SKII LXP ULTIMATE PERFECTING ESSENCE 215 ml.

ไซส์ ใหญ่พิเศษค่ะ 215ml.!!!! เป็นรุ่น Limited edition
ใครได้ไปคุ้มมากกกกกกกกกๆค่ะ พูดเลย
ปกติทั่วๆไปจะเห็นแต่ไซส์ 150 ml.

ราคาขายที่เคาท์เตอร์ประมาณ 13,000 บาท
แต่ เราขาย7,000 บาท เท่านั้นค่ะ

คงไม่ต้องอธิบายกันมากมายค่ะ สำหรับตัวนี้
จากน้ำป้าเจี๊ยบตัวดัง พัฒนามาสู่ผลิตภัณฑ์ที่มี
พิเทร่า เข้มข้นสูงกว่าถึง 8 เท่า ของน้ำป้าเจี๊ยบตัวเดิม
ใช้แล้วผิวใสเป็นกระเบื้องเคลือบไปเลยค่าาา

แพคเกจสวยหรูดูดีสมราคามากๆค่ะ
เอาไปให้เป็นของขวัญ ก็เลอค่าที่สุด

ของใหม่ยังไม่ได้แกะพลาสติกซีลรอบขวดเลยค่ะ
เป็นตัวที่ขายในเคาท์เตอร์เมืองไทยเลย
จากภาพฉลากสติกเกอร์ด้านข้างกล่องค่ะ

วันผลิตค่ะ

-----------------------------------------------------------------

SK-II ESSENTIAL POWER
MOISTURIZING CREAM 50 ml.

สาวกพิเทร่า จากค่าย SKII ขาดไม่ได้ค่ะตัวนี้
ใช้เพื่อเสริมประสิทธิภาพคู่กับน้ำป้าเจี๊ยบ หรือ
คู่กับตัว LXP Essense สีทองด้านบน
ช่วยทำให้ผิวฟูเด้งยกกระชับขึ้น กว่าใช้ Essense เดี่ยวๆค่ะ

ราคาปกติ 3,780 บาท
เราขายแค่ 2,000 บาทเท่านั้นค่ะ

ล็อตใหม่ค่ะ ผลิตปี 2015

-----------------------------------------------------------------

สเปรย์น้ำแร่
Bioderma Sensibio EAU dermatologique
250 ml

ใกล้จะสิ้นปีแล้วค่ะ เตรียมรับลมหนาว
หรือเพิ่มความสดชื่อหลังออกแดดด้วยน้ำแร่ธรรมชาติ
หรือ ว่าจะใช้ฉีดเล็กน้อยหลังแต่งหน้า แบบเราก็ได้ค่ะ
จะช่วยให้แป้งและเเซ็ทตัว เนียนไปกับผิวค่ะ

ฉีดห่างจากผิวและใบหน้าประมาณ 1 ฟุต
ปล่อยให้ละอองน้ำซึมเข้าสู่ผิวโดยไม่ต้องเช็ดออก
ใช้ได้บ่อยครั้งตามที่ต้องการเลยค่าาา

ขายเป็นเซทคู่กับ remover ตัวดัง
Bioderma Sensibio H2O
สูตรสีชมพูสำหรับผิวแพ้ง่ายค่ะ
ไซส์ 20 ml. แพ็ค 3 ชิ้น ในกระเป๋าใสค่ะ

เหมาะมากๆสำหรับเดินทาง หรือขึ้นเครื่องค่ะ
รับไปเลย ทั้งset 450 บาท
(ปกติแค่น้ำแร่อย่างเดียวก็ 500 บาทแล้วค่ะ)

Shu Uemura POREraser
UV Under base mousse
SPF35 PA+++ (Beige)
เบสเนื้อมูส สีเบจ (สีเนื้อ)
50 g. ขนาดปกติ

ราคาเคาท์เตอร์ 1,850 บาท
เราขายแค่ 700 บาทค่ะ
ขายขาดทุนเนื่องจาก ซื้อเป็นแพ็คคู่ใน duty free มา แล้วใช้ไม่ทันค่ะ

เบสเนื้อมูสค่ะ กดออกมาเป็นฟองมูสนุ่มมากๆ
เกลี่ยง่าย และยังผสมสารกันแดดด้วยค่ะ
ให้ลุคใสๆ ไม่หนักหน้าเลยค่ะ

หุ้มด้วยพลาสติกซีลอย่างดีค่ะ
ของใหม่ยังไม่ได้แกะค่ะ

สินค้าทุกชิ้น เป็นของแท้ 100%
ส่งฟรี EMS แพ็คอย่างดีค่ะ
สนใจตัวไหน Add Line มาสอบถามได้ค่ะ