Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast
Results 21 to 30 of 31

Thread: หนูไม่ยอม!!! อ่านเจอกระทู้นี้มาค่ะ...

Warning Points:
    0/5

RE: หนูไม่ยอม!!! อ่านเจอกระทู้นี้มาค่ะ...

นานาจิตตังอ่ะนะ แล้วแต่ความสนใจของแต่ละคนอ่ะ บางคนชอบแต่งรถ บางคนชอบเครื่องเสียงอ่ะ แล้วแต่ เราชอบของเราแบบนี้ ถือแล้วใช้แล้วปลื้มก้อพอแล้วอ่ะ อย่างน้องบาลองนี่ คุณแม่ที่บ้านไม่ชอบเล้ย เวลาไปไหนด้วยกันให้ไปเปลี่ยนอ่ะ บอกว่ามีสายอารายก้อม่ายรู้ท่าทางรกๆ พอใช้แบบหมุดใหญ่ก้อบอกว่าหน้าตามันแปลก เราก้อขำๆไปหล่ะ
    Shopping is a good mood therapy

0/5

RE: หนูไม่ยอม!!! อ่านเจอกระทู้นี้มาค่ะ...

เเหม คนที่โพสต์บนกระทู้คนนึง ท่าจะภูมิใจมากเเอบมีกระเป๋าปลอมในคอลเลคชั่นด้วย
    นึกว่าผู้อ่านดูไม่ออก? เเถมปลอมไม่เหมือนโคดๆ นั่นมัน 199 บาทชัดๆ

แป้งขอเอารูปออกนะคุณเม

อย่างไรก้อดี มันปลอมเจ้าค่ะ

จาก Oldie_Pang

....Whoever said money can't buy happiness - simply didn't know where to go shopping....

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member
    0/5

ตกลงมันปลอมใช่มั๊ยครับพี่เมย์ แบบเด่นว่ามันแปลกๆ แต่แบบไม่ค่อยรู้เรื่องหลุยฯ อ่ะครับ ก็เลยถามดูอ่ะครับ ops: ops:

nOOnOO's Avatar
    nOOnOO is offline Trusted Member
    0/5

คนอื่นคิดงัยเราไม่สน แต่เราร๊ากกกกกกกกก LV :lol: :P และจะรักตลอดไป :wink:
    ปล. ไปดูตามคุณเด่นความเห้นที่ 34 มาอ่ะ แปลกจิงๆด้วย มไม่เคยเห็นเลยอ่ะค่ะ :roll:
    [ "Bauletto aperto" How adorable! ]

0/5

เรียนคุณ brand-connaiseur เนื่องจากมีเพื่อนในพันทิปส่งลิงค์นี้มาให้ดิฉันดู ซึ่งก็มีหลายๆความคิดเห็นที่พาดพิงถึงดิฉัน ตอนแรกดิฉันรู้สึกเฉยๆเพราะรู้ว่าคนที่ไม่รู้ ย่อมมีความสงสัยเป็นธรรมดา จนมาเห็นรูปที่คุณเอามาลงโดยไม่ได้ขออนุญาต มิหนำซ้ำยังใช้ถ้อยคำหมิ่นประมาทต่างๆนานา..ดิฉันถือว่าเรื่องนี้มันเกินเลยไปแล้วจริงๆ คุณจะวิจารณ์ว่าของๆดิฉันมันเป็นของปลอม เพียงเพราะว่าคุณไม่เคยเห็น ( ก็ไม่เคยไปซื้อแล้วจะเห็นได้อย่างไร? ) ดิฉันไม่ว่าอะไรหากคุณจะคิดเช่นนั้น..

แต่การที่คุณมาขโมยรูปจากเว็ปไซด์นึงมาใส่ในเว็ปของคุณถือว่าเสียมารยาท...และที่สำคัญดิฉันถือว่ามันเป็นการ "ขโมย" กรุณาเอารูปของดิฉันออกไปซะแล้วคุณจะวิพากษ์ วิจารณ์กันยังไงต่อไปดิฉันไม่แคร์ ที่สำคัญสามีของดิฉัน ทำงานเป็น Vice President อยู่ที่บริษัท Volvo Car Thailand คงไม่มีความจำเป็นใดๆที่จะต้องซื้อของปลอมมาเดินออกงาน คู่กับสามีให้คนอื่นเค้านินทาหรอก

ปล. นี่ถ้าดิฉันเอารูปรถที่ใช้อยู่มาลง พวกคุณคงบอกว่าเป็นรถปลอมหรือไปขโมยรูปคนอื่นมาลง อีกตามเคย ใครอยากสอบถามอะไรโดยตรงโทรฯมาได้ที่ 08-1616-2255 หลัง 14.00 น.เดี๋ยวจะไปฟิตเนส ขอบคุณค่ะ.

KYO's Avatar
    KYO is offline Trusted Member
    0/5

อ้าว มีเอารูปกระเป๋าช้านไปทำปู้ยี่ปู้ยำทางจิตใจด้วย แงๆๆๆ มาว่าเป๋าเค้า ไม่ยอมๆๆๆๆๆ :cry:
    สติแตกกก

"There's no reason to be the richest man in the cemetery. You can't do any business from there."...Colonel S

katkat's Avatar
    katkat is offline Trusted Member
    0/5

เอ๋อ....
    จะบานปลาย ไปกันใหญ่ไม๊เนี่ย

:roll: :roll: :roll:

guccibaby's Avatar
    guccibaby is offline Trusted Member
    0/5

ท่าทางจะยาว แล้วค่ะ - -*
    └( ̄▽ ̄*) ❤ (¯▽¯;)

0/5

ไม่เถียง ไม่อะไร นานาจิตตัง คนละคนความชอบต่างกัน
    ถ้าคนไม่ใช้ ก็เรื่องของคุณ แต่อย่ามาตีโพยตีพายว่าคนที่ใช้ทำไมฟ่ะ
    เงินใครเงินมัน ใครจะใช้อะไรเป็น สิทธิความชอบความต้องการของคนๆนั้นโดยไม่ทำให้ใครเดือดร้อนหนิหน่าาาาา ชิชะ

P.S. ส่วนเรื่องรูปที่เป็นประเด็น โดยส่วนตัว White MC สีแปลกๆๆนะคะ กุชชี่ที่หิ้วไม้ก็แปลกๆๆเช่นกัน อันนี้ความสงสัยส่วนตัวคะ ไม่ได้ว่าจริงหรือปลอม ไม่ได้โปรมากขนาดมองป๊าดแล้วรู้เลย แต่ถ้าคุณ shewant อยากพิสูจน์ก็ลองเอารูปมาลงได้คะ เข้าใจคะเป็นตัวเองคงแอบเคืองเหมือนกัน แต่ก็ใจเย็นๆๆนะคะ คนเราเข้าใจผิดกันได้คะ แต่เราเป็นเพื่อนกันได้ นินินินิ ใจเย็นๆๆๆน๊า (อีกที)

P.S. เหนื่อยจากการรบกับ เด็กเกรียณ ขอพักยก!! 8)

0/5

ถ้าไม่รู้จริง ก็ไม่น่าไปว่า(เจ้าของ)กระเป๋าเค้านะคะ

เพราะถ้าเป็นของจริง แภวบ้านเค้าเรียกว่า '' หน้าแตก'' ละเอียด เปี๊ยะๆๆ

Page 3 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast

Comments from Facebook