Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast
Results 11 to 20 of 24

Thread: สาวๆที่เคยต่อผม รบกวนด้วยนะคะ

Warning Points:
    0/5
    น้อง พีพี เเอล แอล โอ โอ วาย วาย

โอ้ย.. เหนื่อย

ต่อเลยจ้า .... ถ้าไม่งาม ไม่ถูกใจ ก็เอาออกได้ สบายอารมณ์
    ความทรงจำ คอยย้ำเตือน
    ..

0/5
    หวัดดีจ้า น้อง tinggggggg

เอ้า.. นี่รูปก่อนต่อ

สามีบอก เอาดอก ชบาทัดหู แล้วถือกระบอง

แปลว่าไรเนียยย

ยืมรูปน้องโกโก้ งานมิตติ้ง 3

นำเนอ ภูมิใจ ไทยทำ

ความทรงจำ คอยย้ำเตือน
    ..

jibzy's Avatar
    jibzy is offline Trusted Member
    0/5
    เคยต่อคะ
    ต่อหลายครั้งมากก
    สรุปว่าผมยาวสวยงามได้ทันใจ
    แต่พอผ่านไปสัก 2 วัน
    ไม่รู้ทำไมมันเริ่มเจ็บหัว เหมือนหัวบวมเพราะผมมันดึงจนเจ็บตลอด
    และนอนลำบาก เหมือนปมที่ต่อมันพันกันตลอดเวลา
    ทั้งๆที่เราหาร้านที่คิดว่าต่อเนียนต่อเป็นระเบียบแล้ว
    แต่ก้ยังไม่หายเจ็บอยู่ดีคะ
    และที่สำคัญเสียใจมาก
    ผมร่วงเยอะสุดๆ เพราะเวลาเรานอนผมจิงเราจะถูกดึงจากการนอนทับ
    ทำให้รากผมหลุดออกมาติดกับผมต่อผม
    เป็นกลุ่มๆเลยคะ แบบว่าเยอะจนคิดว่าผมมันจะโกร๋นหมดหัว
    แนะนำทางเลือกใหม่ ซื้อเป็นคลิปต่อผมมาใช้ดีกว่าคะ
    มีขายในอินเตอร์เนตและที่แพททินั่มก้มีขายคะ
    เราเคยซื้อมาใช้ความยาว 20 นิ้วใช้ได้ทั้งหัวเลย ขายชุดละ 800 บาท
    เวลาเรานอนก้สามารถถอดเก็บได้ สะดวกสบายไม่เจ็บหัวด้วยคะ
    ลองมาแล้ว สวยงามได้เหมือนกันจ้า

0/5
    ของเราเคยต่อมาสองรอบค่ะ

วันแรกหลังต่อผม ถึงวันที่สาม มันจะตึงๆหนังศรีษะเวลานอน ต้องย้ำช่างนิดนึงว่าอย่าต่อปมแน่นมาก เพราะส่วนมากช่างจะหวังดี อยากให้เราอยู่ได้นาน ต่อปมแน่นๆให้

จากนั้น พอหลังเดือนที่สองมันจะเริ่มร่วง ออกเป็นปมๆ เพราะกาวเวลาโดนน้ำมันจะหลุดค่ะ และหลวม

เราดูแลโดย สระเอง ค่อยๆ สระใช้นิ้วแหวกๆขยี้ๆไปเรื่อยๆ สักสองออาทิตย์ก็สระคล่องค่ะ เพราะให้ช่างสระเค้าไม่รู้ว่าตรงไหนเราเจ็บ
    ส่วนมากถ้าต่อมาคล้ายกับผมจริงของเราก็ไม่ต้องไปไดร์เลย ดูแลง่าย ผมตรงดีด้วยค่ะ
    Love, like a river, will cut a new path
    whenever it meets an obstacle
    .

