Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ✦♡✦LOT ใหม่ลงเพิ่ม SALE เพิ่มLotเก่าส่งฟรีทุกตัว! All Imported! ✦♡✦ เสื้อผ้าเก๋ๆไม่เหมือนใครเชิญเลยค่า ♥ Minimal Style♥ ไอเทม Grid ♥ Simple Chic ♥ คาร์ดิแกนสวยๆ ♥ Knit Wear สุดเก๋ ♥ Cardigan คุณภาพดี ♥ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦♡✦

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

✦♡✦LOT ใหม่ลงเพิ่ม SALE เพิ่มLotเก่าส่งฟรีทุกตัว! All Imported! ✦♡✦ เสื้อผ้าเก๋ๆไม่เหมือนใครเชิญเลยค่า ♥ Minimal Style♥ ไอเทม Grid ♥ Simple Chic ♥ คาร์ดิแกนสวยๆ ♥ Knit Wear สุดเก๋ ♥ Cardigan คุณภาพดี ♥ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦♡✦

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦ โปรดอ่านเงื่อนไขของร้านตรงนี้ก่อนนะคะ ถ้าสนใจถามรายละเอียดมาทาง pm
    หรือ email แม่ค้า janefjapan@gmail.com ลดให้ได้ค่ะ ✦

-ส่งฟรีลงทะเบียนทั่วประเทศไทย
    -ต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาท ทั่วประเทศไทยค่ะ
    -สอบถามละเอียดได้ค่ะ แต่ถ้าแน่ใจแล้วว่าจะ CF แล้ว ไม่ CC นะคะ ถ้า CF แล้วหายแจ้ง blacklist อย่างเดียวค่ะ
    -ปล่อยของให้กับคนที่แจ้ง CF ก่อนเป็นคนแรก เพื่อความยุติธรรมนะคะ ถ้าแจ้ง CF แล้วต้องแจ้งวันโอนที่แน่นอนด้วยนะคะ
    -CF แล้วโอนภายใน 2 วันนะคะ
    ไม่แน่ใจกรุณาอย่า CF นะคะ คนอื่นเสียโอกาสค่ะ!!!
    -CF แล้วต้องแจ้งวันโอนทุกครั้ง มิเช่นนั้นจะถือว่ายังไม่เสร็จสิ้นการ CF ค่ะ ผู้สนใจท่านอื่นจะมีสิทธิ์ CF ได้ทันที
    -เวลา PM หรือ e-mail สอบถามรายละเอียดสินค้า ขอให้บอกรหัสสินค้าด้วยนะคะ เพื่อความสะดวก ไม่มีเข้าใจผิดกันคะ
    -โอนเงินวันไหน ส่งของให้ภายในวันรุ่งขึ้น ปกติส่งของทุกวัน ยกเว้นวันหยุดไปรษณีย์เท่านั้นค่ะ
    -ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนเด็ดขาดค่ะ กรุณาสอบถามรายละเอียดให้เรียบร้อยก่อนนะคะ

แม่ค้าอยากขายผู้ที่อยากได้จริงๆค่ะ ไม่ได้ขายเอาถูกให้ดูขายดีเข้าว่า ราคาตามคุณภาพสินค้า ทุกชิ้นนำเข้าเองจากต่างประเทศ ลดมากกว่าครึ่งของราคาเต็มค่ะ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ

สนใจตัวไหนถามรายละเอียดเพิ่มเติมและขอส่วนลดมาได้ทาง e-mail: janefjapan@gmail.com จะตอบเร็วสุดค่ะ
    ลูกค้าท่านใดสะดวกไลน์ติดต่อ รบกวนเมลมาทิ้ง Id ของท่านไว้ให้ติดต่อกลับนะคะ
    (***คุณลูกค้าอย่าลืมตั้งเป็น public Id ในไลน์นะคะ หลายท่านแอดไป user not found เพราะท่านตั้งเป็น private Id อยู่นะคะ)

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

♥ NEWS! กลับมาอัพเดทสินค้าเหมือนเดิมแล้วนะคะ ทุกวันช่วงค่ำๆทะยอยลงเรื่อยๆนะคะ ♥

Lot เก่า ลดเพิ่ม!!! สั่งซื้อสินค้าหลายชิ้นลดเพิ่มพิเศษแน่นอนค่ะ สอบถามรายละเอียดกันเข้ามาได้เลยค่ะที่ janefjapan@gmail.com หรือท่านใดสะดวกติดต่อทาง Line กรุณาทิ้งไอดีของท่านมาทางเมลก่อนนะคะ แล้วแม่ค้าจะแจ้ง Line ID หรือแอดท่านกลับไปโดยเร็วค่า ขอบคุณค่า♥

AX106 Milky White Tiny Chic Top ท็อปสีขาวลายทางเส้นเล็กสุดเก๋ เป็นลายทอใสตัวผ้าดีมากๆเลยค่ะ ผ้าไม่ยืดค่ะ เป็นคอตตอนผสมคุณภาพดี มีลายทอในตัว สีขาวนวลสวย ไม่หนาไม่บาง ไม่โป๊ทะลุแน่นอนค่ะ ใส่เดี่ยวได้เลย มีลูกเล่นช่วงอกที่กระเป๋าสองข้างเป็นลายขวาง ตัดกับลายทางของตัวเสื้อ น่ารักมากๆ แขนบานสวยเก๋ ใส่สบายสุดๆ ทรงพอดีๆตัว แต่ไม่รัดรูป ทำจั๊มกับเอวสูงก็ได้ หรือใส่ปล่อยๆก็พอดีค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดมากๆเลยค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 650​ บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ เรียบชิค Match ใส่กับท่อนล่างอะไรก็สวยแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 21-22 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว ทรงปลายบานเล็กน้อย

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ เรียบสวย ไม่รัดรูป แขนบานน่ารัก พรางหุ่นได้ดี ทั้งทรงและลายทาง เรียบเก๋ ทำจั๊มกับเอวสูงได้สวยมากๆค่ะ

AX105 Special Dark Blue Denim Long Playsuit เอี๊ยมทรงกระโปรงทรงตรงสุดเก๋ ผ้ายีนส์สีน้ำเงินเข้มไม่หนาไม่บางจนเกินไป ทรงพรางหุ่นได้ดี ใส่สบายมากๆเลยค่ะ ช่วงอกลงมาถึงปลายทรงหลวมๆ สายเอี้ยมน่ารักเป็นสองเส้น ดีไซน์เก๋ ผ้ายีนส์คุณภาพดีมากๆ มีน้ำหนักตกลงมาถึงปลาย ทรงไม่บานค่ะ ใส่แล้วดูผอมเพรียว เข้ากับ Top สวยๆอะไรก็ง่าย ได้ทั้งเสื้อเชิ๊ตเสื้อยืด ตัวนี้เคลื่อนไหวสบาย เข้าห้องน้ำได้ง่ายกว่าแบบกางเกงแน่นอนค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 650​ บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ทรงพริ้วไม่รัดรูป เรียบชิค เข้ากับ Top อะไรก็สวยแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่ติดช่วงอก จากช่วงเหนือเอวที่มีกระดุม 36 นิ้วทรงตรง สะโพก 38 นิ้ว ความยาว 43 นิ้ว ไม่มีแขน

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นเอี้ยมกระโปรงตัวยาวทรงตรง ไม่บานมาก เรียบชิค เข้ากับ Top อะไรก็ง่าย
    ทรงเรียบเก๋อยู่แล้ว ทรงตรงแต่ไม่รัดรูปพรางหุ่นได้ดีด้วยค่ะ เคลื่อนไหวได้สะดวก ได้ลุค Chic ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ

AX104 V-neck Organic Cotton Light Vanilla Top ท็อปคอวีสีขาวครีมนวลสวยทรงพริ้วเก๋ ผ้าคอตตอนออแกนิคเนื้อทอคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ แขนบานออกน่ารักสุดๆๆๆ ทรงพริ้วไม่รัดรูป ระบายอากาศได้ดี ไม่ร้อน ปลายดีไซน์ทำขอบขึ้นมาสวยมากๆเลยค่ะ ใส่ปล่อยๆก็สวย หรือทำจั๊มในกางเกงหรือกระโปรงเอวสุงก็น่ารัก ใส่ขึ้นมาแล้ว ทรงช่วงไหล่สวยเก๋มากๆค่ะ สภาพเริ่ด ผ้าคุณภาพดีสุดๆๆ ตัดใจส่งต่อเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทรงสวยเก๋ ดีไซน์มาอย่างดี น่ารักสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40+ ติดใต้แขนทรงค้างคาว ความยาว 23 นิ้ว แขนสั้นปานกลาง 10 นิ้ว ทรงบานออก

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ เรียบเก๋ แต่ดีไซน์ตัวทรงสวยมากๆ เนื้อผ้าสไตล์ออแกนิค ดูไฮโซสุดๆ เข้ากับเอวสูงได้สวยมากๆ Match ง่าย คุ้มค่าแน่นอนค่ะ

AX103 Optical Graphic Printed Midi Skirt กระโปรงเอวสูงลายกราฟฟิกสุดเก๋ ทรง Midi น่ารัก ใส่ได้ทั้งซิปข้างหรือหลัง ปรับได้ ช่วงปลายบานเล็กน้อย แต่ไม่บานโป๊ค่ะ ลายกราฟฟิกสดใส แต่สีไม่จัดมาก สไตล์ Silk Screen พริ้นคุณภาพดีเหมือนมี texture ในตัว ผ้าคอตตอนคุณภาพดี มีความหนาไม่โป๊ แต่ไม่หนาจนร้อน หนาพอดีสำหรับผ้าที่ทำเป็นทรง Midi ได้สวย ไม่บางเกินไปและไม่ขึ้นขุยง่ายแน่นอนค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋​เข้ากับท็อปเรียบๆอะไรก็สวย เช่น ใส่กับท็อปด้านบนเป็นต้น รับรองว่าคุณภาพดีไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ลายสวยเก๋มากๆ เข้ากับดีไซน์ทั้งตัว คุณภาพเริ่ด ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    Size: รอบเอวสูง 26-27 นิ้ว สะโพก Free 40 นิ้ว+ ความยาว 27 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ลายพริ้นบนกระโปรงทรง midi สวยเก๋ เข้ากับท็อปเรียบๆได้ทุกแบบค่ะ ทั้งเชิ๊ตทั้งทีเซิ๊ต ได้ลุค สดใส เก๋โดดเด่นแน่นอน

AX102 BW Stripe Mandarin Collar Textured Top ท็อปทรงเชิ๊ตปกคอแมนดารินเรียบเก๋ เนื้อผ้าสีขาวนวลสวยเส้นดำ เรียบสวย ยืดหยุ่นได้ดี มี texture ในตัว (ดูดีเทลรูปล่าง) เนื้อผ้านิ่ม ใส่สบายสุดๆค่ะ คุณภาพดีมากๆ ลายทางขาวดำสลับกันน่ารักสุดๆ แขนทรงตุ๊กตาแต่ไม่พองมากเกินไป และไม่รัดแขน กำลังดี ตัวนี้รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ มีความยาวทำจั๊มได้สวยสุดๆกับเอวสูง ใส่เข้ากับอะไรก็ง่าย สภาพเริ่ดดดด คุณภาพก็เริ่ดด ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง มือ 1 ของใหม่  Highly Recommended!! ว่าน่ารัก คุ้มค่าสุดๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 650​ CF บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้า และดีไซน์คุณภาพดี ไม่ผิดหวังค่ะ ใส่สไตล์ Minimal Chic เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 24-26 นิ้ว แขนปานกลาง 12 นิ้ว

