Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ส่งต่อของ 2 รายการค่ะ ถูกๆกันไปเลย แม่ค้าเพิ่งกลับมาจากอเมริกา Biotherm Life Plankton Essence 200ml และ Paula’s choice Skin Perfecting 2% BHA Liquid 118ml แวะเลยจ้าาาา

Warning Points:
    0/5

Exclamation ส่งต่อของ 2 รายการค่ะ ถูกๆกันไปเลย แม่ค้าเพิ่งกลับมาจากอเมริกา Biotherm Life Plankton Essence 200ml และ Paula’s choice Skin Perfecting 2% BHA Liquid 118ml แวะเลยจ้าาาา

ติดต่อแม่ค้า Line id: goldfish_reflection ค่ะ

ขายให้ลูกค้าพร้อมโอนก่อนค่ะ รบกวนติดต่อมาตอนพร้อมโอนเลยนะค่ะ

กติกาการซื้อสินค้าร่วมกันของกระทู้นี้ค่ะ (รบกวนอ่านด้วยนะค่ะ ถ้าผิดกติกา เพราะไม่ได้อ่าน มาโทษแม่ค้าที่หลังไม่ได้นะค่ะ)
    1. ขายให้กับลูกค้าพร้อมโอนก่อนนะค่ะ ถ้าลูกค้าได้รับการแจ้งยอดโอนและเลขบัญชีแล้ว รบกวนโอนภายใน 30 นาที ถ้าหลังจากนั้นจะยกให้คิวถัดไปทันทีค่ะ
    2. ก่อนซื้อ ตัดสินใจดีๆนะค่ะ สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ
    3. งดต่อรองราคาสินค้าและค่าส่งทุกกรณีค่ะ ค่าส่งลงทะเบียน 30 EMS 50 บาท/ครั้ง ส่วนต่างแม่ค้าออกให้เองค่ะ ขอความกรุณาให้ลูกค้ารู้ตัวเอง คือควรเลือกส่งแบบ EMS นะค่ะ ถ้าซื้อของราคามากกว่า 500 บาทขึ้นไป เพราะถ้าของหายเกิดขึ้นจากทางไปรษณีย์ แม่ค้าไม่รับผิดชอบใดๆทั้งสิ้นนะค่ะ ถ้าซื้อของ 1000 บาทแล้วส่งลงทะเบียน ของหายไปรษณีย์รับผิดชอบแค่ 300 บาทนะค่ะ เตือนไว้ก่อนค่ะ
    4. จัดส่งของแค่วันจันทร์ - ศุกร์ ช่วงบ่ายๆค่ะ แจ้งเลข tracking num ทุกครั้งหลังส่งของแน่นอนค่ะ
    5. ของทุกชิ้นเป็นของแท้นะค่ะ ของแม่ค้าใช้เอง แม่ค้าไม่มีรสนิยมใช้ของปลอมค่ะ
    6. แม่ค้ามีแค่ กสิกร กรุงศรี ไทยพานิชค่ะ
    7. (เตือนเพิ่มอีกนิดนึงนะค่ะ) สำหรับลูกค้าที่บอกว่าโอนแล้ว แต่ยอดไม่เข้า, แจ้งหลักฐานปลอม, โอนเงินมาไม่ครบจำนวน, และโกงรูปแบบอื่นๆ ขอบอกว่าทางแม่ค้าเช็คยอดเงินจากทาง online ของธนาคารเท่านั้นค่ะ ต่อให้คุณมีหลักฐานมาให้ แต่เงินไม่เข้า ไม่ส่งสินค้านะค่ะ ขออนุญาติ blacklist และประจานแบบไม่เซ็นเซอร์ชื่อนามสกุล หน้าตาที่ส่งใน Line ด้วยนะค่ะ
    8. ไม่รับแลกสินค้านะค่ะ ที่ขายออกเพราะปัจจุบันมีอยู่เยอะไปใช้ไม่ทันจ้าา... ขอให้สนุกกับการเลือกซื้อสินค้าค่ะ

ขายให้ลูกค้าพร้อมโอนก่อนค่ะ รบกวนติดต่อมาตอนพร้อมโอนเลยนะค่ะ

ติดต่อแม่ค้า Line id: goldfish_reflection ค่ะ

Biotherm (สินค้า USED)
    (ของใช้แล้วเหลือประมาณ 80%) Biotherm Life Plankton Essence 200ml แม่ค้าซื้อมาจาก Duty Free ที่ไต้หวันช่วงสิ้นเดือนมิถุนา ใช้แล้วเฉยๆมากค่ะ ปล่อยทิ้งถูกๆ -ขายแล้วค่า- (งดต่อราคาสินค้าค่ะ + ไม่ขายให้กับลูกค้าที่เคยติดต่อมาแล้วมีปัญหาเรื่องการโอนเงินค่ะ)

Paula’s choice (สินค้า USED)
    (ของใช้แล้วเหลือประมาณ 80%) Paula’s choice Skin Perfecting 2% BHA Liquid 118ml มองไม่เห็นด้านในเลยไม่รู้ว่าใช้ไปเท่าไหร่กันแน่ค่ะ พอดีช่วงต้นเดือนมิถุนาเป็นสิว เลยสั่งมาลอง ใช้ไปแค่ 2-3 ครั้งเท่านั้นค่ะ ใช้แล้วสิวผุดหนักกว่าเดิมเลยขออำลา -ขายแล้วค่า- (งดต่อราคาสินค้าค่ะ + ไม่ขายให้กับลูกค้าที่เคยติดต่อมาแล้วมีปัญหาเรื่องการโอนเงินค่ะ)

Last edited by goldfish_reflection; 08-21-2016 at 07:22 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->