Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: ใครเป็นมั่ง ตื่นเช้ามาเขียนคิ้วอย่างสวย พอกลางวัน หน้ามันจนคิ้วแหว่ง

Warning Points:
    0/5

ใครเป็นมั่ง ตื่นเช้ามาเขียนคิ้วอย่างสวย พอกลางวัน หน้ามันจนคิ้วแหว่ง

เราพื้นฐานเป็นคนหน้ามันมากๆเลยค่ะ พยายามจะเลือกเครื่องสำอางคุมมัน เพราะเวลาแต่งหน้าไป ถ้าไม่ใช้เครื่องสำอางคุมมัน แปปเดียวก็หลุดหมดแล้วค่ะ ตอนนี้มีแทบครบแล้ว อายไลน์เนอร์เอย รองพื้น แป้ง ขาดแค่ที่เขียนคิ้วนี่แหล่ะค่ะ แต่งๆไป ทุกอย่างยังอยู่ครบนะ แต่คิ้วนี่แหว่งเลยเวลาหน้ามันๆ อยากรู้ว่าพอจะมีที่เขียนคิ้วที่ติดทนๆต่อความหน้ามันของเราบ้างมั้ย

0/5

Re: ใครเป็นมั่ง ตื่นเช้ามาเขียนคิ้วอย่างสวย พอกลางวัน หน้ามันจนคิ้วแหว่ง

เป็นค่ะ เราเรียนด้วย ขายของกับแม่ที่ตลาดนัดด้วย ไม่เคยมีที่เขียนคิ้วยี่ห้อไหนเอาหน้าเราอยู่เเลย เซ็งเว่อ

0/5

Re: ใครเป็นมั่ง ตื่นเช้ามาเขียนคิ้วอย่างสวย พอกลางวัน หน้ามันจนคิ้วแหว่ง

ถ้างั้นเจ้าของกระทู้ต้องหาที่เขียนคิ้วที่ไม่ได้ทนน้ำอย่างเดียวนะคะ ต้องทนความมันด้วยค่ะ

คนส่วนใหญ่อาจจะยังไม่รู้ว่ามี เพราะไม่ค่อยมียี่ห้อไหนทำออกมา เท่าที่เห็นก็มียี่ห้อเดจาวู

นี่แหล่ะที่เคลมว่าทนน้ำทนเหงื่อ ของเรานี่พกติดกระเป่าไว้เลย เผื่อไปนอนค้างบ้านเพื่อน

ใช้ตัวเดียวรอบเดียวจบ อยู่ได้ทั้งวัน

0/5

เราก็เป็น เราต้องใข้วิธีเขียนแล้วห้ามโดนเเลยค่ะ ถ้าโดนคือจบ เหลือแค่หัวคิ้วเป็นคิ้วขินจังเลย แง

0/5

เท่าที่เคยเห็นมา ถ้ากันความมัน เวลาล้างออกจะล้างออกยากนะคะ ถ้าเขียนผิดทีคืองานงอก 5555

ถ้าเขียนแบบโปรแล้วก็จัดเลยค่ะ แต่ถ้ายังเขียนไม่ค่อยเก่งลองใช้ของdejavu แบบเราก็ได้ ติดทน เขียนง่าย
    ล้างน้ำเปล่าก็ออกแล้ว แต่ขยี้คิ้วไม่หลุด

Comments from Facebook