Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: >>>> รับ pre-order สินค้าจากอังกฤษ พร้อมรับสินค้าวันที่ 27 กรกฏาคม นี้ค่ะ<<<

Warning Points:
    0/5

>>>> รับ pre-order สินค้าจากอังกฤษ พร้อมรับสินค้าวันที่ 27 กรกฏาคม นี้ค่ะ<<<

รับ Pre-Order สินค้าที่อังกฤษค่ะ Topshop, H&M, River Island, asos, Dover Street Market (บ้านของComme Des Garcons แห่งป้า Rei Kawakubo ที่นี่มีของ Limited หลายอย่างเลย ที่สำคัญทุกอย่างถูกกว่าที่ Club21 มากกกกกก) Paul Smith, Harrods, Hermes, Louis Vuitton, Gucci, urban outfitters

ตอนนี้ topshop ที่อังกิด กำลังลดราคาค่ะ ลองเข้าไปดู หน้าเวปได้ คิดราคาอิงตามเรทที่ลดราคาในเวปค่ะ
    สินค้าทุกอย่างอิงราคา หน้าเวปค่ะ

ปิดรับสั่งของวันที่ตั้งแต่วันนี้ -15 กรกฏาคม นะคะ

[SIZE="4"]กติกาตามนี้ค่ะ
    1. ส่งรูป/ลิงค์ ของที่จะสั่งมานะคะ ทางPM หรือ Email

2. ราคา คิดที่เรท 52 บาทนะคะ บวกค่าหิ้วชิ้นละ 300 บาทlสำหรับ เสื้อผ้า เข็มขัด แว่น
    500 บาทสำหรับ รองเท้า
    600 บาท สำหรับกระเป๋า
    ราคาค่อลองได้นะคะ แล้วแต่ว่า order มากหรือ น้อยคุยกันได้ค่ะ

3. ตกลงกันเรียบร้อย โอนมัดจำ 50% ภายใน 48 ชั่วโมงนะคะ มีบัญชีไทยพาณิชย์ค่ะ เงินที่เหลือค่อยโอนมาให้หลังซื้อของได้นะ

4. บินออกจากลอนดอนวันที่ 25 ก.ค. ถึงกรุงเทพวันที่ 26 ก.ค. นัดรับของได้วันที่ 27 ก.ค. เลยค่ะ ของเริ่มส่งให้ได้วันที่ 27 ทันทีค่ะ

5. รับของได้สองวิธีค่ะ จัดส่งแบบ EMS 50 บาทหรือสามารถนัดรับของได้ที่ major รัชโยธิน ค่ะ จริงๆ สะดวกนัดรับมากกว่านะ ลูกค้าจะได้ตรวจดูของเพื่อความสบายใจด้วยค่ะ

โปรดอ่านนะคะ

1.ส่งของตรงเวลาคะ ดังนั้น ไม่ขอรับจองปากเปล่า ถือว่าการโอนเงินคือการ Confirm เพื่อจะได้ไม่ไปตัดสิทธิ์ลูกค้าท่านอื่นคะ

2. ก่อนโอนเงินรบกวนโทรมาสอบถามก่อนนะคะ และกรุณาแจ้งที่อยู่ที่ต้องการให้จัดส่งของ + เลขบัญชีของท่านเอง ส่งมาทาง email ก็ได้ค่ะ ด้วยนะคะ ในกรณีที่ไป shop แล้วไม่มีของจะโอนเงินคืนเต็มจำนวนที่ชำระมา ดังนั้นไม่ต้องกังวลนะคะ

3. มั่นใจว่า ได้ตรวจสอบสินค้าก่อนส่งสินค้าให้ลูกค้าทุกครั้ง ฉะนั้นไม่รับเปลี่ยน หรือ คืนเงินคะ

4. ไม่รับหิ้วของกลับไปเปลี่ยนให้นะคะ ไม่ว่าจะเป็นสี หรือขนาด เพราะถือว่าได้ซื้อตามที่ลูกค้าสั่งมาแล้ว ดังนั้นศึกษารายละเอียดให้แน่ใจก่อนนะคะ ว่าต้องการขนาดเท่าไหร่ สีอะไร แล้วส่งรายละเอียดมาให้แน่นอน ชัดเจนค่ะ

เงื่อนไขทั้งหมดนี้สามารถต่อรองได้นะคะ ใจดีสุดๆ ค่ะ ไม่ต้องกลัวน้า (แต่จะเหวี่ยงหนักถ้าหายตัว อิอิ)

อย่างนี้ไม่ต้องลังเลแล้ว ลุยเลยค่ะ
    ติดต่อได้เลย ทาง PM
    หรือ dugolfsika@hotmail.com
    โทร 081 8856 978 นุสค่ะ สะดวกทาง pm และ email มากกว่าค่ะ

ด่วนนนะคะ รออยู่

URL Website ลองเข้าไปดูได้เลย

www.topshop.com
    www.hm.com
    www.urbanoutfitters.com
    www.asos.com
    http://shop.doverstreetmarket.com/index.php
    http://www.paulsmith.co.uk/shop/home/

ขอบคุณค่ะ
    Last edited by dugolfsika; 07-13-2010 at 07:15 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->