Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 1 2 3 LastLast
Results 1 to 10 of 24

Thread: มาแล้วค่ะ Kitty

ple15's Avatar
    ple15 is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

มาแล้วค่ะ Kitty

มาตามคำเรียกร้องของเพื่อนๆๆที่อยากเห็นห้อง Kitty ค่ะ เราไม่กล้าโหลดรูปเยอะนะคะ เดี๋ยวโดนทาง Photobucket ลบไปอีกค่ะ เราขอเปิดทิ้งไว้ให้ดูประมาณ 3-4 วันนะคะเพื่อนๆๆๆเพราะเรามีรูปที่ลงขายของอยู่น่ะค่ะ กลัวโดนลบจริงๆๆๆค่ะ มาดูกันเลยนะคะ 20-07-52 มาลงเพิ่มนิดหน่อยค่ะ ลองเข้ามาดูนะคะ ขอบคุณทุกๆๆท่านที่เข้ามาชมนะคะ

***ขอตัดเข้าไปที่ห้องน้ำของเปิ้ลก่อนนะคะ***

*** กลับมาที่ห้องเหมือนเดิมนะคะ อยากบอกว่ายังมีของอีกเยอะมากๆๆค่ะ แต่เก็บอยู่ที่ห้องเก็บของค่ะ คุณแม่ว่ามันรกน่ะค่ะ ***

*** นาฬิกา Kitty ตัวนี้รถไฟหมุนตามเข็มนาฬิกา พร้อมมีเสียงเพลงน่ารักมากค่ะ ***

*** เป็นไงบ้างคะ ชอบกันมั่งไหมคะ ที่จริงยังของเยอๆๆมากๆๆๆๆ สมุด ปากกา รองเท้า ผ้ากันเปื้อน แก้วน้ำ จานชาม กล่องข้าว ผ้าม่าน ชุดนอน พลาสเตอร์ มีเกือบหมดน่ะค่ะ แต่ไม่ได้ถ่ายมาให้เพื่อนๆๆดูนะคะ เนี่ยถ้าไม่ติดว่าห้องเป็นบิ๊วอิน คงจะถอยเตียง ตู้ Kitty มาแล้วค่ะ เพราะเดี๋ยวจะเต็มไปซะก่อนค่ะ ขอบคุณมากๆๆนะคะที่เข้ามาชม****

Kittypiggybent's Avatar
    Kittypiggybent is offline Trusted Member
    0/5

Kitty Mania

แอร๊ยยยยยยยยยยส์

เห็นแล้วอยากเข้าไปนอน เกลือกกลิ้ง ในห้องที่มีแต่คิตตี้

ถ้าเราอยู่คนเดียวเราก็อยากแต่งแบบนี้แหละ ชอบๆๆๆๆ

แต่ตอนนี้อยู่สองคน เลยได้แต่แอบ สะสม นิดหน่อยๆ

แค่นี้ก็โดน บ่นแล้ว

ขอบคุณค่ะ ที่นำมาให้ชม

ouiouina's Avatar
    ouiouina is offline Trusted Member
    0/5

cute kitty

ข้าน้อยขอคารวะ
    เป็นสาวก น้อง kitty เหมือนกัน
    แต่เห็นของคุณ จขกท. แล้วยอมแพ้ค่ะ
    น่ารักมากกกก.......
    เราต้องรีบไปถอยมาเพิ่ม

0/5
    คิตตี้เต็มไปหมดเลย ห้องสีชมพูหวานแหว๋วมากๆค่ะ
    พี่ชอบมิกกี้มินนี่ค่ะ แต่ต้องสะสมไว้ที่ทำงาน เอาเข้าบ้านไม่ได้อ่ะ โดนคุณสามีเก็บหมดบอกว่าไม่เข้ากับบ้าน เศร้าๆ
    ปล. เจอกันพรุ่งนี้ตามนัดนะคะน้องเปิ้ล

ting_ja's Avatar
    ting_ja is offline Senior Member
    0/5
    โอโห สาวกคิตตี้ตัวจริง

jibzy's Avatar
    jibzy is offline Trusted Member
    0/5
    คงจะมีความสุขน่าดูถ้ามีคิตตี้เต็มห้องแบบนี้

0/5

น่ารัก

บอกได้คำเดียวว่า น่ารัก
    เจ้าตุ๊กตาตัวน้อย

0/5
    น่ารักมากมายยยย !!!!!

นอนห้องนี้หลับฝันดีทุกคืนแหงๆเรย ^^
    I believe we all have one true love
    Somewhere in this world, I do

0/5
    อุหูยยย... เยอะจิงๆ แฟนพันแท้คิตตี้มั่กๆ

Drmoonoi's Avatar
    Drmoonoi is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by ple15 View Post
    มาตามคำเรียกร้องของเพื่อนๆๆที่อยากเห็นห้อง Kitty ค่ะ เราไม่กล้าโหลดรูปเยอะนะคะ เดี๋ยวโดนทาง Photobucket ลบไปอีกค่ะ เราขอเปิดทิ้งไว้ให้ดูประมาณ 3-4 วันนะคะเพื่อนๆๆๆเพราะเรามีรูปที่ลงขายของอยู่น่ะค่ะ กลัวโดนลบจริงๆๆๆค่ะ มาดูกันเลยนะคะ

***ขอตัดเข้าไปที่ห้องน้ำของเปิ้ลก่อนนะคะ***

*** กลับมาที่ห้องเหมือนเดิมนะคะ อยากบอกว่ายังมีของอีกเยอะมากๆๆค่ะ แต่เก็บอยู่ที่ห้องเก็บของค่ะ คุณแม่ว่ามันรกน่ะค่ะ ***

*** นาฬิกา Kitty ตัวนี้รถไฟหมุนตามเข็มนาฬิกา พร้อมมีเสียงเพลงน่ารักมากค่ะ ***

*** เป็นไงบ้างคะ ชอบกันมั่งไหมคะ ที่จริงยังของเยอๆๆมากๆๆๆๆ สมุด ปากกา รองเท้า ผ้ากันเปื้อน แก้วน้ำ จานชาม กล่องข้าว ผ้าม่าน ชุดนอน พลาสเตอร์ มีเกือบหมดน่ะค่ะ แต่ไม่ได้ถ่ายมาให้เพื่อนๆๆดูนะคะ เนี่ยถ้าไม่ติดว่าห้องเป็นบิ๊วอิน คงจะถอยเตียง ตู้ Kitty มาแล้วค่ะ เพราะเดี๋ยวจะเต็มไปซะก่อนค่ะ ขอบคุณมากๆๆนะคะที่เข้ามาชม****

เข้ามาQuote เก็บไว้ให้ก่อนจ้ะ เพื่อจะลบรูป อย่างน้อยที่พี่ก๊อปไว้มันยังโชว์อยู่ละกันเน้อ

น่ารักมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากมีอย่างนี้บ้างอ่ะ เดี๋ยวถ้าแต่งงานมีเบบี๋ผู้หญิง จะแต่งให้ได้อย่างนี้เลย เดี๋ยวว่างๆ จะมาแปะรูปมั่งนะจ้ะ ไม่มีเป็นห้องอย่างนี้หรอก มีเป็นชิ้นๆ

ตอนมาอยู่นี้ใหม่ๆ เอากระเป๋า tote คิตตี้ติดมาด้วย สะพายไปช้อบปิ้งซื้อของเข้าบ้าน มีคุณยายฝรั่งเข้ามาชมว่ากระเป๋า cute อย่างงั้น อย่างงี้ ตบท้ายด้วยบอกว่า หลานสาวอายุแปดขวบของยายถ้ามาเห็นคงอยากได้น่าดู ยิ้มหวานแอบเขินไปเลยอ่ะจ้ะ

ป.ล. แอบเห็นว่า ในห้องน้ำยังพอมีที่เหลือนะหนู เผื่ออยากใส่อะไรเพิ่มจ้ะ

Page 1 of 3 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook