Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: มีใครเคยลองใช้ยาสมุนไพรถั่งเฉ้าของ Code มั้ยครับ กินแล้วมีผลข้างเคียงไหมครับ

Warning Points:
    0/5

มีใครเคยลองใช้ยาสมุนไพรถั่งเฉ้าของ Code มั้ยครับ กินแล้วมีผลข้างเคียงไหมครับ

กลุ้มใจอยากหาที่ปรึกษาครับ ตอนนี้มีปัญหากับตัวเองมาก รู้สึกเหมือนตัวเองเซ็กส์เสื่อมครับ หลั่งเร็วมาก ตั้งใจจะซื้อยาสมุนไพรมาทาน อยากปรึกษาเพื่อนๆ หน่อยครับว่า เคยกินยาสมุนไพรถั่งเฉ้าของ code มั้ย กินแล้วเป็นยังไงกันบ้าง ดีขึ้นหรือเปล่า พอดีเห็นยี่ห้อนี้วางที่เค้าน์เตอร์ยาที่ร้าน อยากจะหยิบมาลอง เลยแวะมาปรึกษาเพื่อนๆ ก่อนครับ

0/5

Re: มีใครเคยลองใช้ยาสมุนไพรถั่งเฉ้าของ Code มั้ยครับ กินแล้วมีผลข้างเคียงไหมครับ

ลองออกกำลังกาย ดูแลตัวเองดีๆ บ้างหรือยังครับ อาจจะเป็นพักผ่อนไม่เพียงพอ ผมก็เคยเป็น พอมาดูแลตัวเอง มันดีขึ้นมากๆ เลยครับ ฟิตๆ หน่อยพี่ 5555

0/5

Re: มีใครเคยลองใช้ยาสมุนไพรถั่งเฉ้าของ Code มั้ยครับ กินแล้วมีผลข้างเคียงไหมครับ

เราหัวอกเดียวกัน ><" ผมจะบอกว่าผมก็เป็นอยู่เหมือนกันนะ เคยลองสมุนไพรทำตามเวปบอกหลายวิธีล่ะ ตั้งแต่บอระเพ็ด ขัดหมอน หมามุ่ย ดีบ้าง ร้ายบ้าง เจอมาหมด แต่ไปปรึกษาแพทย์ที่ร้านขายยา หมอแนะนำถั่งเฉ้ามา ตัวเดียวกับที่พี่บอกแหละ ผมว่าผมโอเคขึ้นเยอะเลยนะ ส่วนผลข้างเคียง ผมไม่รู้ เพราะไม่มี

0/5

ผมก็มีปัญหาเหมือนกันครับ พยายามลองหลายตัวแล้ว ก็ยังไม่เวิร์ค ว่าจะไปพบแพทย์อยู่ระ

0/5

ผมก็กินตัวนี้อยู่เหมือนกันครับ ผมว่ามันโอเคนะ ตอนนี้ผมออกกำลังกายด้วย พยายามไม่เครียด ลองดูนะพี่

Comments from Facebook