Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 5 1 2 3 ... LastLast
Results 1 to 10 of 41

Thread: ผิดไหม????? ที่จับน้องเป๋ามาแต่งตัว มีเพื่อนมาว่า แอบน้อยใจและแอบอายอยู่เหมือนกัน

Warning Points:
    0/5

ผิดไหม????? ที่จับน้องเป๋ามาแต่งตัว มีเพื่อนมาว่า แอบน้อยใจและแอบอายอยู่เหมือนกัน

เพื่อนๆๆ คิดว่า ผิดไหม แล้วมันเป็นแบบที่เค้าว่าไหมคะ เห้อ ต่อไปเราจะมั้นใจไหมเนี่ย หรือว่าเรา คิดมากไปอะ เราน่าจะมั่นใจที่เราถือของจริงใช่ไหมคะ เพียงแต่รักษาและใช้เค้าอย่างถนุถนอมแค่นั้นเอง ไม่ได้ตั้งใจจะโอ้อวด อะไรซะหน่อย

ก็แค่จับน้องเป๋ามาแต่งตัว

บีทำแบบนี้ ออกไปข้างนอก เค้าว่า เราขี้เห่อ

บ้าเกินไป ปัญญาอ่อน เด็กไป

มาดูกันนะคะ ว่าหน้าตาเป็นยังไงอะ

เพื่อนๆๆ ลองเอามาลงดูนะคะ ว่ามีใครทำแบบนี้มั้ง ฮฺๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รักคัก...แม่แค้

@!@**"...HiSo ดิบๆๆ...."**@!@

อยากจะเป็น ดาราแห่งท้องทุ่ง
    [SIGPIC][/SIGPIC]

pinkky's Avatar
    pinkky is offline Trusted Member
    0/5
    สำหรับคนรักกระเป๋าเหมือนกัน รู้สึกน่ารักดีออกค่ะ เราซื้อมาแพง เราก็ต้องถนอมมันอ่า รสนิยมของแต่ละคนมันต่างกันได้นิคะ ทุกคนไม่เห็นต้องชอบเหมือนกันเลยค่ะ

0/5
    น่ารักมากกกก ค่า

ชอบคิตตี้มาก ชอบสุด ๆ ค่ะ

มีคนหาว่าต๊องเหมือนกัน

แฟนบอกโตเป็น ฟายแล้ว ยังบ้าอีก

อย่าไปสนค่ะ เรามีความสุขก็พอแล้วค่า
    You know u love me....XoXo "Gossip GirL"
    ติดงอมแงมไม่ได้นอนเลย แง๊ว

kimlink's Avatar
    kimlink is offline Trusted Member
    0/5

Cool (^_^)

คิมว่าเป็นเรื่องปกตินะ....ส่วนคนที่เป็นแบบนี้ถือว่าเป็นคนเอาใจใส่กับของใช้ รู้จักใช้ ระมัดระวังกับน้องเป๋า ทำให้น้องเป๋าสวยเด้งอยู่ตลอด พี่สาวคิมเป็นทุกคน.....อย่าคิดมากๆๆๆๆไปเลยครับ..

wawe's Avatar
    wawe is offline Trusted Member
    0/5
    น่ารักดีออกค่ะ ถ้ามั่นใจแล้วช่างมันฉันไม่แคร์ ใครจะว่าอย่างไรฉันชอบของฉันอย่างนี้ พอใจแบบนี้ อีกอย่างเราก็ห้ามความคิด คำพูดของคนอื่นไม่ได้
    ความง่ายอยู่ที่ปาก ความยากอยู่ที่ทำ
    การรู้จักปล่อยวาง เป็นวิถีทางแห่งความสุขสงบ
    มนุษย์ย่อมได้รับผลของการกระทำของตนเสมอ อาจจะเร็วหรือช้าเท่านั้น

white_chocolate's Avatar
    white_chocolate is offline Trusted Member
    0/5
    เราว่ากระเป๋าน่ารักมากเลยค่ะ อย่าไปใส่ใจเลยค่ะ มันเป็นสิทธิส่วนตัวของเรา ที่สำคัญสไตล์ใครสไตล์มัน มีไรป่าวเนอะ

peachpie's Avatar
    peachpie is offline Trusted Member
    0/5
    อย่าคิดมากนะคะ เราว่าน้องน่ารักดีออกคะ ใครจะว่าไงก็ช่างก็น้องเป๋าเรา นิคะ เราก็รักของเราเนอะ ^__^

0/5
    Quote Originally Posted by cottonchef View Post
    น่ารักมากกกก ค่า

ชอบคิตตี้มาก ชอบสุด ๆ ค่ะ

มีคนหาว่าต๊องเหมือนกัน

แฟนบอกโตเป็น ฟายแล้ว ยังบ้าอีก

อย่าไปสนค่ะ เรามีความสุขก็พอแล้วค่า

ชอบจัง โตเป็นฟาย อิอิ โดนมาเหมือนกันอะ
    รักคัก...แม่แค้

@!@**"...HiSo ดิบๆๆ...."**@!@

อยากจะเป็น ดาราแห่งท้องทุ่ง
    [SIGPIC][/SIGPIC]

preeyanan's Avatar
    preeyanan is offline Trusted Member
    0/5
    555 ถ้าไม่ใส่หูจับคงต้องระวังแย่เลย เราว่าห้อยตุ๊กตาแล้วน่ารักดีนะ กระเป๋าใบไหนถ้าไม่ห้อยตุ๊กตา เราห้อย charm ของ coach อ่ะคะ เป็นความชอบส่วนตัว
    .
    "ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ . สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว"

0/5
    คนเราชอบไม่เหมือนกันค่ะ ^^ ตุ๊กตา kitty น่ารักมากๆ เรายังอยากได้มาห้อยเลย

อย่างเราก็ยังชอบซื้อของ Sanrio อยู่เลย มีแต่ Sanrio เต็มกระเป๋า กระเป๋าใส่เหรียญ กระเป๋าใส่การ์ด ที่ใส่มือถือ
    คุณแฟนยังบ่นว่าโตจนแก่แล้วยังใช้เหมือนเด็ก แต่ไม่สนค่า เราชอบของเราอ่า อิอิ

ฉันเป็นมายังไง ไม่สำคัญใดใด ไม่สำคัญแม้ว่าฉันเกิดจากชาติใด
    ขอแค่เพียงวันนึง ฉันตายในเมืองไทย
    ฉันภูมิใจ ฉันคือคนไทย

"I am THAI"

Page 1 of 5 1 2 3 ... LastLast

Comments from Facebook