0/5

Talking

เราเคยต่อ 25 นิ้ว ยาวมาก สวยมากด้วย ^^ (ชมตัวเอง) ทำได้หลายทรงมากกกกกก ม้วนแล้วสวยงามค่ะ ชอบตอนที่ต่อผมมากๆเลย ผมที่ต่ออยู่ได้ 4 เดือน เราถึงได้ไปให้ช่างแกะออกให้ เชื่อมั๊ยว่าในช่วง 4 เดือนนั้น ไม่เคยไปเพิ่มหรือเติมผมเลยค่ะ (เพราะไปเที่ยว ตปท. -*- ถึงอยากจะไปเพิ่มก็ไปไม่ได้ค่ะ) เราต่อแบบไมโครลิงค์ 2 ตัว แน่นมาก ผมที่เค้าต่อให้มาก็สวยด้วย ไม่ใช่แบบที่เค้าเอาไปยืดๆ หนีบๆจนแห้งแล้วมาต่อให้เรานะคะ ช่วงแรกๆเรายังไม่ชิน รู้สึกหนักๆนะ แต่ไม่เกิน 3-4 วันก็ชินแล้วค่ะ เวลานอนเรามัดเป็นจุกซาลาเปาไว้ค่ะ แต่บางทีก็มีนอนทับผมบ้าง ก็ไม่เคยพันกันนะ เราล่ะชอบจริงๆเลยเชียว ^^ พอเรากลับมาเมืองไทย กะว่าจะไปหาช่างผมร้านเดิม แต่ไปถึงเค้าก็หายไปแล้ว ไปถามร้านเสริมสวยที่อยู่ใกล้ๆกันเค้าบอกว่า ย้ายไปได้เดือนกว่าแล้ว เสียดายมากค่ะ ตอนนี้ก็เลยไม่ไปต่อที่ไหนอีก .... กลัวว่าจะไม่เหมือนที่เคยต่อแล้วจะเสียความรู้สึก - -"
    ʎɐqǝ uo pɹɐoqʎǝʞ ɐ ʎnq ı ǝɯıʇ ʇsɐן ǝɥʇ sı sıɥʇ

0/5
    มายกมือต่อผมค่ะ ต่อมาได้ 6 เดือนแล้วจ้า...................

สวยมากมาย ยังไม่มีปัญหาเกี่ยวกับหนังสือสระแต่อย่างใดจ้า

เราต่อแบบคลิปล็อคนะค่ะ จะแพงหน่อยอ่ะ แต่ข้อดีเยอะแยะมากมาย

ผมไม่เสีย ไม่กินรากผม หลุดแล้วเก็บไว้ ไว้ต่อใหม่ได้อีก

ต่อเสร็จก็มาดัด ทำสี แจ๋มสุด ๆ จ้า

ดูแลใส่ครีมนวดเยอะ ๆ ใส่เซรั่มมากมาย ก็ยังเงางามอยู่

ต้องทำใจนะค่ะ เวลาต่อใหม่ ๆ จะรู้สึกหนักหัว เวลานอนก็จะเจ็บ แต่พอ 3 วัน ก็ทนได้จ้า

ปล.แนะนำต่อแบบคลิปนะค่ะ ผมไม่พัน ไม่เสียจ้า
    [SIGPIC][/SIGPIC]

0/5
    Quote Originally Posted by pinkiiz View Post
    เราเคยต่อ 25 นิ้ว ยาวมาก สวยมากด้วย ^^ (ชมตัวเอง) ทำได้หลายทรงมากกกกกก ม้วนแล้วสวยงามค่ะ ชอบตอนที่ต่อผมมากๆเลย ผมที่ต่ออยู่ได้ 4 เดือน เราถึงได้ไปให้ช่างแกะออกให้ เชื่อมั๊ยว่าในช่วง 4 เดือนนั้น ไม่เคยไปเพิ่มหรือเติมผมเลยค่ะ (เพราะไปเที่ยว ตปท. -*- ถึงอยากจะไปเพิ่มก็ไปไม่ได้ค่ะ) เราต่อแบบไมโครลิงค์ 2 ตัว แน่นมาก ผมที่เค้าต่อให้มาก็สวยด้วย ไม่ใช่แบบที่เค้าเอาไปยืดๆ หนีบๆจนแห้งแล้วมาต่อให้เรานะคะ ช่วงแรกๆเรายังไม่ชิน รู้สึกหนักๆนะ แต่ไม่เกิน 3-4 วันก็ชินแล้วค่ะ เวลานอนเรามัดเป็นจุกซาลาเปาไว้ค่ะ แต่บางทีก็มีนอนทับผมบ้าง ก็ไม่เคยพันกันนะ เราล่ะชอบจริงๆเลยเชียว ^^ พอเรากลับมาเมืองไทย กะว่าจะไปหาช่างผมร้านเดิม แต่ไปถึงเค้าก็หายไปแล้ว ไปถามร้านเสริมสวยที่อยู่ใกล้ๆกันเค้าบอกว่า ย้ายไปได้เดือนกว่าแล้ว เสียดายมากค่ะ ตอนนี้ก็เลยไม่ไปต่อที่ไหนอีก .... กลัวว่าจะไม่เหมือนที่เคยต่อแล้วจะเสียความรู้สึก - -"
    ต่อแบบเดียวกันเลยค่ะ เวลาหลุด ก็เป็นช่อ ๆ เน๊อะ เก็บแล้วมาใส่ใหม่ได้อีก อิอิ

0/5
    Quote Originally Posted by bandalee View Post
    มายกมือต่อผมค่ะ ต่อมาได้ 6 เดือนแล้วจ้า...................

สวยมากมาย ยังไม่มีปัญหาเกี่ยวกับหนังสือสระแต่อย่างใดจ้า

เราต่อแบบคลิปล็อคนะค่ะ จะแพงหน่อยอ่ะ แต่ข้อดีเยอะแยะมากมาย

ผมไม่เสีย ไม่กินรากผม หลุดแล้วเก็บไว้ ไว้ต่อใหม่ได้อีก

ต่อเสร็จก็มาดัด ทำสี แจ๋มสุด ๆ จ้า

ดูแลใส่ครีมนวดเยอะ ๆ ใส่เซรั่มมากมาย ก็ยังเงางามอยู่

ต้องทำใจนะค่ะ เวลาต่อใหม่ ๆ จะรู้สึกหนักหัว เวลานอนก็จะเจ็บ แต่พอ 3 วัน ก็ทนได้จ้า

ปล.แนะนำต่อแบบคลิปนะค่ะ ผมไม่พัน ไม่เสียจ้า
    confirm ว่าผมเจ๊สลวยไฉไลจริงๆ จ้า

0/5
    อ่ะจึ๋ย นี่เป็นเงาตามตัวฉันหรือ 555 หรือเข้ามาแอบกัดเจ๊ฟ่ะ

devilyee's Avatar
    devilyee is offline Trusted Member
    0/5
    เคยต่อ2ครั้งจ้า
    ครั้งหลังสุด อยุ๋ได้ 8 เดือนแน่ะ โอ้ววว
    เวลานอนคันอะค่ะ ต้องนอนตะแคงแทน แล้วก็ต้องไม่ใช้แปรงหวีผม แต่ใช้มือสางๆเอาแทนค่ะ
    แวลาต่อเสร็จหใม่ๆ ก็ไปย้อมให้เป็นสีเดียวกันกับผมเดิมอะ
    ข้อเสีย คือ ผมร่วงเยอะมากๆ แล้วก็คัน ที่สำคัญ ไปสระไดร์ที่ร้านทำผมไม่ค่อยได้ เพราะช่างจะสระให้เราแบบดึงผมที่ต่ออะค่ะ ต้องสระไดร์ ม้วน เอง ที่บ้าน

Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook