ขอบคุณเพื่อนๆมากๆนะคะ
เดี๋ยวจะลองไปหาซื้อดูค่ะ![]()
ขอบคุณเพื่อนๆมากๆนะคะ
เดี๋ยวจะลองไปหาซื้อดูค่ะ![]()
มุ่งหน้าไปศึกษาภัณฑ์โลดค่ะ
1 กิโล 190 บาท เอามาแบ่งใส่ถุงผ้าเล็กๆ ก้อได้
หรือไม่ก้อเทลงไปเลย แต่ว่าอย่ามากเกิน เด๋วหนังกรอบจ๊ะ
a picture is worth a thousand words.