• สินค้าเป็นของแท้เท่านั้นค่ะ แม่ค้าไม่นิยมของปลอมค่ะ
• ชิ้นที่ลงว่า NEW คือใหม่แน่นอน เพิ่งซื้อและยังไม่ได้แกะใช้ค่ะ ถ้าอันไหนลองใช้แล้วจะแจ้งไว้ชัดเจนค่ะ
• ทุกชิ้นแม่ค้าซื้อมาเองค่ะ อันไหนเปลี่ยนใจไม่ใช้ก็เลยขอปล่อยต่อ ราคาเลยถูกมากค่ะ

***ทุกชิ้นมีของแถมเยอะมากๆๆค่ะ เลือกได้เลยค่ะ****

NEW PHILOSOPHY Purity made simple ขนาด 24ออนซ์ (709.7ml) รุ่นนี้ดีมากค่ะ เป็น Best seller ของ Philosophy ใช้ล้างเครื่องสำอางได้สะอาดหมดจดแต่ผิวไม่แห้งตึง จะใช้มือล้างหรือสำลีเช็ดออกก้ได้ค่ะ ของใหม่ ยังไม่ได้แกะ ขายแล้วค่ะ

LAURA MERCIER cavier stick eye color อายแชโดว์แบบแท่ง สีชมพูชิมเม่อร์(Pink Opal) ทาแล้วตาดูวิ้งๆเป็นประกายสวยมากค่ะ เพิ่งลองสีไปแค่ครั้งเดียว ขอส่งต่อ 450 บาทส่งฟรี**เลือกของแถมได้เลยค่ะ**

แป้งผสมรองพื้น GIORGIO ARMANI Luminessence bright make-up veil SPF 35 PA+++ (Refill) เบอร์ 03 ลองสีไปแค่ครั้งเดียว ซื้อมาผิดเบอร์ รุ่นนี้ใช้ดีมากค่ะ ปกปิดได้ดี แต่ไม่หนา ดูหน้าผ่องๆใสๆตลอดวัน ลองไปอ่านรีวิวดูค่ะ สีนี้กลางๆใช้ได้หมดสำหรับคนผิวขาวหรือผิวสองสี ทาแล้วไม่วอก ไม่หมองคล้ำ แถมมีกันแดดในตัว ของใหม่เพิ่งซื้อ ยังไม่ได้แกะพลาสติก SALE ขายแล้วค่ะ

NEW ETUDE มาส์กหน้าโยเกิร์ตผลไม้ อุดมด้วยวิตามินซี ทาทิ้งไว้ 10-15นาทีแล้วล้างออก หน้านุ่มเด้งขาวใสมากค่ะ แพคหนึ่งมี 4 รส ขาย 3 แพค 290 บาทส่งฟรี**เลือกของแถมได้เลยค่ะ**

ฟลูอิดกันแดด Sunkiller จากญี่ปุ่น รุ่นนี้บางเบาสุด ทาแล้วซึมเลย ไม่เหนียวเหนอะหนะ ไม่อุดตัน ทาแล้วหน้าผ่องๆใสๆสามารถใช้แทนเมคอัพเบสได้ SPF 50 PA+++ กันแดดได้ทั้งวัน ของใหม่ แค่แกะห่อออก แต่ยังไม่ได้ใช้เพราะซื้อผิดรุ่น ขอส่งต่อแค่ 250บาทส่งฟรี

NEW ชุดเซ็ท CLINIQUE ประกอบด้วย กระเป๋าใหญ่+เล็กลายใหม่ล่าสุด สีสวยน่ารัก SALE 250 บาท, ลิปสติกสีแดงเข้ม (a different grape) SALE 150 บาท และมาสคาร่าเพิ่มวอลุ่มสีดำ 150 บาท ของใหม่ยังไม่ได้ใช้ ส่งฟรี

****เลือกของแถมได้เลยค่ะ เยอะมากๆๆๆ*****

ติดต่อทาง email: predahong@gmail.com
ไลน์ superlemonn (n 2 ตัวค่ะ)
ไม่ค่อยได้เช็ค pm ค่ะ