Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 18 of 18

Thread: อยากทราบเกี่ยวกับงาน sale ของ sretsis ค่ะ

Warning Points:
    0/5
    oh my god มันขนาดนั้นเลยเหรอค่ะ ขายดีจังเลย

0/5
    โห.. ขนาดนั้นเลยหรอ เหมือนแจกฟรีเลย
    เราว่าจะไปพรุ่งนี้ จะเหลืออะไรให้ซื้อบ้างไหมเนี่ย T^T

ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะค่ะ

ปล. แต่ถ้าของ sretsis ไม่มีว่าจะแว๊บไปงานททท. ที่ impact ต่อจะได้ไม่เสียเที่ยว อิอิ
    ฉันเป็นมายังไง ไม่สำคัญใดใด ไม่สำคัญแม้ว่าฉันเกิดจากชาติใด
    ขอแค่เพียงวันนึง ฉันตายในเมืองไทย
    ฉันภูมิใจ ฉันคือคนไทย

"I am THAI"

0/5
    คือไปมาเมื่อวันเมมเบอ์ค่ะ แต่ช่วงเย็นนะคะ ของก็ไม่ค่อยมีแล้วค่ะ ได้มาไม่กี่ชิ้น เข้าไปเจอคนขายขาประจำก็บอกกับเราว่าทำไมมาช้าจัง เค้ามากันแต่เช้าแล้ว แล้วยังบอกอีกว่าพวกดารามากันแต่เช้าเอากันไปหมดแล้ว รวมคุณชมพู่ด้วยมาแต่เช้า ^_^

0/5
    ง่าาา กะว่าจะไปพรุ่งนี้พอดีเลยค่าา T.T จะเหลืออะไรบ้างมั้ยนี่....

vanilla_poison's Avatar
    vanilla_poison is offline Trusted Member
    0/5
    เราไปมาวันนี้ แทบไม่เหลือของสวยๆเลยอ่ะ
    รู้สึกแย่ๆ 555
    วันแรก member เห็นกวาดกันเรียบบบเลย
    ของสวยๆไปหมดเกลี้ยงเลย Y____Y
    myntmint I'm Shopaholic!! Shopping therapy!! and I will shop until I die!!!

joywila's Avatar
    joywila is offline Trusted Member
    0/5

^_^"

ไปวันแรกจ้า สายไปแค่ 15 นาที
    แทบไม่เหลืออะไร ได้มานิดหน่อย
    คนที่ไปก่อนเค้ากวาดกันเป็นกระสอบ >_<
    ชนิดว่าไม่น่าจะเอาไปใส่เองได้หมด

0/5
    Quote Originally Posted by joywila View Post
    ไปวันแรกจ้า สายไปแค่ 15 นาที
    แทบไม่เหลืออะไร ได้มานิดหน่อย
    คนที่ไปก่อนเค้ากวาดกันเป็นกระสอบ >_<
    ชนิดว่าไม่น่าจะเอาไปใส่เองได้หมด

ฮ่าๆ แล้วยังงี้ เค้าจะเอามาขายมั้ยยยคะถ้าเค้าใส่ไม่หมด ^^
    หนูไปเมื่อวาน สาวๆ ไม่ยอมปล่อยเล๊ยยย ตัวสวยๆ เอาไปกอดไว้เลยค่ะ
    พี่วิลาจะปล่อยตัวไหนอีกป่าวคะ ? จะรอเลยค่ะ ดู blog พี่แล้วชอบมากๆ

joywila's Avatar
    joywila is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by Chicaholic View Post
    ฮ่าๆ แล้วยังงี้ เค้าจะเอามาขายมั้ยยยคะถ้าเค้าใส่ไม่หมด ^^
    หนูไปเมื่อวาน สาวๆ ไม่ยอมปล่อยเล๊ยยย ตัวสวยๆ เอาไปกอดไว้เลยค่ะ
    พี่วิลาจะปล่อยตัวไหนอีกป่าวคะ ? จะรอเลยค่ะ ดู blog พี่แล้วชอบมากๆ
    555+ มันเป็น blog แก้เหงา
    ยามว่างงาน....ไร้สาระได้อีก
    (ชีวิตจริงพี่ สาระเยอะมาก)
    ไงก็....ดีใจที่ชอบนะค้า

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook