Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 18 of 18

Thread: เพื่อนๆมีใครรู้จักหมอสมศักดิ์ รัชดาซอย 24 ที่ทำจมูกไม๊คะ plzz ?

Warning Points:
    0/5
    แพงแต่เป๊ะ

ต้องกำชับว่าอยากได้แบบไหน ไม่ใช่ปล่อยให้เค้าทำเองทั้งหมด

ที่ว่า 100000 คงรวมทำหลายอย่างอะ

ทำน้อยก้อจ่ายน้อย แต่ใหดีก้อทำมให้ครบ แล้วแต่ปัญหาของแต่ละคน
    Coco chanel said : always take off the last thing you put on...

Go for the classic!!!!!!!

0/5

Thumbs down

จากเท่าที่เห็นคนใกล้ตัว มีปัญหากับหมอคนนี้ทั้ง3คนเลยค่ะ แต่ต้องไปแก้กับหมอที่อื่น เพราะ
    หมอไม่แก้ให้อ่ะค่ะ แล้วทรงที่ทำก็ไม่เห็นสวยเลย

เราว่าลองดูที่อื่นก่อนดีมั้ยคะ ที่นี่มันเรื่องเล่าเยอะอ่ะค่ะ
    เราทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราดี
    เราไม่ทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราไม่ดี

0/5
    อืม 100000 นึงได้ suhali เลยน่อ
    *** ปีหน้าค่อยว่ากันใหม่***

0/5

อั้มทำมาหลายครั้งนะค่ะ ล่าสุดนี้เห็นเค้าบอกกันว่าทำที่ bnh หมอปรีชา เตียวตรานนท์ แต่ไม่รู้ว่าจริงไหม๊ เราเคยไปหาหมอคนนี้มาแล้วไม่ชอบเลยค่ะ ไม่ชอบการพูดจาเลย

vickie's Avatar
    vickie is offline Trusted Member
    0/5
    ไปหามาเหมือนกันค่ะ ตอนแรกเพื่อนชวนไปเมื่อนานแล้วจะทำทั้งแก๊ง รวมหนิงปณิตาด้วย คุณหมอแกคิดเหมาทุกคนคนละห้าหมื่น ตอนนั้นก้ผงะราคาแล้ว เพราะทำที่อื่นถูกกว่าเยอะ พออยากแก้ กลับไปอีกทีแปดหมื่นแน่ะ เราเข้าใจความรู้สึกเจ้าของกระทู้นะ เพราะคิดไม่รู้กี่ตลบ แพงเหลือเกิน แต่ตอนคุยรู้สึกดีมากเพราะคุณหมอวัดความสูงของจมูกเป็นมิลลิเมตรเลยว่าจะสูงแค่ไหน ยังไง เอาข้อมูลลงคอม ดูแล้วเกิดความรู้สึกว่าน่าจะออกมาเจ๋ง แต่ก็ยังเป็นแค่ความน่าจะเป็น เพื่อนที่ทำมาเราดูก็เฉยๆ ฉะนั้น มันตอบอะไรแบบเป็นสีขาวสีดำไม่ได้เลยอ่ะ ต้องลองเสี่ยงเองเท่านั้น แล้วพื้นฐานของเราก็เป็นปัจจัยหลักเลย อย่างจมูกของเรา เล็ก คุณหมอถึงวัดเป็นมิลลิเมตรว่ายกได้อย่างมากแค่ไหน ถ้าคุณมีเนื้อจมูกมากก็ทำได้มากกว่า อะไรอย่างงี้อ่ะค่ะ เอาใจช่วยนะคะ ยังไงก็น่าลุ้นค่ะ มันต้องอยู่กะเราทุกวัน เห็นเป็นอย่างแรกเลย แต่งหน้าก็สวยขึ้นด้วย ถ้าไม่มีปัญหาเรื่องbudget ทำโลด ไม่ชอบก็แก้ใหม่ อย่างงน้อยก็ได้ลองกับคุณหมอที่การันตีได้ระดับนึงว่าผลงานสวย (แล้วแต่นางแบบด้วยนะ) ส่วนเรา พอตัดใจจ่าย ไปรอคิวพบหมออีกทีตัดใจเลย เดี๋ยวอยากจัดๆก็ว่าจะทำค่ะ ทำแล้วถูกใจไม่ถูกใจมาบอกกันมั่งนะคะ อ้อ คุณอั้มไม่ได้ทำกับหมอนี้นะคะ คุณหมอที่ทำให้อั้มเป็นแม่เหล็กให้บางมดตอนบางมดบูมใหม่ๆช่วงที่คุณอั้มยังไม่ดังเปรี้ยงน่ะค่ะ ตอนนี้คุณหมอไปเปิดคลีนิคเองแล้วค่ะ

jugjajee is offline Trusted Member
    0/5

มีเพื่อนไปทำจมูกกับหมอสมศักดิ์มาหลายคนค่ะ

มีเพื่อนไปทำจมูกกับหมอสมศักดิ์หลายคนค่ะ ทำออกมาแล้วสวยทุกคนเลย ดูเป็นธรรมชาติมากๆ
    เหมือนเคยได้ยินมาว่า คุณหมอเป็นคนลงมือเหลาซิลิโคนที่เสริมจมูกด้วยตัวเอง คลินิกบางแห่งจะใช้เป็นซิลิโคนสำเร็จรูปอ่ะค่ะ เลยทำให้ดูไม่เป็นธรรมชาติ คิดว่าคงเป็นเพราะแบบนี้น่ะค่ะ หมอสมศักดิ์เลยแพงกว่าที่อื่นๆ

0/5
    ^
    ^
    ^
    เอ่อ คุณข้างบนคะ มาคอนเฟิร์มว่า ไม่มีซิลิโคนจมูกสำเร็จรูปค่ะ คนทำให้ต้องเหลาเองทุกคนจ้า
    Love, like a river, will cut a new path
    whenever it meets an obstacle
    .

nubeebee's Avatar
    nubeebee is offline Trusted Member
    0/5
    อั้ม เค้าทำกับหมอ ที่ รพ. บางมด หนิคะ เพราะว่าเพื่อนเป็นเพื่อนของ คุณเมย์ เฟื่องอารมณ์ เค้าทำที่เดียวกันน่ะค่ะ คุณหมอใจดีค่ะ แต่บี ทำจมูกที่ คุณหมอ กมล ถูก ไม่แพงมาก สมราคา แล้วก็ ดีด้วยค่ะ

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook