Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 7 of 9 FirstFirst ... 5 6 7 8 9 LastLast
Results 61 to 70 of 89

Thread: ไม่ทราบว่าอย่างนี้แจ้งความไป ตำรวจจะจับหรือทำอะไรกับคนคนนี้ได้บ้างมั้ยคะ

suiteeruk's Avatar
    suiteeruk is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Talking

น้องน่ารักมากมายคร๊า
    นู๋หยก 08-1010-1690
    suiteeruk@hotmail.com

ลึกลงเท่าไรก็ยิ่งมืดมน ค้นไปเท่าไรก็ยิ่งสับสน
    ส่วนลึกในใจคน ใครจะรู้จริง..........

0/5

Smile น่ารักจัง

น้องน่ารักมากเลยค่ะ

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member
    0/5
    ต้องรีบส่งค่าเสียหายไปเคลมกับคนทางบ้านคับ!!!

ตามกฎ(มั่ว)เราจะต้องได้ค่าปรับสองเท่าคับผม เอิ๊กกกกกกกกกก

ถ้าเครมได้จริง คราวหน้าต้องเอามาวางล่อให้ทำพังอีกกกกกกกกก

natty's Avatar
    natty is offline Trusted Member
    0/5
    ลูกสาวน่ารักมากๆเลยค่ะ มีแววสวยตั้งแต่เด็กๆเลย

0/5

Smile

สงสัย กลัวสวยน้อยหน้าคุงแม่

zzz's Avatar
    zzz is offline Trusted Member
    0/5
    555 น้องน่ารักมาๆเลยค่ะ วัยกำลังอยากรู้ อยากเห็น ทำหน้าจ๋อยได้น่าสงสารมากๆเลยค่ะ
    ~~ I LoVe LV ~~

My Wish List :

" Louis Vuitton ~ Chanel "

0/5
    ตกใจหมดเลยน้องโอ๋ คิดว่าลูกเอาลิปสติกไปเล่นแล้วเกิดอาการ "แพ้" แล้วจะไปฟ้องบริษัทเครื่องสำอางค์ซ่ะอีก ลูกสาวน่ารักจังเลยจ้ะ ดีนะที่ไม่ควักครีมกระปุกละหมื่นของแม่เอามาเล่น ฮิๆๆ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

mol199's Avatar
    mol199 is offline Trusted Member
    0/5
    ดูรูปซะเพลินเลยจ้า โอ๋จ๋า น้องครีมโตขึ้นเยอะเลย เป็นสาวแล้ว........อิอิ

อยากแต่งหน้าทาปาก เหมือนแม่ มีแววรักสวยรักงามนะเนี่ย
    *¤°•°• --» (¯`v´¯) «-- •°•°¤*
    ท่องไว้ .... เก่าไม่ไป ใหม่ก็ต้องไม่มา ....

joby's Avatar
    joby is offline Trusted Member
    0/5
    น่ารักมากเลยค่า อย่างนี้ต้องเครมที่คุณพ่อ แต่น้องอาจคิดในใจก็ได้ว่าแม่ยังขโมยเงินหนูมาซื้อของใน sbn ได้เลย คิกๆ อ่านกระทู้แล้วฮามากค่า

สมใจอยากกกกก

0/5
    Quote Originally Posted by wawe View Post
    น่ารักจังเลย รักสวยรักงามปกติของเด็กผู้หญิง คงเห็นคุณแม่ทำแล้วเลยอยากสวยมั่ง แต่ของพี่เป็นหลานชายถ้าทำแบบนี้คงผิดปกติแล้วหละ
    ฮา ๆๆๆ ใช่ค่ะ ถ้าเป็นลูกหลานผู้ชายคงต้องมีระแวงหน่อยนะ ยังไงขอบคุณนะค้า

Quote Originally Posted by Drmoonoi View Post
    ท่าทางลูกสาว จะเอนจอยน่าดู ก่อนจะถูกแม่จับได้โดยละม่อม พร้อมของกลางคามือ นะพี่โอ๋ สงสัยถ้าโตกว่านี้อีกนิด ได้ถอยชุดคิตติี้ของ MAC มาเล่นแน่ จ้ะ
    ฮา ๆๆๆ อืม เค้าเอนจอยจริง ๆ เลยน้องหมูน้อย อย่างที่บอก เสียดายไม่ได้ถ่ายตอนเค้าเบะปากตอนพี่เอาลิปออกจากมือ หืม เบะได้ใจมาก ๆ เลยล่ะ ส่วนคิตตี้แม็คนี่ จ้องหลายรอบแล้วจ้ะ ไม่ได้สอยซะที เหอ เหอ

Quote Originally Posted by fondofbags View Post
    อารมณ์เดียวกับเราตอนลูกขายเอา gel eyeliner ของ bb ที่จะขายให้คุณโอ๋นั่นแหละค่ะไปควักเล่นและอีกคนเอาแปรงไปทำการวาดเขียนเลย เข้าใจแล้วใช่ม๊าคุณโอ๋ 5555

ป.ล ขอจองลูกสาวไว้ให้ลูกชายได้ป่าว น่ารักจิงๆ ค่ะ
    ฮา ๆๆๆๆ ใช่ค่ะ ๆ เหตุการณ์นี้นึกถึงคุณคนแรกเลย ตอนนี้เข้าใจอารมณ์เลยค่ะ เหะ เหะ ส่วนจองนี่ จองได้ค่ะ ต้องเอากระเป๋ามัดจำด้วยนะคะ เด๋วหลังไมค์อีกทีว่าจะรุ่นไหน อิอิ (เอ๊ะเราเข้าข่ายขายลูกกินแบบ พ่อของเด็กจากสลัมด๊อกเป่าเนี่ย เด๋วงานเข้า)

Quote Originally Posted by Greenapple View Post
    ลูกสาวน่ารักจังค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

Quote Originally Posted by due View Post
    กรี๊ดดด!ค่ะ
    เห็นภาพแรกแล้วตกใจหมดเลย
    อะไรจะทำได้ขนาดน๊านนนน!
    แต่เห็นรูปน้องเค๊าแล้ว
    อดยิ้มไม่ได้เลย โกรธไม่ลงด้วย
    ยิ่งตอนทำหน้าเศร้าอีก โอ๊ยยย!
    น่าสงสารค่ะ
    ฮา ๆๆๆ ทำพี่ดิวตกใจ ใช่ค่ะ เค้าทำหน้าน่าสงสารมาก หลบสายตาตลอด รู้ค่ะว่าทำผิด อิอิ

Quote Originally Posted by wannit View Post
    อยากมีมั่งจัง

เหอๆๆๆๆๆ
    อยากมีแล้วบ่นกับคนอื่นนี่ยังไงก็ไม่มีนะคะ ต้องบ่นกับผู้ผลิตค่า อิอิ
    Quote Originally Posted by yainong View Post
    น่ารักจังเลย อยากหอมแก้มแรงๆมั่กๆ
    อิอิ อาจกลับไทยปลายปีนี้ สงสัยแก้มยัยตัวน้อยช้ำแน่ ๆ เพราะป้าเค้าก็บอกจะจับฟัดทุกวันเลย
    Quote Originally Posted by nimnim View Post
    โจรน่ารักแบบนี้ ตร.คงไม่รับแจ้งความแน่นอนเลยค่ะ

หน้าตาน่ารักมั่กๆ โตขึ้นคุณพ่อคงจะหวงลูกสาวน่าดูเลย
    ฮา ๆๆๆ น่าจะค่ะ ดูจากพี่สาาวเค้า คนนั้นหน้าตาดี พ่อเค้าก็เลี้ยงแบบไข่ในหิน ก็คงหวงมั้ย นั่นขนาดเป็นเมกันจ๋าเลยนะ

Quote Originally Posted by jukkajee View Post
    บอกได้คำเดียวว่าน่ารักจิงๆ
    ขอบคุณค่า

Quote Originally Posted by rinsai View Post
    So cute!!!!!!!!!!!!!!!!!!! น้องน่ารักมากค่ะ
    ขอบคุณค่า

Quote Originally Posted by Ronie View Post
    เข้ามาแอบต๊กกะใจด้วยคน...น้องครีมทำหน้าเศร้าด้วยอ่ะ น่าร้ากกกกก....ชอบรูปมัดจุก 3 อันอ่ะค่ะ แป๋วแหว๋วดี

ป.ล. แต่ถ้าน้องครีมเอาลิปสติกไปทาเป๋าหลุยส์เนี่ย พี่โอ๋คงขำไม่ออกอ่ะเนอะ บรื๋อส์....
    ชู่วส์ อย่าพูดไปน้องเล็กซ์ มันเป็นลาง เด๋วได้ร้องไห้จริง ๆ ถ้ามันเป็นงั้น เหอ เหอ ว่าแต่เป็นไงบ้างจ๊ะ ไม่ได้คุยกันเลย สบายดีน้า

Quote Originally Posted by dogsept View Post
    แอบสวยตั้งแต่เล็กๆเลย น้องน่ารักมากๆเลยค่ะ .....เท่าที่เห็นลิปสติกแหว่งไปเยอะเหมือนกัน แอบกินเข้าไปมั่งรึเปล่าน่ะ
    คิดว่าคงมีบ้างนะคะ ดูจากมุมปากเค้า 555

Quote Originally Posted by vivianne View Post
    น้องคงอยากสวยเหมือนคุณแม่แน่เลย เห็นคุณแม่ทาแล้วสวยเลยอยากสวยบ้าง
    เห็นสีหน้าน้องตอนคุณแม่จับได้แล้วรู้สึกผิด น่าสงสารจังเลยค่ะ
    ใช่ค่ะ น่าสงสาร ตอนแม่จับได้ 5555 ขอบคุณนะคะ

Quote Originally Posted by Lukkai View Post
    ลูกสาวน่ารักมากกกกกกเลยค่ะ ขนตายาวเชียวเห็นแล้วอิจฉา
    ขนตายาวคาดว่าเพราะแม่เล็มให้ตอนเล็ก ๆ เลยค่ะ อ่านจากพันทิพย์ว่าเล็มแล้วมีโอกาสยาว เลยลองดู ตอนเล็ก ๆ ไม่ยาว เลยกลัวว่าเค้าจะขนตาสั้นแบบแม่ เล็มไปสองรอบเลยเป็นแบบนี้เลย

Quote Originally Posted by giftgoy View Post
    ลูกสาวน่ารักมากค๊ะ ดีนะไม่เอาลิปสติกไปป้ายที่กระเป๋าคุณเเม่......
    ฮา ๆๆๆ ขอบคุณค่ะคุณก้อย อันนี้ก็ระวังอยู่ แอบเจี๋ยวว่ามันจะเกิดขึ้น

Quote Originally Posted by FireandIce View Post
    น้องน่ารักมากๆค่ะ หน้าตาน่าเอ็นดูมาก อายุเท่าๆกับลูกสาวเลยค่ะ ( มีแฝดหญิงชายค่ะ) 1 ขวบ 3 เดือน กำลังซนเลย ขอให้ลูกสาวเล่นลิปสติกเหมือนน้องครีมคนเดียวพอนะคะ ลูกชายอย่าเล่นน้า สาธุ...
    ว้าว ๆ มีแฝดหญิงชายเหรอคะ โชคดีจังเลย คงวุ่นน่าดูเลยนะคะ ลูกวัยนี้ แค่น้องครีมคนเดียวโอ๋ก็จะแย่แล้ว นี่สองคนแน่ะ คุณแม่เหนื่อยน่าดูเลย ขอบคุณนะคะ

Quote Originally Posted by yamroll View Post
    ชอบมากกกกกกกกกกกกกกกค่ะ ชอบเด็กอ่า
    อิอิ ชอบแล้วมีกับเค้าบ้างรึยังคะ

Quote Originally Posted by Angellique View Post
    ลูกจขกท น่ารัมากๆเลยค่ะ
    อีกหน่อยโตขึ้นคงเป็นสาวสวยแบบคุณแม่ แน่ๆเลย
    อุ้ย สวยแบบคุณแม่คงต้องคิดหนักค่ะ เพราะคุณแม่ไม่จ๋วย อิอิ ยัีงไงขอบคุณนะคะ

Quote Originally Posted by jam View Post
    คุณโอ๋ขา..เป็นขโมยที่น่ารักที่สุดเลยค่า..อยากจับมาตีก้นแทนจังเลย ^_^
    อิอิ ขอบคุณค่าคุณแยม ตอนนี้ความดื้อความซนเค้าทำให้แม่อยากจับมาตีก้นหลาย ๆ รอบมากเลยล่ะค่ะ

Quote Originally Posted by yai_625 View Post
    ลูกสาวน่ารักจัง กำลังเป็นวัยเลียนแบบค่ะลูกก็เคยเป็นแบบนี้ค่ะทั้งลูกสาวลูกชาย
    เห็นแม่ทำก็อยากลองดูมั่ง เคยซื้อกางเกงมาให้สามีกะลังจะตัดและพับชายเราก็มัวดู
    ตรงชายกางเกงหันมาอีกทีเอากรรไกรตัดขาดกลางเลยค่ะ ต้องทิ้งไปเลย แม่ได้แต่อึ้งแหละค่ะ
    :O โอ้ว อ่านแล้วขำกร๊ากเลยค่ะ เอากรรไกรมาตัดเลยเหรอคะ เป็นโอ๋ไม่รู้จะขำออกมั้ยเจอแบบนั้น แต่ฉลาดนะคะนั่น

Quote Originally Posted by only_authentic View Post
    คุณโอ๋ ขำอ่ะ

น้องน่ารักมากค่ะ

ฝากจุ๊บน้องด้วยนะ ก้อนู๋น้อยอยากสวยเหมือนคุณแม่นิ
    โอ้ว ว่าที่อินลอว์มาแล้ว กร๊ากกกกก ได้ค่าคุณเอ๋ จุ๊บจนคุณลูกผลักหน้าหนีแล้ว เค้ารำคาญแม่จุ๊บ อิอิ

Quote Originally Posted by suiteeruk View Post
    น้องน่ารักมากมายคร๊า
    ขอบคุณค่า

Quote Originally Posted by miho View Post
    น้องน่ารักมากเลยค่ะ

ขอบคุณค่า

Quote Originally Posted by DenMark View Post
    ต้องรีบส่งค่าเสียหายไปเคลมกับคนทางบ้านคับ!!!

ตามกฎ(มั่ว)เราจะต้องได้ค่าปรับสองเท่าคับผม เอิ๊กกกกกกกกกก

ถ้าเครมได้จริง คราวหน้าต้องเอามาวางล่อให้ทำพังอีกกกกกกกกก
    ส่งรูปไปให้พ่อเค้าดูแล้วค่ะ ไม่พูดไรซักคำ กลับมาบ้านถามย้ำว่าเห็นรูปลูกที่ส่งไปมั้ย บอก อ้อ ๆ เห็น ๆ แล้วก็เปลี่ยนเรื่อง สงสัยจะกลัวได้รับบิล 55

Quote Originally Posted by natty View Post
    ลูกสาวน่ารักมากๆเลยค่ะ มีแววสวยตั้งแต่เด็กๆเลย
    ขอบคุณค่า

Quote Originally Posted by mayji View Post
    สงสัย กลัวสวยน้อยหน้าคุงแม่
    ขอบคุณค่า
    Quote Originally Posted by zzz View Post
    555 น้องน่ารักมาๆเลยค่ะ วัยกำลังอยากรู้ อยากเห็น ทำหน้าจ๋อยได้น่าสงสารมากๆเลยค่ะ
    ขอบคุณค่า

Quote Originally Posted by srichardson View Post
    ตกใจหมดเลยน้องโอ๋ คิดว่าลูกเอาลิปสติกไปเล่นแล้วเกิดอาการ "แพ้" แล้วจะไปฟ้องบริษัทเครื่องสำอางค์ซ่ะอีก ลูกสาวน่ารักจังเลยจ้ะ ดีนะที่ไม่ควักครีมกระปุกละหมื่นของแม่เอามาเล่น ฮิๆๆ
    ฮา ๆๆๆ เค้าจะโยน SKII กระปุกใหญ่ลงพื้นหลายทีแล้วค่ะพี่นีน่า แต่แม่คว้าทัน ไม่งั้นคงได้มีกรี๊ดใส่ลูกแหง ๆ (โชคดียังไม่มีโอกาสมีกระปุกละหมื่นกับเค้า เหอ เหอ) ขอบคุณนะคะพี่นีน่า
    Quote Originally Posted by mol199 View Post
    ดูรูปซะเพลินเลยจ้า โอ๋จ๋า น้องครีมโตขึ้นเยอะเลย เป็นสาวแล้ว........อิอิ

อยากแต่งหน้าทาปาก เหมือนแม่ มีแววรักสวยรักงามนะเนี่ย
    ใช่จ้าน้องมล น้องครีมโตขึ้นแยะ และเค้ามีแววนี้จริง ๆ นะ เห็นแม่แต่งล่ะตาจ้อง มือก็คว้าเลย
    แม่รักน้องครีมที่สุดในโลกเล้ยยย เป็นเด็กดี เติบโต แข็งแรงนะคะ

Page 7 of 9 FirstFirst ... 5 6 7 8 9 LastLast

Comments from Facebook