Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: กลูต้านี่กินแล้วขาวขึ้นจริงป่ะคะ แล้วเห็นผลดีกว่าไปฉีดผิวหรือป่าว

Warning Points:
    0/5

กลูต้านี่กินแล้วขาวขึ้นจริงป่ะคะ แล้วเห็นผลดีกว่าไปฉีดผิวหรือป่าว

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ อยากรู้ว่าเรากินกลูต้าแล้วจะทำให้ขาวขึ้นจริงป่ะคะ ส่วนตัวยังไม่เคยลองกินเลยนะ มีแต่ทาครีมกับกินน้ำเขือเทศ แต่มันยังไม่ค่อยเห็นผลเท่าไหร่ เลยว่าจะลองซื้อกลูต้ามากินดู มีไปเดินวัตสันนี่เห็นเยอะมาก ก็ยังไม่รู้จะเลือกตัวไหนดี แต่มีในใจไว้ของ m-rose เราว่าตัวนี้น่าจะปลอดภัย ถ้าเราซื้อมากินนี่จะผิวขาวป่ะคะ แล้วกับฉีดผิวเลยอันไหนจะดีกว่ากัน เรายังเห็นคนไปฉีดผิวกันเยอะเลย

0/5

Re: กลูต้านี่กินแล้วขาวขึ้นจริงป่ะคะ แล้วเห็นผลดีกว่าไปฉีดผิวหรือป่าว

เราว่าฉีดมันอันตรายกว่ากินนะ เราไม่เคยคิดที่จะฉีดเลย แต่กลูต้าก็มีกินบ้าง ขาวขึ้นนะ

0/5

Re: กลูต้านี่กินแล้วขาวขึ้นจริงป่ะคะ แล้วเห็นผลดีกว่าไปฉีดผิวหรือป่าว

กินของ M-Rose อยู่ค่ะ ผิวใสขึ้นนะ เวลาออกแดดไม่ดำเลยยยย ถ้าอยากลอง เราว่าผลที่ได้ก็ดีเลยล่ะ

0/5

เคยเห็นคนฉีดแล้วผิวใสเหมือนจิ้งจกเลย มันดูปลอมไปอ่ะ ถ้าให้เลือกเราว่ากลูต้าดีกว่าเยอะ

Comments from Facebook