Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 5 of 8 FirstFirst ... 3 4 5 6 7 ... LastLast
Results 41 to 50 of 72

Thread: ประกาศเรื่อง ตำแหน่งต่างๆ ที่จะมี เกิดขึ้นใน Siambrandname และ สิ่งที่สมาชิกจะได้รับจากการมีตำแหน่ง

pepsi5510's Avatar
    pepsi5510 is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    ร่วมด้วยช่วยโหวตครับ...

สมาชิกที่มีน้ำใจเสมอต้น่มมอปลาย...แม้ผมเป็นสมาชิกใหม่ก็ยังเข้ามาตอบและให้ความรู้....

คุณ...Due ครับ และคุณ hut 2211
    ที่ให้ความรู้มากๆด้านบทความธรรมะ...และบทสอนดีๆ

อีกท่านที่มีผลงานดีเด่น ที่สามารถตรวจจับผู้ที่มีหลายๆ log in คุณ mesook ครับ....

กาลเวลาเป็นเครื่องชี้ตัวตนแห่งคน.
    ยินดีต้อนรับเพื่อนๆเข้ากลุ่ม Buddha Pra เพื่อเรียนรู้และถามปัญหาต่างๆเกี่ยวกับพระเครื่องที่คุณมี ด้วยความเต็มใจและจริงใจ การแบ่งปันความรู้ เป็นกุศลอันใหญ่หลวง.

http://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=72

Blog Entries
    9
    0/5
    ขอบคุณมากครับ สำหรับทุกข้อมูลที่เพื่อนสมาชิกให้มา

เนื่องจากระบบดังกล่าวที่ำกำลังออกแบบจัดสร้างเพื่อให้เกิดความเป็นธรรมกับ ผู้ที่เสียสละดูแลชุมชนแห่งนี้ มีความละัเอียดอ่่อน อย่างยิ่ง เราจึงใช้เวลานานเป็นพิเศษในงานส่วนนี้

เราจึงขอขอบคุณเพื่อนสมาชิกมากๆ ที่เข้ามาให้ข้อมูล ในกระทู้อแห่งนี้อย่างต่อเนื่องเสมอมา

ทางเรารวบรวมข้อมูลได้เพียงพอจะนำ หลักการที่ออกแบบไว้มาเล่าให้เพื่อนสมาชิกรับฟัง

ทั้งนี้ ในประเด็นของกระทู้นี้ เรายังรับฟังทุกความเห็นของเพื่อนสมาิชิก
    เพื่อนสมาชิกสามารถ แนะนำ แสดงความคิดเห็นต่างๆ ได้ เพื่อให้การออกแบบ ระบบ และเครื่องมือ

สามารถใช้งานได้ ครบตามความประสงค์ของเพื่อนสมาชิกให้ได้มากที่สุด

ขอบคุณทุก ความเห็น ของ เพื่อนสมาชิกทุกคนมากครับ

SBN Webmaster

0/5

Smile

ขอโหวต คุณ Meesook / คุณ Wannit อีกเสียงนะคะ

Keeki's Avatar
    Keeki is offline Trusted Member
    0/5
    ขอโหวตคุณ สุค่ะ authentic_only มาโหวตช้าไปป่าวหว่า
    " P u r s e A d d i c t i o n "

9
    0/5
    Quote Originally Posted by Tasanee View Post
    ขอโหวต คุณ Meesook / คุณ Wannit อีกเสียงนะคะ
    Quote Originally Posted by Keeki View Post
    ขอโหวตคุณ สุค่ะ authentic_only มาโหวตช้าไปป่าวหว่า
    ขอบคุณครับ ยังไม่สายไปครับ

a Charm in Brands's Avatar
    a Charm in Brands is offline Trusted Member
    0/5

Thumbs up

ขอโหวตให้คุณ Suiteerak คะ
    ยังไม่สายไปนะคะ
    ขอบคุณพื้นที่ดีดี ของSBNคะ

poovsn's Avatar
    poovsn is offline Trusted Member
    0/5
    ขอลอกพี่ข้างบนมาเห็นด้วยกะข้อนี้ค่ะ

3. ดูแลชุมชน รักษากฎ
    ข้อนี้เยอะมากมีหลายท่าน.....
    Wannit, Meesook, authentic_only, cottonchef, due
    อยากไปเวียนนาอีก---->เฮอออคราวที่แล้วทำไมไม่ซื้อหาาาาา

Jellyfish's Avatar
    Jellyfish is offline Trusted Member
    0/5
    หายไปไหนมาหนอ ทำไมไม่เห็นกระทู้นี้
    ยังโหวดได้อยู่หรือเปล่าคะเนี่ย
    Mangkaprun
    Wish you all the best ปีใหม่นี้พบเจอแต่สิ่งดี ๆ มีความสุขกันทุกท่านนะคะ

9
    0/5
    ยังโหวตได้ครับ พร้อม ชี้ แนะได้ทุกความรู้ ความคิดเห็นครับ

ขอบคุณมากครับ

9
    0/5

รายชื่อ สมาชิกที่ เพื่อนๆ สมาชิกเสนอมาครับ

เรารวบรวม รายชื่อ สมาชิก ตามที่เพื่อนๆ สมาิชิก เสนอมาในกระทู้นี้นะครับ

เป็นการรวบรวม โดย ที่ยังไม่ได้ พิจารณาข้อมูลที่เก็บไว้โดยระบบครับ
    รวบรวมจากความคิดเห็นของเพื่อนๆ เพียงลำพัง สามารถ รวบรวมตามกลุ่มได้ดังนี้ครับ

กลุ่มที่่ 1 ให้ความรู้

Denmark,Cocoa,Drmoonoi,KeRoRo,aum,Oldie_Pang,Nath,ledhara,suiteeruk,dek_aus,
    pon,noo_pizza,ratkatu,fursofmine,@ลาสเวกัส@,mAy,Nickbee,aum,hut 2211, Due

กลุ่มที่่ 2 ช่วยตรวจสอบ

suiteerak,Meesook,dek_aus,Denmark,cocoa,KeRoRo,FH666,minnatabo,fursofmine,
    pon, aum,Oldie_Pang,Nath , ledhara, noo_pizza, ratkatu,mAy ,Nickbee,Drmoonoi ,@ลาสเวกัส@,Cheryl,Natalie

กลุ่มที่่ 3 ดูแลชุมชน รักษากฎ

wannit,only_authentic,KAT,Meesook,cottonchef,due,cocoa,noo_pizza,apretty,
    marni_mm,Oldie_Pang,nadiatown,69,hdogillusive

กลุ่มที่ 4 กลุ่มพิเศษที่เพื่อนสมาชิก เสนอมา "นักสืบ"

marni_mm,poshy,hdogillusive,wannit,poshy,authentic_only,marni_mm,apretty,69

หากมีรายชื่อใด ตกหล่น เพื่อนสมาชิกแจ้งมาได้เลยนะครับ
    ทั้งนี้ ข้อมูล ในโพสนี้ เป็นรายชื่อ ที่รวบรวมตามที่เพื่อนๆ แนะนำมาครับ
    ยังไม่ได้จำแนกตาม ข้อมูลที่มีการจัดเก็บไว้

ขอบคุณเพื่อน สมาชิก ทุกคน ที่ได้ทำงานด้วยกันครับ

Page 5 of 8 FirstFirst ... 3 4 5 6 7 ... LastLast