สวัสดีค่า

วันนี้มาปล่อยเครื่องสำอางหลากหลายนะคะ

Jo malone + Burberry + Benefit + Missha + Chanel + Dior + Lancome + Nars + Mac + Three + Laura mercier + Bobbi Brown + Tomford + Naked 3 + Kose

สินค้าทุกอย่าง เป็นของแม่ค้าเองเท่านั้นนะคะ ซื้อเอง หาเอง หรือได้มาเป็นของขวัญ ไม่มีการเอาของคนอื่นมาขายนะคะ

สินค้าทุกอย่าง สภาพตามภาพนะคะ
สอบถามได้
ต่อรองได้นิดหน่อย
แม่ค้านอนเร็ว และทำงาน บางครั้งอาจตอบช้า แต่ตอบกลับแน่นอนค่า

แม่ค้ามีบัญชี ธนาคารเดียวนะคะ กรุงไทย ต่างจังหวัดค่ะ

ติดต่อ
line : tanchanui

โทร 0948305561
สะดวกทาง line มากสุดค่ะ

ขออนุญาตลงเป็นภาพเล็กนะคะ

อยากได้ภาพใหญ่ๆ แม่ค้าส่งภาพให้ได้ค่า

ภาพรวม ค่ะ

ภาพรวม Lipstick ค่ะ (จริงๆ มีอีกเพียบค่ะ แต่ยังตัดใจ ปล่อยน้องไม่ลงค่ะ ฮ่าๆ)

อันนี้เทียบสี Nars Natalie กะ Mac Elegant accent ให้ดูนะคะ แล้วก็ไม่เข้าใจ จะซื้อสีโทนเดียวกันมาเพื่อ?????

ภาพรวมน้ำหอมค่า

อันแรก Jo malone peony & blush suede 30 ml
ของใหม่ ไม่เคยใช้นะคะ ซื้อจาก duty free เมื่อประมาณ เดือน 7 ปี2015 ค่ะ ซื้อมา 2040 บาท ขาย 1950 รวมส่งค่ะ

Jo malone ค่ะ เป็นลิมิเตด นะคะ ซื้อจาก เซ็นทรัลลาดพร้าวค่ะ ประมาณ เดือน 6 ปี 2015 ค่ะ ซื้อมา 2400 มั้ง ถ้าจำไม่ผิด อันนี้ใช้บ้างแล้วนะคะ แต่ใช้ไปไม่เยอะค่า ปริมาณเหลือตามภาพค่า ขาย 1700 รวมส่งค่า

แปรง eyeliner 208 ซื้อมา 1050 ไม่ค่อยได้ใช้ค่า ขาย 700 ไม่รวมส่งค่า

mac eyeshadow สี midnight madness ซื้อมา 890 ขาย 500 บาท รวมส่งค่า

Mac mineralize rich lipstick สี smart&sweet ซื้อมาจาก เดอะมอลฯ งาม 1250 บาท ขาย 00 บาท ไม่รวมส่งนะคะ

Mac mineralize rich lipstick สี Elegant accent ซื้อมาจาก เดอะมอลฯ งาม 1250 บาท ขาย 00 บาท ไม่รวมส่งนะคะ

Mac powder blush สี pink swoon ซื้อมา 1050 แต่ขาย 700 รวมส่งค่า

Mac Fluidline เจลไลน์เนอร์ สี Black Track ซื้อมา 770 ขาย500 รวมส่งค่ะ

Bobbi Brown Long ware gel liner สี Espresso ink ซื้อมา 900 ขาย 550 รวมส่งค่า

Laura mercier lip gloss สี peach glow ซื้อมา 1150 บาท ขาย 600 บาท รวมส่งค่า

Laura mercier Eau Gourmande Creme Brulee กลิ่นเดียวกะกลิ่นครีมทาตัวที่ขายในไทยค่ะ อันนี้มีขายที่ต่างประเทศเท่านั้น ฝากพี่สาวสอยมา 2 ขวด แต่ใช้ไม่หมดค่ะ (น้ำหอมท่วมบ้าน) เลยเอามาปล่อยต่ออันนึงละกันค่ะ จำราคาตอนซื้อไม่ได้แล้วนะคะ ขาย 1600 รวมส่งค่ะ

Tom Ford lip สี cherry rush อันนี้ preorder มานะคะ ไม่ค่อยได้ใช้ เอาแช่ตู้เย็นจนลืม น้ำแข็งในตู้เย็นละลาย หกใส่ สีทองของแท่งลิปเลยหลุดออกค่ะ จำราคาตอนซื้อไม่ได้ 2000 ต้น หรือ 1900 ปลาย จำไม่ได้แล้ว ขาย 600 ค่า

Chanel Rouge Allure lip สี 94 ซื้อจาก kong power ตอนซื้อ เหลือแท่งเดียว สีแซ่บมาก คว้าก่อนเลยคร่า ซื้อมา 900 ขาย 650 รวมส่งค่า

Chanel Rouge Allure Extrait gloss สี 57 ชมพูๆค่ะ ใช้ทับ Chanel 94 หล่ะ เริ่ด ค่ะ อันนี้มองสีไม่ค่อยเห็นนะคะ สีจะเหมือนกับที่แปรงในรูปนะคะ ซื้อจาก เดอะมอลงามนะคะ แต่ก็ไม่ค่อยได้ใช้อีกอ่ะค่ะ เป็นคนชอบลิปแมทอ่ะ ซื้อมา 1260 นะคะ ขาย 650 รวมส่งค่ะ ปริมาณเหลือเยอะมากๆๆๆๆค่ะ

Chanel COCO Mademoiselle 1.7 oz ซื้อจากเซนลาดนะคะ 3800 ขาย 2500 รวมส่งค่ะ ปริมาณเหลือตามภาพนะคะ

Chanel Chance Eau Tendre เป็น Toilette นะคะ 1.7 oz ซื้อจากเซนลาด จำราคาตอนซื้อไม่ได้แล้วค่ะ ปริมาณเหลือตามภาพนะคะ ขาย 2000 รวมส่งค่ะ (แม่ค้ามี 2 ขวดนะคะ ซื้อเอง 1 มีคนให้อีก 1 เลยเอาที่ซื้อเองมาปล่อย แต่รูปที่ลงนี่เป็นขวดที่มีคนให้ค่ะ แต่ปริมาณเหลือเท่ากันนะคะ พอดี ขวดที่ซื้อเอง อยู่อีกบ้านนึง เลยยังไม่ได้ถ่ายรูปค่ะ ถ้าสนใจ เด๋วแม่ค้าถ่ายรูปขวดที่จะขายส่งให้ดูนะคะ)

Lancome L'absolu Rouge lip สี 366 ชมพูแจ่มเลยค่า :ซื้อจากเซนลาด 1200 ขาย 650 รวมส่งค่า

Dior rouge สี 443 ส้มสดใส ซื้อจากเดอะมอลงาม 1300 ขาย 600 รวมส่งค่ะ

Benefit brow zing เซตเขียนคิ้วค่ะ ด้านนึงเป็นเนื้อแว๊กซ์ อีกด้านเป็นเนื้อฝุ่นค่ะ สี light ซื้อจากเซนทรัลบางนา 1200 ขาย 700 รวมส่งค่ะ คือตอนไปลองที่เค้าเตอร์ชอบมาก เลิศมาก แต่เอากลับมาแล้ว ใช้ไม่เป็นอ่ะค่ะ โดยเฉพาะเนื้อแว๊กซ์ ใช้ไปได้ไม่กี่ทีเองค่ะ ดูตามภาพได้เลยน๊าาาาา

Benefit Hard Angle Brush เป็นตัวที่ได้มาหลังเซทเขียนคิ้วค่ะ คือทำให้เหมือนที่เค้าเตอร์ทำไม่ได้ กลับไปที่เค้าเตอร์ใหม่ บีเอแนะนำแปรงนี้มาให้ใช้ด้วยกัน เราก็ตำมาค่ะ แต่ก็ยังไม่สำเร็จอยู่ดี ใครเก่ง ใครเซียน ใครชอบ มาสอยเอาไปใช้ได้เลยค่า ซื้อจากเซนทรัลบางนา 750 ขาย 500 รวมส่งค่า

Nars Audacious lipstick สี natalie ฝากพี่ซื้อจาก Nordstrom เมกานะคะ จำราคาไม่ได้อ่ะ แต่ขาย 750 รวมส่งค่ะ แทบไม่ได้ใช้เลย ซื้อเพราะเว่อนเว้อกะบิวตี้บลอกเกอร์ต่างๆ แต่พอได้มา ก็เอามาเก็บ 55555

Burberry brit sheer 50 ml ซื้อมาจาก king power 2010 บาท ขาย 1700 รวมส่งค่ะ ไม่เคยใช้นะคะ

Urban Decay naked 3 พี่สาวซื้อให้ค่ะ แต่ไม่ได้ใช้ ขี้เกียจแต่งหน้า ขาย 1500 รวมส่งค่ะ

Missha BB Boomer ใช้แล้วเด้ง ผ่องมาก ใครๆก็รู้ว่า BB ของ Missha ดีใช่มะ 55555 ซื้อมาตอนไปเกาหลีเมื่อปลายปีที่แล้ว จำราคาที่ซื้อไม่ได้แล้วนะคะ ขาย 480 รวมส่งค่ะ

Three Flawless Etherial fluid foundation สี 202 ผิวขาวชมพูค่ะ ซื้อจากเซนลาด 1950 ปริมาณเหลือตามรูปนะคะ ขาย 1200 รวมส่งค่ะ

Three pencil eyeliner สี 01 ชมพูแชมเปญ สวยมากค่ะ ยิ่งเอามาเขียนขอบตาล่าง วิ้งๆ สวยหวานเลยค่ะ ซื้อมา 1150 ปริมาณเหลือตามภาพ ขาย 300 ไม่รวมส่งค่ะ

kose esprique สี RD 490 แดงแบบ snowhite น่ารักค่ะ เนื้อวาวหน่อยนะคะ (ส่งต่อเพราะชอบลิปแมทค่ะ) ขาย 300 รวมส่งค่ะ