Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: หน้าแก่ขึ้นทุกปีจนครีมเอาไม่อยู่ ดึงหน้าดีมั้ย?

Warning Points:
    0/5

หน้าแก่ขึ้นทุกปีจนครีมเอาไม่อยู่ ดึงหน้าดีมั้ย?

ครีมอะไรที่เค้าว่า ใช้ดี ใช้แล้วผิวอ่อนเยาว์ หน้าเหมือนเด็ก ราคาเป็นพันเราก็ซื้อมาใช้หมดแล้วค่ะ หน้าก็ไม่ดีขึ้น เลยมีความคิดจะใช้ศัลยกรรมเข้าช่วยค่ะ เพราะเอาจริงๆค่าครีมที่เสียไปนี่ ใกล้เคียงกับราคาทำหน้าใหม่เลยค่ะ เลยตัดสินใจจะทำแต่ไม่รู้ว่า ต้องทำศัลยกรรมใบหน้าตรงไหน หรือ จุดไหน ที่จะช่วยให้หน้าเด็กขึ้นแบบเห็นได้ชัด และที่สำคัญทำแล้วต้องคุ้ม ทำออกมาดี เรื่องราคา เราเต็มที่ค่ะ เพราะสามีเองก็สนับสนุนให้ทำ เลยอยากสอบถาม สถานที่หรือคลินิกที่ทำศัลยกรรมหน้าเด็กโดยตรง เอาแบบที่ลดอายุใบหน้าลงไปเป็นสิบๆปี พอจะมีที่แนะนำเราบ้างมั้ยคะ?

0/5

Re: หน้าแก่ขึ้นทุกปีจนครีมเอาไม่อยู่ ดึงหน้าดีมั้ย?

ทำไปเลยค่ะ เดี๋ยวนี้คนทำกันเยอะ แม้แต่ดาราที่โฆษณาว่า ใช้ครีมนี้แล้วหน้าอ่อนเยาว์งี้งั้น ก็ต้องมีทำบ้างแหละ

0/5

Re: หน้าแก่ขึ้นทุกปีจนครีมเอาไม่อยู่ ดึงหน้าดีมั้ย?

ลองไปดูที่ ธีรพร คลินิกค่ะ เคยเห็นรีวิวตอนจะไปทำจมูกแล้วมีข้อมูลว่า ทำหน้าเด็กด้วยเฟซล็อคอยู่ได้เป็น 10 ปี แล้วแต่ละเคสหน้าเด็กลงเยอะจริงๆค่ะ

0/5

ธีรพร คลินิกค่ะ เราเคยไปทำตาที่นี้ ตาออกมาสวยมาก เลยพาคุณแม่ไปทำเฟซล็อคบ้าง คุณแม่ชอบมากเพราะผิวหน้าตึงขึ้นค่ะ แถมทำมาจะเข้าปีที่ 3 แล้ว หน้ายังเหมือนตอนที่ทำใหม่ๆอยู่เลยค่ะ

0/5

เราเคยไปทำตาที่ธีรพรเหมือนกันค่ะ แล้วเจอคนมาทำหน้าเฟซล็อคเยอะเลย คือ คนนิยมมาทำหน้าที่นี่เยอะจริงๆ

Comments from Facebook