ขอบคุณครับ ทางเราแนะนำว่าหากใช้ลิงค์ไปยังส่วนในชุมชนแห่งนี้
แนะนำให้ลิงค์ไปกระทู้ในห้อง Business Riview จะเกิดประโยชน์กว่าครับ เพราะระบบตอนนี้สนับสนุนให้ กระทู้ในห้องดังกล่าวดึงไปเสนอหน้าเว็บ<--คลิ๊กเพื่อดูกระทู้ที่ดึงไปนำเสนอหน้าเว็บ และเมื่อให้ลิงค์ไปยังกระทู้ในห้อง Business Riview จำนวนคนดูกระทู้นี้ที่เยอะขึ้นจะส่งผลให้ระบบมีกระทู้ดังกล่าวไปโชว์หน้าเว็บง่ายขึ้นครับ เมื่อเขียนกระทู้รีวิวๆทำให้ความเชื่อถือสูงได้ง่ายขึ้นในกระทู้ให้ลิงค์มายังบล๊อกก็ได้ครับ

และในบล๊อกเองทางเรายังไม่ได้ดึงข้อมูลไปเสนอหน้าเว็บและบล๊อกเองทางสมาชิกสามารถทำลิงค์ตรง Signature มาเป็นตัวประชาสัมพันธ์ได้อยู่แล้วครับ

อยากเสนอข้อมูลของระบบเพื่อให้ลองพิจารณาดูครับ

ขอบคุณนะครับ