Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ✦✦✦ UP & SALE Item หน้าหนาวเก๋ๆ!!! ก่อนปีใหม่ค่า Coat+knitware ✦✦ส่งฟรีทุกชิ้น✦✦ All Imported! ✦♡✦ Chic ✦ Minimal ✦ ไอเทม Grid ✦ Simple Chic ✦ คาร์ดิแกนสวยๆ ✦ Knit Wear สุดเก๋ ✦ Jacket คุณภาพดี ✦ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦✦✦

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

✦✦✦ UP & SALE Item หน้าหนาวเก๋ๆ!!! ก่อนปีใหม่ค่า Coat+knitware ✦✦ส่งฟรีทุกชิ้น✦✦ All Imported! ✦♡✦ Chic ✦ Minimal ✦ ไอเทม Grid ✦ Simple Chic ✦ คาร์ดิแกนสวยๆ ✦ Knit Wear สุดเก๋ ✦ Jacket คุณภาพดี ✦ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦✦✦

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦ โปรดอ่านเงื่อนไขของร้านตรงนี้ก่อนนะคะ ถ้าสนใจถามรายละเอียดมาทาง pm
    หรือ email แม่ค้า janefjapan@gmail.com ลดให้ได้ค่ะ ✦

-ส่งฟรีลงทะเบียนทั่วประเทศไทยทุกชิ้นทุกรายการ
    -ต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาท ทั่วประเทศไทยค่ะ
    -สอบถามละเอียดได้ค่ะ แต่ถ้าแน่ใจแล้วว่าจะ CF แล้ว ไม่ CC นะคะ blacklist เท่านั้น! ถ้า CF แล้วหายแจ้ง blacklist เช่นกัน ไม่ขายให้อีกค่ะ
    -ปล่อยของให้กับคนที่แจ้ง CF ก่อนเป็นคนแรก เพื่อความยุติธรรมนะคะ ถ้าแจ้ง CF แล้วต้องแจ้งวันโอนที่แน่นอนด้วยนะคะ
    -CF แล้วโอนภายในกำหนด 2 วันนะคะ เป็นกฏของร้าน หรือไม่ก็แจ้งวันที่สะดวกแน่นอนให้ทราบก่อน
    ถ้าไม่แน่ใจกรุณาอย่า CF นะคะ คนอื่นเสียโอกาสจอง ของก็เสียโอกาสขายค่ะ!!! เจอแบบนี้ blacklist ไม่ขายให้อีกค่ะ
    -CF แล้วต้องแจ้งวันโอนทุกครั้ง มิเช่นนั้นจะถือว่ายังไม่เสร็จสิ้นการ CF ค่ะ ผู้สนใจท่านอื่นจะมีสิทธิ์ CF ได้ทันที
    -เวลา PM หรือ e-mail สอบถามรายละเอียดสินค้า ขอให้บอกรหัสสินค้าหรือแนบรูปด้วยนะคะ เพื่อความสะดวก ไม่มีเข้าใจผิดกันคะ
    -โอนเงินวันไหน ส่งของให้ภายในวันรุ่งขึ้น ปกติส่งของทุกวันไม่เว้นเสาร์อาทิตย์ ยกเว้นวันหยุดไปรษณีย์เท่านั้นค่ะ
    -ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนเด็ดขาดค่ะ กรุณาสอบถามรายละเอียดให้เรียบร้อยก่อนนะคะ

อยากขายผู้ที่อยากได้จริงๆค่ะ ไม่ได้ขายเอาถูกให้ดูขายดีเข้าว่า ราคาตามคุณภาพสินค้า ทุกชิ้นนำเข้าเองจากต่างประเทศ เน้นคัดคุณภาพ,ดีไซน์และสไตล์ไม่ตลาดแน่นอนค่ะ รับรองไม่ผิดหวัง

สนใจตัวไหนถามรายละเอียดเพิ่มเติมและขอส่วนลดมาได้ทาง e-mail: janefjapan@gmail.com
    ถ้าสะดวกไลน์ติดต่อ รบกวนแอดมาได้ที่ QR code ด้านล่างนี้นะคะ
    หรือทิ้งไอดีของท่านไว้ให้แอดกลับไปก็ได้ค่ะ
    ***ถ้าหลังเที่ยงคืนขออนุญาตปิดรับ Order และแจ้งโอนนะคะ ตอบ Line อีกทีช่วงเช้าค่า

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

♥♥♥ SALE! SALE! SALE! ส่งท้ายปี! สั่งหลายชิ้นลดพิเศษสุดๆๆๆๆ+ส่งฟรีทั้งกระทู้ค่าาา
    (***ประกาศล่วงหน้า***ส่งของวันสุดท้ายก่อนสิ้นปี วันจันทร์ที่ 28 ช่วงเช้านะคะ แจ้ง tracking no. ภายในวันนั้น จากนั้นไปรษณีย์หยุดส่งอีกทีหลังเปิดปีใหม่ค่า)♥♥♥

ช่องทางใหม่ Line มาสอบถามได้เลย!!! ตอนนี้ติดต่อทาง e-mail --> janefjapan@gmail.com หรือ Line ได้ตามปกติแล้วนะคะ จะพยายามเช็คให้รวดเร็วที่สุดค่า ตอบเร็วเหมือนเดิมแน่นอนค่ะ! ขอบคุณค่า ♥

AY45 Premium Nude Beige Cable Knit High Pullover ท็อปถักวอลุ่มลาย cable เป็นเปียสุดเก๋ โดดเด่น ดีไซน์อย่างดี เนื้อถักไหมพรมนิ่ม ตาแน่นปานกลาง สลับลายอย่างลงตัว เป็นวอลุ่มสวย ใส่แล้วพรางหุ่น ทรง Loose ไม่ดูอวบอ้วนค่ะ คอวีทรงเก๋ทำให้ดูคอยาว Match กับผ้าพันคอได้สวยด้วยค่ะ ท่อนล่างใส่ได้กับทั้งกระโปรง กางเกง ได้ทุกรูปแบบทุกวัสดุค่ะ เหมาะเป็นไอเทมติดตัวไว้ใช้ได้หลากหลายโอกาส ใส่ได้ทั้งเมืองไทยและไปเมืองนอกค่ะ เรียบเก๋ หรู สภาพเริ่ดดดด คุณภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 850 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยสุดๆ คุณภาพดีมากๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ยืดหยุ่น ทรงหลวมพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 25 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ Cozy สวยเก๋ แต่เนื้อถักหรูสุดๆๆ ไปงานได้เลยค่า ใส่ได้ทั้งเมืองไทยเมืองนอกแน่นอนค่า สวยมากๆๆ

AY44 Light Grey Striped Textured Knit Top ท็อปถักคอเต่าแบบสั้น สีเทานู้ดสวยเก๋ ใส่สบาย เนื้อถักบางเบาคุณภาพดี แต่ไม่โป๊ เป็นลายและ texture จากตัวลายเป็นเส้นๆตรงสวยเก๋ทั้งตัวค่ะ คุณภาพดีมากๆ แขนจั๊มพองเล็กน้อยกำลังดี ไม่พองมากค่ะ ใส่สบาย ปลายกุ๊นขอบแบบหลวม ไม่รัดรูป ใส่กับท่อนล่างอะไรก็สวยแน่นอนค่า ใส่เดี่ยวๆได้เลย คุณภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 CF บาทค่า Highly Recommended!! ว่าใส่ได้บ่อยๆ คุ้มค่าแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ยืดหยุ่น ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AY43 Light Coffee Brown Full Knit High Dress เดรสถักสีน้ำตาลอ่อนกาแฟสวยเก๋ ดูเรียบหรู เนื้อถักเป็นทรงคัตติ้งในตัว เป็นระเบียบ ทั้งตัว ดูรูปดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ เว้นระยะสวย ดีไซน์มาอย่างดี ทรงพริ้วแต่ไม่บานโป๊ ผ้ามีน้ำหนัก คุณภาพดี ตกลงมาเป็นทรงสวยค่ะ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป แต่เป็นวอลุ่มสวยเก๋ แขนยาวสี่ส่วน บานออกเล็กน้อยน่ารักใส่สบาย เป็นทรงสวยกำลังดี รับกับช่วงตัวค่ะ ขอบคอ ปลายแขนและปลายเดรส กุ๊นถักเป็นลายสวย น่ารักทั้งดีไซน์ ทั้งคุณภาพผ้า และสีแปลกเก๋มากๆเลยค่ะ ดูคลุมโทน เรียบๆ ไฮโซสุดๆๆ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!!
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ทรง Loose ความยาวด้านหน้า 35-ด้านหลัง 38 นิ้ว แขนยาว 19-20 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆสไตล์นี้เลยค่ะ โชว์เนื้อถักเป็น texture สวยเก๋ ไฮโซสุดๆๆ แต่ทรงจะพริ้วหลวม ใส่สบายกว่า ไม่รัดรูปค่ะ
    ความยาวกำลังดี ไม่โป๊ เดรสถักตัวยาวได้ลุคดูเรียบหรู เข้ากับไอเทมเก๋ๆ รองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่าย ไฮโซสุดๆแน่นอนค่า

AY42 Milky White Tiny Polka Dot Fringe Cute Dress เดรสยาวสุดน่ารัก สีขาวลายจุดดำเล็กๆทั่วตัวน่ารักมากๆเลยค่ะ ผ้าผสมคุณภาพดี มีลายทอเป็นเส้นๆในตัว หรูมากๆเลยค่า ขอปีน แต่ไม่ใช่คอเต่า ด้านหลังเป็นกระดุมยืด ไม่รัดคอ ใส่สบายค่ะ ทรงหลวมๆกับเข้าหุ่นคนใส่ได้ดีมากๆ ทรงตรงลงมา ปลายแต่ง Fringe พริ้วๆสวยเก๋ แต่ไม่บานค่ะ เคลื่อนไหวแล้วน่ารักมากๆ ปลายแขนจั๊มนิดๆสวยเก๋ สไตล์คุณหนู ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่า สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 850 CF บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าดีมากๆ พิเศษสุดๆๆ ดีไซน์สวยเก๋ ไม่มีอีกแล้วค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 40 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว จั๊มหรือพับขึ้นได้ตามต้องการ

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ เดี่ยวๆ น่ารักมากๆๆๆ ลายเป็นจุดๆ เล็กๆเก๋ๆทั่วตัว ใส่สบาย ทรงพริ้วไม่อึดอัด
    ใส่แล้วดูผอมพริ้ว ทรง Fringe พรางต้นขาได้ดีมากๆเลยค่ะ สีขาวนวลสวย ตัวเดียวอยู่ เข้ากับรองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า

AY40 Marble Grey Bordered Soft Knit Cardigan คาร์ดิแกนยาว Mid-long สวยเก๋ ผ้าถักเนื้อนิ่ม สีเทา Marble เป็นสลับผสมสีเข้มอ่อนในตัวไหมพรม ตัวนี้ถักตาแน่น ไม่เป็นขุย แต่บางเบา สวยเก๋สุดๆค่ะ รีดแล้วเรียบสนิท ไม่เหี่ยว ทรงพริ้วๆ ไม่มีกระดุม เก๋ที่แต่งขอบเป็นทรงแบบปกโค้ท กุ๊นขอบสวยเนี้ยบทั้งตัวค่ะ แต่งขอบกระเป๋าช่วงเอวด้านหน้าน่ารัก รับกันกับทั้งตัว คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่า ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 33-34 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

ใส่สไตล์ประมาณนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ดู cozy แต่ไม่หนาไม่บางจนเกินไป กำลังดีกับใส่เดินห้าง อยู่ออฟฟิซ เก๋ๆ
    คลุมไหล่ก็สวย สวมตัวก็น่ารัก เข้ากับด้านในอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ ปกทรงโค้ทกำลังมา สวยเก๋ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า

AY39 Milky White X Marble Grey Super Soft Top ท็อปสีขาวนวลสวยลายเส้นสีเทา Marble ตัดกันน่ารัก ลายเส้นใหญ่เก๋ โดดเด่น ดีไซน์ทรงเก๋ แขนทรงค้างคาว คัตติ้งแปลกเก๋ ไม่ธรรมดา เป็นขอบโค้งช่วงไหล่ ไปถึงข้างหลัง ดูเหมือนเป็นวอลุ่มค่ะ แต่ผ้าไม่หนาไม่บางไป เหมาะกับใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เอวจั๊มยางยืดแบบหลวม ไม่รัดแน่น เข้ากับขอบคอและแขนเป็นอย่างดี เนื้อผ้าคอตตอนผสมคุณภาพดีมากๆๆ ไม่เป็นขุย ตัวนี้รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ แขนจั๊มสาม-สี่ส่วนทรงเก๋ ใส่สบาย สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ ทรงค้างคาวสวยเก๋ ใส่สบาย แขนจั๊มนิดๆ ไม่พองมากสวยเก๋ เรียบแต่เก๋ด้วยดีไซน์ทรงเสื้อค่า โดดเด่นแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ช่วงแขนกว้างโค้งเป็นทรงค้างคาว ความยาว 21 นิ้ว ปลายปล่อย แขนยาว 20 นิ้ว จั๊มได้ตามต้องการ

AY38 Light Grey Stripe Textured Full Set (3 pieces) เซ็ทเสื้อคลุม เสื้อแขนกุดและกางเกงขายาว เข้ากัน สีเทาผ้ายืด texture สวยเก๋ เนื้อทอแน่น ใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้ไม่บางโป๊ค่ะ แต่ไม่หนาจนร้อน เนื้อผ้าพริ้วเก๋ ใส่สบาย รีดแล้วเรียบสนิท ตัวนี้ผ้าดีมากๆเลยค่ะ คุ้มค่าสุดๆๆ ใส่เป็นเซ็ทก็เรียบเก๋ minimal หรือแยกใส่กับไอเทมที่มีอยู่แล้วก็สวยง่ายแน่นอนค่ะ คุ้มสุดๆๆๆๆๆ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาท ทั้งเซ็ท *ไม่ขายแยก ค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี คุ้มค่ามาก แยกใส่ได้สบายๆ บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: เสื้อตัวใน-ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 23 นิ้ว แขนกุด
    เสื้อคลุมตัวนอก- ไหล่ Free อก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 29 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว
    กางเกงขายาว- รอบเอวยืดหยุ่นระหว่าง 25-32 นิ้ว สะโพก 37-39 นิ้ว ยืดหยุ่นได้อีก ความยาว 30 นิ้ว พับขาได้ตามต้องการ

AY37 BW Soft Knit Turtle Neck Cozy Pullover ท็อปถักสีขาวดำสลับกันได้โทนเทากลาง ขอบจั๊มสีขาวสวยเก๋ เนื้อผ้าเริ่ดสุดๆค่ะ ลายเก๋ ดูดีเทลใกล้ๆได้ที่รูปล่างค่ะ ทรงพริ้วไม่รัดรูป ใส่แล้วจะยืดหยุ่นปรับเข้ากับลำตัวได้ดีค่ะ ไม่พองมาก ตัวนี้ใส่พอดีๆตัว สามารถทับด้วยโค้ทหลวม หรือแจ็คเกตได้ค่ะ หนากำลังดี สำหรับใส่ในห้องแอร์ หรือไปเที่ยวเมืองนอกค่ะ ถ้าใส่อากาศร้อนจะร้อนไปนิด คอเต่าแบบพับ พับได้หลากหลายรูปทรง หรือใส่สูงๆก็เท่มากๆ สภาพเริ่ด รับประกันคุณภาพเนื้ิอผ้าเลยค่ะ เริ่ดสุดๆๆๆ ไม่มีอีกแล้วว สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 29 นิ้ว ปลายปล่อย แขนยาว 24 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงน่ารักมากๆ ได้ลุค Cozy สุดๆ ใส่สบาย จั๊มเข้าท่อนล่างแล้วน่ารัก ปล่อยๆก็สวย
    เนื้อ texture และลายผ้าถักเก๋มากๆ เรียบหรู นิ่มทั้งตัว ใส่สไตล์ Minimal หรือ Normcore เหมาะสุดๆค่า

AY36 Grey Stripe Textured Minimal Jump Tunic เดรสสีเทาผ้า texture คล้ายลูกฝูกแต่บางกว่า ใส่สบายสุดๆค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ ไม่ร้อน ไม่รัดรูป เก๋ที่จั๊มตรงปลาย แต่ยืดหยุ่นได้มาก เข้ากับสัดส่วนคนใส่ได้เป็นอย่างดี ทรงพอดีตัว ดูทะมัดทะแมง ไม่รัดรูปค่ะ แขนจั๊มสามส่วนแล้วน่ารักสุดดๆ ใส่เดี่ยวตัวเดียวอยู่เลยค่ะ หรือ Match กับกระโปรงลูกไม้เรียบๆ หรือเลกกิ้งเรียบๆก็สวยหวานขึ้นได้อีกลุค เข้ากับคาร์ดิแกนอะไรก็ง่ายอีกด้วยค่า เนื้อผ้าเริ่ดแปลกเก๋มากๆ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าดีมากๆค่ะ ใส่สบาย ทรงเก๋
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 33-34 นิ้ว จั๊มปลายไม่รัดรูป ยืดหยุ่นได้มาก ไม่โป๊ แขนยาว 20 นิ้ว

AY35 Milky White Sporty Chic Top ท็อปสีขาวMilkyผ้ายืดเกล็ดปลาสวยเก๋ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เหมาะใส่เดี่ยวๆค่ะ ทรงพอดีตัวสไตล์ Minimal ใส่ง่ายใส่สบาย Match กับท่อนล่างอะไรก็สวยทั้งกางเกงและกระโปรงค่ะ คอติดนิดๆเก๋กำลังดี ไม่ย้วย ไม่อึดอัด แขนยาวจั๊มน่ารัก ยางยืดคุณภาพดีเข้ากับเนื้อผ้าคุณภาพดี ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 450 บาทค่า ใส่ได้บ่อยๆ คุณภาพดีสุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 25-26 นิ้ว ปลายจั๊ม แขนยาว 22-23 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เรียบๆเก๋ๆ สไตล์ Minimal เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย เป็นทรงสวย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เรียบๆเท่ๆค่ะ

AY34 Milky White Cable Knit Minimal Pullover จั๊มเปอร์ถักสีขาว Milky นวลสวย ไหมพรมถักตาแน่น แต่บางเบา นิ่มใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆอากาศช่วงนี้ไปข้างนอกได้เลยค่ะ อยู่ในห้องแอร์ก็ดี ไปเมืองนอกใส่ Match กับหลายชั้นกับโค้ทก็สวยค่ะ ได้หลากหลาย Function แน่นอน เนื้อถักลาย Cable ทั้งลำตัวด้านหน้า ส่วนข้างเป็นถักลายละเอียดเรียบๆ ตาแน่น เป็นวอลุ่มสวย แต่ไม่รัดไม่อึดอัดค่ะ เนื้อผ้ายืดหยุ่นได้ดีมากๆ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ จั๊มปลายและแขนได้ดีมากๆ ยืดหยุ่นตามทรงคนใส่ ไม่รัดรูป Match กับท่อนล่างได้ทุกแบบ สวยเริ่ดแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเริ่ด ไฮโซสุดๆๆ เป็นไอเทมที่ต้องมีติดตู้เลยค่า ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ texture สวยเก๋ใส่สบาย เข้ากับท่อนล่างเอวสูงได้ง่าย ใส่กับกระโปรงก็น่ารักมากๆ
    หรือใส่ลุค White on White ก็เรียบชิคสุดๆค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน คนที่หา Top สวยๆไปเที่ยวเมืองนอกหน้าหนาวนี้ต้องไม่พลาดค่า

AY32 White Mandarin Collar Minimal Chic Shirt เชิ๊ตคอกลมทรงคอแมนดารินแต่เตี้ยๆหน่อยค่ะ ไม่สูง ไม่อึดอัด เรียบเก๋ ผ้าคอตตอนเสื้อเชิ๊ต สวย ระบายอากาศได้ดี แต่ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่โป๊ ไม่ทะลุ ใส่สบายสุดๆค่ะ ทรงพอดีตัว ไม่รัดรูป ทรงน่ารัก จั๊มกับท่อนล่างแล้วสวยสุดๆๆ สีขาวนวลสวยไม่โอโม่ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ กระดุมปลดได้ทั้งตัว เม็ดเล็กเน้นเรียบไปกับตัวเสื้อ ช่วงอกคัตติ้งแปลกเก๋ เก็บขอบกระเป๋าแต่งด้านหน้าเก๋ๆ ปลายเชิ๊ตแต่งคัตติ้งทรงขอบโค้ง เวลาปล่อยไม่จั๊มก็เป็นทรงสวย สไตล์ Minimal ค่า สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ใส่ได้บ่อยๆ Match กับอะไรก็สวย คุ้มค่าแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนปานกลางยาว 22 นิ้ว

AY31 Special Cocoa & Cream Soft Knit Loose Dress เดรสถักสีน้ำตาลโกโก้ (น้ำตาลอมเทานิดๆ) สลับสีครีมสวยเก๋ เข้ากัน สีโทนอบอุ่น Cozy มากๆเลยค่ะ เนื้อถักแต่แน่น แต่ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง เหมาะใส่เดี่ยวๆค่ะ ไม่โป๊ ไม่ต้องใส่อะไรข้างในก็เอาอยู่ค่ะ แขนจั๊มเป็นวอลุ่ม 3 ส่วนแล้วน่ารักมากๆ เนื้อผ้าถักคุณภาพดี นิ่ม ไม่คันและไม่เป็นขุยง่าย ผ้าทิ้งตัว พริ้วๆ แต่ไม่บานโป๊ ไม่รัดรูป ทรงเก๋ ใส่สบาย คล้ายทรง Oversized แต่ตัวนี้ไม่โคร่งมากค่ะ ทรงนี้ถ้าใส่รัดรูปแล้วจะไม่สวย ใส่หลวมๆสบายๆเดี่ยวๆได้เลย หรือ Match กับเลกกิ้งหรือเสื้อคลุมก็น่ารักค่ะ สภาพเริ่ดด เนื้อผ้าเริ่ดสุดๆๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ เนื้อถักนิ่ม สีสวยแปลกเก๋สุดๆๆๆ โดดเด่นไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ลงมาถึงช่วงตัวทรงหลวมพริ้ว ใส่สบาย ความยาว 34-35 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว พับหรือจั๊มได้ตามต้องการ

AY30 Blue Volume Chic Denim Jacket แจ็คเกตยีนส์เนื้อหนามีวอลุ่มสวยเก๋ สีน้ำเงินกลางสวยเก๋ เข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ ตัวนี้เป็น jacket เท่านั้นค่ะ ใส่ติดกระดุมเป็น Top จะหนาไปหน่อย นอกจากว่าจะใส่เมืองนอกค่ะ ทรงสวย ด้านหน้าอกมีกระเป๋าจริงทั้งสองข้างค่ะ คัตติ้งช่วงใกล้ๆเอวสอบเข้ารูปนิดๆ แต่ไม่รัดรูป ใส่สบายแน่นอน คลุมไหล่ก็สวยค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋สุดๆๆ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอกติดกระดุม 40 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ คลุมเก๋ๆ ทรงเป็นวอลุ่มสวย ไม่เหี่ยว ใส่Match กับอะไรก็ง่ายได้ลุคเซอร์ๆเท่ๆ สวยมากๆค่ะ

AY29 Milky White Super Soft Knit Fringe Tunic เดรสทรงพริ้วสวยเก๋ เป็นเนื้อถักละเอียดนิ่มมากๆ เนื้อคล้ายเนื้อทอเลยค่ะ ดูรูปดีเทลได้ที่รูปล่าง ปลายแขนและปลายเดรสแต่ง Fringe พริ้วๆเก๋ๆ นอกนั้นเน้นคัตติ้งและเนื้อผ้าทิ้งตัวเรียบๆ ดู Minimal สุดๆๆ แต่หรูด้วยเนื้อผ้าดีไซน์ตัวทรงค่ะ ตัวนี้สามารถใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ ไม่โป๊ทะลุ ถ้าใครไม่มั่นใจด้านล่างอาจจะใส่ขาสั้น หรือ Match กับเลกกิ้งก็เข้าค่ะ เก๋แน่นอน เวลาเคลื่อนไหวแล้ว Fringe พริ้วๆ น่ารักมากๆ ใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ ไม่ร้อน คอติดไม่ใช่คอเต่าไม่อึดอัด เนื้อผ้ายืดหยุ่นได้ดีมากกกกก คุณภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยมากๆ คุณภาพดี ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ลงมาถึงช่วงตัวทรงหลวมพริ้ว ใส่สบาย ผ้ามีน้ำหนักตกลงมาถึงปลายค่ะ ความยาว 33-34 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว พับได้ตามต้องการ

ใส่ทรงพริ้วๆ ปลาย Fringe ประมาณนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ไม่สั้นไม่ยาวเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ เรียบเก๋ Fringe ได้ลุคไฮโซ
    ​Match กับรองเท้ากระเป๋า เครื่องประดับอะไรก็สวยสุดๆๆ มีสไตล์มากๆเลยค่ะ

AY28 Nude Beige Premium Corduroy Mermaid Top ท็อปสีนู้ดเบจผ้าลูกฟูกนิ่ม บางเบาใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้ไม่หนาจนร้อน และไม่โป๊ทะลุค่ะ เนื้อลูกฟูกหรู คุณภาพดี เป็นลอนสวย ไม่ยับง่าย รีดแล้วเรียบสนิท ทรงช่วงลำตัวปล่อยพริ้วเร็วๆ คอกลมแบบปาดนิดๆดูไฮโซ แขนทรง Fringe ความยาวสี่ส่วนกำลังดี ด้านหลังเป็นริบบิ้นผูกช่วงคอค่ะ จะได้ถอดง่าย ใส่ง่าย ไม่อึดอัด ผูกกระชับรับกับสัดส่วนคนใส่ได้ตามต้องการ มีความยาวประมาณเอวพอดี ไม่ครอป ใส่กับเอวสูงแล้วสวยสุดๆ สีนู้ดเบจสุภาพ ดูดี เข้ากับท่อนล่าง เครื่องประดับ และไอเทมอื่นๆได้ง่ายสุดๆค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋คุณภาพดี ทั้งคัตติ้งและดีไซน์ลงตัวสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว ทรงพริ้วไม่รัดรูป ปลายพริ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

AY27 Milky White Textured Minimal Chic Cardigan คาร์ดิแกนสีขาวนวลสวย ผ้าคอตตอนผสมยืดหยุ่นมี texture เป็นลาย เกิดจากการทอในตัว เนื้อละเอียด นุ่ม ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่สบายค่ะ ดู texture เนื้อผ้าได้ที่รูปล่างเลยค่ะ ช่วงอกแต่งกระเป๋าใหญ่ เข้ากับทรงเรียบสวย คอกลมน่ารัก ใส่สบาย เข้ากับด้านในอะไรก็ง่าย กระดุมเป็นแบบซ่อนด้านใน เป็นกระดุมแป๊ะเม็ดใหญ่ ติดง่ายถอดง่ายค่ะ แขนยาวกำลังดี ความยาวพอดีเอว ไม่ครอป ใส่รับกับท่อนล่างเอวสูงได้สวยมากๆค่ะ ใส่แบบสวมทั้งตัวหรือคลุมไหล่ พาดไหล่ก็สวยชิค สไตล์ Miminal คุณภาพดีสุดๆค่า มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่น กระดุมแป๊ะอันใหญ่แบบซ่อนใน ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AY26 Light Blue Soft Denim Hoodie Sporty Tunic มินิเดรสยีนส์หนานุ่มทรง Loose สไตล์ Sporty สุดเก๋ ปกฮู้ดน่ารัก ตัวนี้ผ้ายีนส์แบบหนานุ่ม แต่ไม่หนาเกินไป หนาแบบคุณภาพดีค่ะ ถ้าบางไปจะเหี่ยวไม่เป็นทรง ตัวนี้ทรงสวย รีดง่าย เรียบเก๋ คัตติ้งสวย เรียบๆทิ้งตัว ปลาย และคอปกฮู้ดมีเชือกทำจั๊ม หรือปรับกระชับได้ค่า ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อยีนส์คุณภาพดีมากๆๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 42 นิ้ว ความยาว 30-31 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

AY25 Light Vanilla Special Striped Texture Knit Jumper จัมเปอร์ถักวอลุ่มสุดเก๋ สีขาวครีมวานิลลาน่ารักมากๆ โทนอ่อนเหลืองอ่อนมากๆแต่ไม่เหลืองอ๋อยค่ะ สีเรียบเก๋ไฮโซสุดๆๆๆ เข้ากับ texture ลายถักเป็นลอนเส้นๆสวยเริ่ด ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ เนื้อถักบางเบาแต่เป็นวอลุ่มค่ะ ใส่เดี่ยวได้เลย ไม่โป๊ แต่ไม่หนาเกินไปจนร้อน ใส่ทำงานก็สวย ใส่เดินเก๋ๆก็โดดเด่น เนื้อผ้าเริ่ดสุดๆๆๆๆ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ ใส่พอดีเอวไม่ครอปมาก จั๊มได้ตามต้องการ Match ได้ทั้งลูกไม้ วูล ผ้าเก๋ๆทั้งเรียบทั้งลาย ได้ทุก texture ทุกสีเลยค่ะ คุ้มสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี วอลุ่มสวยเก๋ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ยืดหยุ่นได้มาก ทรงจัมเปอร์ ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ เรียบเก๋ แต่โชว์เนื้อผ้าที่เกิดจาก texture ถักสวยมากๆ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ใส่ปล่อยๆหรือจั๊มก็ได้ค่ะ

AY24 Grey Super Soft Textured Cotton Tunic เดรสสีเทากลาง สไตล์ Minimal ทรงพริ้วผ้ายืด texture ลายทางใส่สบายสุดๆๆ ใส่เป็นมินิเดรสเดี่ยวๆหรือ Match กับเลกกิ้งก็น่ารักค่ะ เนื้อผ้ารับประกันเลยว่านิ่มมมมมมมากๆๆๆ ช่วงแขนคัตติ้งเก๋ เป็นจีบเท่ๆ เข้ารูปแต่ไม่รัดแขน จั๊มขึ้นได้ค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างซ้าย เรียบเก๋สุดๆๆ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าดีมากๆเลยค่ะ นุ่มสุดๆๆๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มากๆ ความยาว 30 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AY23 Light Grey Polka Dot Loose Cute Top ท็อปทรงพริ้วสุดน่ารักลาย Polka Dot จุดใหญ่สีเทาอ่อนพื้นขาวครีมสวยเก๋ คอกลมปาดนิดๆปลายเป็นริบบิ้นหรือ Tie เล็กๆ ผูกหรือปล่อยได้ตามต้องการค่ะ ถ้าไม่ต้องการให้เป็นทรงโบว์ก็เก็บเข้าด้านในตัวเสื้อ ได้ทรงคอวีเรียบๆค่ะ น่ารักมากๆ ทรงลำตัว พริ้วเก๋ แขนทรงวอลุ่มแต่ไม่พองมาก คล้ายๆทรงฟักทองน่ารักสุดๆค่ะ ผ้าคอตตอนลินินคุณภาพดีมี texture ในตัว สวยเก๋ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ สภาพเร่ิดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40+ มีพท. ติดช่วงแขน ความยาว 23-26 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

AY22 Chocolate Brown Full Knit Long Loose Cardigan คาร์ดิแกนถักตัวยาวสีน้ำตาลชอคโกแลตดูอบอุ่น น่ารักมากๆเลยค่ะ สีแปลกเก๋ เป็นวอลุ่มสวย เนื้อถักเป็นลายตาใหญ่ เป็นtexture แน่นเป็นวอลุ่ม กระดุมเป็นกระดุมคู่ช่วงบน ติดแล้วเหมือนเป็นคอวีน่ารักมากๆ ปลายทิ้งทรง Loose เก๋ๆ เวลาเดินแล้วจะพริ้วๆ หรือปลดกระดุมแล้วใส่คลุมหลวมๆก็น่ารักมากๆเลยค่ะ ดู Cozy และ Minimal Chic ด้วยคะ แขนจั๊มขึ้นสามส่วนแล้วน่ารักมากๆ ตัวนี้ใส่ง่าย ได้หลากโอกาศแน่นอนค่า พกพาสะดวก คลุมในออฟฟิซก็ดี ไปเที่ยวก็สวยค่า สภาพเริ่ดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 850 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ คุณภาพดี คุ้มค่าแน่นอน!
    Size: ไหล่ Free รอบอก ติดกระดุม 40-44 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ไม่รัดรูป ความยาว 31 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ เข้ากับด้านในเรียบๆได้เก๋มากๆเลยค่ะ พกพาไป Complete ลุค ไปใส่ที่ไหนก็สะดวกค่ะ ทรงพริ้วสวยมากๆเลยค่ะ

AY21 Blue V-neck Mixed Stripe Cotton Linen Chic Top ท็อปสีขาวลายเส้นน้ำเงิน Mix กันสวยเก๋ คอวีโค้งน่ารัก ตัดต่อกระเป๋าด้านหน้าเป็นลายขัดกันเก๋ๆกับลำตัว นอกนั้นเรียบๆ ปล่อยเป็นทรงพริ้วเก๋ใส่สบายๆค่ะ เข้ากับท่อนล่างเรียบๆอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ เนื้อผ้าเป็นคอตตอนลินินสไตล์ญี่ปุ่นมี texture เส้นๆลายทอในตัว เก๋มากๆ บางเบาแต่ไม่โป๊ ใส่สบายสุดๆค่ะ ใส่ได้บ่อยๆ ไม่ร้อน คุณภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ ใส่สบาย ผ้าดีสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ทรงไม่รัดรูป ความยาว 25-27 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

AY20 Premium Khaki Pleated Midi Skirt กระโปรงพลีทสีกากีอ่อนสวยเก๋ ความยาวปานกลางใส่สบาย เนื้อผ้าผสมเนื้อหนานุ่มกว่าปกติ คุณภาพดี ไม่บางโป๊ค่า เนื้อพลีทละเอียดปานกลางเป็นจีบๆน่ารักมากๆ คัตติ้งเนี่้ยบสวย คุณภาพดีสุดๆค่ะ ซิปข้าง ด้านบนเป็นตะขอ ตัวนี้ตัวเนื้อผ้าไม่ยืดหยุ่นค่ะ ด้านในมีซับในอย่างดีลื่นๆทั้งตัวใส่สบาย สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆค่ะ เนื้อผ้านิ่ม พริ้ว ไฮโซสุดๆค่า
    Size: รอบเอวสูง 25 นิ้ว สะโพก Free ความยาว 22 นิ้ว

AY18 Mid-Long Brick Brown Soft Wool Cardigan เสื้อคลุมยาวผ้าวูลสีน้ำตาลอิฐสวยเก๋ ไม่มีกระดุมหน้าค่ะ ทรงพริ้วๆใส่สบาย เป็นวอลุ่มทั้งตัว เนื้อวูลนิ่มคุณภาพดีมากๆ ด้านในไม่คันค่ะ เนื้อลื่นๆแต่ไม่มัน ใส่สบาย เรียบเก๋ เน้นที่ทรงและวัสดุเป็นหลัก Minimal สุดๆค่ะ ช่วงคัตติ้งด้านหน้าโค้งสวยดีไซน์มาอย่างดี สามารถทบกันแล้วรัดเข็มขัดเก๋ๆก็ได้ค่ะ แขนสีส่วนน่ารัก พับขึ้นประมาณ 3 ส่วนก็จะได้อีกทรง น่ารักมากๆเลยค่ะ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่า สีสวย โดดเด่น เนื้อวูลคุณภาพดี ใส่ง่าย ใส่ได้ทั้งเมืองไทย เมืองนอกค่ะ คุ้มค่าแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 37 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้วพับได้ตามต้องการ

AY17 Milky White Graphic Pattern Mandarin Collar Top เสื้อเชิ๊ตสีขาวทรงพริ้วคอแมนดารินสุดเก๋ ลายพริ้นคล้ายกิ่งไม้เป็นเส้นๆ กราฟฟิกน่ารักๆสไตล์ญี่ปุ่นค่ะ กระจายทั่วตัว เนื้อผ้าผสมพื้นผิวมี texture ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ เนื้อผ้าบางเบาใส่สบาย แต่ไม่โป๊ มีน้ำหนักทิ้งตัวพริ้วๆ ยืดหยุ่นได้เล็กน้อยค่ะ ด้านบนแต่งตีเกล็ดเก๋ๆ ช่วงเหนืออก ถึงบ่าค่ะ น่ารักมากๆ คอติดแต่ไม่ใช่คอเต่า ใส่สบาย ไม่อึดอัดไม่รัดแน่นอนค่ะ หรือปลดกระดุมบนก็ได้ทรงปกสวยๆด้วยค่ะ เข้ากับท่อนล่างเรียบๆอะไรก็ง่าย น่ารักมากๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเร่ิดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ เนื้อผ้าดี ลายน่ารักมากๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ยืดหยุ่นได้มาก ความยาวด้านหน้า 25- ด้านหลัง 27 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AY16 Marble Grey Simple Chic Volume Wool Pants กางเกงขายาวผ้าวูลแท้สีเทาสุดเก๋ ทรงพอดีตัว ขาตรง ไม่รัดรูป เอวสูง ยืดด้านหลัง เรียบเก๋ แต่งช่วงเอวด้วยหูใส่เข็มขัดและกระเป๋าข้างเก๋ๆ เรียบสวย เป็นวูลแท้ 100% ค่ะ เนื้อละเอียด เป็นวอลุ่ม สามารถซักรีดได้ปกติ แค่ห้ามนำใส่เข้าเครื่องอบผ้าค่ะ เพราะวูลจะหดตัว รักษาง่าย ไม่เป็นขุย มีน้ำหนักปานกลาง ไม่หนักและไม่เบาเกินไป ด้านในมีซับในลื่นๆอย่างดีทั้งตัวค่ะ ใส่กับท็อปอะไรก็ง่าย ทรงสวยเก๋ ได้ทั้งเรียบทั้งลาย ทุกวัสดุค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพเริ่ด ทรงสวย ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    Size: รอบเอวยืดด้านหลัง 25-28 นิ้ว สะโพก 36-38 นิ้ว ความยาว 38 นิ้ว พับขาขึ้นได้ตามต้องการ

AY14 Milky White Sporty Minimal Dress เดรสสีขาวสไตล์ Minimal สุดเก๋ แต่งขอบ เส้นขาวดำสไตล์ Sporty ผ้าคอตตอนผสมคุณภาพดี ไม่ขาวโอโม่ค่ะ มีวอลุ่ม หนากว่าคอตตอนปกตินิดนึง แต่ไม่ร้อนค่ะ หนาแบบคุณภาพดี ไม่ทะลุโป๊ ไม่ต้องใส่ซับ ไม่เหี่ยว เป็นวอลุ่มสวย คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างเลยค่ะ ตัวนี้ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป แขนสาม-สี่ส่วนน่ารักมากๆ ใส่กับผ้าใบแล้ว Sport Chic สุดๆค่า สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆๆๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 33 นิ้ว แขนสี่ส่วน 17 นิ้ว

AY13 Marble Grey Authentic Soft Wool Minidress มินิเดรสวูลสุดหรูทั้งตัว คัตติ้งเนี้ยบเก๋ สีเทากลางสีโทนเข้มอ่อน Marble ในตัว สวยไฮโซ คุณภาพดีมากๆค่ะ ตัวนี้เนื้อวูลแท้ ไฮเอ็นมากๆๆ เรียบหรูเป็นวอลุ่ม ตัดเป็นทรงสวย มีสไตล์สุดๆๆ เรียบๆ แต่งขอบคัตติ้งเป็นเส้นวอลุ่มในตัว ดูมีดีเทลเก๋ๆ ละเอียด ทรงพอดีตัวไม่รัดรูป ซักรีดทำความสะอาดได้ง่าย เนื้อวูลมีน้ำหนักแต่หนาไม่มาก ใส่เดี่ยวๆได้ไม่ร้อนไม่โป๊ค่ะ ไม่เป็นขุยง่าย เพียงแต่อย่าเอาเข้าเครื่องอบแค่นั้นค่ะ รักษาง่าย คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! เรียบเก๋ มินิมอลสุดๆๆ ต้องตัวนี้เลยค่า ไม่ผิดหวังแน่นอน ใส่กับเลกกิ้งก็สวย ตัวเดียวก็อยู่ค่า ใส่ Casual หรือไปงานก็สวยเลยค่า

Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้วทรงตรงไม่รัดรูป ความยาว 30-31 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว พับได้ตามต้องการ

AY12 White Minimal Soft Denim Jacket แจ็คเกตหรือท็อปเนื้อ denim สีขาวบางเบา ใส่สบาย เนื้อยีนส์ยืดหยุ่นได้เล็กน้อย ตัวนี้บางกว่าปกติ ทำให้ใส่เดี่ยวๆเป็นเชิ๊ตก็ได้ค่ะ หรือใส่คลุมเป็นแจ็กเกตก็สวย ทรงพอดีตัว ไม่รัดรูปค่ะ ไม่โคร่ง สีขาวเรียบๆน่ารัก แต่งกระดุมโลหะสีทองแดงเรียบๆ เข้ากันสุดๆค่ะ ใส่ Match กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย หรือใส่เป็นเสื้อคลุมเป็นแจ็คเกตก็สวย สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่า ใส่ได้บ่อยๆ ไม่ร้อน ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38 นิ้ว ยืดหยุ่นได้เล็กน้อย ยาว 20 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AY11 Special Grey V Ribbon Milky White Texture Tunic เดรสสีขาวนวลสวยสวยเก๋ ทรง tunic หลวมๆพริ้วๆใส่สบาย ไม่รัดรูป สีขาวผ้าเนื้อผสม มี texture ในตัว ลื่นๆ ไม่มัน เรียบหรูแน่ๆค่ะ มีความหนาแบบคุณภาพดี ไม่โป๊ ไม่หนาจนร้อน ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ด้านหน้าแต่งริบบิ้นเป็นเส้นจากขอบไหล่ เป็นตัววีน่ารักมากๆ ริบบิ้นปลดออกได้ ผูกแน่นหรือหลวมๆได้ตามต้องการค่ะ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดดด สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ เรียบเก๋ ตัวเดียวอยู่ค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ช่วงใต้แขนเป็นทรงค้างคาว ความยาว 30-31 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว พับ 3 ส่วนแล้วน่ารักมากๆค่ะ

AY10 Special Mustard Authentic Soft Wool Loose Coat โค้ทวูลหน้าหนาวสุดเก๋สีเหลืองมัสตาร์ด เรียบสวยโดดเด่น สดใส ทรงโค้ทหลวม ไม่หนักมาก พกพาสะดวก ไม่รัดไม่อึดอัด กันหนาวได้ วูลแท้คุณภาพดีสุดๆๆๆ นิ่มมากกก รับประกันค่ะ ไม่คันไม่สากผิว Match ใส่กับข้างในได้ทุกแบบเรียบๆเท่ๆ ได้ Feel Hipๆค่ะ หายากไม่ค่อยเห็นสีนี้แน่นอน ด้านในคัตติ้งเรียบเก๋ บุซับในอย่างดีทั้งตัว คุณภาพเริ่ดสุดๆๆ ถ้าใครกำลังหาไอเทมไปเมืองนอก ใส่เก๋ๆ ถ่ายรูป ใส่เดินสวยๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ แถมเก็บไว้ใช้ได้หลากโอกาส โดดเด่นไม่เหมือนใคร สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 850 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยคุณภาพดีสุดๆค่ะ แค่สีก็เก๋โดดเด่นไม่เหมือนใครแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอกติดกระดุม Free 40-42 นิ้ว ทรงเสื้อโค้ทหลวมไม่รัดรูป ใส่คลุมกับด้านใน ความยาว 39 นิ้ว แขนยาว 21นิ้ว พับได้ตามต้องการ

ใส่คลุมสวยเก๋ สไตล์นี้เลยค่ะ ทรงหลวมๆใส่สบาย สีมัสตาร์ดสวยเด่น แต่เข้ากับด้านในเรียบๆอะไรก็ง่าย วูลเนื้อดี ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า

AY9 Ivory Knit Braid Ribbon Jumper จัมเปอร์ถักสีขาวนวลสวยสุดเก๋ ถักวอลุ่มเนี้ยบสวยทั้งตัว มีลูกเล่นที่ช่วงคอด้านบนแต่งริบบิ้นถักแบบเปียและปล่อยปลายริบบิ้นพริ้วๆลงมาค่ะ ผูกได้ หรือปล่อยก็น่ารัก ใส่สบาย ยืดหยุ่นได้มาก เนื้อไหมพรมนิ่มสุดๆๆ ตัวนี้มีความหนาใส่เที่ยวเมืองนอกได้ค่ะ ใส่เดี่ยวๆจะหนาไปนิดสำหรับเมืองไทย ถ้าใส่ห้องแอร์ไปเที่ยว หรือปาร์ตี้ได้แน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยมากๆค่ะ เนื้อถักนิ่ม เป็นวอลุ่ม ไม่เหี่ยวแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 42 นิ้ว ยาว 26 นิ้ว แขนยาว 25 นิ้ว

AY8 Blue Tiny Striped V-neck Cute Minidress เดรสคอวีปาดลายทางเส้นเล็กสีน้ำเงินขาว น่ารักสุดๆๆๆ เนื้อผ้าเรียบลื่นพริ้วใส่สบาย ไม่ร้อน เป็นไนลอนผสมค่ะ เนื้อคล้ายเสื้อเชิ๊ต สวยเก๋ มี texture ละเอียดในตัว ทรงช่วงลำตัว ตรงลงมา ไม่บานโป๊ค่ะ ใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้เลย ไม่โป๊ ไม่ทะลุ ไม่ร้อน แขนยาว ทรงกำลังดี ไม่พองมาก เป็นวอลุ่มสวย ไม่รัดไม่อึดอัด พับขึ้นได้ค่ะ โดยรวมเรียบสไตล์ Minimal แต่มีลูกเล่นที่ดีไซน์และคัตติ้งกำลังพอดีลงตัว สภาพเริ่ดด คุณภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่า

Size: ไหล่ Free รอบอก Free 42 นิ้ว ทรงพริ้วตรง ไม่รัดรูป ความยาว 32 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่รัดรูป ใส่สบาย เข้ากับรองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่าย เนื้อผ้าเก๋ เรียบแต่มีลูกเล่น
    ด้วยดีไซน์ของทรงเดรสค่ะไม่สั้นมาก คอวีปาดนิดๆ ไม่ติดไม่กว้างมาก กำลังดี ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่า ไม่ร้อน

AY7 Special Floral Pleated Lace Minimal Dress เดรสลูกไม้สีขาวตัวยาว ทรง Loose สวยเก๋ ใส่สบาย เนื้อลูกไม้อัดพลีทสวยสุดๆค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง ลายของลูกไม้เป็นดอกไม้เล็กๆละเอียด ไม่หยาบ ด้านในช่วงลำตัวจนถึงปลายล่างมีซับในยาวทั้งตัวค่ะ ลื่นนิ่ม คุณภาพดี ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้แน่นอนค่ะ แขนยาวทรงตรงลงมา จั๊มปลายนิดๆ ไม่รัด ทรงช่วงเอวหลวมแบบปล่อยๆ ไม่จั๊มค่ะ กระโปรงเป็นพลีทลงมาจากช่วงตัว ใส่สบาย พลีทขยายได้มาก แต่ไม่บานโป๊ มีน้ำหนักตกลงมาเป็นทรง จะพริ้วๆเมื่อเคลื่อนไหวค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ เข้ากับเครื่องประดับ อะไรก็ง่าย ใส่ Casual ก็สวย ไปเที่ยวก็ดี ไปงานก็ได้ค่า สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!!
ว่าสวย เรียบเก๋ แต่ได้ลุคปนหวาน ตัวเดียวอยู่ค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว ซับในด้านใน 39 นิ้ว ลูกไม้ด้านนอก 41 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ทรงจะประมาณนี้เลยค่ะ เรียบหรู เน้นเนื้อลูกไม้คุณภาพดี ไม่รัดรูป ใส่สบายๆ พริ้วๆ ได้ทั้ง Casual และไปงานเลยค่ะ

AY6 Special Mermaid Full Knit Navy Cardigan คาร์ดิแกนถักสีน้ำเงินนาวีเข้ม แต่งเนื้อถักสีขาวลายเกล็ดปลา น่ารักทั้งตัว เป็นเนื้อถักไม่ใช่พริ้นค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง เก๋ไฮโซ คุณภาพดีสุดๆๆๆ ตัวนี้เนื้อถักหนาเล็กน้อย เพราะเป็นวอลุ่ม ลายถักซับซ้อน เหมาะกับใส่ห้องแอร์ หรือที่อากาศเย็น ไปต่างประเทศช่วง Spring หรือ Autumn ได้ค่ะ อยู่เมืองไทยใส่เดินห้างเก๋ๆ หรือคลุมในออฟฟิซ ก็ได้หลายโอกาสแน่นอน สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเริ่ด ทั้งดีไซน์และคุณภาพ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ

Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 25 นิ้ว

AY5 White Mandarin Collar Minimal Chic Top ท็อปสีขาวนวลสวยเรียบเก๋สไตล์ Minimal ทรงพริ้วเก๋ คอแมนดาริน ไม่ใช่คอเต่าค่ะ ใส่สบายมากๆ เรียบเก๋ ดูดีมีสไตล์ ผ้าคุณภาพดี ไนล่อนผสมเนื้อทอ นิ่มลื่น ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวได้ไม่ทะลุค่ะ มีน้ำหนัก ตัวนี้ปลดกระดุมได้ครึ่งตัวค่ะ ใส่สบาย ไม่อึดอัดไม่รัดรูปแน่นอน ใส่เป็นแบบสวมแล้วปล่อยหรือทำจั๊มเข้ากับกางเกงหรือกระโปรงก็ง่าย ผ้าไม่ขึ้นขุยค่ะ ดูแลทำความสะอาดง่าย คุณภาพดีสุดๆๆๆๆๆ รับประกันเนื้อผ้าเลยค่ะ ดูดีมีสไตล์ ทรงแขนบานนิดๆ หายากแน่นอน สภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ทั้งสไตล์ทั้งคุณภาพเลยค่ะ ใส่ได้บ่อยๆเข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอน มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1450 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆค่ะ ใส่ง่าย Match ง่ายแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 11 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ Match ง่ายมากๆ สไตล์ Minimal Chic ท่อนล่างใส่อะไรก็สวยแน่นอนค่า

AY4 Grey Light & Soft Fluffy Cardigan เสื้อคลุมขนทรงคาร์ดิแกนพริ้วๆไม่มีกระดุม เนื้อ Fluffy นุ่มสุดๆๆๆ เป็นขนเทียม ไม่หนัก ไม่มีกลิ่น หนาแต่ไม่มากค่ะ น้ำหนักเบา เหมาะใส่ห้องแอร์ หรือที่อากาศเย็นไม่มาก กำลังดี ใส่ Winter หนาวมากไม่เหมาะค่ะ ด้านในมีซับในลื่นอย่างดีทั้งตัว แขนยาวน่ารัก ขอบแต่งเส้นขอบชัดเจนสวยเก๋ ขนไม่หลุดและไม่เละ รักษาง่าย ซักได้ตามปกติ ไม่ต้องรีดค่ะ สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวย นิ่มสุดๆๆ ใส่สบายมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

AY1 Special Chic Marble Grey Knit Kimono Cardigand คาร์ดิแกนถักสีเทา Marble โทนอ่อน แซมสีนิดๆ แต่งขอบถักสีขาวสไตล์กิโมโน ไม่มีกระดุม ทรง Loose ใส่สบายสุดๆค่ะ แขนบานออกเล็กน้อยเหมือนกิโมโน น่ารักมากๆ ตัวนี้ไหมพรมวูลแท้ นิ่มมากๆๆๆๆ ถักเป็นวอลุ่มตาห่างเป็น texture สวย เนื้อดึ๋งๆ ยืดหยุ่นได้มากแต่ไม่ย้วย เป็นทรงสวยเก๋ ขอบแขนช่วงล่างสลับ texture กับช่วงตัวค่ะ Mix กันลงตัวมากๆ เก๋ เรียบ ไฮโซ คุณภาพเริ่ดดด ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ รับประกันคุณภาพเนืิ้อผ้า คัตติ้งเนี้ยบเก๋ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!!ใส่คลุมปกติ หรือห้องแอร์ได้เลยค่ะ ได้ลุค Minimal Chic เข้ากับด้านในอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า 

Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 27 นิ้ว แขนยาว 24-25 นิ้ว

AY2 Milky White Striped Textured Knit Tunic มินิเดรสสีขาว Milky ทรงพริ้วเก๋ textured ในตัวเป็นลายเส้นตรงสวยเก๋ แขนยาวจั๊มปลายน่ารัก จั๊มขึ้นได้ตามต้องการค่ะ ผ้าถักตาแน่นแต่บางเบาใส่อากาศปกติได้ค่ะ น้ำหนักเบา ใส่สบายสุดๆๆ เนื้อ texture สวยมากๆ เป็นลอนๆ ไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ คอติดแต่ไม่เต่ามาก ไม่อึดอัด ใส่สบายสุดๆๆ ใส่เดี่ยวๆก็ได้ หรือ Match กับเลกกิ้งหรือยีนส์ก็น่ารัก เอาจั๊มเข้าในท่อนล่างเป็น Top ก็ได้ค่ะ ใส่ได้หลากหลายมากๆ เรียบสวย สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1450 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก มากๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ทรงตรงลงมาถึงปลาย ความยาว 30-32 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

VA94 Minimal Light Grey Diamond Quilted Premium Coat โค้ทกันหนาวยัดขนเป็ดสีเทาอ่อน สไตล์ญี่ปุ่น เนื้อผ้าด้านนอก เย็บ Quilt ลาย Diamond สวยเก๋ ด้านในนิ่มลื่นซับในอย่างดีทั้งตัว ทรงตรงเรียบเก๋ใส่สบาย บางเบา พกพาสะดวก แต่ใส่กันหนาวได้ดีมากๆเลยค่ะ ใส่แล้วไม่พองมาก พอดีตัว เนื้อนิ่มใส่สบายคุณภาพดีสุดๆๆ ดูเนื้อผ้าได้ที่รูปล่างเลยค่ะ สวยมากๆๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอน ตัวนี้เป็นคอกลมเหมาะกับใส่คอเต่า หรือคอปกด้านใน จะรับกันสุดๆ กระดุมแบบแป๊ะ คุณภาพดีสีเทาอ่อนเข้ากันทั้งตัวค่ะ ด้านข้างมีกระเป๋าจริงๆ สอดมือกันหนาวได้ ใส่แบบสวมตัวก็สวย หรือคลุมไหล่ถ่ายรูปก็เก๋ คุณสมบัติเบา พกพาง่าย cozy กันหนาวได้ดีค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยมากๆ แปลกเก๋ คุณภาพดีสุดๆๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอกเมื่อติดกระดุม 40 นิ้ว ทรงตรงถึงปลาย ยืดหยุ่นได้เล็กน้อย ความยาว 33 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

VA93 Grey Mix-Textured Knit Balloon Sleeves Pullover ท็อปเสื้อถักสีเทาสุดเก๋ แขนทรงพองเล็กน้อยน่ารัก จั๊มขึ้นมาเป็นวอลุ่มสวยสุดๆค่ะ เนื้อถักแปลกเก๋ ด้านบนเป็็นลายถี่ ด้านล่างเป็นลายใหญ่ห่างขึ้นมาหน่อย ทำให้ texture ไม่เหมือนกัน มีลูกเล่น แต่โดยรวมเรียบๆ Match ง่ายค่ะ ตัวนี้ไหมผสม Cashmere หนากว่าปกติเล็กน้อย แต่นิ่ม ไม่เป็นขุยค่ะ เหมาะไปเมืองนอก เข้าได้กับท่อนล่างทุกแบบ ลูกไม้ ยีนส์ หนัง ได้หมดเลยค่ะ คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยมากๆเลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว จั๊มได้ตามต้องการ

VA91 Special Navy X Crimson Soft Knit Striped Set เซ็ทเสื้อและกระโปรงถักลายทางสุดเก๋ สีโทนแดงเข้มเลือดนก และน้ำเงินนาวีเข้ม สลับเส้นขาว สวยเก๋มากๆเลยค่ะ เนื้อถักตาแน่น แต่บางเบา ใส่อากาศปกติได้ค่ะ เนื้อผ้านิ่มนุ่มสุดๆๆๆ ถักตาแน่นไม่เป็นขุยง่าย สัมผัสลื่น ไม่คัน เนื้อดึ๋งๆใส่สบายสุดๆค่ะ ไม่ยับง่าย ใส่เป็นเซ็ทน่ารัก หรือแยกใส่เดี่ยวๆกับไอเทมที่มีอยู่แล้วก็Match ง่าย คุ้มค่าค่ะ ทรงพอดีตัวไม่รัดรูป สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆๆๆเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! คุณภาพดี สีสวย ดีไซน์เก๋ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า

Size: ท่อนบน-ไหล่ Free รอบอก 36-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 20 นิ้ว แขนยาว 20-21 นิ้ว

VA89 Grey Stripe Textured Knit Dress Set เซ็ทเดรสสีเทา Marble สุดเก๋เสื้อแขนยาวและกระโปรงยาวกำลังดี ลายทางจากตัวเนื้อ texture ผ้าถัก ผ้าเป็นผ้าถักบางๆไม่หนาค่ะ ใส่สบาย ยืดหยุ่นได้ดีแต่ไม่ย้วย สวมแล้วจะรับกับสรีระของคนใส่ได้อย่างดี ไม่รัดรูป Flexible มาก กระโปรงเอวเป็นเอวจั๊มยืดคุณภาพดี ไม่รัดพุง ท่อนบนเป็นท็อปแขนยาวทรงพริ้วๆสวย พอดีตัว ใส่สบาย เมื่อเอาเข้ากระโปรงแล้วจะจั๊มพองนิดๆขึ้นมาน่ารักมากค่ะ โดยรวมเรียบเก๋ทั้งตัว ใส่เดี่ยวๆคู่กันเป็นเซ็ทก็เก๋สุดๆ หรือยังสามารถเอาไป mix & match กับไอเทมอื่นๆได้เองค่ะ เช่นเอาท็อปไปใส่กับกางเกง หรือเอากระโปรง มาใส่กับเสื้อเชิ๊ต เสื้อยืดก็ง่ายค่ะ สีเทาเรียบเก๋ ใส่ได้ทุกสถานการณ์ ไม่ร้อน ผ้าถักบางสุดหรู ไม่ทะลุ ไม่โป๊ ไม่รัดรูป ยืดหยุ่นและใส่สบายสุดๆ Highly Recommend! ค่า ได้ทั้งสองชิ้นไปเลย *ไม่ขายแยกค่ะ คุ้มสุดๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่ามากๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    Size: ท่อนบน-ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 21 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว
    ท่อนล่าง-เอวยืดระหว่าง 26-32 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี สะโพก Free 38-40 ยืดหยุ่นเข้าออกได้อีกมาก ความยาว 30 นิ้ว

VA87 Light Grey High Lace Pencil Skirt กระโปรงลูกไม้สีเทา ลายลูกไม้แปลกเก๋ดูหรู ถักสวยมากๆค่ะ ไม่ธรรมดาแน่นอน สีเทาอ่อนนู้ดๆ ดูไฮโซ ด้านข้างเป็นซิปข้าง ใส่ง่ายไม่อึดอัด ด้านในมีซับในนิ่มๆอย่างดีทั้งตัว ยาวถึงปลายเลยค่ะ ผ้าซับในยืดหยุ่นเล็กน้อย ใส่สบาย ไม่รัดรูปมาก ทรงตรงลงมา มีความยาวกำลังดี ไม่สั้นไม่ยาวไป ใส่เอวสูงกับท็อปสวยๆได้หมดเลยค่ะ ทั้งเบราส์ทั้ง เชิ๊ตเรียบๆ ทั้งเสื้อยืด ลายลูกไม้เก๋ โดดเด่น เอาอยู่แน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆมือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆๆๆเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! หายาก ไม่มีอีกแล้วค่า

Size: รอบเอว 26 นิ้ว สะโพก 37-38 นิ้ว ความยาว 26-27 นิ้ว

VA86 Special Brick Volume Sleeves Knit High Top ท็อปถักทั้งตัวตาแน่นสวยเก๋สีน้ำตาลอิฐ น่ารักมากๆเลยค่ะ ทรงวอลุ่ม ใส่สบาย ยืดหยุ่นได้ดีมากๆๆๆๆ เนื้อถักตาแน่นแต่ไม่ร้อน ไม่หนาไม่บางกำลังดี ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ช่วงแขนน่ารักมากๆเป็นวอลุ่มทรงบอลลูนแต่ไม่พองมาก พอดีกับช่วงข้อ พับศอกแล้วได้ทรงหรู สวยเก๋สุดๆๆๆ ไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ ความยาวตัวกำลังดี ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป จั๊มเข้ากับเอวสูงได้พอดีค่ะ Match กับอะไรก็ง่าย ทั้งกางเกง กระโปรง ทั้งลูกไม้ ทั้งยีนส์ ทั้งวูล เข้าหมดแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดดดด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสีสวย ดีไซน์ทรงเก๋ แขนน่ารัก โดดเด่นไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40+ ยืดหยุ่นได้ดีมากก ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

VA84 Special Black Soft Cashmere Plaid Useful Poncho ผ้าคลุมทรงพอนโชสุดเก๋ เนื้อนุ่ม เป็นขน Cashmere Knit แท้ทั้งผืน คุณภาพดีสุดๆๆ รับประกันว่านิ่มมากๆ สัมผัสนิ่มสบายกว่าวูลอีกค่ะ ทอเรียบเก๋ สีดำลาย Plaid ขาวน้ำตาลคลุมโทนสุภาพ เหมาะพกพาไป Complete ลุคได้ทุกที่ ตัวนี้เมืองไทยก็ใช้ได้ เมืองนอกก็ใช้ได้ ใส่เป็นเสื้อคลุมพอนโช หรือ ทำผ้าพันคอก็สวยค่ะ รับรองว่าคุณภาพดี นิ่มมมม ผ้าดีสุดๆๆๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆๆๆเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าหลากหลายการใช้งาน คุ้มค่ามากๆค่ะ
    SIZE: Freesize ใส่เป็น Poncho หรือ ผ้าพันคอก็ได้ค่ะ ขนาดคลุมตัวขึ้นอยู่กับไซส์คนใส่ พับทบได้ตามต้องการ

VA83 Milky White Grid Textured Chic Pullover จั๊มเปอร์ถักสีขาวครีมสุดเก๋ ถักเนื้อละเอียด เป็น texture สีเหลี่ยมดูมีมิติสวยเก๋ไม่เหมือนใคร เนื้อไหมพรมไม่หนาไม่บางจนเกินไป ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ใส่เดี่ยวๆกำลังดีไม่โป๊ ไม่รัดรูป ทรงพอดีตัว แขนยาวสำหรับจั๊มแล้วน่ารัก ทรงเสื้อเข้ากับเอวสูงได้สวยพอดีเลยค่ะ ไม่ต้องทำจั๊ม รับกับเอวสูงได้ทุกแบบน่ารัก ใส่กะยีนส์ก็สวย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆๆๆเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวย คุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว+ เนื้อถักยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 20-24 นิ้ว ด้านหลังยาวกว่าด้านหน้าเล็กน้อย ปล่อยพริ้วๆได้ หรือจั๊มเก็บเข้าด้านในได้ แขนยาว 22 นิ้ว

VA82 BW Mixed Pattern Ribbon High Jumpsuit จั๊มสูทผ้าสูทสวยเก๋ texture หรูทั้งตัว สีโทนขาวดำดูไกลๆเป็นโทนเทากลางค่ะ เหมาะกับใส่กับท็อปเรียบๆสวยๆด้านใน ได้ทั้งเสื้อถัก เสื้อยืด เสื้อเชิ๊ต หรือ เบราส์แบบต่างๆ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง เนื้อผ้าหรู หนากว่าปกติเล็กน้อย แบบผ้าคุณภาพดี แต่ไม่ร้อน ไม่บางเหี่ยวแน่นอนค่ะ รีดแล้วเรียบสนิทเป็นทรงสวยตลอดวัน ผ้าเหมือนผ้าตัดกางเกงสแลค สวยหรูสุดๆค่ะ ทรงไม่รัดรูป ช่วงเอวมีริบบิ้นแยกให้ทำจั๊มเข้ากับรูปร่างคนใส่ได้ง่าย ปรับหลวมหรือแน่นได้ตามต้องการ ด้านข้างมีซิปและกระเป๋าข้าง ใส่สบาย แนะนำเลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆๆๆเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าดีสุดๆๆ เนื้อหรู ทรงตรงสวยเก๋ไฮโซ ใส่กับ Top อะไรก็สวยหรูแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว เอว 28-30 นิ้ว มีซิปข้าง มีริบบิ้นแยกให้ผูกเอวกระชับหรือหลวมได้ตามต้องการ มีหูเข็มขัดติดตัวจั๊มสูท ทรงตรงไม่รัดรูปใส่สบาย สะโพก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 50-51 นิ้ว ขาตรง

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ เรียบเก๋ เนื้อผ้าหรู ทรงสวยหรู ใส่กับท็อปด้านในเรียบๆอะไรก็สวยค่ะ
    Match กับสีขาวดำสวยเก๋มากๆ ทรงหลวมใส่สบาย ขาตรงน่ารักเคลื่อนไหวง่าย ไม่รัดรูปค่ะ

VA81 BW Striped Cozy Hoodie Tunic เดรสปกฮู้ดลายทางขาวดำสุดเก๋ ลายเส้นเล็กน่ารัก เรียบๆ ด้านในบุขนนุ่มๆสีดำละเอียดๆสั้นๆทั้งตัวค่ะ เหมาะใส่หน้าหนาว หรือไปต่างประเทศนะคะ อบอุ่น แต่ใส่สบายไม่รัดรูป ทรงหลวมๆ ดีไซน์สไตล์ Sporty สวยเก๋ๆ ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ หรือ Match กับเลกกิ้ง แจ็คเกต หรือโค้ทก็น่ารัก สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆๆๆเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆค่ะ เก็บไว้ใส่หน้าหนาว หรือไปตปท. คุ้มสุดๆๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 36 นิ้ว แขนสามส่วน 21 นิ้ว

VA80 Milky White Ray Special High Top ท็อปสีขาว Milky ทรงพริ้ว texture ทอทั้งตัวเหมือนรัศมีตามคัตติ้งขอบคอด้านบนสีดำ สวยเก๋ คอปาดนิดๆ ไม่ลึก ทรงพริ้วบานออกเล็กน้อยน่ารักมากๆ แขนสามส่วน ทรงเก๋ ผ้ายืดหยุ่นเนื้อถักดึ๋งๆใส่สบาย ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่ร้อน แต่ไม่ทะลุโป๊ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ทำจั๊มได้ หรือใส่ปล่อยๆก็สวย ได้กับทั้งกระโปรง Midi กางเกงได้ทุกทรง ดูเก๋ ไฮโซ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ คุณภาพและสภาพเริ่ดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆๆๆเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเก๋ ไม่เหมือนใคร ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 22 นิ้ว แขนสามส่วน 15 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ ทั้งแขนและตัวพอดีตัว ไม่บานมาก ทรงน่ารัก ไม่รัดรูป ยืดหยุ่นใส่สบาย และไม่ยับง่าย เป็นทรงสวย Match ง่ายตลอดวันค่ะ

VA79 Creamy White Volume Basic Loose Top ท็อปสีขาวผ้าคอตตอนยืดเกล็ดปลาทั้งตัว เป็นวอลุ่มสวยเก๋ แต่ทรงหลวม Loose ใส่สบาย พริ้วๆ ช่วงใต้คอด้านหน้า คัตติ้งจีบเข้าเป็นลูกเล่น แล้วทั้งตัวสวย เรียบเก๋ทั้งตัว แขนยาวปลายแขนเป็นกระดุมสีเงินแบบกระดุมแป๊ะ ติดน่ารัก ใส่สบายสุดๆๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเก๋ มีสไตล์ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 42 นิ้ว+ ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

VA77 Creamy White Super Soft V Knit Loose Top ท็อปถักสีขาวครีมสุดเก๋ คอวีเป็นขอบใหญ่สวยโดดเด่น เป็นคัตติ้งลงมาถึงด้านล่างค่ะ สวยเริ่ดดด ทรงพริ้วใส่สบาย แต่ไม่ย้วย เข้ากับเอวสูงทำจั๊มแล้วสวยมากๆ เนื้อผ้าเป็นเนื้อถักนิ่มๆ ใส่สบาย ไม่ร้อน ใส่อากาศปกติได้ บางเบาแต่ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ สีขาวนวลสวย เรียบๆแต่โชว์ texture เนื้อผ้าหรู เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ทั้งกระโปรง กางกาง สั้นยาว และผ้าแบบต่างๆได้ง่าย ทั้งเรียบทั้งลายเลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าคุ้มค่า ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-42 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 23-24 นิ้วพับเป็นวอลุ่มขึ้นได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทำจั๊มในท่อนล่างเอวสูงแล้วสวยมากๆ ทรงน่ารัก คอวีเก๋ๆ ไม่กว้างไม่แคบเกินไป ดีไซน์มีสไตล์ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ

VA76 Black Minimal Chic Grid Soft Coat เสื้อคลุมทรงโค้ทปกเก๋ พื้นดำลายกริด ทรงพริ้ว กระดุมคู่ด้านหน้าเข้าทรง ไม่รัดรูป สวยเก๋มากๆค่ะ ลายกริดกำลังมาแรงสุดๆ เรียบแต่เก๋มีสไตล์ โดดเด่น ตัวนี้ยาว Mid-long ช่วงใต้สะโพก กำลังดีค่ะ เป็นเสื้อคลุมสบายๆ ใส่ปกได้ หรือห้องแอร์ก็ดี ใส่ทำงานดูเรียบเท่ ไม่หนาจนเกินไป ผ้าคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ เนื้อผ้าผสมคอตตอน เนื้อแบบผ้าสูท เนื้อนิ่มลื่นใส่สบาย ใส่คุลมเก๋ๆ Complete ลุคได้สวยมากๆ ลายกริดสุดเท่ สีโทนขาวดำ เข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าคุณภาพดี ทรงสวยเก๋ ลายกริดเท่มากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 42 นิ้ว ความยาว 29 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

VA72 Black Simple Chic Loose Bearsuit เอี้ยมทรงหลวมสวยเก๋ดำสนิทเรียบหรู ทรงหลวมๆใส่สบาย คัตติ้งทรง Paper แบบเรียบๆ น่ารัก เข้ากับรูปร่างคนใส่ได้ง่าย ใส่สบาย ไม่ย้วย พอดีตัวค่ะ ด้านหน้ามีกระเป๋าจริงช่วงเอวน่ารักมากๆค่ะ เป็นผ้ายืดเกล็ดปลาแบบบางหน่อย ยืดหยุ่นทั้งตัว คุณภาพดี มีน้ำหนัก ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่โป๊ไม่ต้องใส่ซับในท่อนล่างค่ะ ด้านบน Match กับท็อปน่ารักๆอะไรก็ง่าย ทั้งเสื้อยืด ทั้งเชิ๊ต ทั้งเบราส์ได้หมดเลยค่ะ ทั้งสีเข้มอ่อน เรียบลาย ใส่ง่ายมากๆ สีเทากลางเข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอน สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวย คุณภาพดี ใส่สบายสุดๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free = ช่วงตัวทรงตรง 38-40 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาวประมาณ 50 นิ้ว ปรับขึ้นลงได้ 2 ระดับ แขนกุด

VA71 Ivory Turtle-neck Full Knit Volume Pullover เสื้อถักวอลุ่มทรงพริ้วสีขาวงาช้าง คอเต่าสวยเก๋ ถักตาใหญ่แน่นน่ารัก เป็น texture สวยเก๋ ดังภาพค่ะ เรียบสวย ด้านข้างลำตัวถักลายห่าง1 ช่องเป็นชั้นๆน่ารัก ดู texture ได้ที่รูปล่างซ้ายค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ค่ะ ตัวนี้หนานุ่ม เหมาะใส่ในที่อากาศเย็น หรือไปเที่ยวตปท.ได้เลยค่ะ อุ่นสบาย นิ่ม สวยหรู เข้ากับท่อนล่างเรียบๆอะไรก็ง่าย ทั้งกระโปรง กางเกง ได้หมดเลยค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!!!! ว่าคุณภาพดี อุ่นสบายสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้วยืดหยุ่นได้มาก ทรงไม่รัดรูป ความยาว 26-27 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เรียบหรู ทรงไม่รัดรูป เก๋สุดๆๆ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย Match กับหนังก็เก๋ชิค อบอุ่น cozy ใส่สบายสุดๆค่ะ

VA69 White & Grey Volume Stripe Soft & Cozy Dress เดรสวอลุ่มผ้านิ่มสีขาวลายขวางสีเทาสลับกัน สไตล์ญี่ปุ่น ผ้าสุดนิ่มมมมมมมเนื้อดีมากๆ รับประกันคุณภาพผ้าค่ะ ด้านในนิ่มใส่สบาย เหมือนเป็นขนอ่อนๆทั้งตัว นิ่มสุดๆค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ ผ้าหนานุ่มกำลังดี แบบคุณภาพดี ไม่หนามาก แต่ไม่บางแบบคอตตอนธรรมดา ดู texture และเนื้อผ้าได้ที่รูปล่างค่ะ เนื้อนิ่มมากกกก รีดแล้วเรียบสนิท เป็นทรง เป็นวอลุ่มทั้งตัว ไม่เหี่ยว ใส่เดี่ยวๆก็เก๋ ใส่กับเลกกิ้งก็น่ารัก Match กับคาร์ดิแกนก็สวยค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! น่ารักสุดๆๆ คุณภาพเริ่ดค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ ความยาว 35 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้วพับได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ลายทางสุดเก๋ ไม่ตกยุค ใส่เดี่ยวก็เก๋ Chic Match กับไอเทมอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ

VA67 Special BW Mixed Pattern Full Knit Poncho พอนโชถักสุดเก๋ทั้งตัวสีขาวครีมสลับดำ สวยหรู คุณภาพดีมากๆค่ะ เนื้อถักไหมพรมละเอียดไม่เป็นขุย ทำให้เกิดวอลุ่ม ไม่เหี่ยว ใส่แล้วพริ้วเป็นทรงตามรูปค่ะ เก็บปลายและขอบกุ๊นทั้งตัวอย่างดี ตัวลายตารางเฉียงมีลายถักด้านใน Mix กันละเอียดสุดๆๆ ไม่ใช่ทอปกติ แต่มีชั้นเชิงซับซ้อนอลังการสุดๆ ทำให้ด้านในยังเป็นลายในตัวค่ะ กลับใส่ได้ 2 ด้าน ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ช่วงกลางลำตัวเป็นกระดุมติดด้านข้าง ทำให้ได้รูปทรงพอนโช พอเอาออกจะเป็นผืนยาวๆ ใส่ได้หลายแบบ คลุมไหล่หรือ ทำผ้าพันคอก็ได้ค่ะ คุ้มสุดๆๆ ความยาวพอดีตัว พกพาง่าย ใส่สบายแน่นอนค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงงงง 2150 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 950 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าหายากกก ไม่มีอีกแล้วค่ะ เก๋ คุณภาพดี ใส่คลุมกับอะไรก็ง่ายแน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 29-32 นิ้ว แขนประมาณ 12-14 นิ้ว แล้วแต่ช่วงไหล่คนใส่

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ใส่สบาย เข้ากับด้านในเรียบๆอะไรก็ง่าย เป็นทรงพริ้วสวยเอกลักษณ์ของ Poncho
    + ลายเก๋ โดดเด่น พกพาไป Complete ลุคได้ง่าย คุ้มค่าแน่นอนค่ะ

VA64 Special Mixed Wool Fluffy Loose Jacket แจ็คเกตไม่มีกระดุมผ้าวูลเทียมทรงเก๋ สีโทนเทาอ่อนน่ารักมากๆเลยค่ะ วูลค่อนข้างหนา แต่ใส่สบาย เนื้อแปลกเก๋เป็น texture หยิกๆทั้งตัว น่ารัก เข้ากับด้านในอะไรก็ง่าย เหมาะกับใส่ในที่เย็นๆ ห้องแอร์เท่านั้นค่ะ ด้านหน้าปล่อยๆทรงเก๋ ไม่มีกระดุม ใส่สบาย ติดเข็มกลัดเองก็สวย ด้านในมีซับในอย่างดีทั้งตัวค่ะ ไม่คัน แขนบานน่ารัก เป็นทรงตลอดเวลา ซักรีดได้ตามปกติ ดูแลง่าย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ หายาก พกพาไป Complete ลุคได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 21-22 นิ้ว แขนปานกลาง 17 นิ้ว

VA60 Light Grey Premium Soft Wool Top ท็อปวูลสุดนิ่มสีเทาอ่อนสวยเก๋ คัตติ้งเป็นทรงสวย ช่วงขอบคอด้านบนและ แขนทรงแปลกเก๋เข้ารูปนิดๆ แต่ไม่รัดรูปค่ะ ทรงปลายปล่อยพริ้ว ใส่สบาย เนื้อวูลนิ่ม บางเบา ไม่หนา ใส่เดี่ยวๆได้สบายมากค่ะ ด้านในนิ่ม เรียบ ไม่คัน ด้านนอกเป็น texture วูลดูหรู แบบในภาพดีเทลค่ะ คัตติ้งสวยเก๋ เป็นอวลุ่ม ซักรัดได้ตามปกติ ยกเว้นห้ามอบแห้งค่ะ คัตติ้งเนี้ยบสวยไฮโซสุดๆ ความยาวพอดีเอว ไม่ครอปค่ะ น่ารักมากๆ เข้ากับเอวสูงได้พอดี ไม่โป๊ เป็นทรงสวยสุดๆค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยใส่สบาย น่ารักมากๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 20 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

VA50 BW Big Striped Air-tex Textured Cardigan Set เซ็ทเสื้อคลุมและกางเกงขาสั้นเข้ากัน เนื้อผ้า texture เป็นจุดๆน่ารักสุดๆ มีวอลุ่ม คล้ายนีโอพรีนแต่บางเบากว่าใส่สบายมากๆค่ะ สีขาวดำเส้นใหญ่สวยเก๋ เรียบๆ ใส่กับเสื้อด้านในอะไรก็ง่าย ทั้งสายเดี่ยว สปอร์ตบรา หรือเสื้อยืดยังได้เลยค่ะ น่ารักมากๆ คุ้มค่า ใส่เข้าเซ็ทกัน หรือแยกชิ้น Match เองก็ง่าย ตัวเนื้อผ้ายืดหยุ่นได้ในตัว ทรงหลวมๆใส่สบาย สภาพเริ่ดด คุณภาพเริ่ดดดค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่าสุดๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    SIZE: ท่อนบน - ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ยาว 20 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว
    ท่อนล่าง - รอบเอว 27-28 นิ้ว สะโพก 36-38 นิ้ว ความยาว 15-16 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นเซ็ทเข้ากันก็น่ารัก ผ้าวอลุ่ม texture เป็นทรงสวยเก๋ตลอดเวลา แยกใส่ก็ง่ายค่ะ เรียบเก๋ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอน

VA49 Mixed Grey Striped White Linen Pleated Midi Skirt กระโปรงพลีทสีขาวตุ่นลายสีเทา ผ้าลินินทั้งตัวเนื้อ texture ทอสวยเก๋ คุณภาพดีสุดๆๆ ยาวปานกลาง ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ มีซับในอย่างดีทั้งตัว ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ตัวเนื้อผ้าค่อนข้างมีน้ำหนัก ใช้ผ้าเยอะมากๆในการตัดเย็บ คัตติ้งเนี้ยบเก๋อย่างดี แต่ใส่สบาย เป็นทรงสวยตลอดเวลาค่ะ ไม่ยับง่าย ตัวนี้เป็นมือ 2 ของแม่ค้าค่ะ จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ สภาพยังเริ่ดมากกๆๆๆ 90% up ตัดใจส่งต่อเบาๆเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ผ้าลินินคุณภาพดีมากๆค่ะ
    SIZE: รอบเอว 26-28 นิ้ว สะโพก Free พลีทขยายได้มาก ความยาว 29 นิ้ว

VA44 Special White & Grey Striped Ripped Knit Loose Dress เดรสถักสุดเก๋ลายทางสีขาวนวลสวยสลับสีเทาอ่อน น่ารักมากๆ ถักตาห่าง ได้ทรงสวยเก๋ หลวมๆใส่สบาย มีช่วงที่ทำ Ripped สวยเก๋ ไม่โป๊ค่ะ ใส่สบาย ตัวนี้จริงๆใส่ได้ๆได้เลยสำหรับด้านบน แต่ด้านล่างอาจจะต้องใส่ขาสั้นค่ะ หรือใครต้องการเพิ่มความมั่นใจก็ใส่กับสายเดี่ยว หรือสปอร์ตบราได้เลย ไม่โป๊ ใส่สบาย ไม่ร้อน ใส่อากาศปกติก็ได้ค่ะ แต่ได้ลุค Cozy แบบหน้าหนาว น่ารักมากๆ แขนบานสวยเก๋ Match กับเลกกิ้งก็น่ารัก พกพาไปเมืองนอกก็ได้ค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างเลยค่ะ สภาพเริ่ดด คุณภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีสุดๆ ทรงน่ารักมากๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40++ ยืดหยุุ่นได้เยอะมาก มีพท.ติดช่องแขนค่ะ ความยาว 36 นิ้ว แขนยาว 17 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ดู cozy แต่ใส่สบาย ทรงหลวมๆ ไม่รัดรูป ตกทรงพอดีกับหุ้นคนใส่ค่ะ แขนบานทรงน่ารัก Match กับเลกกิ้งสวยเก๋สุดๆค่ะ

VA39 Marble Grey Smooth & Soft Fringe Tunic เดรสสีเทาสไตล์ Minimal Chic คอปีนนิดๆ น่ารัก คอไม่เต่ามาก ใส่สบายสุดๆค่ะ ทรงพริ้วไม่รัดรูป เรียบทั้งตัว มีลูกเล่นเก๋ๆที่ปลายเดรสตัดต่อ Fringe ดูมีวอลุ่มเป็นระบายเป็นทรงน่ารัก ไม่โป๊ค่ะ ใส่สบาย เนื้อผ้าสีเทามีลายๆจากลายทอสุดเก๋ โทนเข้มอ่อน เนื้อนิ่ม สัมผัสนุ่มมากๆๆๆๆเลยค่ะ เนื้อผ้าดีสุดๆๆๆๆๆ รีดแล้วเรียบสนิทค่ะ เป็นผ้ายืดคอตตอนผสม ยืดหยุ่นได้มาก คุณภาพดีสุดๆ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี สวยเก๋ตัวเดียวอยู่ค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 36-37 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ สวยเก๋ ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป ทรงพริ้ว พอดีตัว ไม่รัดรูป Fringe ระบายที่ปลายเดรส น่ารักมากๆ เรียบเก๋สไตล์ Minimal ค่ะ

VA38 Premium Apricot Autumn Trench Coat โค้ททรงพริ้วสีน้ำตาลอ่อนโทนเหลือง สวยเก๋ ดูสุภาพ คลาสสิก ทรงพริ้วไม่รัดรูป ด้านหน้าติดกระดุมคู่ได้ค่ะ เอาออกใส่พริ้วๆก็สวย สีสวยเก๋ เนื้อผ้ามีความหนา แต่ไม่หนาแบบ Winter ค่ะ ใส่ประมาณ Autumn จะกำลังดี หรือห้องแอร์ก็ใส่ได้ค่ะ พกพาไป Match เก๋ๆได้หลากโอกาส สภาพเริ่ดดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ผ้าหรูสุดๆๆ คุ้มค่าแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 28-29 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

VA34 Grey Big Dot Textured Long Cardigan คาร์ดิแกนลายวงกลมใหญ่น่ารัก สีโทนเทาเข้มอ่อน ตัวผ้าเป็นผ้ายืด ไม่หนาไม่บางจนเกินไป คุณภาพดี ตัวลายมี texture ในตัว ไม่ใช่ลายพริ้นค่ะ เป็นลายในเนื้อผ้า น่ารักมากๆ ด้านในไม่คัน ใส่สบาย ยืดหยุ่นได้ดี แต่ไม่เหี่ยว เป็นทรงสวยพริ้วตลอดเวลา ใส่กับด้านในเรียบๆอะไรก็สวยสุดๆค่ะ โดดเด่นไม่เหมือนใคร สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 40 นิ้ว แขนยาว 21-22 นิ้ว

VA32 Milky White Cute Dot Loose Long Dress เดรสสีขาวนวลสวยลายจุดกระจายตัวน่ารักมากๆค่ะ เนื้อผ้าผสมลายทอหรูมี texture ในตัวสวยเก๋ ไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ไม่ทะลุ ระบายอากาศได้ดี ตัวยาวแต่ไม่ Maxi มาก กำลังดีค่ะ ไม่ลากพื้น คอเป็นคอแมนดารินน่ารัก ติดหรือปล่อยๆก็สวย เป็นทรงเก๋ หลวมๆ ไม่รัดรูป ปลายบานออกเล็กน้อยเหมือนเจ้าหญิง น่ารักสุดๆๆค่ะ มีริบบิ้นแยกให้ 1 เส้น สำหรับทำจั๊มเอวเป็นโบว์ หรือไม่ผูกก็ได้จะเป็นทรงพริ้วๆดังภาพค่ะ ดูไฮโซสุดๆๆ ไปงานได้เลยค่ะ หรือใส่ Casual ไปเที่ยว ถ่ายรูปชิลๆก็น่ารัก ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า ไม่ผิดหวังแน่นอน สภาพเริ่ดดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวย คุ้มค่า ผ้าคุณภาพดีสุดๆๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 42 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

VA29 Black Faux Leather Minimal Chic Shorts กางเกงหนังสีดำขาสั้นทรง Short Pants คล้ายกระโปรงบานออกข้างนิดๆสุดเก๋ ไม่โป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้สบาย หนังเป็นหนังเทียม PU คุณภาพดีสุดๆค่ะ ด้านในนิ่มๆ ใส่สบาย ไม่ติดผิว ไม่เหนอะหนะค่ะ เอวยืดคุณภาพดี ไม่แน่นไม่รัดพุง ตัวหนังไม่มีกลิ่น ไม่ลอกไม่เป็นขุยง่าย รักษาง่าย ใส่ได้บ่อยๆ คุ้มค่าแน่นอนค่ะ Match กับท็อปสวยๆเก๋ๆได้หลากหลายแน่นอน สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า สวย คุ้มค่าใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 24-30 นิ้ว สะโพก 38-39 นิ้ว ความยาว 14 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้น่ารัก น่ารักมากๆ จั๊มกับ Top สวยๆ ได้ทรงใส่สบาย พอดีตัว ไม่รัดรูป เก๋ชิค เรียบๆเน้น texture หนังเก๋ๆ ใส่ Match ได้บ่อยๆแน่นอนค่า

VA28 Special Light Grey Mixed Knit Mermaid Tunic เดรสถักทรงพริ้วสวยเก๋สีเทาอ่อนลายสลับตาม texture ถักสวยเก๋ ดีไซน์ลายถัก เป็นเลเยอร์อย่างดีค่ะ เป็นถักตาแน่น 2 แบบ สลับเส้นๆ สวยเก๋ ไม่เหมือนใคร ดูไกลๆ ทรงพริ้วสวย โค้งๆน่ารัก ดูใกล้ๆ เห็นดีเทลเนื้อผ้าที่ถักลายไม่เหมือนกัน สวยไฮโซสุดๆค่ะ ไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ สวยสุดด ถักเนี้ยบเก๋ ไม่หนาไม่บางเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่ทะลุโป๊ค่ะ ตาแน่นเป็นวอลุ่มสวยดังภาพเลยค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี เนื้อผ้าเร่ิดค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 30-31 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

VA24 Milky White V-neck Sporty Mid-long Dress เดรสยาว Mid-long ทรงพริ้ว คอวีสไตล์ Sporty น่ารัก พื้นขาวนวลสวย Milky ขอบเส้นดำสวยเก๋ ดู Minimal Chic ใส่เรียบๆก็เอาอยู่ ใส่ Match เก๋ๆ กับเลกกิ้ง หรือเสื้อคลุมก็น่ารัก แขนจั๊มแล้วน่ารักมากๆค่ะ ทรงพริ้วไม่รัดรูปได้ ใส่เดี่ยวๆกำลังดีไม่ร้อน ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เป็นผ้ายืดเกล็ดปลาคุณภาพดี เนื้อบางกว่าปกติเล็กน้อย แต่ไม่ทะลุโป๊ ด้านในนิ่ม ไม่คัน ใส่สบาย มีน้ำหนักกว่าคอตตอนธรรมดาทั่วไป เนื้อผ้าดีมากๆ ไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าตัวเดียวอยู่แน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 35 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ ยาวกำลังดี ทรงพริ้วใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆก็สวยเอาอยู่แน่นอนค่ะ Match กับกระเป๋ารองเท้าอะไรก็เรียบสวย น่ารัก Minimal มากๆ

BE67 Light Grey Special Volume Knit Cardigan คาร์ดิแกนไหมพรมถักทั้งตัว สีเทาอ่อนสวยเก๋ ลายถักเป็นลายคัตติ้งในตัว(ทั้งลำตัว และช่วงไหล่ เก๋ๆ ไม่ธรรมดาค่ะ) ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ เก๋ไฮโซมากๆ ทรงพอดีตัว แขนบอลลูนนิดๆ สี่ส่วน แต่ไม่พองจนเกินไป ดูมีวอลุ่มสวยเก๋ เนื้อถักตาแน่น ดึ๋งๆเป็นวอลุ่มแต่ไม่ร้อน ใส่สบาย เนื้อไหมพรมนิ่ม ไม่คันค่ะ ไม่มีกระดุมค่ะ แต่งหมุดด้านหน้า สวยเก๋มากๆ ตัวนี้คลุมทั้งตัว หรือคลุมไหล่ Complete ลุคได้ง่าย สวยสุดๆค่ะ ใส่กับด้านในอะไรก็สวย เป็น Fall Cardigan น่ารักสีสวยไฮโซมากๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีสุดๆ ทั้งเนื้อผ้า คัตติ้งและดีไซน์ค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

BE60 Big Fringe Collar Black High Dress เดรสสุดเก๋สีโทนขาวดำ Minimal สไตล์ แต่งลูกเล่นที่ช่วงคอระบายใหญ่เป็นชั้น 3 ชั้นสีขาว รับกับทรงพริ้วของตัวเดรสสีดำทั้งตัว กระโปรงทรงพริ้วแต่ไม่บานมาก ใส่สบายสุดๆ ทรงไม่รัดรูป แต่ไม่เหี่ยวค่ะ ใส่สบายมากๆ ดูเรียบหรู สามารถใส่ไปงาน ไปปาร์ตี้ หรือไปเที่ยวได้เลยค่ะ ตัวเดียวออกจากบ้านได้เลย ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ สไตล์คุณหนู เรียบหรู แต่ไม่ดูเป็นทางการมากเกินไป รับประกันคุณภาพเลยค่า มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทั้งเนื้อผ้าและคัตติ้งคุณภาพสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-39 นิ้ว ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 16 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ เก๋ไฮโซมากๆ ตัวเดียวอยู่ กับเครื่องประดับ รองเท้าอะไรก็ง่าย ดูสุภาพ ลุคคุณหนูสุดๆค่ะ

BE55 Colorful Hand-drawn Pattern Cute Raincoat เสื้อคลุมกันฝนปกฮู้ดน่ารัก ลายพริ้นเส้นๆสีสันสดใสสวยเก๋ สีไม่แจ๊ดจนเกินไป คลุมโทนเข้ากับพื้นขาว เหมือนลายปากกาเมจิกวาดรูป กระจายทั่วตัว คุณภาพดีสุดๆๆ น่ารักมากๆเลยค่ะ ด้านหลังเป็นปกฮู้ดใหญ่น่ารัก ด้านหน้าเป็นกระดุมและซิปยาวติดหรือเอาออกได้ทั้งตัวตามต้องการ มีเชือกรัดจั๊มให้ จะผูกหรือปล่อยก็ได้ค่ะ คุณภาพตัดเย็บไฮเอ็นสุดๆค่ะ ผ้าน่ารัก คุณภาพดี รักษาง่ายสุดๆ ไม่เปื้อนง่าย เนื้อผ้ากันฝนไม่หนาไม่บางจนเกินไปติดตัว น้ำหนักเบาพกพาสะดวก แต่เป็นวอลุ่มไม่เหี่ยว Match ใส่เก๋ๆ ปกติได้ หรือนำไปเป็นไอเทมปาร์ตี้ได้ สวยเก๋สุดๆค่ะ รับรองว่าไม่เหมือนใครแน่นอน! คุ้มค่าได้หลาย Function มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงงเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! เข้ากับช่วงนี้ฝนตกบ่อยๆ พกพาไป Match ง่าย เก๋ไก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว ทรงเสื้อคลุมพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 30-31 นิ้ว แขนยาว 21-22 นิ้ว

BE46 BW Chic Big Line Butterfly Sleeves Knit Jumper จัมเปอร์ถักลายทางขาวดำเก๋โดดเด่นสุดๆค่ะ ตัวนี้น่ารักมากๆ เพราะแขนเป็นทรงค้างคาว วอลุ่มน่ารัก แต่ไม่พองมาก พอดีตัวค่ะ ไม่รัดรูป เนื้อถักตาใหญ่สวยเก๋ทั้งตัว เป็นวอลุ่มดึ๋งๆยืดหยุ่นได้เป็นอย่างดี ไม่เหี่ยวค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้สบาย ไม่ทะลุ แขนจั๊มน่ารัก เอวจั๊มพอดีกับหุ่นคนใส่ สวยเก๋มากๆ รับรองไม่ผิดหวังค่า ดูเนื้อผ้าและทรงแขนได้ที่รูปล่าง คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักใส่สบาย เนื้อถักสวยเก๋ชิค คุ้มค่าแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ free รอบอก Free ทรงค้างคาว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

BE21 Dark Blue Destroyed Denim Ribbon Loose Pants กางเกงยีนส์สามส่วนขากว้าง ทรงหลวมพริ้วใส่สบาย ได้ลุคเซอร์ๆ ใส่เอวสูงขอบยืดผูกริบิ้นกระชับได้ตามต้องการค่ะ เรียบเก๋เข้ากับอะไรก็สวย สียีนส์เป็นน้ำเงินโทนเข้ม เนื้อยีนส์คุณภาพดีเนียนสวยไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่แข็งโป๊ก มีน้ำหนัก เป็นทรงดังภาพค่ะ รีดง่าย ใส่สบาย แต่งรอยขาดแบบตั้งใจเป็นลูกเล่นเก๋ๆ แต่ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เข้ากับท็อปเรียบๆอะไรก็สวย โดยเฉพาะสีขาว รับรองว่า Match ง่าย สวยเก๋ คุณภาพดี แนะนำสุดๆๆๆค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี ทรงสวย ใส่กับ Top สวยๆได้หลากหลายแนวค่ะ
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 26-32 นิ้ว ยางยืดคุณภาพดี ไม่แน่นรัดพุง มีเชือกผูกกระชับตามต้องการ สะโพก Free 42 นิ้ว ทรงพริ้วไม่รัดรูปใส่สบาย ความยาว 32 นิ้ว

BE19 Marble Grey Premium Cashmere Knit Cardigan คาร์ดิแกนถักสุดนุ่มสีโทนเทาอ่อน มีลายMarble เข้มอ่อนเป็นจุดๆสวยเก๋ในตัว เนื้อถักตาแน่นสวยเก๋เป็นวอลุ่ม ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ดู texture และดีเทลลายถัก ได้ที่รูปล่างค่ะ ใส่สบาย เนื้อผ้าดึ๋งๆ ยืดหยุ่นได้เป็นอย่างดี เป็นทรงสวยไม่เหี่ยว ใส่กับด้านในอะไรก็ง่าย เหมาะกับใส่ในออฟฟิซ หรือพกพาไป Complete ลุค ได้สวยเก๋ ไปเที่ยวต่างประเทศก็ได้ค่ะ เรียบสวย คุณภาพดี มีสไตล์ รับประกันคุณภาพเลยค่ะ สวยเก๋ไฮโซสุดๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ทั้งดีไซน์ และคุณภาพผ้าค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 32 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว พับขึ้นได้ตามต้องการ

BS58 Milky White Bell Volume Sleeves Soft Knit Top ท็อปผ้าถักวอลุ่มแต่บางเบา สีขาว Milky นวลสวย ใส่สบาย ทรงเป็นทรงตามคัตติ้งผ้าถัก จั๊มเอวนิดๆ แต่ไม่รัด ยืดหยุ่นได้มาก เรียบเก๋ มีลูกเล่นที่แขนเป็นทรง Bell กลมๆน่ารัก แต่ไม่พองมากค่ะ ถ้าจั๊มแขนจะพองนิดๆ ถ้าปล่อยลู่ตามแขนหลวมๆจะ ลู่ลงมากค่ะ น่ารักมากๆๆ เนื้อผ้าดีสุดๆๆ เนื้อถักตาถี่ ดูมีวอลุ่มแต่ไม่หนา ใส่สบาย ประมาณ Fall ใส่ในออฟฟิซ ห้องแอร์ ไปเที่ยวกำลังดีเลยค่ะ อากาศปกติก็ใส่ได้ไม่ร้อนเกินไป ดูเนื้อผ้า texture สวยๆได้ที่รูปล่างค่ะ รับประกันคุณภาพสุดๆๆๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!!
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 36-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก ความยาว 19-20 นิ้ว แขนทรง Bell 11 นิ้ว

BS55 Dark Blue Denim Textured Paper Long Chic Shirtdress เดรสปกเชิ๊ตสุดเก๋ เนื้อผ้านิ่มคุณภาพดี ทรงเปเปอร์ไม่รัดรูป เนื้อคล้ายยีนส์แต่เป็นผ้าค่ะ ใส่สบายกว่า สีน้ำเงินเข้ม คุณภาพดี มี texture ในตัว คล้ายยีนส์มากๆแต่ใส่สบายกว่าค่ะ ทรงช่วงลำตัวพรื้วไม่รัดรูป พรางหุ่นได้ดี แขนบานน่ารัก สวยเก๋ เป็นทรงดังรูป ปกคอเรียบชิค ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ สามารถใส่เดี่ยวๆได้เลย หรือใส่เป็นเสื้อคลุมก็น่ารักมากค่ๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด คุ้มค่าสุดๆๆๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเรียบเก๋สไตล์ Minimal Chic คุ้มค่า ใส่ได้บ่อยๆไม่ตกยุคแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40++ ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 39-41 นิ้ว แขนปานกลางทรงบานออก 16 นิ้ว

BS44 Tiny Square Pattern Milky White Cute Dress เดรสวันพีซสวยเก๋สีขาวมิลค์กี้นวลสวยตัดลายจุดสี่เหลี่ยมสีดำสวยเก๋ เรียบๆแต่น่ารัก ลายเป็นสี่เหลี่ยมเพิ่มลูกเล่น ความไม่ธรรมดา น่ารักกว่าลายจุดๆค่ะ แขนพริ้วเป็นระบายน่ารักมากๆ ทรงช่วงตัวทรงตรงพริ้วๆ ไม่รัดรูป ดีไซน์เก๋ด้วยจีบเก๋ๆช่วงกลางลำตัวแล้วปล่อยชายลงมาค่ะ ผ้านิ่มลื่นใส่สบาย พริ้วเก๋สุดๆ มี texture ในตัว ไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ ด้านข้างลำตัวมีกระเป๋าจริงทั้งสองด้านด้วยค่ะ น่ารักมากๆ ใส่สบาย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด ไม่มีอีกแล้วค่า มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>>750 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆๆ เนื้อผ้าและคัตติ้งคุณภาพดีสุดๆๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ทรงตรง พริ้วๆไม่รัดรูป ความยาว 34 นิ้ว แขนบานพริ้วจีบระบาย 14 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงพริ้วใส่สบาย ยาวกำลังดี สไตล์เรียบเก๋ แต่ลายสี่เหลี่ยมเป็นแพทเทิร์นน่ารัก ใส่สบาย เก๋สุดๆ ตัดเดียวอยู่ค่า

BS40 Navy & White Big Line Volume Knit Paper Top ท็อปถักทั้งตัว ลายทางเส้นใหญ่สุดเก๋ สีน้ำเงินนาวีเข้มสลับสีขาวนวลสวย คุณภาพดีมากๆค่ะ รับรองไม่ผิดหวัง เนื้อผ้ารับประกันคุณภาพสุดๆ เนื้อ Knit ละเอียดเป็นวอลุ่ม แต่บางเบา ไม่ร้อน มีน้ำหนักตกลงมาเป็นทรงสวย ไม่ยับไม่เหี่ยวค่ะ ตัวนี้น่ารักมากๆที่แขนเป็นแขนทรงกิโมโนสามส่วน บานออกปลาย แต่ไม่เกะกะ ใส่กับท่อนล่างอะไรก็สวย สไตล์ Minimal Chic เนื้อผ้ายืดหยุ่น ทรงพริ้วไม่รัดรูปใส่สบาย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดี สวยเก๋สไตล์ MInimal Chic ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอกดีไซน์ทรง Oversized 40++ ปล่อยๆไม่รัดรูปค่ะ ความยาว 23 นิ้ว ทรงแขนบานแบบกิโมโน ยาวสามส่วน 15 นิ้ว

BS16 Mandarin Collar Navy Organic Striped Doll Sleeves Top เสื้อแขนตุ๊กตาลายทางสีน้ำเงินเข้มพื้นขาวสวยเก๋ ลายทางเป็นลายเส้นไม่เท่ากัน น่ารักมากๆเลยค่ะ เหมือนเป็น texture ในตัว เนื้อผ้าสีขาวนวลสวย คอตตอนคุณภาพดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ คุณภาพดีมากๆไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆเลยค่ะ ทั้งทรงทั้งไลน์ ดีไซน์ทั้งตัวสวยมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 26-27 นิ้ว แขนสั้นทรงตุ๊กตา 7 นิ้ว ไม่พองมาก

AX70 Off White Simple Chic Long Tunic เดรสยาว แขนกุด สีขาว ผ้ายืดเกล็ดปลา นุ่มพริ้วสวย ใส่สบายค่ะ มีวอลุ่มมากกว่าผ้ายืดทั่วๆไป ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่ทะลุแน่นอน แขนกุดน่ารัก ทรงเรียบเก๋ Minimal สุดๆ มีที่รัดเอว (รูปขวาล่าง) สไตล์ Sporty ให้ค่ะ ผูกโบว์ใหญ่ๆรอบเอวได้ หรือใส่แบบปล่อยๆก็สวยค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน สภาพและคุณภาพเริ่ด
มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 850 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ พอใส่กับผ้ารัดเอวเป็นเซ็ทเข้ากันแล้วสวยเริ่ดสุดๆๆๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ทรงตรงลงมาถึงปลาย ความยาว 38-39 นิ้ว แขนกุด

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ มีผ้าผูกเอวให้ สไตล์ Sporty Chic ใส่สบายสุดๆ เนื้อผ้าดีมากๆ รับประกันคุณภาพค่ะ

AL96 Special Leaves Pattern Spring/Summer Kimono Cardigan คาร์ดิแกนทรงกิโมโนยาวกำลังดี ลายพริ้นใบไม้โทนสีเขียวสลับโทนสวยเก๋ โทนสีและลายซับซ้อนสวยมากๆค่ะ คุณภาพดีสุดๆๆ ผ้าพริ้ว พริ้นลายเนื้อดีสุดๆๆ เป็นคาร์ดิแกน Spring Summer ใส่สบายๆไม่ร้อน ใส่กับ ด้านในเรียบๆอะไรก็สวยค่ะ เหมาะไปเที่ยว ไปทะเล ปาร์ตี้ พกพาไป Complete ลุคได้หลากหลายโอกาสสุดๆๆ ตัวนี้รับประกันว่าหายาก ถ่ายรูปขึ้นสวยมากๆ เหมาะกับคนที่ชอบลาย pattern แปลกเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใคร แต่ก็ยัง Match ใส่ง่าย พกพาสะดวก เนื้อผ้าพริ้นคุณภาพดีสุดๆค่ะ สภาพเร่ิด คุณภาพเริ่ดดดดด ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง 2150 >>> 1450 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาวประมาณ 44 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว ทรงกิโมโน พริ้วๆลู่ลงทั้งตัว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นเสื้อคลุมยาวกำลังดี ไม่ลากพื้น ใส่สบายโชว์ลายสวยเก๋ เข้ากับด้านในเรียบๆอะไรก็สวย
    เหมาะพกพาไป Complete ลุคได้หลายโอกาสแน่นอนค่ะ ได้ลุค เท่มีสไตล์ แต่สดใส โดดเด่นแน่นอนค่ะ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    Last edited by jane_f; 12-23-2015 at 07:53 PM.

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

Re: ✦✦✦ UP & SALE Item หน้าหนาวเก๋ๆ!!! ก่อนปีใหม่ค่า Coat+knitware ✦✦ส่งฟรีทุกชิ้น✦✦ All Imported! ✦♡✦ Chic ✦ Minimal ✦ ไอเทม Grid ✦ Simple Chic ✦ คาร์ดิแกนสวยๆ ✦ Knit Wear สุดเก๋ ✦ Jacket คุณภาพดี ✦ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦✦✦

♥ PROMOTION! SALE ZONE ♥ ตัวละ 400 บาท 2 ตัวเพียง 700บาทรวมส่งฟรี

AL88 Milky White Simple Chic Back-Pleated Shirtdress เดรสสีขาวนวลสวยสไตล์มินิมอลเรียบเก๋ ปกเชิ๊ตทรงพริ้วสุดเก๋ ผ้าคอตตอนลินินคุณภาพดีมากกกกกกกกกค่ะ ตัวนี้รับประกันคุณภาพผ้าสุดๆๆ สวยเก๋ไม่เหมือนใคร มี texture ทอละเอียดในตัว ระบายอากาศได้ดี คุณภาพเริ่ดมากๆๆ สีขาวนวลสวย รับรองไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ ไม่ทะลุ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป มีน้ำหนักทิ้งตัวสวย ด้านหน้าทรงเปเปอร์แบบเรียบๆ พริ้วๆ ใส่สบาย ด้านหลังจับเป็นพลีทสวยเก๋สุดๆๆๆ ดู detail ได้ที่รูปล่างค่ะ ดีไซน์มาอย่างดีทั้งตัว สภาพเริ่ดและคุณภาพก็เริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง 1750 >>> 650 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended! ว่าเนื้อผ้าเริ่ด คุณภาพและดีไซน์ก็เริ่ด ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-39 นิ้ว ลำตัวทรงไม่รัดรูป ด้านหลังพลีทขยายได้อีก ความยาว 35-36 นิ้ว แขนสั้น ทรงบานออก 7 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ด้านหน้าเรียบๆทรงพริ้ว ด้านหลังโชว์พลีทสวยเป็นดีเทล เรียบเก๋ ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ

AY33 Black Soft Lace-Decor Cute T ท็อปสีดำสวยเก๋ผ้ายืดแต่งขอบไหล่และขอบแขนเป็นลูกไม้ฉลุน่ารักมากๆ ใส่สบาย ผ้าคอตตอนยืดหยุ่นได้ดี คุณภาพดีกว่าผ้ายืดปกติทั่วไปแน่นอนค่ะ Recommend นุ่มสุดๆๆๆ ทรงไม่รัดรูป ใส่สบายมากๆๆ ใส่เดี่ยวๆได้เลยไม่โป๊ ตัวเสื้อไม่ทะลุ และไม่ร้อนค่ะ ลูกเล่นที่แต่งลูกไม้ฉลุจะโปร่งๆ แต่รับรองว่าไม่โป๊แน่นอน ไม่ต้องใส่ซับในค่ะ ทรงพริ้วใส่สบาย สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า ว่าน่ารักมากๆค่ะ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ใส่สบายสุดๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 22 นิ้ว แขนปานกลางยาว 12 นิ้ว

VA92 White Minimal Balloon Sleeves Paper Top ท็อปสีขาวนวล เรียบเก๋ Minimal ทรงพริ้ว แขนบอลลูนพองนิดๆน่ารัก ไม่พองมาก ทรงเปเปอร์สวยเก๋ ไม่ ผ้าไนลอนลื่นพริ้วใส่สบาย บางเบาแต่ไม่โป๊ ไม่เหนอะหนะติดผิวค่ะ ไม่ร้อน Mix & Match กับท่อนล่างได้ง่ายมากๆ ทุกทรง ทุกสี ทั้งมีลายและแบบเรียบๆค่ะ ได้ลุคสวยเก๋ไฮโซ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1450 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ พริ้วๆ ใส่สบาย เรียบเก๋สไตล์ Minimal แต่หรูด้วยเนื้อผ้า คัตติ้งและดีไซน์ เรียบสวยใส่สบาย ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ

