Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 5 FirstFirst 1 2 3 4 5 LastLast
Results 21 to 30 of 41

Thread: ผิดไหม????? ที่จับน้องเป๋ามาแต่งตัว มีเพื่อนมาว่า แอบน้อยใจและแอบอายอยู่เหมือนกัน

Chezvous's Avatar
    Chezvous is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

น้องคิตตี้น่าร๊ากกกกก

น่ารักดีค่ะ อย่าใส่ใจค่ะ เราพอใจ ใครจะว่าอะไรก้อช่างเค้า คนเรามีความชอบไม่เหมือนกันสักหน่อย

ก้อเหมือนการแต่งตัวค่ะ แต่ละคนยังแต่งตัวไม่เหมือนกันเรยอ่ะ เหอ ๆ

0/5

Talking

กระเป๋าน่าร๊ากกกกค่า---เหมาะกับน้องคิตตี้มากๆ ส่วนคุณเพื่อนบอกไปขำ ขำ "เออๆ ช่างฉันเถอะ เรื่องของฉัน" สรรพนามสามารถเปลี่ยนได้ตามระดับความสนิทสนมด้วยคร๊า (>_<)
    ห่างๆกันบ้าง (ก็น่าจะ) ดี เสียตังค์ตะ-หลอด เร๊ยยยยยยย (^^)'

Karnwadee's Avatar
    Karnwadee is offline Trusted Member
    0/5
    ไม่เห็นเป็นไรเลยค่ะ น้องหนูคิตตี้น่ารักจะตาย เราก็แฟนพันธ์แท้คิตตี้เหมือนกัน ชอบจนตอนนี้ แฟนเราก้เริ่มรู้เรื่องคิตตี้ดีแล้วนะ เช่น รู้ว่ามีแฝดชื่อ mimmy มีแฟนชื่อ daniel รู้นามสกุลด้วยซ้ำ รู้ชื่อพ่อแม่ ปู่ย่าตายาย สัตว์เลี้ยง และเพื่อนๆคิตตี้ทั้งหมด (เพราะแฟนเราอ่านจากภาษาญี่ปุ่นให้ฟัง)555

ยิ่งมาอยู่บนMulticolor แล้วยิ่งเพิ่มความน่ารักใหญ่เลยค่ะ ไม่ต้องไปแคร์คนอื่นนะ แค่เราชอบก็พอค่ะ ^^

0/5
    น่ารักดีออกค่ะ นาตาลีก้อรัก kitty

คนแต่งกระเป๋าแบบนี้เยอะแยะมากมายค่ะ นาตาลีก้อชอบเอาอะไรมาห้อยคนนึงค่ะ

ความคิดใครความคิดมันคะ ก้อในเมื่อเราชอบ ก้ออย่าไป care คะ

(¯`°. •°★ (*≧▽≦) εїз naTaLie : I Love My Balenciaga n' I want MORE!!! (●ω●*) ★°• .°´¯)

----------------------------------------------------------------------------------

0/5
    มั่นใจขึ้นมาเลย ขอบคุณทุกคนคร้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คิดว่าตัวเองไม่น่าจะแก่นะคะ บีเองก็อายุ 21 แห่ๆๆ ชอบแต่งตัวแอ๊บแบ้ว อิอิ
    รักคัก...แม่แค้

@!@**"...HiSo ดิบๆๆ...."**@!@

อยากจะเป็น ดาราแห่งท้องทุ่ง
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Kittypiggybent's Avatar
    Kittypiggybent is offline Trusted Member
    0/5
    น่ารักสุดๆ เลยค่ะ

ทั้งน้องเป๋าและคิตตี้เลย

bdnk001's Avatar
    bdnk001 is offline Trusted Member
    0/5

Talking

กระเป๋าสวยจ้า มาให้กำลังใจ คะ เราก็เป็นเหมือนกัน ได้กระเป๋าใหม่มา ก็แต่งตัวให้กระเป๋า ผูกโบ ห้อย โน่น นี้ จนคุณแฟนบอก รกไปหมดแล้ว ...แต่เราไม่สนใจหรอก เพราะเราชอบ อิอิ

** น้อง Kitty น่ารักมั๊กๆ

ทุกบาททุกสตางค์หยอดปุกเพื่อลูกน้อย
    ตามหานาฬิกา Tag Heuer S2000 Exclusive 2K man size ด่วน

ple15's Avatar
    ple15 is offline Trusted Member
    0/5

มา Confirm อีกคนค่ะ

อยากบอกคุณเจ้าของกระทู้ว่า น่ารักสุดๆๆๆไปเลยค่ะ อย่าไปสนใจค่ะ ส่วนมากคนที่รักกระเป๋าเค้าก็ต้องหาที่หุ้มหูทั้งนั้นแหละค่ะ ของเราทั้งใส่หูจับ+ ที่ห้อยกระเป๋าเหมือนคุณ จขกท น่ะแหล่ค่ะ อย่าไปสนใจเลยค่ะ เราห้ามความคิดของคนอื่นไม่ได้ ความชอบส่วนตัวคนเราก็ไม่เหมือนกัน เราต้องมั่นใจในตัวเองนะคะ

Kesara's Avatar
    Kesara is offline Trusted Member
    0/5
    น่ารักดีคะ อย่าไปแคร์คนอื่นเลย

due's Avatar
    due is offline Trusted Member
    0/5
    ใช่ค่ะน่ารักมากๆเลย
    อย่าไปเก็บคำพูดคนอื่นมาใส่ใจเลยค่ะ
    เรารักอะไรก็จะทุกข์เพราะสิ่งนั้น
    เพราะว่าสิ่งทั้งหลายล้วนแปรปรวนทั้งสิ้น
    ไม่มีอะไรคงที่อยู่ได้ตลอดเวลา

Page 3 of 5 FirstFirst 1 2 3 4 5 LastLast

Comments from Facebook