Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 1 2 3 LastLast
Results 1 to 10 of 24

Thread: .......ปกติเพื่อน ๆ เข้าคอร์สนวดหน้า นวดตัวที่ไหนค้า......

AAA is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

.......ปกติเพื่อน ๆ เข้าคอร์สนวดหน้า นวดตัวที่ไหนค้า......

คืออยากทราบว่ามีที่ไหนบ้างค่ะ ที่เพื่อน ๆ ไปนวดบำรุงผิวหน้า หรือผิวตัวนะค่ะ
    และเข้าคอร์สอะไรกันค่ะ....

...อยากทำบ้างอะ... ปกติไม่ค่อยมีความรู้ด้านนี้เท่าไร...มีคนทักว่าสมควรทำ (ทักมานานแล้ว)
    ตั้งแต่อายุ 20 กว่า... จนป่านนี้เวลาก็ล่วงเลยมาโข... ยังไม่ได้ทำเลย.....

ใครทำอะไร ที่ไหน เท่าไร ช่วยบอกด้วยนะค๊ะ.... นึกว่าสงสารป้าเถอะค่ะ

สังคมเริ่มแตกแยก ความคิดเริ่มแตกต่าง คนไทยเริ่มไม่รักในสิ่งเดียวกัน
    เกิดจากอะไร สาเหตุมาจากไหน จุดจบจะเป็นอย่างไร
    ในเมื่อสิ่งที่รักสิ่งที่บูชา ไม่ใช่สิ่งเดียวกันอีกต่อไป

0/5
    อะไร!!!!!!! จะรีบเป็นป้าเร็วขนาดนั้นเลยรึ เอาแถวบ้านเราดีไหม อยู่แถวถนนราชพฤกษ์

ชื่อร้าน SOMA พี่ไปทำประจำ ใช้ได้นะ เมื่อนานมากแล้ว(เจ้าของร้าน) น้องเอ้ น้องเป้ เขามาโพสว่าเปิดร้าน

พี่ก็ตามไปอุดหนุน เห็นว่าใกล้ดี ยังไงไว้โทรคุยกันก็ได้นะคุณเอ

0/5
    น๊อท นวดหน้า กะทำสปาตัวที่ healthlandจ้า ซื้อเป้นคูปอง อะจ้ะ
    I LoVe U [SIGPIC][/SIGPIC]

My Precious

Steel Blue Electrique Marine Emerald Electrique Turquois
    Cafe
    NoiRBouton D' OrAmetyse
    Truffle
    Buff noirEvergreen
    GGH SS o7 runway purse Vert Fonce
    SaHara
    MoganoBordeauxAutummeOriganSapphire

cherry_k's Avatar
    cherry_k is offline Trusted Member
    0/5
    มาอยากรู้ด้วยคนค่ะ

ปกติจะทำแต่ที่อยู่ตามพารากอนค่ะ พวก QI รึไม่ก็ที่ DHC ค่ะ ออกนอกห้างมากไม่ได้ค่ะ

ไปไม่ถูกอ่ะค่ะ แต่อยากไปทำที่อื่นดูมั่งค่ะ ^^

เก็บตัว จำศีล ท่องไว้ เก็บตัว จำศีล

0/5
    แนะนำทำที่บ้าน ........... คงไม่ต้องให้สาธยายต่อนะ เดี๋ยวติดเรท ก๊ากกก

healthland สาทร ดีที่สุดน้องเลิฟ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

0/5
    ทำที่ centara spa ค่ะ ในเครือโนโวเทลค่ะ

บริการดี ถ้าเป็นพวกนวดหน้าทางโรงแรมจะใช้ของ Jurlique

ส่วนขัดผิว ก็ชอบใช้ตัวมะละกอค่ะ ผิวใสดี

ทำทั้งหน้าและตัวนะคะ ถ้าไม่มีเวลาจะใช้วิธีสลับกันค่ะ

เช่น อาทิตย์นี้ขอทำแค่หน้า ครั้งต่อไปทำตัว

0/5
    ป.ล. แอบสนใจ healthland แล้วนะเนี่ย อิอิ

0/5
    Qi กับ DHC ที่พารากอนเหมือนกันคะ
    สะดวก และบริการดีคะ

ting_ja's Avatar
    ting_ja is offline Senior Member
    0/5

Wink

คาแรงค์ ก็ีดีน่ะค่ะ ถามที่เคาเตอร์ เค้าจะมีให้เปิดคอร์ส นวดตัว นวด หน้า แล้วจะ

นวดที่ โรงแรมอ่ะค่ะ เราเคยทำที่ โรบินสัน อุดร อ่ะค่ะ แล้วไปนวด ที่โรงแรม ได้เลย

เพราะห้างใมันอยู่ในโรงแรมอ่ะค่ะ คุ้มดีค่ะ เราว่า

แต่ถ้า ชอบ สปา healtland สาทรค่ะ ดีและไม่แพง มีให้เลือกเยอะด้วย ห้องก็เยอะค่ะ

0/5
    Jurlique Day Spa ใน Central ค่ะ ชิดลม ลาดพร้าว Organic Herbal แท้ๆซื้อ คอร์สจ่าย 20000 ใช้ได้ 40000 คะ ทั้งหน้าและต้ว ชอบมากค่ะ

Page 1 of 3 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook