Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 15

Thread: โรคจิตแอดเมล อยากคุยเสียว, ไม่ไหว สงสัยวางงานจัด

Warning Points:
    0/5

โรคจิตแอดเมล อยากคุยเสียว, ไม่ไหว สงสัยวางงานจัด

มีคนแอดคุย โรคจิตมาก

อยากเสียวอ่ะ ชอบบอกว่าโชว์เสียวอยู่ อยากดูไหม

เพื่อนๆ พริตตี้เจอกันเพียบ

พอถามว่าใครก้อไม่ตอบ ถ้าเค้าถามเราแล้ว เราไม่ตอบกลับด่ามาอีก

เฮ้อ ชีวิต

chertachai@hotmail.com

http://hi5.com/friend/183252312--che...--Profile-html

สาวๆ คนไหนเล่น hi5 ก็ระวังด้วยนะคะ

เป็นเรื่องจริงนะคะ

รินรำคาญมาก เพราะเค้ามาทั้ง hi5, msn ก็เลยตัดสินใจเอาข้อความที่เค้าพิมพ์มา ไปโพสต์ใน hi5 เค้า

ได้ผลค่ะ ตามมาด่าใหญ่ หยาบคายมาก ระวังตัวไว้ด้วยนะคะ ทุกๆ คน

ขอบคุณค่ะ

-bow-'s Avatar
    -bow- is offline Trusted Member
    0/5

RE: โรคจิตแอดเมล อยากคุยเสียว, ไม่ไหว สงสัยวางงานจัด

เอ่อ สาวๆคงต้องระวังตัวกันหน่อยน่ะค่ะ
    สมัยนี้ช่องทางการสื่อสารมีเยอะ ไม่ทางเมลล์ ก็ทางเอ็ม หรือแม้กระทั่งบล็อคต่างๆ
    ยิ่ง hi5 นี่แล้ว มันเป็นช่องทางที่เปิดมากๆ เหมือนลูกโซ่ยังไงยังงั้นเลย
    บางทีคนที่มาขอแอดเราเป็นใครก็ไม่รู้ เพื่อนของเพื่อนก็ไม่ใช่
    เพราะฉะนั้นคงต้องระวังไว้นะคะ
    ถ้าใครมาทีท่าที่ไม่ดี ก็รีบบล็อคเค้าไปซะ

โรคจิต ยังไงก็เป็นโรคที่รักษาไม่หายหรอกค่ะ
    ~ต่อไปนี้ ชั้นจะเป็นคนดูแลหัวใจตัวเอง
    จะไม่ให้ใครมาทำร้ายได้อีกแล้ว~

kunmuay's Avatar
    kunmuay is offline Trusted Member
    0/5

RE: โรคจิตแอดเมล อยากคุยเสียว, ไม่ไหว สงสัยวางงานจัด

ลบและบล็อคเท่านั้น...

0/5

ใช่แล้วเดี๋ยวนี้ต้องระวังกันมากขึ้นค่ะ อย่างที่คุณหมวยว่า ลบและบล๊อกเห็นด้วยเลย

0/5

น่ากลัวจริง ๆ นะเนี่ย เอาเป็นว่าหาทางหลีกเลี่ยงจะดีที่สุด
    สงสัยคงเครียด เลยหาทางระบายออก

สาว ๆ ก็ระวังกันด้วยแล้วกันนะค่ะ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

paleypay's Avatar
    paleypay is offline Trusted Member
    0/5

block msn จิค่ะ เลือกตรง option แล้ว personal
    แล้วก้อเลือก block บางคนได้จ๊า
    หรือเวลาเค้า add เลือก option ที่ต้อง notify เราก่อนจะเก็บเข้า msnอะคร๊า

เคยเจอเหมือนกันจ๊า แต่ไม่ใช่ pretty นะคะ แหะ แหะ :lol:เป้ก้อ block แหลกเลยจ๊า
    ถ้าเค้า mail มาดูท่าทางทะลึ่งก้อกดเลือกที่หั้ยเข้าไปใน junk mail ซะเลย
    ต่อไปก้อจะส่งมาไม่ได้แร้ววววววว ลองดูจ๊า

due's Avatar
    due is offline Trusted Member
    0/5

พี่ไม่รู้จักเลยค่ะhi5อะไรเนื่ยเคยโดนชวนให้เข้าเป็นสมาชิกด้วยแบบว่ามีเพื่อนแนะนำอะไรประมาณนี้อะค่ะ แต่ไม่สนใจค่ะ วันๆเกาะอยู่แต่ในsbnนี่ก็ Happy ดีอยู่แล้ว
    เรารักอะไรก็จะทุกข์เพราะสิ่งนั้น
    เพราะว่าสิ่งทั้งหลายล้วนแปรปรวนทั้งสิ้น
    ไม่มีอะไรคงที่อยู่ได้ตลอดเวลา

nikio's Avatar
    nikio is offline Trusted Member
    0/5

เมื่อสองสามวันก่อน ก็เพิ่งเจอเหมือนกันคะ....
    มาถึงก็พูดว่ารู้จักเรา เราก็ถามว่าเอาเบอร์มาจากไหน
    ซักไปได้ไม่นานนัก ก็ถามถึง เรื่องบนเตียง
    เราเลยบอกให้เค้าเอาเวลาว่างๆ ไปทำบุญซะ
    จิตใจจะได้ผ่องใส เป็นกุศล....
    แล้วก็เลิกโทรหาเราได้แล้ว เพราะเราอัดเสียงไว้กับโทรศัพท์ไว้ (ความจิงไม่ได้อัด)
    ถ้ายังโทรมาอีก จะไปแจ้งความ.....

ไม่รู้ว่ามันจะเข็ดรึยังนะคะ ตอนนั้นเราตกใจมาก ทำอะไรไม่ถูกเลย(เราไม่เคยรู้จักเค้า แล้วก็ไม่เคยให้ท่าใครด้วยอะคะ )

แล้วเมื่อสองปีก่อน ช่วงที่เพิ่งจบใหม่ๆ ที่เพิ่งได้หนังสือรุ่นของมหาลัย(ไม่รู้เกี่ยวกันเปล่า)
    มีคนโทรหาเราที่บ้าน (แต่เราย้ายมาทำกิจการอีกที่ ที่เดิมแม่เราอยู่)
    แม่เรารับ เค้าก็ถามหาเรา แม่เราก็ถามว่ามีอะไร เค้าก็อ่ำอึ้ง....ทำเป้นไม่อยากพูด
    แล้วเค้าก็บอกแม่เราว่า เราถ่ายหนังค้างไว้ โทรมาเรียกให้กลับไปถ่าย..
    แม่เราก็ถามว่าหนังอะไร (เราไม่ใช่ดารา แม่เราก็งง ว่าเราไปทำอะไรไว้)
    แล้วเค้าก็บอกว่า เราถ่ายหนังโป๊ แม่เราตกใจมาก
    ไม่เข้าใจว่า เค้าก็ให้เงินเราใช้ แล้วเราก็เป้นเด็กดีมาตลอด เราทำแบบนั้นทำไม
    แม่ก็มาปรึกษา น้องเราว่าจะทำไงดี
    น้องเราก็มาถามเรา เท่านั้นแหละ เราฮามาก....กกกกกก
    ไม่คิดว่าจะมีโรคจิตแนวนี้....เพี้ยนไปแล้วคะ คนสมัยนี้....
    แม่เราก็อีกคน....คิดได้ไงว่าเราทำ....ตลกมาก.....(แต่สำหรับแม่คน มันคงไม่ตลกมั้งคะ)555

0/5

เคยเจอเหมือนกันค่ะ

แต่ว่ามาแบบโทรศัพท์ จะชวนไป.... ว่างมั๊ย
    ถ้าไม่ว่างจะไปรับ อึ้ง...อึ้ง...!!!

เลยตอบไปว่า ค่ะ ค่ะ และ ค่ะ มันก็เงียบแล้ววางไปเอง

เลยสงสัยตัวเองเหมือนกันว่า ตกลงเราหรือมันโรคจิตกันแน่ว่า....???

0/5

Quote Originally Posted by paleypay
    block msn จิค่ะ เลือกตรง option แล้ว personal
    แล้วก้อเลือก block บางคนได้จ๊า
    หรือเวลาเค้า add เลือก option ที่ต้อง notify เราก่อนจะเก็บเข้า msnอะคร๊า

เคยเจอเหมือนกันจ๊า แต่ไม่ใช่ pretty นะคะ แหะ แหะ :lol:เป้ก้อ block แหลกเลยจ๊า
    ถ้าเค้า mail มาดูท่าทางทะลึ่งก้อกดเลือกที่หั้ยเข้าไปใน junk mail ซะเลย
    ต่อไปก้อจะส่งมาไม่ได้แร้ววววววว ลองดูจ๊า
    ขอบคุณค่า ทำเป็นค่ะ ทำไปแล้วด้วย

เอามาบอกต่อเพราะพี่แกเริ่มแอด hi5 ไปเรื่อยๆ อ่ะค่ะ

ระวังไว้หน่อยนะคะ ทุกคน

รินโดนทุกวัน เฮ้ออ เซ็งง

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook