BACCA Shimmering Skin Perfector Pressed #MOONSTONE
สินค้าใหม่มาก เกือบ 100% ตามรูปเลยค่ะ ส่งต่อ 1,500 บาท ฟรีแบบลงทะเบียน
ไฮไลท์ตัวดัง เนื้อเนียน ละเอียด เกลี่ยง่าย แค่แตะผิวก็ฉ่ำ เงา
ใช้ไฮไลท์ดังจมูกให้โด่ง และ ทาใต้คิ้ว ให้ดวงตาดูโต สดใสขึ้นได้ด้วยค่ะ

LUNASOL MODELING BEIGE SKIN #01 Beige Beige
ขนาด 30 ml. ขนาดปกติ รองพื้นตัวดัง สียอดนิยมที่เข้ากับสีผิวคนเอเซียได้ดี
สินค้าใหม่ ยังไม่ได้แกะกล่อง และ พลาสติกที่ซีลออกเลยนะค๊ะ
สินค้าซื้อจากห้างเซนทรัล สาขาปิ่นเกล้าค่ะ ราคาเต็ม 1,500 บาท
ส่งต่อเพียง 1,000 บาท เท่านั้นค่ะ

YSL. LE TEINT ENCRE DE PEAU FUSION INK FOUNDATION
สี BD20 BEIDORE GOLDEN BEIGE ไซส์ปกติ ขนาด 25 ml.
รองพื้นตัวดัง เนื้อบางเบา ปกปิดเป็นธรรมชาติ เกลี่ยง่ายมาก
ใช้นิ้วก็เนียนไม่แพ้แปรงค่ะ ดูจากวีดีโอใน Google ได้นะค๊ะ
สินค้าเหลือเกือบ 100 % เต็มขวดอยู่เลยค่ะ ลองไป 2 ครั้ง

สินค้าซื้อจากเซนทรัล สาขาปิ่นเกล้า โลโก้เซนทรัลสีแดง ยังอยู่เลยนะค๊ะ
จากราคา 2,400 ส่งต่อ 1,800 บาท เท่านั้น ส่งฟรีแบบลงทะเบียนค่ะ

BURBERRY LIGHT GLOW #NO. 03 ROSE BLUSH
ปัดแก้มเนื้อเนียน ติดทน สีชมพูุกุหลาบ สภาพใหม่มากตามรูป ลายยังอยู่เลยนะค๊ะ
แปรงปัดแก้มยังมีซองอยู่เลยนะค๊ะ พร้อมกล่อง ส่งค่อ 1,000 บาทเท่านั้นค่ะ

CHANEL
เซตครีมบำรุง และ เซรั่มบำรุงผิวหน้า เซตเดินทาง สะดวกค่ะ
มี 5 ชิ้น เพียง 500 บาท ปกติซื้อแยกชิ้น ชิ้นละ 100 กว่าบาทค่ะ

YSL. GLOSS VOLUPTE ขนาดทดลอง ใช้พกพายามเดินทางได้ค่ะ 120 บาท

ลิปสติก TOM FORD MINI (2 g.) มี 3 สี
#17-FLYNN, #19-JAMES, #18 -ADDISON ราคาปกติ แท่งละ 1,320 บาท
ส่งต่อ ราคาแท่งละ 700 บาท ซื้อ 2 แท่ง แถมกล่องพร้อมฝาปิดตามรูปค่ะ

(ลงทะเบียนเพิ่ม 30 บาท EMS.เพิ่ม 50 บาท)

ลิปสติก TOM FORD ไซส์ปกติ
ลิปสติกคุณภาพเยี่ยม เนื้อดี ที่ใครได้ใช้เป็นต้องติดใจ เนื้อชุ่มชื้น ไม่แห้งตึง
ไม่มันวาว ทาได้ทุกวัน ทุกโอกาส และยังติดทนนาน
#01 SPANISH PINK และ #22 FORBIDDEN PINK
สภาพประมาณ 90-95% ตามรูปค่ะ พร้อมกล่อง ราคาเต็ม แท่งละ 1,880
ส่งต่อแท่งละ 1,200 บาท รับ 2 แท่ง 2,000 บาท พร้อมส่งฟรี แบบลงทะเบียนค่ะ

(ลงทะเบียนเพิ่ม 30 บาท EMS.เพิ่ม 50 บาท)

LANCOME L ABSOLU ROUGE DEFINITION
ราคาปกติ แท่งละ 1,250 บาท ของแท้จากเคาเตอร์ เซนทรัล-ปิ่นเกล้า
ส่งต่อแท่งละ 700 บาท รับ 2 แท่ง 1,300 บาท ส่งฟรีแบบลงทะเบียนค่ะ
สภาพเกือบ 80-90 % ตามรูป พร้อมกล่องค่ะ

ลิปสติกคอลเลคชั่นนี้ฝาเป็นสีดำเคลือบเงา มีเส้นสีทองตัดด้านข้างดูหรูหราตามสไตล์ลังโคม
ส่วนบนของฝาสลักเป็นรูปดอกกุหลาบสีทอง สัญลักษณ์ของแบรนด์ และเพิ่มความพิเศษ
ตรงที่ฝากับแท่นลิปสติกเป็นระบบแม่เหล็ก ทำให้สาวๆ มั่นใจได้ว่าฝาไม่หลุดออกมาระหว่างพกพาในกระเป๋าแน่นอน!

เนื้อลิปสติกแม้เป็นเนื้อแมทท์ แต่พอได้ทาบนปากแล้วกลับไม่รู้สึกถึงความแห้งของลิปสไตล์เนื้อแมทท์
ที่ทาแล้วริมฝีปากจะรู้สึกแห้ง และเห็นร่องปากอย่างเด่นชัด แต่สำหรับ “L’Absolu Rouge Définition”
ลังโคมได้มีการเติม โจโจบา ออยล์ลงไป ทำให้เวลาทาจะรู้สึกลื่น เรียบเนียน ชุ่มชื้นตั้งแต่ครั้งแรกที่ทา
และมีกลิ่นหอมของวานิลลาด้วย และยังติดทนนาน

1. ลิปสติก Dior พร้อมกล่อง
2. ลิปสติก Burberry พร้อมกล่อง
3. ไฮไลเกอร์แลงค์ ขนาดพกพา แยกขาย ไม่มีกล่อง
4. ปัดแก้ม แบบรีฟิล Lunasol
5. ปัดแก้ม Laure Mercier

สินค้ากลุ่มนี้ สภาพจริง ตามรูปที่ถ่ายค่ะ
ส่งต่อชิ้นละ 500 บาทค่ะ 2 ชิ้น ส่งให้ฟรีค่ะ

สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ 083-0412454 เกษ
Line ID kasirin_p.