Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: ใช้เซรั่มทาบำรุงจิ๊มิแล้วจะยังให้แฟนเบิร์นได้อยู่ป๊ะคะ

Warning Points:
    0/5

ใช้เซรั่มทาบำรุงจิ๊มิแล้วจะยังให้แฟนเบิร์นได้อยู่ป๊ะคะ

เราเพิ่งสั่งซื้อเซรั่มบำรุงจิ๊มิตัวนี้ไปอ่ะค่ะ เพราะเค้าบอกว่าเป็นสารสกัดจากธรรมชาติ ใช้ทาหลังอาบน้ำแล้วก็จะช่วยเรื่องกระชับ เรื่องกลิ่น แล้วก็บำรุงให้ผิวตรงนั้นกลับมาเนียนนุ่มด้วย แต่เราแอบสงสัยนิดนึงว่าถ้าทาไปแล้วจะยังให้แฟนเบิร์นได้อยู่ปะ หรือถ้าจะโจ๊ะก็ต้องไปล้างก่อน หรือว่างดทาไปก่อน ขอคำตอบจากคนเคยใช้หน่อยค่ะ ก็มันเป็นสารสกัดจากธรรมชาตินี่หน่า ไม่แน่ใจว่าแฟนอาจกินเข้าไปได้ ไม่เป็นอันตรายรึป่าว?

0/5

Re: ใช้เซรั่มทาบำรุงจิ๊มิแล้วจะยังให้แฟนเบิร์นได้อยู่ป๊ะคะ

แฟนเราชอบน้าาา บอกว่าหอมขึ้นเป็นกอง แต่!! งดทาก่อนดีกว่าถ้ารู้ว่าจะโจ๊ะ หรือไปล้างออกในกรณีที่ทาไปแล้ว เพราะแฟนเราบอกว่ามันเฝื่อนๆอ่ะนะ
    แต่ยังไงพอใช้ทุกวันมันก็ติดเป็นกลิ่นประจำตัวอยู่ดี

0/5

Re: ใช้เซรั่มทาบำรุงจิ๊มิแล้วจะยังให้แฟนเบิร์นได้อยู่ป๊ะคะ

อร้างงง ณ๊องจะเอาาา ลากันทีกลิ่นปลาเค็ม! ซื้อที่ไหนกันคะ เซเว่นมีขายป่ะ

0/5

Quote Originally Posted by kanyaratjj View Post
    อร้างงง ณ๊องจะเอาาา ลากันทีกลิ่นปลาเค็ม! ซื้อที่ไหนกันคะ เซเว่นมีขายป่ะ
    เราสั่งจากเฟสบุ๊กค่ะ https://www.facebook.com/LadyKissOfficialShop/

0/5

ขอบจัยจ้าา ก่อนหน้านี้เราเอาแป้งเด็กโปะๆตลอด แฟนก็ไอค่อกไอแค่กตอนจะทำให้ จนบางครั้งหมดอารมณ์
    แล้วใช้ทากับจุดอ่อนๆแบบนั้นจะไม่แพ้จิงๆใช่มั้ยข๊ะ

Comments from Facebook