• สินค้าเป็นของแท้เท่านั้นค่ะ แม่ค้าไม่นิยมของปลอมค่ะ
• ชิ้นที่ลงว่า NEW คือใหม่แน่นอน เพิ่งซื้อและยังไม่ได้แกะใช้ค่ะ ถ้าอันไหนลองใช้แล้วจะแจ้งไว้ชัดเจนค่ะ
• ทุกชิ้นแม่ค้าซื้อมาเองค่ะ อันไหนเปลี่ยนใจไม่ใช้ก็เลยขอปล่อยต่อ ราคาเลยถูกมากค่ะ

***ทุกชิ้นมีของแถมเยอะมากๆๆค่ะ เลือกได้เลยค่ะ****

LAURA MERCIER cavier stick eye color อายแชโดว์แบบแท่ง สีชมพูชิมเม่อร์(Pink Opal) ทาแล้วตาดูวิ้งๆเป็นประกายสวยมากค่ะ เพิ่งลองสีไปแค่ครั้งเดียว ขอส่งต่อ 450 บาทส่งฟรี**เลือกของแถมได้เลยค่ะ**

NEW ETUDE มาส์กหน้าโยเกิร์ตผลไม้ อุดมด้วยวิตามินซี ทาทิ้งไว้ 10-15นาทีแล้วล้างออก หน้านุ่มเด้งขาวใสมากค่ะ แพคหนึ่งมี 4 รส ขาย 3 แพค 290 บาทส่งฟรี**เลือกของแถมได้เลยค่ะ**

ฟลูอิดกันแดด Sunkiller จากญี่ปุ่น รุ่นนี้บางเบาสุด ทาแล้วซึมเลย ไม่เหนียวเหนอะหนะ ไม่อุดตัน ทาแล้วหน้าผ่องๆใสๆสามารถใช้แทนเมคอัพเบสได้ SPF 50 PA+++ กันแดดได้ทั้งวัน ของใหม่ แค่แกะห่อออก แต่ยังไม่ได้ใช้เพราะซื้อผิดรุ่น ขอส่งต่อแค่ 250บาทส่งฟรี

NEW ชุดเซ็ท CLINIQUE ประกอบด้วย กระเป๋าใหญ่+เล็กลายใหม่ล่าสุด สีสวยน่ารัก SALE 250 บาท, ลิปสติกสีแดงเข้ม (a different grape) SALE 150 บาท และมาสคาร่าเพิ่มวอลุ่มสีดำ 150 บาท ของใหม่ยังไม่ได้ใช้ ส่งฟรี

****เลือกของแถมได้เลยค่ะ เยอะมากๆๆๆ*****

ติดต่อทาง email: predahong@gmail.com
ไลน์ superlemonn (n 2 ตัวค่ะ)
ไม่ค่อยได้เช็ค pm ค่ะ