VA78 Mustard Mixed Pattern Midi Pleated Skirt กระโปรงเอวสูงพลีทยาวปานกลางสีสวยลายสลับเก๋ สีโทนอบอุ่น เหลืองมัสตาด สลับเทา ดำและแดงเข้ม สวยเก๋เข้ากันอย่างลงตัว ลายเก๋โดดเด่น Match กับ Texture ของพลีท มีซิปข้างเอว ขยายได้เล็กน้อย ใส่สบาย ทรงพริ้วเก๋ เวลาเคลื่อนไหวน่ารักมากๆค่ะ ผ้ามี texture ทั้งตัว พริ้นอย่างดี ไม่ยับง่าย เป็นทรงสวยเก๋ตลอดทั้งวัน Match กับท็อปเรียบๆได้สวย เช่นเสื้อด้านบน เข้ากันสุดๆค่ะ ใส่กับเสื้อยืดก็ง่าย Blouse ก็สวย Shirt ก็เก๋ ความยาวกำลังดี ใส่สบาย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!
    Size: รอบเอว 26-27 นิ้ว สะโพก Free ความยาว 25 นิ้ว

ทรงพริ้วเก๋ สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ลายและสีเก๋โดดเด่น เข้ากับท็อปอะไรก็สวย ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ

VA46 Special Grey Soft Wool Loose Pants กางเกงวูลผสมสีเทาสวยเก๋ เนื้อวูลนิ่มสุดๆ ทั้งด้านนอกและด้านใน ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่ทะลุไม่โป๊ ผ้าไม่หนาไม่บางเกินไป ใส่สบาย สีเทาสวยเก๋ สุภาพ โชว์ texture วูลสวย รูปบนอาจไม่ชัดเพราะไม่ค่อยโฟกัสค่ะ ดูดีเทลที่รูปล่างจะเห็นเนื้อ texture วูลง่ายขึ้น ทรงพริ้วสวยเก๋ ปลายขาบานเล็กน้อย แต่ไม่โป๊ ใส่แล้วจะเป็นทรงตกลงมาตามขาคนใส่ + วูลมีน้ำหนักเป็นวอลุ่ม ไม่พริ้วมากค่ะ ซักได้ตามปกติ แต่ห้ามอบแห้งในเครื่องอบผ้าค่ะ เพราะวูลจะหดตัว ควรซักแล้วตากแห้งในอากาศปกติและรีดเรียบค่ะ สภาพเริ่ดดด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> 650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!!
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 24-28 นิ้ว ยืดได้อีกเล็กน้อย สะโพก Free 40-42 นิ้ว ยาว 30 นิ้ว

VA63 Classic Soft Wool Tartan Plaid Bearsuit เอี้ยมลายสก็อตเนื้อวูลนิ่มสวยเก๋ สีโทนเทา+ลาย Tartan แบบคลาสสิก สวยหรู เนื้อ texture วูลสวยละเอียด ไม่เป็นขุยง่าย บางเบาใส่สบาย แต่ไม่บางโป๊ ไม่ร้อนค่ะ ตัวนี้ Match ใส่กับท็อปด้านในสีพื้นเรียบๆอะไรก็ง่าย ได้ทั้งเสื้อยืด เสื้อเชิ๊ต แขนสั้นแขนยาว เข้าหมดเลยค่ะ มีความยาวกำลังดี ด้านข้างเอวมีกระเป๋าข้างเก๋ๆน่ารัก ปลายผ่าเล็กน้อยด้านข้างทำให้ก้าวขาได้สะดวกไม่อึดอัด สายเอี๊ยมปรับขึ้นลงให้พอดีได้ตามความต้องการค่ะ คุณภาพเริ่ดสุดๆ ซักรีดง่ายได้ตามปกติเลยค่ะ สภาพเริ่ดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆ เนื้อวูลหรู ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free รอบใต้อก-ช่วงตัว 36 นิ้ว ความยาว 40 นิ้ว ปรับสายขึ้นลงได้มากตามต้องการค่ะ

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงน่ารัก ใส่สบาย เข้ากับ Top เรียบๆอะไรก็ง่าย Match ได้สวย ลาย Plaid และเนื้อวูลดูหรู คุณภาพดีมากๆค่ะ

VA57 Off White Balloon Sleeves Loose Fringe Minidress มินิเดรสสีขาวสุดเก๋ ทรงพริ้ว แขนบอลลูนสามส่วน ไม่พองมาก กำลังดี คอ Fringe นิดๆ ไม่ติดมาก ไม่อึดอัด ผ้าคอตตอนคุณภาพดี เนื้อทอละเอียด เนื้อแบบเสื้อเชิ๊ตค่ะ เป็นทรงสวยตลอดเวลา รีดแล้วเรียบสนิท ช่วงใต้เอวจีบจีบ ไม่เป็นจั๊มค่ะ ทรงปล่อยๆ สบายๆปลายระบายแถบใหญ่ ไม่บานโป๊ ช่วงเอวลงไป เย็บ 2 ชั้นเหมือนเป็นซับใน ไม่ทะลุค่ะ ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆก็ได้ หรือ Match กับเลกกิ้งก็น่ารักมากๆเลยค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า ทรงสวยเก๋ใส่สบาย Match กับเลกกิ้งน่ารักมากๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 32-33 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว จัมขึ้นได้ตามต้องการ

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักสุดๆๆ เรียบๆแต่ดูดีด้วยดีไซน์ของทรง

BE17 Indigo Blue Optical Printed Mandarin Collar Chic Top เชิ๊ตคอแมนดารินพริ้นลาย สีน้ำเงินเข้มสลับขาวสวยเก๋ ลายเป็นลาย Optical โดดเด่นน่ารักมากๆค่ะ ใส่กับท่อนล่างเรียบๆ สีโทนขาวเทาดำ น่ารักเข้ากันมากๆ เรียบเก๋ เข้าได้กับทุกทรงค่ะ ไม่ว่าจะสามส่วน ขาบาน ขาตรง หรือกระโปรง ทำจั๊มเข้าเอวสูงแล้วสวยเริ่ดค่ะ เนื้อผ้าเป็นผ้า texture สวยเก๋ในตัว แต่ไม่คันค่ะ ใส่สบาย พริ้วๆ ไม่รัดรูป สภาพเริ่ดคุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ โดดเด่น ไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 22-26 นิ้ว แขนยาว 22-24 นิ้ว พับได้ตามต้องการ

VA19 Special Gradient Aqua Blue Denim LooseTunic เดรสยีนส์สุดเก๋สีฟ้าโทนน้ำทะเล ไล่ระดับเข้มอ่อนเก๋ไก๋ ไม่เหมือนใคร เนื้อยีนส์นิ่มคุณภาพดี มีน้ำหนัก ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เหมาะกับใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ทรงพริ้วไม่รัดรูป แต่ไม่โป๊ ผ้ายีนส์มีน้ำหนัก รับกับทรงคนใส่ได้พอดี แขนบานออกเล็กน้อยน่ารัก ปลายแขนและปลายเดรส แต่งขอบ Fringe เป็นพู่ๆจากตัวเนื้อยีนส์ สวยเก๋ ไม่รุ่ย ใส่สบายสุดๆค่ะ ด้านหลังมีซิปหลังช่วงบน ทำให้ใส่ได้สะดวก ถอดสะดวก คัตติ้งเนี้ยบเก๋คุณภาพดี เนื้อผ้าเริ่ดสุดๆๆ สภาพเริ่ดดด แนะนำสุดๆๆเลยค่ะ สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> 650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ โดดเด่น ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 36-38 นิ้ว ช่วงสะโพก 40 นิ้ว ความยาว 31-32 นิ้ว แขนสามส่วน 17 นิ้ว ทรงบานออกเล็กน้อย

ใส่ทรงนี้เดี่ยวๆได้เลยค่ะ เข้ากับไอเทมเสริมรองเท้ากระเป๋าอะไรก็น่ารัก สีสวยเก๋ ทรงใส่สบาย ไม่รัดรูป แขนน่ารักมากๆเลยค่ะ

BE11 Blue Mixed Grid Bordered White Soft Cardigan เสื้อคลุมคาร์ดิแกนสีขาวลาย Mixed Grid สุดเก๋ ตัดแต่งขอบสีน้ำเงินเป็นดีไซน์ทั้งตัว สวยเก๋ ขอบแต่งตามคัตติ้ง ตามทรงพริ้วลงมาทั้งตัว ทรงพริ้วใส่สบายเหมือนเสื้อโค้ทค่ะ แต่บางเบาใส่สบายกว่า ผ้าเป็นคอตตอนคุณภาพดี เนื้อทอละเอียด ระบายอากาศได้ดี เป็น Autumn คาร์ดิแกน ยังไม่ถึงกับ Winter ค่ะ ใส่อากาศปกติได้สบายๆ Match ไปเที่ยว ไปเดินเก๋ๆได้สบายมากๆ Complete ลุคได้สวย ด้านในใส่กับอะไรก็ได้ค่ะ คุณภาพและสภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยคุ้มค่า คุณภาพดี ใส่สบาย ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 37 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ทรงนี้เลยค่ะ ทรงพริ้วใส่สบาย เรียบเก๋ เข้ากับด้านในเรียบๆได้สวยชิคมากๆ
    พกพาไป Complete ลุคได้สะดวก เก๋สุดๆๆ คุณภาพเริ่ดค่า

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

FINAL SALE ZONE! ตัวละ 200 บาทถ้วน รวมส่งแล้ว (โซนนี้งดต่อแล้วนะคะ)

AY41 Basic Black Chic Shorts กางเกงขาสั้นสีดำสนิทผ้าพริ้วสวยเก๋ ผ้าเป็นผ้าไนลอนผสมเนื้อเรียบลื่นคุณภาพดี แต่ไม่มันค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ ใส่ได้เดี่ยวๆหรือเป็นซับในกับท้อปได้หลากหลายแบบแน่นอนค่า ช่วงเอวสูง เป็นยางยืดด้านหลัง ยางยืดคุณภาพดี ไม่รัดพุงค่ะ ทรงพอดีตัว ใส่สบาย ไม่ผิดหวังแน่นอนค่า สภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1150 >>> 450 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 200 CF บาทค่า Highly Recommended!! ว่าใส่สบาย ผ้าคุณภาพดี ทรงเรียบเก๋ ใส่ Match ได้บ่อยๆแน่นอนค่า
    Size: รอบเอวยืดด้านหลังระหว่าง 24-30 นิ้ว ยางยืดคุณภาพดี ไม่รัดพุง ใส่สบายมากๆค่ะ สะโพก 38-40 นิ้ว ทรงไม่รัดรูปความยาว 16-17 นิ้ว

BE37 Black V-neck Big Polka Dot Chic Top ท็อปสีดำลายจุดสีขาวคอวี แต่งขอบคอยาวจรดลงมากลางเสื้อถึงปลายด้านหน้า ดีไซน์ทันสมัยเก๋ไก๋ ลายจุดจุดใหญ่น่ารัก สวยเก๋โดดเด่น ทรงพริ้ว ผ้าผสมนิ่มลื่น ใส่สบาย เนื้อทอ ดูเนื้อผ้าได้ที่รูปล่างค่ะ สวยเก๋มากๆ มีลายทอเป็นริ้วๆน่ารัก ไม่ธรรมดาแน่นอน เนื้อลื่นพริ้วใส่สบาย ใส่เดี่ยวๆได้ ระบายอากาศได้ดี แต่ไม่โป๊ทะลุ ไม่รัดรูปค่ะ ทรงหลวม มีความยาวเหมาะทำจั๊มแล้วสวย เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ไม่ว่าจะสีขาวสีดำ สียีนส์ สวยเก๋แน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่า ไม่ผิดหวังแน่นอน  มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> 400 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 200 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก ผ้าคุณภาพดีมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่เป็นเอวสูงแล้วได้ทรงนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ทรงพริ้วใส่สบาย ผ้านิ่มลื่นคุณภาพดี สวยเก๋ ไม่ธรรมดาแน่นอนค่า

AX88 Navy Embroidered Border White Bloom Top ท็อปทรงบลูมสีขาวปักลายสีน้ำเงินนาวีสวยเก๋ คล้ายลายฉลุในตัว เนี้ยบเก๋ เป็นปักทั้งตัว ไม่ใช่ลายพริ้ว ผ้าคอตตอนนวลสวย คอรูด เป็นเชือกคอตตอนเส้นใหญ่ดีไซนืเข้ากันน่ารักสุดค่ะๆ คัตติ้งไหล่ Free ลู่ลงตามใส่คนใส่ค่ะ ช่วงตัวพริ้วสวยไม่รัดรูป ทรงปล่อยๆพริ้วโชว์ปลายสวยๆได้เลยค่ะ เข้าได้ง่ายกับทั้ง ท่อนล่างเอวสูง ต่ำ ได้ทั้งกางเกงและกระโปรงค่ะ สภาพเริ่ดคุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆๆ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 200​ บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยไฮโซ คุณภาพดีสุดๆ ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ รับรองไม่ผิดหวัง!
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ทรง Bloom ผ้าลู่ตกลงตามคนใส่ ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 22-23 นิ้ว

VA37 White & Babyblue Striped Minidress with Ribbon เดรสทรงพริ้วด้านบนผ้าคอตตอนยืดสีขาวสวยเก๋ คล้ายผ้ายืดเกล็ดปลายแต่บางกว่า ใส่สบาย ไม่โป๊ไม่ร้อนค่ะ ตัดต่อกับท่อนล่างช่วงเอวลงมาเป็นผ้าลินินสีฟ้าอ่อน Babyblue น่ารัก ลายทางเก๋ๆ เข้ากัน ทรงพริ้วใส่สบาย ตัดต่อเป็น 2 ชั้นค่ะ ใส่ได้ 2 แบบคือปล่อยๆดังภาพ หรือใส่กับริบบิ้นรัดเอว (มีริบบิ้นสีฟ้าเดียวกับช่วงล่างแยกให้) สำหรับผูกเก๋ๆ (ดูรูปได้ตามรูปคนใส่รูปล่างค่ะ) น่ารักมากๆ *ตัวนี้มีตำหนิเล็กน้อยช่วงแถวเอวมีรอยสีอ่อนๆจางๆ ช่วงผ้าขาวนิดๆ แต่ไม่สังเกตไม่เห็นค่ะ ต้องเพ่ง (เหมือนมองจากภาพที่ถ่ายจะไม่เห็นเลยค่ะ) เหมือนใหม่มากๆๆ ถ้าผูกริบบิ้นขึ้นมาก็ปิดหมด ไม่มีปัญหากับโดยรวมค่ะ จึงตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงสุดๆเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1450 >>> 450 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆ 200 บาทค่า รับรองว่าน่ารัก คุ้มค่าสุดๆค่า

SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 32 นิ้ว แขนยาว 17 นิ้ว

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ เมื่อผูกเอวขึ้นมาแล้วน่ารักมากๆ เป็นเซ็ทดีไซน์เดียวกัน หรือใส่ปล่อยๆพริ้วๆก็น่ารัก ตัวเดียวอยู่ค่า

✦✦✦ ขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆเลยค่ะ ✦✦✦

LINK ห้อง Hi-Street UPDATE สินค้า Brands ของแท้สภาพดีทุกตัวค่า
    ♡♥♡ แบรนด์ Hi-Street ของแม่ค้าเองค่ะ ห้องนี้ก็ลดพิเศษให้เช่นกันค่า ♡♥♡
    http://siambrandname.com/forum/showt...8#pt1067819108

Last edited by jane_f; 12-23-2015 at 06:50 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->