AX101 Light Grey Fringe Tanktop & Skirt Set เซ็ทสายเดี่ยวและกระโปรงทรงเก๋ สีเทาอ่อนน่ารัก ใส่เข้าเซ็ทกันแล้วน่ารักมากๆเลยค่ะ ท่อนบนเป็นสายเดี่ยวปลายระบายสวยเก๋ ทรงพอดีตัว ท่อนล่างเป็นกระโปรงทรงเอเอวยืดใส่สบาย ทั้งคู่ Match เข้ากันเป็นเซ็ทหรือใส่แยกกับไอเทมเก๋ๆของท่านก็ง่าย เช่น tanktop ใส่กับเสื้อคลุมอะไรก็สวย เข้ากับท่อนล่างได้ทั้งกางเกงกระโปรงได้หลากหลายทรง หรือใส่กระโปรง Match กับท็อปเรียบเก๋ แบบใดก็สวยแน่นอนค่ะ ผ้านิ่มคุณภาพดี มีน้ำหนัก ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ไม่โป๊แน่นอน เป็นคอตตอนคุณภาพดี ไม่เหมือนปกติแน่นอนค่ะ ยืดหยุ่นได้มาก ไม่เป็นขุยง่าย เนื้อเนียนเก๋ สภาพเริ่ด คุณภาพเร่ิด ตัดใจส่งต่อทั้งเซ็ท *ไม่แยกขาย เพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 550​ บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่า นำมา Match ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: ท่อนบน-ไหล่ Free รอบอก 34 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนกุด ท่อนลาง รอบเอวระหว่าง 25-32 นิ้ว สะโพก 36-38 นิ้ว ยาว 19 นิ้ว

AX100 Special Soft Marble Grey Border Top ท็อปแขนยาวสีเทา ผ้ายืดเกล็ดปลาเนื้อทอ ค่อนข้างหนา แต่เป็นหนานุ่มคุณภาพดีค่ะ ไม่ธรรมดาแน่นอน มี texture สวยเก๋ แต่ด้านในเรียบลื่นใส่สบาย สัมผัสนิ่ม ไม่คันค่ะ ใส่เดี่ยวๆอากาศปกติได้เลยค่ะ เนื้อผ้านิ่มมากๆ เหมาะกับคนชอบผ้าแปลกๆ texture เก๋ๆ คัตติ้งเป็นขอบสีดำตัดสีพื้นเทาสวยเก๋โดดเด่น เรียบหรู เข้ากับท่อนล่างอะไรก็สวยค่ะ มีความยาวทำจั๊มได้สวย สภาพเริ่ด คุณภาพผ้าเริ่ดสุดๆๆ ตัดใจส่งต่อเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 750​ CF บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าคุณภาพดีมากๆค่ะ แปลกเก๋ไม่เหมือนใครแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 24-25 นิ้ว แขนยาว 23-24 นิ้ว

AX99 Special Half Black Half White Line Tunic เดรสทรง tunic สไตล์เสื้อยืดตัวยาว ใส่สบาย สีขาวดำครึ่งท่อน ลายเส้นขวางตรงกลาง เก๋ไก๋สุดค่ะ ผ้าคอตตอนยืดคุณภาพดี เนื้อผ้าไม่เหมือนธรรมดาค่ะ หนากว่าปกติเล็กน้อย คุณภาพดี แต่ไม่หนาจนร้อน ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่ทะลุ ไม่บางโป๊ ระบายอากาศได้ดี เนื้อนิ่ม ใส่สบายสุดๆๆๆๆๆ เรียบเก๋แต่มีลูกเล่นที่คัตติ้งเสื้อเป็นแบบผ้าตัดต่อขาวดำเข้ากันค่ะ ทรงพริ้วเรียบเก๋ เข้ากับดีไซน์ แขนปลายบานเล็กน้อย กำลังดี ใส่หลวมๆสบายๆไม่รัดรูป ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด ตัดใจส่งต่อเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ คุณภาพดีมากๆ ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงตรงถึงปลาย ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 30-31 นิ้ว แขนปานกลาง 13 นิ้ว ประมาณประข้อศอก

AX97 V-neck Minimal Triangular Pattern Loose White Top ท็อปสีขาวทรงพริ้วทรงสามเหลี่ยม คอวีสไตล์ Sporty น่ารัก ปลดกระดุมได้ทั้งตัวค่ะ ใส่ได้ทั้งแบบเป็นท็อปเดี่ยวๆ หรือใส่เป็นเสื้อตคลุมพริ้วๆก็เก๋ค่ะ ผ้าคอตตอนแบบเสื้อเชิ๊ต ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ไม่ทะลุค่ะ ด้านหน้าทรงสามเหลี่ยมมีกระเป๋าน่ารัก ใส่สบาย ทรงนี้ฮิตมาก ทรงหลวมๆพริ้วๆกำลังมาเลยค่ะ ไม่เหมือนใครแน่นอน ใส่กับท่อนล่างทรงเอวสูงขายาว หรือกระโปรงสอบเข้า น่ารักมากๆ ทำให้ดูผอมสูง พรางหุ่นได้เป็นอย่างดีค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด ดีไซน์เก๋ไม่เหมือนใคร ตัดใจส่งต่อเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทรงสวยเก๋ ดีไซน์มาอย่างดี น่ารักสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ทรงตกลงเป็นสามเหลี่ยมดังภาพ ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 22-23 นิ้ว พับขึ้นได้ตามต้องการ

AX96 Black Tiny Stripe Special Chic Jump Pants กางเกงเอวจั๊ม ปลายจั๊มขา ลายทางพื้นดำลายเส้นขาว เนื้อสวยเก๋ มี texture ทอในตัว ไม่โป๊ค่ะ ผ้าเนื้อทึบคุณภาพดี แต่ไม่ร้อน ใส่เดี่ยวๆได้ ด้านข้างมีกระเป๋าข้างทั้ง 2 ข้างน่ารักมากๆ ใส่เอวสูงจั๊มกับเสื้อแล้วเข้ากันสุดๆค่ะ เข้ากับท็อปอะไรก็สวย โดยเฉพาะสีพื้นเรียบๆ เช่นสีขาว ได้ทุกแบบเลยค่ะ match ง่าย คุ้มค่า คุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ด ตัดใจส่งต่อเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 650​ บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทรงสวยเก๋ คุณภาพดีมากๆ เรียบชิค ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 26-34 นิ้ว สะโพก Free 40-42 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ผ้ามีน้ำหนักตกลงมาไม่พอง ความยาว 24 นิ้ว

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ ผ้าพริ้วใส่สบาย ลู่ลงมาตามตัวคนใส่ ไม่พองมากจนเกินไป ขาจั๊มน่ารัก
    ลายทางสวยเก๋ เรียบชิค Match ใส่ทำจั๊มกับท็อปสวยๆได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ

AX95 Marble Grey Grid Shirtdress เชิ๊ตเดรสทรง tunic สุดเก๋ลายกริด ผ้าเนื้อสวยเก๋ เหมือนสูทค่ะ ทอลายในตัว เป็นลายตารางเห็นเป็นสีเข้มอ่อนสลับกันไป โดยลายกริดก็เป็นลายทอในเนื้อผ้าค่ะ แขนสั้นบานออกน่ารัก ทรงพริ้วใส่สบาย ทรงตัวทรงสอบปลาย ทำให้ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ผ้าบางเบา ระบายอากาศได้ดี แต่ไม่โป๊ ไม่ทะลุแน่นอน สภาพเริ่ด ตัดใจส่งต่อเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 550​ บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก ผ้าคุณภาพดีมากๆๆๆ ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ช่วงเอว Free สะโพก 38 นิ้ว ทรงสอบปลายเล็กน้อย ความยาว 31 นิ้ว แขนสั้นทรงบานออก 10 นิ้ว

AX94 Light Cream Cotton Linen Ribbon Top ท็อปคอผูกริบบิ้นสีครีมวานิลลาสีอ่อนๆ น่ารักมากๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ผ้าคอตตอนลินินเนื้อทอ (ดูดีเทลรูปล่าง) ใส่สบาย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป แขนเป็นทรงค้างคาว ไม่รัดรูป มีพื้นที่มาก แต่ไม่พอง เพราะด้านล่างปลายเสื้อคัตติ้งเก็บชายเป็นจีบสวยเก๋ ทำจั๊มได้พอดี หรือใส่ปล่อยก็สวยแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆ รับรองไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 550​ บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก คุ้มค่ามากๆแน่นอนค่ะ ผ้าดีสุดๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ใต้แขนทรงค้างคาว ความยาว 23-24 นิ้ว แขนสั้นทรงบานออก 11-12 นิ้ว

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ ทำตั๊มแล้วน่ารักมากๆ เรียบเก๋ ผูกริบบิ้นน่ารักมากๆ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่า

AX93 Special Mixed Striped Wide-Leg Jump Pants กางเกงเอวสูงจั๊มยืด ลายทางสลับกัน Mix ได้สวยมากๆ คุณภาพดี สีโทาขาวเทาดำค่ะ เป็นลายเส้นทั้งผืน เนื้อผ้าคุณภาพดีมากๆ ยืดหยุ่นเล็กน้อย มี texture ในตัว นิ่มพริ้วไม่โป๊คะ่ ใส่เดี่ยวๆได้เลย เข้ากับท็อปเรียบๆอะไรก็สวยแน่นอน เช่น Match กับท็อปตัวด้านบนได้น่ารักมากๆ สภาพเริ่ด ไม่ผิดหวังแน่นอน ตัดใจส่งต่อเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ทรงพริ้ว ใส่สบาย คุ้มค่าสุดๆค่ะ
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 26-34 นิ้ว สะโพก Free ความยาว 35 นิ้ว

AX92 Floral Printed Ribbon Crop Set เซ็ทเสื้อครอปสายเดี่ยวผูกโบว์และกระโปรงทรง Midi ดีไซน์เข้ากัน ลายพริ้นท์สีโทนน้ำเงินเหลืองน่ารักมากๆค่ะ สีแปลกเก๋ไม่เหมือนใคร ตัวบนเป็นครอปแต่ไม่โป๊มาก เข้ากับท่อนล่างได้พอดีค่ะ เหมาะใส่ไปเที่ยว ไปชายทะเล ถ่ายรูปแล้วสวยมากๆ ผ้าคอตตอนลินินพริ้นคุณภาพดี มีซับในลื่นๆทั้งตัวค่ะ คุ้มค่าสุดๆ สามารถนำท็อปหรือกระโปรงแยกไปใส่เองได้ง่ายๆ ตัดใจส่งต่อทั้งเซ็ทเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆค่ะ น่ารักสุดๆ คุ้มค่า แยกใส่ได้สบายๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36-40 นิ้ว ยืดด้านหลัง เอว Free ยืดด้านหลังระหว่าง 24-30 นิ้ว สะโพก Free ความยาว 21 นิ้ว

AX91 BW Leaf-Pattern Loose Tunic เดรสทรงพริ้วสวยเก๋ พื้นดำลายเส้นขาวลายใบไม้ใหญ่น่ารัก เป็นลายพริ้นลงเป็นผ้าคอตตอนลินินคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่โป๊แน่นอน ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ไหล่ตัดทรงเก๋ ใส่สบายสุดๆ ไม่โป๊ค่ะ ทรงน่ารักมากๆ เซ็กซี่เล็กๆแต่ดูเรียบร้อย แขนสามส่วนกำลังน่ารักสุดๆค่ะ คุณภาพเริ่ดทั้งตัว สภาพเริ่ด ตัดใจส่งต่อเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT​ บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก เนื้อผ้าคุณภาพดีมากๆค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 31นิ้ว แขนยาวนับจากไหล่ ประมาณสามส่วน 19 นิ้ว

AX90 White Tiny Stripe Mandarin Collar Chic Top ท็อปทรงเชิ๊ตปกคอแมนดารินเรียบเก๋ เนื้อผ้าสีขาวไนลอนผสมยืดหยุ่นได้ดี ลายทางขาวดำสลับกันน่ารักมากๆเลยค่ะ แขนทรงตุ๊กตาน่ารัก แต่ไม่พองมากเกินไป กำลังดี ตัวนี้รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ มีความยาวทำจั๊มได้สวยสุดๆกับเอวสูง เข้ากับอะไรก็ง่าย สภาพเริ่ดดดด คุณภาพก็เริ่ดด ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก คุ้มค่าสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40-41 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาวด้านหน้า 22 นิ้ว ด้านหลัง 29 นิ้ว เหมาะทำจั๊มได้พอดี แขน 12 นิ้ว

AX89 Chiffon Grey Mandarin Collar Long Cardigan คาร์ดิแกนสีเทาทรงคล้ายเชิ๊ตคอแมนดารินตัวยาว น่ารักสุดๆค่ะ สีเทาอ่อนนู้ดๆสวยเก๋ ผ้าชีฟองคุณภาพดีนิ่มพริ้วใส่สบายสุดๆ ไม่เหมือนธรรมดาแน่นอนค่ะ ทรงสวยเก๋ ต้องใส่กับด้านในค่ะ บางเบา Match เข้ากับอะไรก็ง่าย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด ตัดใจส่งต่อเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่า สวยเรียบเก๋ คุณภาพดีมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงตรง ความยาว 34 นิ้ว แขนสามส่วน 17 นิ้ว

AX88 Navy Embroidered Border White Bloom Top ท็อปทรงบลูมสีขาวปักลายสีน้ำเงินนาวีสวยเก๋ คล้ายลายฉลุในตัว เนี้ยบเก๋ เป็นปักทั้งตัว ไม่ใช่ลายพริ้ว ผ้าคอตตอนนวลสวย คอรูด เป็นเชือกคอตตอนเส้นใหญ่ดีไซนืเข้ากันน่ารักสุดค่ะๆ คัตติ้งไหล่ Free ลู่ลงตามใส่คนใส่ค่ะ ช่วงตัวพริ้วสวยไม่รัดรูป ทรงปล่อยๆพริ้วโชว์ปลายสวยๆได้เลยค่ะ เข้าได้ง่ายกับทั้ง ท่อนล่างเอวสูง ต่ำ ได้ทั้งกางเกงและกระโปรงค่ะ สภาพเริ่ดคุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆๆ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 650​ บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยไฮโซ คุณภาพดีสุดๆ ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ รับรองไม่ผิดหวัง!
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ทรง Bloom ผ้าลู่ตกลงตามคนใส่ ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 22-23 นิ้ว

AX87 Milky White Special Pattern Knit Lace Top Set เสื้อลูกไม้สีขาวลายเก๋วงกลม แต่งปลายขอบน่ารัก แบบสวมทั้งตัว เป็นลูกไม้ถักลายสวยเก๋ โปร่งๆ ด้านในมีซับในเป็นเสื้อสายเดี่ยวทรงสปอร์ตบราให้ เข้ากันเซ็ทกันค่ะ น่ารักมากๆ สีขาวนวลสวยน่ารักมากๆ ใส่เข้ากันเป็นเซ็ทอยู่แน่นอนค่ะ Match กับท่อนล่างอะไรก็สวย โดยเฉพาะเอวสูง ได้ทุกสีทุกผ้าทุกแบบเลยค่ะ คุ้มค่าสุดๆ เนื้อลูกไม้ลายสวยเก๋ สภาพเริ่ด ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียงงง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT​ บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่า ได้ 2 ชิ้น ไป Match ใส่เอง หรือ Complete ลุคทั้งเซ็ท Match กับท่อนล่างอะไรก็สวยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 22 นิ้ว แขนสามส่วน 16 นิ้ว

AX86 Blue Tiny Stripe Mandarin Collar Long Shirtdress มินิเดรสทรงเชิ๊ตคอแมนดารินสุดเก๋ สีน้ำเงินอ่อนสลับเส้นขาวทั้งตัว ทรงพริ้วใส่สบาย ไม่รัดรูป เนื้อผ้าสวยเก๋ เป็นคอตตอนคุณภาพดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไป มีวอลุ่ม เนื้อแบบเสื้อเชิ๊ตค่ะ ใส่สบายสุดๆ ไม่ร้อน แต่ไม่ทะลุ แขนยาวปานกลางประข้อศอกกำลังน่ารัก เรียบเก๋ ทรงคอแมนดารินสุดชิค เรียบ มินิมอลสุดๆๆๆ ด้านข้างหน้าอกกระเป๋าเล็กน่ารัก ดีไซน์เข้ากันทั้งตัว ใส่เดี่ยวๆเป็นมินิเดรสก็ได้ หรือเอาปลายขึ้นทำจั๊มกับกางเกงหรือกระโปรงก็น่ารักสุดๆค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 550​ CF บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ เรียบเก๋ ชิค ใส่ได้บ่อยๆ ทั้งเป็นเดรสและเป็นท็อปแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 40-42 นิ้ว ทรงตรง ความยาว 31-33 นิ้ว แขนปานกลาง 12 นิ้ว

AX85 Special Light Grey Stripe V Neck Collarless White Shirt เสื้อเชิ๊ตไร้ปก คอวีสุดเก๋ ผ้าคอตตอนนิ่มสุดๆๆ ลายในเนื้อผ้า เส้นเล็กสีเทาอ่อน สวยเก๋สุดๆๆ ตัวนี้รับประกันคุณภาพเนื้อผ้าเลยค่ะ นิ่มลื่นใส่สบาย สัมผัสนุ่มมากๆ ระบายอากาศได้ดี แต่เนื้อทึบแสง ไม่โป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ ทรงพริ้วไม่รัดรูป ลู่ลงตามตัวคนใส่ ใส่ปล่อยๆเซอร์ๆก็ได้ หรือทำจั๊มกับเอวสูงขึ้นมาได้พอดีสวยเก๋เลยค่ะ ด้านหน้ากระดุมปลดได้หมด กระดุมเม็ดเล็กกลืนกันกับดีไซน์ทั้งตัว สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าดีไซน์สวยเก๋ ทรงน่ารัก ใส่สบาย ใส่ได้บ่อยๆเข้ากับท่อนล่างอะไรก็สวยง่ายแน่นอนค่ะ
    เรียบเก๋ minimal เน้นเนื้อผ้าดี และดีไซน์ Match กันทั้งตัว
    Size: ไหล่ Free รอบอก 40 +นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 27 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว พับได้ตามต้องการ

AX84 Light Vanilla Dash Line Grid Minimal Top เสื้อลายกริดผ้าคอตตอนลินิน เส้นกริดเป็นจุดๆเส้นประน่ารักมากๆค่ะ โทนสีขาวครีมสว่าง ทรงพริ้วไม่รัดรูป ผ้านิ่ม บางเบาใส่สบาย ไม่ร้อน ผ้าคอตตอนลินินเนื้อดี texture เส้นๆ ทอลายในตัว สไตล์ออแกนิค ไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ ทรงพริ้วไม่รัดรูป ทำจั๊มได้สวยสุดๆ กระดุมหลังใส่สบาย จริงๆแล้วใส่ได้ 2 ด้านเลยค่ะ น่ารักมากๆ เรียบเก๋แต่มีลูกเล่น ผ้าคุณภาพดีสุด ไม่ผิดหวังแน่นอน สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!!
    Size: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 24 นิ้ว แขนปานกลาง 11 นิ้ว ทรงบานออก

AX83 Cotton Linen Mixed Pattern Cute Onepiece เดรสทรงคุณหนู ผ้าคอตตอนลินินพริ้นลายทางสลับฟันปลาสุดเก๋ ดีไซน์มาอย่างดี ขอบสวยเก๋ เส้นสีดำพื้นขาวนวลสวยน่ารักมากๆเลยค่ะ ทรงพริ้วไม่รัดรูป แขนบาน น่ารักที่ลายโดดเด่นเข้ากับทรง แขนบานน่ารักสุดๆๆๆ ช่วงอกมีแต่งเชือก (เอาออกได้ ผูกโบว์บนหรือล่างได้ตามใจชอบ) เข้ากันทั้งตัวค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน ช่วงอกไม่โป๊นะคะ เป็นผ้าทึบ ไม่ต้องใส่ซับเลยค่ะ ใส่สบาย คุณภาพดีมากๆ ไม่ผิดหวังแน่นอน สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงเพียง SOLD OUT​ บาทค่า Highly Recommended!! ว่าตัวเดียวอยู่ คุ้มค่ามากๆ ดีไซน์น่ารักสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ รอบอก 38 นิ้ว ทรงตรงถึงช่วงเหนือเอว และบานออกเล็กน้อยช่วงปลาย สะโพก Free ความยาว 34-36 นิ้ว แขนบานออก 13 นิ้ว

AX82 Navy Coconut Tree Embroidered Pattern White Cotton Top ท็อปสีขาวปักลายต้นมะพร้าวเล็กๆทั่วตัวสีน้ำเงินนาวี เข้ากันสุดๆ พื้นขาวผ้าคอตตอนนวลสวยสุดๆค่ะ มี texture แบบดังรูป ลายทอน่ารัก เนื้อนิ่มมากๆ ใส่สบายสุดๆค่ะ รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ ลายเป็นปักทั้งตัว ไม่ใช่ลายพริ้นค่ะ มีความยาวใส่เข้ากับเอวสูงได้สวย ใส่ได้เหมาะกับทั้งกางเกงและกระโปรง ช่วงคอแมนดารินแต่งดีไซน์เก๋ๆ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆๆๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงเพียง SOLD OUT​ บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ไม่เหมือนใครแน่นอน ผ้าคุณภาพดีมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนปานกลาง 12 นิ้ว

AX81 Light Grey Grid Cotton Linen Top ท็อปสีเทาอ่อนลายกริดสีขาว ผ้าคอตตอนลินินเนื้อทอสวยเก๋ นิ่มใส่สบาย ระบายอากาศได้ดีแต่ไม่โป๊ค่ะ ใส่สบายสุดๆๆ เนื้อผ้านิ่มมี texture ในตัว เป็นเส้นทอๆ ดูได้ที่รูปล่างค่ะ ช่วงตัวทรงพริ้วไม่รัดรูป คัตติ้งด้านหน้าน่ารักมากๆ เป็นแบบสวมทั้งตัว ทรงหลวมๆค่ะ คอแมนดารินสุดเก๋ แขนปานกลางทรงบานเล็กน้อยน่ารักสุดๆๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด โดยเฉพาะเนื้อผ้าเลยค่ะ  มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ทรงน่ารัก ไม่เหมือนใคร คุณภาพดีมากๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาวด้านหน้า 22-ด้านหลัง 26 นิ้ว แขนปานกลาง 12 นิ้ว ทรงบาน

AX80 Black Super Soft Neoprene Chic Top ท็อปคอติดสุดเก๋สีดำเรียบหรู ทรงวอลุ่มนิดๆน่ารักมากกกกกกกก สีสวย ทรงเรียบเก๋ ไม่รัดรูป พอดีตัว จะสวยมากๆเวลาจั๊มเข้าในกางเกงค่ะ แขนสั้นปานกลางใส่สบาย พรางหุ่นได้ดี ทรงวอลุ่มนิดๆ แต่ไม่พองค่ะ ใส่พอดีตัว หรือหลวมๆ แล้วจั๊มขึ้นสวย หรือปล่อยก็ได้ เข้ากับเอวสูงได้ดีมากๆ คอติดทรงมาแรงสุดเก๋ ไม่ร้อนค่ะ เนื้อผ้านีโอพรีนมีวอลุ่ม แต่เนื้อบางเบา เป็นไนลอนผสม ยืดหยุ่น มีน้ำหนักทิ้งตัว รีดง่าย เรียบสนิท ตัวนี้รับประกันคุณภาพผ้าสุดๆค่ะ ไม่เหมือนใครแน่นอน สภาพเริ่ดดดด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 650 CF​ บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเก๋ Minimal Chic ใส่กับท่อนล่างได้ง่าย คุ้มค่าสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 22-23 นิ้ว แขนปานกลาง 12 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ แต่ผ้าจริงจะค่อนข้างบางกว่า ไม่หนาเป็นทรงแข็งแบบในรูป ใส่สบายสุดๆๆ แต่เป็น texture
    นีโอพรีนสวยเก๋เหมือนกัน Match กับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ กางเกงก็สวย กระโปรงก็ดี Match
    ออกมาเรียบเก๋สไตล์ Minimal Chic คุ้มค่าสุดๆๆ

AX79 Light Grey Organic Cotton Ribbon Sleeves Chic Top เชิ๊ตสีเทาอ่อนสุดเก๋ ผ้าคอตตอนนิ่มพริ้ว มี texture เป็นเส้นๆ ลายทอสวยเก๋ ไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ ทรงพริ้วเรียบเก๋ มีลูกเล่นที่ปลายแขนสามส่วนทั้ง2ข้างเป็นแบบผูกโบว์ ผูกขึ้นลงได้ตามต้องการ ไม่เกะกะค่ะ เนื้อผ้าคุณภาพดีมากๆ นิ่ม ใส่สบาย ระบายอากาศได้ดีสุดๆ มีกระเป๋าด้านหน้าน่ารัก เรียบเก๋ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย มีความยาวทำจั๊มในเอวสูงได้สวยมากๆ จั๊มแล้วจะพอดีรับกับแขนด้วยค่ะ น่ารักมากๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT​ บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าดีมากๆ ทรงพริ้วเก๋ แขนน่ารักสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ใต้แขนทรงค้างคาว ความยาวด้านหน้า 23 นิ้ว ด้านหลัง 27 นิ้ว ทำจั๊มได้สวย แขนสามส่วน 18 นิ้ว ไม่รวมช่วงริบบิ้น

AX78 Black V-Double Stripe Mid-long Chic Tunic เดรสสีดำตัวยาวสุดเก๋ แต่งลายช่วงไหล่ถึงอกเป็นตัว V สวยเก๋ สไตล์ Sporty ทรงหลวมไม่รัดรูป พริ้วๆใส่สบาย ไม่มีคัตติ้งไหล่ ใส่แล้วลู่ลงตามไหล่คนใส่ แขนบานออกน่ารักมากๆค่ะ ประมาณ 3 ส่วน ไม่รัด รับกันทั้งตัว มีความยาว พอดีๆ ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป ทรงน่ารักมากๆ ใส่เดี่ยวๆหรือ Match กับเสื้อคลุมก็สวยค่ะ ผ้าคอตตอนนิ่มลื่นคุณภาพดี นุ่มมากๆ บางเบา แต่ไม่โป๊ค่ะ ใส่สบายสุดๆ ตัวเดียวอยู่ไม่ต้องใส่ซับค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้านิ่ม ทรงพริ้วเก๋ ใส่สบายสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว ทรงตรงพริ้วๆ ไม่รัดรูป ความยาวทั้งตัว 26 นิ้ว แขนสามส่วน 16 นิ้ว

AX77 Flowers Embroidered Milky White Cute Top ท็อปสีขาวนวลสวยผ้าคอตตอนทรงพริ้วเก๋ปักลายดอกไม้เล็กๆ เป็นลายปักไม่ใช่ลายพริ้นค่ะดอกไม้เล็กๆ น่ารัก ทั่วตัว รับประกันคุณภาพและความน่ารักเลยค่ะ ปักเนี้ยบเก๋ รับกันสุดๆๆ ทรงใส่สบาย แขนทรงคุณหนูสุดๆ แต่ไม่พองมาก ทำจั๊มแล้วสวยสุดๆค่ะ เนื้อผ้าเป็นคอตตอนนิ่ม มี texture ในตัว ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวได้เพราะเนื้อทึบแสง แต่ระบายอากาศได้ดีสุดๆค่ะ สภาพเร่ิด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆๆ ผ้าดีมากๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 12 นิ้ว ทรงตุ๊กตาแต่ไม่พองมาก มีขอบแขน

AX76 Light Grey Birds Pattern Bell Sleeves Cute Top ท็อปแขนกระดิ่งสีเทาอ่อน ผ้าคอตตอนลินิน ลายนกสีขาว น่ารักสุดๆ เข้ากันกับพื้นสีเทาอ่อนมากๆเลยค่ะ เนื้อผ้ามี texture เป็นลายเส้นในตัวด้วย ลายทอสวยเก๋ ดูได้ที่รูปล่างค่ะ คัตติ้งทรงสไตล์ญี่ปุ่น แขนน่ารักสุดๆๆ ทำจั๊มก็สวย หรือใส่ปล่อยก็น่ารัก ความยาวกำลังดี ใส่สบายสุดๆ เนื้อผ้าระบายอากาศได้ดี ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ทะลุค่ะ รับประกันคุณภาพเนื้อผ้าเลยค่า สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ ตัวนี้รับประกันคุณภาพเนื้อผ้าเลยค่ะ สวยเก๋ ทรงน่ารัก สไตล์ญี่ปุ่นสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free 38-40 นิ้ว ไม่รัดรูป ความยาว 25 นิ้ว แขน 12 นิ้ว ทรง Bell น่ารัก

AX75 Polka Dot Mandarin Collar Chic Top ท็อปคอแมนดารินสุดเก๋ พื้นสีขาวลายจุดใหญ่สีดำกระจายทั่วตัว น่ารักมากๆเลยค่ะ ผ้าคอตตอนนิ่ม เนื้อดี มี texture ทอละเอียดทั้งตัว มี texture ในตัว บางเบา แต่ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวได้ไม่ร้อนค่ะ ใส่สบายมากๆ ระบายอากาศได้ดีสุดๆ แขนบานออกเล็กน้อย ทรงสุดเก๋ เน้นคัตติ้งเนี้ยบ มีความยาวพอจะทำจั๊มในเอวสูงได้สวยเลยค่ะ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอน เรียบเก๋ แต่น่ารักมากๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าเริ่ดสุดๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ ทรงเก๋ ดีไซน์สวย คุณภาพดีมากๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนปานกลาง 14 นิ้ว ปลายสอบลงเล็กน้อย เป็นขอบ

AX74 Special BW 'Lace X Stripe' Set เซ็ทเสื้อและกระโปรงลายทางพรางด้วยลูกไม้ เป็น texture ทั้งตัว ไม่ใช่ลายพริ้นค่ะ สวยเก๋มากๆ มีลายและเนื้อลูกไม้จริงๆในเนื้อผ้า ละเอียดสวย และเข้ากันสุดๆ ตัวเนื้อผ้ายืดหยุ่นได้ดี ทรงไม่รัดรูปทั้งท่อนบนและล่าง ท่อนบนเป็นท็อปทรงเสื้อยืด แขนบานน่ารัก ทรงสวยมากๆ ท่อนล่างเป็นกระโปรงเอวยืด(เอวสูง)ทรงเอ น่ารัก เข้ากัน สามารถแยก Match ใส่เองได้ตามต้องการเลยค่ะ ใส่เข้า Set ก็สวย ทำจั๊มได้พอดีน่ารักมากๆ หรือ Match Top กับกางเกงได้หลายหลายแบบหรือ Match กระโปรงกับท็อปสวยๆได้มากมายเลยค่ะ คุ้มค่าสุดๆๆ สภาพและคุณภาพเริ่ดมากๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงง*ไม่ขายแยกเซ็ทเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 650​ บาทค่า Highly Recommended!! ว่าทั้งเซ็ทสวยเก๋ ผ้าแปลกเก๋คุณภาพดีมากๆ คุ้มค่าสุดๆ ใส่ทั้งเซ็ทก็สวย หรือ Match แยกกับไอเทมเรียบเก๋ก็โดดเด่น นำมาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: ท่อนบน-ไหล่ Free รอบอก 38-40 ยืดหยุ่น ความยาว 22 นิ้ว แขนสั้นทรงบานออกเล็กน้อย 7 นิ้ว
    ท่อนล่าง-รอบเอวยืดระหว่าง 24-32 นิ้ว สะโพก Free 38-40 นิ้ว ไม่รัดรูป ทรงเอ ความยาว 20 นิ้ว จั๊มขึ้นลงได้พอดีตามต้องการ

AX73 Little Stars Super Cute White Top ท็อปสีขาวแขนยาวผ้าคอตตอนน่ารัก พริ้นท์ลาย ดาวดวงเล็กๆ กระจายทั่วตัว สีเทากลางน่ารักมากๆค่ะ สีไม่เข้มมากๆ นวลสวยเข้ากันทั้งตัวสุดๆ ทรงเรียบเก๋ มีความยาวสำหรับทำจั๊มในกางเกงหรือกระโปรงเอวสูงได้สวยสุดๆค่ะ แขนพับได้ตามต้องการ ตัวนี้เด็ดที่ผ้านิ่มมากๆเลยค่ะ เนื้อเนียนละเอียด นุ่ม ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่สบายสุดๆ texture ของผ้าออแกนิคมากๆเลยค่ะ ไม่เรียบไปเลยแบบธรรมดา ทรงพริ้วสวย ไม่รัดรูป สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าดีมากๆเลยค่ะ เนื้อนิ่มสุดๆ มี texture สวยไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาวด้านหน้า 24 นิ้ว ด้านหลัง 26 นิ้ว แขนยาวประมาณ 19-20 นิ้ว

AX72 Tiny Dot White Butterfly Sleeves Chic Top เสื้อเชิ๊ตสีขาวลายจุดแขนค้างคาวน่ารักสุดๆๆ ตัวนี้แขนกว้างแบบน่ารักสุดๆไปเลยค่ะ (รูปล่างขวา) ใส่สบาย ไม่ตัวใหญ่เกินไป ผ้าลู่ลงตามไหล่คนใส่ ช่วงตัวพริ้วๆ มีความยาวทำจั๊มได้สวยมากๆ ปกเชิ๊ตสุดเก๋ ลายจุดเล็กกระจายทั่ว น่ารักมากๆเลยค่ะ เรียบเก๋ ใส่ง่าย ใส่ Match กับอะไรก็ไม่ตกยุคแน่นอน คุณภาพเริ่ด
มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าดีไซน์เรียบสวย โดยเฉพาะช่วงแขนน่ารักมากๆ เข้ากันกับลายจุด ตัวเดียวอยู่ ใส่กับท่อนล่างอะไรก็สวยแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มากแขนทรงค้างคาว ความยาวด้านหน้า 26- ด้านหลัง 29 นิ้ว แขนค้างคาว สามส่วนยาวประมาณ 16 นิ้ว

AX71 White & Grey Big Stripe Organic Cotton Linen Top ท็อปทรงเชิ๊ตคอแมนดาริน สีขาวลายทางเส้นใหญ่สีเทาอ่อนสลับกัน สวยเก๋สุดๆ ทรงพริ้วไม่รัดรูป แต่ทำจั๊มในกางเกงแล้วสวยมากๆค่ะ ทรงไม่รัดรูป พอดีตัว แขนปล่อยๆ สามส่วนน่ารักสุดๆ เนื้อผ้าเริ่ด เป็นคอตตอนลินิน texture ทอเป็นเส้นๆสวยเก๋ ระบายอากาศได้ดี ใส่สบาย แต่ไม่ทะลุโป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวๆกำลังดี เรียบเก๋ ลายทางสุดชิค ไม่มีเอ้าท์แน่นอนค่ะ Match ใส่ได้บ่อยๆคุ้มค่าสุดๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด
มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้านิ่ม เนื้อทอสวยเก๋ ใส่สบายสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนสามส่วน 16 นิ้ว

AX70 Off White Simple Chic Long Tunic เดรสยาว แขนกุด สีขาว ผ้ายืดเกล็ดปลา นุ่มพริ้วสวย ใส่สบายค่ะ มีวอลุ่มมากกว่าผ้ายืดทั่วๆไป ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่ทะลุแน่นอน แขนกุดน่ารัก ทรงเรียบเก๋ Minimal สุดๆ มีที่รัดเอว (รูปขวาล่าง) สไตล์ Sporty ให้ค่ะ ผูกโบว์ใหญ่ๆรอบเอวได้ หรือใส่แบบปล่อยๆก็สวยค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน สภาพและคุณภาพเริ่ด
มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 850 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ พอใส่กับผ้ารัดเอวเป็นเซ็ทเข้ากันแล้วสวยเริ่ดสุดๆๆๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ทรงตรงลงมาถึงปลาย ความยาว 38-39 นิ้ว แขนกุด

ใส่ทรงนี้สไตล์นี้เลยค่ะ มีผ้าผูกเอวให้ สไตล์ Sporty Chic ใส่สบายสุดๆ เนื้อผ้าดีมากๆ รับประกันคุณภาพค่ะ

AX69 'Today' Typo Milky White Textured Pullover เสื้อแขนยาวทรง Pullover สุดเก๋สีขาว Milky ลายตัวอักษรด้านหน้า Font สวยเก๋สุดๆค่ะ ตัวนี้สวยเก๋ที่ผ้า คัตติ้งและทรงเลยค่ะ น่ารักมากๆ ผ้าเป็น texture รูๆ นิ่มๆน่ารัก เป็นวอลุ่ม แต่ไม่หนา ค่อนข้างบางเลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆกำลังสบาย ไม่ต้องใส่ซับในเลยค่ะ เพราะตัวเนื้อผ้าทึบแสง แต่ไม่ร้อน เนื้อนิ่มใส่สบายค่ะ ดู texture ได้ที่รูปล่าง คัตติ้งขอบล่าง เข้ารูปเล็กน้อย เหมาะรับกับเอวสูงพอดีๆเลยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆๆ
มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเก๋มากๆ ผ้าเริ่ดเนื้อแปลกเก๋ใส่สบายสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่น ความยาว 20 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว พับขึ้นได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ทรง Pullover หลวมๆน่ารัก แต่เก๋ด้วย Typography ทำให้ Match กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ใส่สบายสุดๆค่ะ

AX68 Special White Tiny Stripe Bodycon Skirt กระโปรงเอวสูง ทรง บอดีคอนสีขาวเส้นเล็ก ผ้าคอตตอนหนานิ่ม มี volume ไม่เหี่ยวค่ะ ลายเส้นเป็นลายทอทั้งตัว ผ้าดีมากๆๆ รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ สีขาวนวลสวยไม่โอโม่ ทรงยืดหยุ่นได้ดี ไม่รัด ความยาวกำลังดี เหมาะทำจั๊มกับท็อป ด้านหน้าแต่งกระเป๋าเก๋ๆ Match กับลายผ้าและคัตติ้งทรงเฉียงเรียบเท่ แต่มีลูกเล่นเก๋ๆ ไม่ต้องใส่ซับในเลยค่ะ ไม่โป๊แน่นอน สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ มีสไตล์สุดๆค่ะ คุณภาพเริ่ดมากๆ
    Size: รอบเอวสูง ยืดด้านหลัง ระหว่าง 24-30 นิ้ว สะโพก 38 นิ้ว ความยาว 29 นิ้ว

AX66 White Fringe Sleeves Minimal Top ท็อปสีขาวนวลสวยเรียบเก๋แขนระบายน่ารัก ผ้าเป็นไนลอนเนื้อนิ่ม คุณภาพดีมากๆค่ะ มี texture ทอในตัว บางเบาแต่ไม่โป๊ เนื้อค่อนข้างทึบ ใส่เดี่ยวๆได้ น่ารักสุดๆ texture ผ้าเป็นทรงสวย ไม่ยับง่าย เรียบเก๋ สีขาวนวลสวยทั้งตัว ไม่โอโม่ค่ะ ช่วงคอลงมาเรียบเก๋ เน้นคุณภาพผ้าและคัตติ้ง น่ารักสุดๆที่ทรงแขนบานเป็นระบายใหญ่ๆดังรูปค่ะ พริ้วๆ พรางตนแขนได้เป็นอย่างดี ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ทั้งตัวมีความยาวรับกับท่อนล่างเอวสูงได้สวยมากๆ รับประกันคุณภาพเลยค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่า ได้ลุคสวยเก๋เรียบหรู ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ

Size: ไหล่ Free รอบอก Free มีช่องติดกับแขนบาน รอบตัวช่วงใต้รอบอก 36 นิ้ว ทรงตรง ความยาว 22 นิ้ว แขนสั้นบานออกเป็นทรงพริ้วๆ ยาวประมาณ 8-9 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ได้ลุคน่ารักมากๆ ช่วงแขนระบายพริ้วสวย เรียบเก๋สุดๆค่ะ

AX65 Big Stripe Collar Sporty Cute Top ท็อปสุดน่ารักสีขาวผ้ามุ้งสีขาวมี texture ทอในตัวสวยเก๋ ปกใหญ่ลายทางสไตล์ Sporty น่ารักสุดๆ ทรงพริ้วไม่รัดรูป แขนบานออกน่ารักมากๆเลยค่ะ เป็นทรงที่ดีไซน์มารับกันทั้งตัว ตัวนี้ต้องใส่กับซับในค่ะ เพราะผ้ามุ้งบางเบาแต่ไม่โปร่งมา สีขาวขุ่นๆ ไม่ใสแจ๋วค่ะ ใส่กับเกาะอก สายเดี่ยว หรือสปอร์ตบราก็เอาอยู่แน่นอนค่ะ ไม่ร้อนแน่นอนๆ รับประกันความน่ารัก และคุณภาพดีสุดๆค่ะ สภาพเริ่ดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารัก ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 24-25 นิ้ว แขนสั้นบานออกเล็กน้อย 9 นิ้ว

AX63 Milky White Textured Loose Chic Shirtdress เชิ๊ตเดรสทรงพริ้วสุดเก๋ สีขาว Milky มี texture ทอในตัว เป็นลายเส้นชัดเจน สวยมากๆเลยค่ะ ดูได้ที่รูปล่างซ้าย เนื้อผ้าแปลกเก๋ สไตล์ ออแกนิค สีขาวนวลสวยน่ารัก กระดุมปลดได้ทุกเม็ด ติดขึ้นมาก็ไม่รัดคอค่ะ กำลังดีมากๆ แขนยาวปานกลาง ประมาณศอก รับกันทั้งตัวเลยค่ะ เรียบเก๋ ทรงนี้ใส่เดี่ยวๆก็สวย หรือใส่กับเลกกิ้งก็น่ารักค่ะ แถมยังเข้ากับเสื้อคลุมทั้งแบบคาร์ดิแกนแบบพอนโช หรือแบบใดก็ง่ายแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพดีสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 650 CF บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าดีมากๆเลยค่ะ ทรงสวยเก๋ ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ทรงตรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 35 นิ้ว แขนปานกลาง 11 นิ้วทรงบานออกเล็กน้อยน่ารัก

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นทรงเชิ๊ตตัวยาวทรงพริ้ว ใส่สบายสุดๆ ไม่สั้นน่าเกลียด ใส่กับไอเทมเสริมอะไรก็สวยง่าย น่ารักสุดๆค่ะ

AX60 Special White Minimal Simple Chic Paper Top ท็อปสีขาวสวยเก๋ทรงบลูมสุดเก๋ ผ้าเรยอนเปเปอร์นิ่ม เนื้อเบาใส่สบาย มี texture ทอเส้นเล็กละเอียด เป็นเงาละเอียดๆสวยเก๋ ดูมีมิติ ทรงพริ้วใส่สบาย ไม่รัดรูป ทำจั๊มกับเอวสูงแล้วสวยมากๆเลยค่ะ แขนบอลลูนแต่ไม่พองมาก สามส่วนกำลังน่ารัก คอเป็นคอติดไม่ใช่คอเต่าค่ะ ใส่สบาย ไม่อึดอีดแน่นอน กระดุมบนช่วงคอทำให้ใส่ง่าย ถอดง่าย ไม่เกะกะแน่นอนค่ะ สีขาวสวยเก๋ทั้งตัว ดู Minimal มากๆ เล่นกับรูปทรงดีไซน์ของเสื้อ ท่อนล่าง Match กับอะไรก็ได้ทั้งเรียบ ทั้งลาย รับรองว่าคุ้มค่า ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ ไม่ร้อนด้วย ใส่เดี่ยวๆได้เลย สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยไฮโซ คุณภาพดีสุดๆแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 25 นิ้ว ทำจั๊มได้สวย แขนสามส่วน 16 นิ้ว

ตัวเสื้อใส่แล้วจะเป็นทรงประมาณนี้เลยค่ะ แต่ไม่ใช่ผ้าลูกไม้ เป็นคอตตอนเปเปอร์ textureสวยเก๋แบบเสื้อเชิ๊ต เรียบหรูสุดๆค่ะ

AX59 Sky Blue Cotton Linen Wide-Leg Pants กางเกงกระโปรงเอวสูงสีฟ้าอ่อนเบบี้บลู แบบท้องฟ้า สดใสน่ารักสุดๆค่ะ ผ้าคอตตอนลินินเนื้อนิ่มมากๆๆ เนื้อดี มี texture ทอ คล้ายผ้าสูทเลยค่ะ ไม่น้ำหนัก แต่ไม่หนามาก ใส่เดี่ยวๆได้ คุณภาพดีไฮโซสุดๆค่ะ เน้นที่คัตติ้งและคุณภาพผ้าเป็นหลักค่ะ ทรงสวยเก๋ เรียบสวย ขึ้นขอบเอวอย่างดี ด้านหน้าคัตติ้งเข้ารูปดูเป็นจีบทำให้เกิดทรงสวย แต่ด้านหลังเป็นเอวยืดค่ะ ทำให้กระชับได้ดีมากๆ มีรูเข็มขัดจริง ใส่สบายมากๆค่ะ ใส่แล้วจะทรงเหมือนกระโปรง แต่เป็นกางเกงขาบาน มีน้ำหนักตกลงมาเป็นพริ้วๆค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า คุ้มสุดๆๆ Highly Recommended!! ทั้งดีไซน์และคุณภาพสวยเก๋​ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    Size: รอบเอวยืดด้านหลัง 28-34 นิ้ว ไม่รัดพุง สะโพก Free มาก ใส่สบาย ความยาว 28 นิ้ว

AX58 Special Colorful Tropical Crop Set เซ็ทครอปท็อป กับกระโปรงทรง Midi สวยเก๋​ ลายสไตล์ Tropical สีสดใส พื้นสีฟ้าอ่อน Turquoise ลายสีเหลืองอ่อน เข้ากันอย่างดี สีสดใส แต่ไม่สดมาก รับรองว่าสวยสุดๆค่ะ รับกับ texture และเนื้อผ้าของผ้าคอตตอนลินินคุณภาพดี มีลายทอในตัวเล็กๆ ระบายอากาศได้ดี แต่ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ นิ่มสบาย ตัวนี้รับประกันคุณภาพผ้า และคัตติ้งเลยค่า สวยเก๋​ไฮโซสุดๆ สภาพเริ่ด คุณภาพยิ่งเริ่ดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงง *ทั้งเซ็ทไม่แยกขาย เพียง SOLD OUT บาทค่า คุ้มสุดๆๆ Highly Recommended!! ทั้งดีไซน์และคุณภาพสวยเก๋​ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    Size: Crop top-ไหล่ Free รอบอก Free 36 นิ้ว ความยาว 18 นิ้ว แขนกุด
    กระโปรง-รอบเอว 25-26 นิ้ว-28 สะโพก Free 42 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 27 นิ้ว

AX57 Special Mixed Minimal Chic Jumpsuit จั๊มสูทยาวทรงพริ้ว ไม่รัดรูป ลายทางเป็นเส้นๆสลับหนาบาง Mix กันอย่างลงตัวสุดเก๋ ช่วงบนเป็นแขนทรงค้างคาว(รูปล่างซ้าย) ช่วงเอวไม่รัด เป็นทรงปล่อยๆ ทำจั๊มเองได้เมื่อใส่เข็มขัดค่ะ สะโพกลงมาเป็นทรงบานออก แบบขาบานแต่ว่าไม่บานน่าเกลียด เพราะผ้ามีน้ำหนักตกลงมาเป็นทรงพริ้วๆค่ะ ขายาว แต่ไม่อึดอัด ใส่สบายมากๆ รับกับส้นสูงได้สวยสุดๆ ใส่แล้วดูผอมสูงยาว ผ้าเนื้อนิ่ม เรยอนคุณภาพดี มี texture ในตัว สีพื้นขาวครีม ตัดเส้นดำสุดชิค ทรงเก๋ ด้านหน้าเรียบๆ ด้านหลังเป็นริบบิ้นแบบรูปล่างขวาค่ะ เป็นรูปตัว V ผูกช่วงคอ ไม่โป๊ ผ้าบางเบาแต่ไม่ทะลุค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้สบาย รับประกันคุณภาพค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเริ่ด โดดเด่นไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ ไม่ผิดหวัง
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ติดแขนทรงค้างคาว ช่วงเอวทรงไม่รัดรูป พริ้วๆ ตรงลงจากอก 38-40 นิ้ว ใส่เข็มขัดจั๊มได้เอง สะโพก Free 42 ทรงขาบาน ความยาวตั้งแต่ไหล่ถึงปลาย 47 นิ้ว แขนสั้นทรงค้างคาวยาว 9 นิ้ว

AX56 Premium Light Grey Grid Wide-Leg Pants กางเกงกระโปรงขาบานสุดเก๋ สีเทา ผ้าสูท ลายกริดตารางสวยชิคมากๆ ทรงสวยเก๋ ผ้าวอลุ่มทิ้งตัว ใส่สบายสุดๆค่ะ ใส่ได้ทั้งเอวปานกลางและสูง แต่ใส่เอวสูงจะสวยมากๆ เพราะขึ้นขอบเอวด้านหน้าอย่างดี ด้านหลังเป็นยาวยืดคุณภาพดี ตัวนี้เริ่ดที่คุณภาพผ้าเลยค่ะ เนี้อสวยไฮโซสุดๆๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยไฮโซ ผ้าสูทคุณภาพดีสุดๆแน่นอนค่ะ
    Size: รอบเอวยืดด้านหลังระหว่าง 24-34 นิ้ว สะโพก Free 42 นิ้วทรงขาบาน ความยาว 31 นิ้ว

AX52 Special BW Graphic Pattern Textured Chic Shirtdress เดรสปกเชิ๊ตลายกราฟฟิกสุดเก๋ สีขาวดำสลับกัน มีสีพื้น 2 แบบค่ะ สวยเก๋สุดๆ ลายทรงเรขาคณิตเป็นเส้นขีดๆน่ารัก กระจายทั่วตัว มี contrast สวยเก๋ เป็นลายผ้าอยู่แล้วค่ะ ทรงตรง แต่ช่วงเอวเป็นแบบเอวรูดผูกริบบิ้นได้ค่ะ ซึ่งถ้าไม่รูดเข้าก็ใส่แบบทรงปล่อยๆพริ้วๆได้ ถ้ารูดขึ้นก็จะทำจั๊มได้ ตามต้องการเลยค่ะ ด้านข้างเอวมีกระเป๋าจริงทั้งสองข้าง คัตติ้งเนี้ยบเก๋สุดๆ ตัวนี้แนะนำว่าเด็ดมาก ทั้งคุณภาพผ้าและดีไซน์ค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน ผ้าเป็นไนลอนผสมบางพริ้วใส่สบาย มี texture ในตัว ไม่เรียบๆแบบปกติค่ะ เก๋มากๆแต่ไม่โป๊ ความยาวก็กำลังดี ไม่สั้นไป ใส่เดี่ยวๆได้แน่นอนค่ะ มี 2 สีพื้นให้เลือกขาวกับดำ สวยเก๋ทั้งคู่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียงงงง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 650 สีพื้นดำ SOLD! เหลือพื้นขาวค่ะ บาทค่า Highly Recommended!! คุณภาพดี ลายเก๋ ผ้าเริ่ด ดีไซน์สวยลงตัวสุดๆค่ะ Match กับรองเท้ากระเป๋าอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ ตัวเดียวอยู่ค่า!
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี เอวรูดกระชับด้านข้างได้ รอบเอวกว้างสุด 32 นิ้ว ยืดหยุ่นได้อีก สะโพก Free ความยาว 34-35 นิ้ว แขนปานกลางยาว 12 นิ้วทรงบานพริ้วน่ารัก

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ทรงน่ารักมากๆ พริ้วๆ ผ้ามีน้ำหนัก ตกลงมาทรงคนใส่ เวลาเคลื่อนไหวจะพริ้วค่ะ ลายน่ารักมากกกกก ตัวเดียวอยู่แน่นอน

AX50 Black Vertical Striped Simple Chic Shirtdress เดรสปกเชิ๊ตลายทางตรงสวยเก๋ พื้นดำลายขาวสุดเก๋ ทรงพริ้วเรียบชิค รับกันทั้งตัว โดยเฉพาะปกเชิ๊ตน่ารักมากๆค่ะ ทรง Minimal คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ซ่อนกระดุมทั้งตัว ใส่สบายสุดๆ เนื้อผ้าไนลอนผสมคุณภาพดีสุดๆ เนื้อลื่นพริ้วสวยเก๋ ระบายอากาศได้ดี ไม่ร้อน ใส่สบาย แต่ไม่โป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ ทั้งลายและสีพื้นพรางได้อย่างดีค่ะ ไม่เห็นด้านในแน่นอน เรียบเก๋ Match ง่ายกับคาร์ดิแกน หรือใส่เดี่ยวๆก็อยู่เลยแน่นอนค่ะ รับกับไอเทมเสริมเช่นกระเป๋า รองเท้าได้สวยแน่นอน สภาพเริ่ดสุดๆๆๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! คุณภาพดี ใส่ได้บ่อยๆ คุ้มค่าแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นเล็กน้อย ทรงตรงลงมาถึงปลาย ความยาว 38 นิ้ว แขนกุด

AX47 Milky White Black Line Bordered Minimal Chic Top ท็อปสุดเก๋ สีขาว Milky นวลสวย ดีไซน์เก๋ ทรงพริ้ว ตัดเส้นคัตติ้งไหล่ และขอบแขนด้วยเส้นสีดำน่ารัก คัตติ้งเนี้ยบสวย รับกันสุดๆ ทรงพริ้ว ใส่สบาย มีความยาวสำหรับบางท่านใส่เป็นมินิเดรสได้ แต่จริงๆแล้วเป็นทรงเสื้อค่ะ ใส่จั๊มรัดขึ้นมากับริบบิ้นในเซ็ทได้สวยมาก ดีไซน์มาอย่างดี เข้ากับท่อนล่างเรียบๆอะไรก็เก๋ค่ะ สภาพคอตตอนนิ่มคุณภาพดี ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ ระบายอากาศดีใส่สบายไม่ร้อน มี texture เนื้อทอในตัวค่ะ ผ้าเริ่ดมากๆ รีดง่ายเรียบสนิท *ตัวนี้มีริบบิ้นผูกเอวเส้นใหญ่แบบเข็มขัดแยกให้ค่ะ ผูกหรือปล่อยก็ได้ ถ้าผูกจะได้อารมณ์แบบเป็นเซ็ท Full look สุดๆ หรือใส่แบบทรงปล่อยๆ หรือจั๊มเอวในกางเกงหรือกระโปรงเอวสูงก็สวยค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆๆๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ไฮโซ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ เรียบเก๋ทั้งดีไซน์และคุณภาพ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ ทรงน่ารักมากๆ โดยเฉพาะช่วงแขนค่ะ รับกันทั้งตัวค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ทรงตรงถึงปลาย ความยาว 27-28 นิ้ว แขนปานกลางทรงบาน 13 นิ้ว

AX46 Grey Pleated Jump Shirt Pants กางเกงกระโปรงสีเทาเอวจั๊มยืด ผ้าพลีทสุดเก๋ นิ่มลื่น มีซับในอย่างดี ใส่สบายสุดๆ ใส่ได้ทั้งเอวสูง-ต่ำค่ะ Match กับท่อนบนสวยๆได้ง่าย ทรงเวลาใส่ขึ้นมาแล้วเหมือนใส่กระโปรงพลีท แต่เวลาเคลื่อนไหว เป็นทรงกางกางค่ะ ใส่สบาย กางขาแล้วพริ้วสวยสุดๆๆ ผ้าคุณภาพดีมากๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยไฮโซ นำมา Match ใส่กับท็อปสวยๆได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 25-36 นิ้ว ไม่รัดพุง สะโพก Free พลีทขยายได้มาก ความยาว 32 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ทรงจะพริ้วๆ เวลาก้าวขาสะดวก แต่ไม่บานมาก ผ้ามีน้ำหนักตกลงมา ใส่สบาย คุณภาพดี สวยเก๋สุดๆค่ะ

AX43 Special White Pleated Fringe Top ท็อปสีขาวปลายพลีทสุดเก๋ ทั้งปลายเสื้อและปลายแขนเสื้อค่ะ นอกนั้นทรงเรียบเก๋สไตล์ Minimal เน้นคัตติ้งสวย เรียบหรู ผ้าคุณภาพดี เนื้อนุ่มซิลกี้เป็น ไนลอนผสมคุณภาพดี รีดแล้วเรียบสนิท รักษาง่าย ช่วงปลายพลีทน่ารักมากๆเลยค่ะ อัดพลีทละเอียด สวยเก๋ ดีไซน์มาอย่างลงตัวสุดๆ ตัวนี้ใส่ปล่อยๆ จะสวยมากๆค่ะ ใส่ได้ทั้งเอวสูงต่ำ ทั้งกางเกงและกระโปรง Match ง่าย ไฮโซมากๆเลยค่ะ ใส่ได้ทั้ง Casual และไปงานก็ได้เลยค่ะ Match ออกมาได้หลากหลายลุค คุ้มค่าสุดๆค่ะ สภาพเริ่ดดดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยไฮโซมากๆ Match ใส่กับท่อนล่างอะไรก็สวยแน่นอนค่ะ ไม่ผิดหวัง
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนปานกลาง 14 นิ้ว

AX42 Black Vertical Striped Minimal Chic Tunicเดรสทรงเสื้อยืดตัวยาวสุดเก๋ ลายทางพื้นดำลายขาว ผ้าลื่นนิ่ม เนื้อสัมผัสนุ่มใส่สบาย ยืดหยุ่นได้ดี คล้ายๆนีโอพรีนแต่บางกว่าใส่สบายมากๆค่ะ เนื้อบางแต่ทึบไม่โป๊ไม่ทะลุแน่นอนค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ Match ใส่กับเลกกิ้งก็สวย หรือเดี่ยวๆก็เอาอยู่เลยค่ะ รับรองว่าลายทางไม่ตกยุคแน่นอน เก็บไว้ใส่ได้หลากหลายโอกาส โดยเฉพาะลายทางตรง หายากมากๆ สภาพเริ่ดดด คุณภาพผ้าเริ่ดมากๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าดีมากๆ นุ่มลื่น เนื้อดึ๋งๆ ไม่ร้อน ใส่สบายสุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 34 นิ้ว แขนปานกลาง 11-12 นิ้ว ทรงบานเล็กน้อย

AX38 Dark Blue Boyfriend Denim Jump Pants เกงเกงยีนส์สีเข้ม สวยเก๋ เอวจั๊มน่ารัก ใส่สบาย ทรงหลวมสะโพก ขาตรง พับขึ้นแล้วน่ารักมากๆค่ะ กระเป๋าข้างอันใหญ่สุดเก๋ รับรองว่ายีนส์คุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ยิ่งซักจะยิ่งนิ่ม ทรงเรียบเก๋สไตล์ minimal ใส่กับท็อปอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ รับรองว่าคุ้มค่าเพราะนำมาใส่ได้บ่อยๆ ทรงไม่ตกยุคแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆเพียง 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่า นำมาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ ทรง BF สวยมากๆ
    Size: เอวยืดระหว่าง 26-34 นิ้ว คุณภาพดีไม่รัดพุง สะโพก Free 40 นิ้ว ทรงหลวมๆไม่รัดรูป ยาว 35-36 นิ้ว พับขาแล้วอยู่ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ทรงไม่รัดรูป ช่วงสะโพกจะหลวมๆ พับขาแล้วน่ารัก เข้ากับท็อปอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ

AX34 Organic Stripe Pattern Wide-leg Pants กางเกงเอวสูงขาบาน ลายเส้นพริ้นสไตล์ออแกนิค สีนู้ดๆ เบจ ตัดเส้นน้ำเงิน สวยเก๋ ไม่เหมือนใคร คุณภาพดีมากๆ ผ้าคอตตอนนิ่ม ไม่หนาไม่บาง ไม่โป๊ค่ะ ไม่ต้องใส่ซับใน ตัวนี้ขาปานกลางประมาณประเข่า น่ารักมากๆเลยค่ะ ทรงสวยเก๋ มีวอลุ่ม แต่ไม่แข็ง ผ้าพริ้วทั้งตัว ใส่สบายสุดๆ เวลาเคลื่อนไหวก็สะดวกมากๆ ไม่รัดพุงไม่รัดสะโพกด้วยค่ะ เอวเป็นเอวยืดด้านหลัง ด้านหน้าทรงเข้ารูป กระชับได้สวย ใส่กับ Top สวยๆอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวย เนื้อผ้าคุณภาพดีมากเลยค่ะ
    Size: รอบเอวยืดด้านหลัง ระหว่าง 26-32 นิ้ว สะโพก Free 40 นิ้ว ความยาว 32 นิ้ว

AX26 Japanese Pattern Printed Summer Kimono Cardigan เสื้อคลุมทรงกิโมโนลายสไตล์ญี่ปุ่นน่ารักมากๆเลยค่ะ โทนสีดูญี่ปุ่นมากๆ ลายแปลกเก๋ แพทเทิร์นสวยพริ้วสุดๆ ใส่สบายมากๆ ผ้าไม่หนาไม่บางจนเกินไปค่ะ ลื่นนิ่ม พริ้นลายละเอียดสวย ใส่สบาย โดยเฉพาะช่วงแขนน่ารักมากๆเลยค่ะ กางออกแล้วจะเป็นแบบปีกกว้าง โดดเด่นสุดๆ ถ่ายรูปสวยมากๆ ตัวนี้ใส่กับอะไรก็น่ารัก เหมาะพกพาไป Complete ลุค ไปถ่ายรูปสวยๆได้ทุกที คุ้มค่าแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1450 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าลายและสีสวยเก๋ ใส่สบาย โดดเด่นสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 28 นิ้ว แขนปานกลาง 15 นิ้ว ทรงกิโมโนแขนกว้าง

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ ลายน่ารักมาก ดูญี่ปุ่นสุดๆ โดยเฉพาะช่วงแขนกิโมโนทรงเก๋ เข้าได้กับด้านในเรียบๆหลากหลายแบบแน่นอนค่ะ พกพาไป Complete ลุคได้ง่ายสุดๆค่ะ

AX23 Navy Floral Creamy Linen Midi Skirt กระโปรงทรงบลูมสุดเก๋ พริ้นลายดอกไม้สวยเก๋ ลายพริ้นเนียนทั้งตัวค่ะ สีน้ำเงินเข้มเข้ากันกับสีครีมพื้นผ้าสุดๆ เนื้อผ้าเป็นผ้าลินินเนื้อทอมีวอลุ่ม ไม่เหี่ยวค่ะ แต่ไม่บานโป๊ ทรงน่ารักมากๆ มีความยาวกำลังดี ทรงไฮโซน่ารักมากๆเลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ เข้ากับท็อปสวยๆอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ รับประกันว่าคุณภาพเริ่ดสุดๆๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าลินินคุณภาพดีสุดๆ ทรงสวย ดีไซน์เก๋แน่นอนค่ะ
    SIZE: รอบเอว ยืดระหว่าง 25-34 นิ้ว ยืดหยุ่นได้อย่างดี ไม่รัดพุง สะโพก Free ความยาว 30 นิ้ว

AX20 Milky White Super Silky Skirt Pants กางเกงกระโปรงสีขาว Milky สวยเก๋ ขาวนวลสวยแต่ไม่ครีมจนเกินไป เก๋ไฮโซมากๆเลยค่ะ เรียบหรู แต่ใส่สบาย ตัวนี้รับประกันเนื้อผ้าเลยค่ะ เป็นไนลอนผสมพริ้วลื่นนิ่มคุณภาพดีมาก ๆเนื้อสัมผัส Silky สุดๆๆๆๆ เนื้อผ้าเด็ดมากๆค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่โป๊ไม่ทะลุ เนื้อผ้าไม่หนาไม่บางจนเกินไป แต่ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ เอวเป็นยางยืดแบบหลวมๆ ใส่สบาย มีรูเข็มขัดจริง กระชับได้เป็นอย่างดีค่ะ ทรงพริ้วเก๋ ขาบานเล็กน้อยเหมือนทรงกระโปรง แต่จริงๆเป็นกางเกงค่ะ ผ้ามีน้ำหนักตกลงมาเป็นทรงค่ะ เวลาเดิน หรือเคลื่อนไหวจะพริ้วๆสวยเก๋ ไฮโซมากๆ รับประกันว่าคุ้มค่า Match ใส่ได้บ่อยๆ หลากหลายสไตล์แน่นอนค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆ ทั้งเนื้อผ้า คัตติ้ง ดีไซน์ สวยไฮโซสุดๆค่ะ
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 25- 34 นิ้ว ยืดหยุ่นได้อย่างดี ไม่รัดพุง สะโพก Free 42 นิ้ว ทรงกางเกงกระโปรง ยาว 33 นิ้ว

AX16 White Organic Cotton Linen Sleeveless Chic Shirt เสื้อเชิ๊ตแขนกุดสีขาวสุดเก๋ ทรงพริ้ว ปกแบบ Mandarin เก๋ชิค สีขาวนวลสวย ผ้าคอตตอนลินินมี texture สวยเก๋ในตัว เนื้อดีระบายอากาศได้ดีสุดๆ ตัวนี้มี texture ในตัวเป็นลายทอค่ะ ผ้าบางใส่สบายแต่ไม่บางโป๊ คัตติ้งใต้อกเข้ารูปแบบจั๊มเล็กน้อย แต่ไม่รัดรูปค่ะ ปล่อยๆใส่สบายมากๆ ทรงน่ารักหายาก มีความยากให้ปล่อยก็สวย หรือทำจั๊มในเอวสูงก็สวยแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเรียบสวยเก๋ ใส่กับเอวสูงอะไรก็ง่าย คุ้มค่า ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ทรงพริ้ว ไม่รัดรูป ความยาวด้านหน้า 28-ด้านหลัง32 นิ้ว ทำจั๊มได้สวย แขนกุด

AX11 Dark Navy Linen Sleeveless Shirtdress เดรสปกเชิ๊ตสีน้ำเงินนาวีเข้ม สวยเก๋ คลุมโทน เรียบสวย ทรงพริ้วใส่สบาย ผ้าลินินทั้งตัวทั้งตัว มี texture ทอในตัว คัตติ้งสวยเก๋ ปลายขอบเสื้อทั้งตัวทิ้งชายผ้าเก๋ๆ ดูเซอร์ๆค่ะ แต่โดยรวมแล้วเรียบหรู ไฮโซมากๆ แขนกุดใส่สบาย ไม่เว้าช่วงแขนมาก ความยาวทั้งตัวกำลังดี ประหน้าแข้ง ใส่สบายสุดๆค่ะ กระดุมปลดได้ทั้งตัว ใส่เป็นเสื้อคลุมแขนกุดตัวยาวก็ได้ค่ะ น่ารักมากๆ หรือใส่เดี่ยวๆเป็นเดรสเลยก็เก๋ เอาอยู่แน่นอน เนื้อผ้าเริ่ดสุดๆค่ะ เป็นลินินคุณภาพดีมากๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!!
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ทรงตรง ยาว 40 นิ้ว แขนกุด

AX10 Diamond Embroidered Border Paper White Top ท็อปสีขาวแขนบานสุดเก๋ แต่งขอบไหล่ลงมาช่วงอกและปลายแขน เป็นลายปักลายไดม่อนสวยเก๋ (ไม่ใช่ลายพิมพ์) คุณภาพดีสุดๆ เข้ากับสีขาวนวลของพื้นผ้า ทรงพริ้วใส่สบาย แขนบานน่ารักมากๆ ทรงไม่รัดรูป เหมาะกับทำจั๊มเอวสูง หรือปล่อยๆก็สวยค่ะ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอน ผ้าคุณภาพดี รับประกันเลยค่ะ ดีไซน์ก็น่ารักมากกกกกกก สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีสุดๆๆ น่ารักทั้งเนื้อผ้าและดีไซน์เลยค่ะ รับรองไม่ผิดหวังแน่นอน!
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงค้างคาว ยาว 24 นิ้ว แขนปานกลางทรงบานออก 13 นิ้ว

AX7 Minimal Chic White Grid Top ท็อปสีขาวลายกริดสุดเก๋ ตัวลายเป็นแบบทอทั้งผืนในเนื้อผ้าค่ะ ไม่ใช่ลายพริ้นท์ ลายตารางกริดดู minimal เก๋ชิคสุดๆ เรียบๆแต่มีสไตล์ โดดเด่น เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย คัตติ้งเนี้ยบเก๋ โชว์เนื้อผ้าและทรงค่ะ ไม่รัดรูป ใส่สบาย แต่พอดีตัว ไม่เหี่ยว แขนยาวสามส่วนเก๋สุดๆค่ะ นำมา Match ใส่ได้บ่อยๆหลากหลายโอกาสแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเก๋สุดๆๆ คุ้มค่ามากๆ นำมาใส่ได้บ่อยๆไม่มีเอ้าท์แน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 20 นิ้ว แขนยาวปานกลาง 12 นิ้ว

AX6 Light Blue Fringe Denim Tunic เดรสยีนส์นิ่มฟอกสีฟ้าอ่อน แต่งขอบปล่อยๆชายเก๋ๆ ทั้งขอบคอ แขนและปลายเดรสค่ะ ทรง tunic ไม่รัดรูป ใส่สบายๆพอดีตัว ด้านข้างเอวมีกระเป๋าจริงทั้ง 2 ข้างค่ะ แขนสั้นบานออกกำลังดี น่ารักทั้งตัวค่ะ เรียบเก๋ แต่เน้นเนื้อผ้ายีนส์คุณภาพเริ่ด นิ่มสบาย ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่โป๊ทะลุ และไม่ร้อนจนเกินไปค่ะ ด้านในก็นิ่ม คุณภาพดีมากๆ สภาพก็เริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ผ้ายีนส์นิ่มคุณภาพดีมาก ใส่ง่ายใส่สบาย ยีนส์ยิ่งใส่ยิ่งไม่ตกยุคค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ไม่ยืดค่ะ ความยาว 31-32 นิ้ว แขน 11-12 นิ้ว

AX5 Special Mustard Yellow Double Stripe Cute Top ท็อปสไตล์คุณหนูสีขาวลายทางสีเหลืองมัสตาร์ทสุดเก๋ ทั้งตัวเป็นผ้าคอตตอนลินินค่ะ เนื้อมีลายทอ มี texture ในตัว เหมือนคอตตอนออแกนิค แต่พริ้นลายทางในตัว ทั้งผืนคุณภาพดีสุดๆ ทรงพริ้วสวยเก๋ สไตล์ญี่ปุ่น ใส่พริ้วๆได้ หรือใส่แบบรัดเอวแล้วจั๊มขึ้นมาก็ได้ค่ะ มีเชือกรัดสีเดียวกันแถมให้ เป็นเซ็ท พอจั๊มแล้วปลายจะพริ้วๆ ใส่รับกับขาสั้นได้สวยมากๆเลยค่ะ แขนเป็นแขนตุ๊กตาแต่ไม่พองมาก พริ้วใส่สบาย พรางต้นแขนได้ดี ทรงรับกับช่วงตัวสุดๆค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ โดยเฉพาะผ้าคุณภาพดีมากๆค่ะ *มีเชือกรัดเอวสีเดียวกัน ให้รัดทำจั๊มได้ หรือใส่เดี่ยวๆทรงปล่อยๆก็สวยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ทรงบานออกไม่รัดรูป มีเชือกรัดเอวให้ทำจั๊มได้ค่ะ ความยาว 29-30 นิ้ว แขนปานกลาง 12 นิ้ว

AX4 Organic Cotton-Linen Big Stripe Wide-leg Pants กางเกงกระโปรงทรงขาบานเล็กน้อยสวยเก๋สุดๆ ลายทางยาวสีขาวสลับเทาอ่อน ผ้าออแกนิค คอตตอนลินิน เนื้อทอชัดเจน สวยเก๋มากๆค่ะ รับประกันคุณภาพผ้าว่าดีสุดๆๆ ไม่เหมือนใคร ดู detail ได้ที่รูปล่างค่ะ สวยมากๆ ด้านหน้าเป็นขอบเอวปกติ ด้านหลังเป็นขอบยางยืด ทำให้ยืดหยุ่นได้มาก แต่ไม่รัดพุง ใส่สบายสุดๆ ตัวเนื้อผ้าเอวไม่ยืดค่ะ แต่ด้วยทรงและคัตติ้งทำให้ดูพริ้วใส่สบาย ใส่แล้วจะตกลงตามทรงคนใส่ค่ะ ความยาวขาประมาณ 3 ส่วนกำลังดี ทรงนี้รับกับรองเท้าอะไรก็สวย เข้ากับท็อปแบบใดก็น่ารัก สวยเก๋ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดดด ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าเนื้อผ้าดีมากกก ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ คุณภาพเริ่ด ดีไซน์เริ่ดค่ะ
    SIZE: รอบเอวยืดด้านหลังระหว่าง 27-34 นิ้ว สะโพก Free ความยาวสามส่วน 29 นิ้ว

AL96 Special Leaves Pattern Spring/Summer Kimono Cardigan คาร์ดิแกนทรงกิโมโนยาวกำลังดี ลายพริ้นใบไม้โทนสีเขียวสลับโทนสวยเก๋ โทนสีและลายซับซ้อนสวยมากๆค่ะ คุณภาพดีสุดๆๆ ผ้าพริ้ว พริ้นลายเนื้อดีสุดๆๆ เป็นคาร์ดิแกน Spring Summer ใส่สบายๆไม่ร้อน ใส่กับ ด้านในเรียบๆอะไรก็สวยค่ะ เหมาะไปเที่ยว ไปทะเล ปาร์ตี้ พกพาไป Complete ลุคได้หลากหลายโอกาสสุดๆๆ ตัวนี้รับประกันว่าหายาก ถ่ายรูปขึ้นสวยมากๆ เหมาะกับคนที่ชอบลาย pattern แปลกเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใคร แต่ก็ยัง Match ใส่ง่าย พกพาสะดวก เนื้อผ้าพริ้นคุณภาพดีสุดๆค่ะ สภาพเร่ิด คุณภาพเริ่ดดดดด ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง 2150 >>> 1450 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 850 บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาวประมาณ 44 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว ทรงกิโมโน พริ้วๆลู่ลงทั้งตัว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นเสื้อคลุมยาวกำลังดี ไม่ลากพื้น ใส่สบายโชว์ลายสวยเก๋ เข้ากับด้านในเรียบๆอะไรก็สวย
    เหมาะพกพาไป Complete ลุคได้หลายโอกาสแน่นอนค่ะ ได้ลุค เท่มีสไตล์ แต่สดใส โดดเด่นแน่นอนค่ะ

AL94 Special White Dash-Line Grid Soft Coat เสื้อคลุมยาวทรงโค้ทสีขาวลายกริดเส้นประ ผ้าคอตตอนเนื้อบางเบา ใส่สบายไม่ร้อนแน่นอนค่ะ เนื้อผ้าบางเบาแต่ทึบแสง ไม่ทะลุไม่โป๊ ดูดีเทลเนื้อผ้าและลายได้ที่รูปล่างค่ะ เนื้อสัมผัสประมาณเสื้อเชิ๊ต มี texture ทอสวยเก๋ ใส่สบายสุดๆ คุณภาพดีมากๆค่ะ สีขาวนวลสวยไม่โอโม่ ทรง Oversized ไม่รัดรูป ปลดกระดุม(แบบซ่อนด้านใน)ทั้งสองเม็ดออกแล้วใส่เป็นเสื้อคลุมยาวพริ้วได้ หรือติดก็สวยแบบในภาพค่ะ ทรงเก๋ Minimal สุดๆๆ คุณภาพดีทั้งตัว สภาพเริ่ด ใหม่เอี่ยม มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเรียบเก๋ ชิค และคุณภาพเริ่ด Match ขึ้นมาแล้วได้ลุค Chic และ Trendy สุดๆ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มากทรงเสื้อคลุม Oversized ความยาว 39-40 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้วพับขึ้นได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ตัวทรงเป็น Soft Coat สวยเก๋ เป็นโค้ทสปริงใส่สบายๆ Match กับด้านในอะไรก็สวย
    ใส่อากาศปกติได้ค่ะ ลายกริดสุดเก๋ นำมาใส่ Complete ลุคได้บ่อยๆ ไม่ตกเทรนแน่นอนค่ะ

AL93 Goldish & Navy Oriental Mixed Pattern High Kimono Cardigan เสื้อคลุมทรงกิโมโนพริ้วๆสุดเก๋ ลายสวยดูเป็นตะวันออก โทนสีน้ำตาลทองพื้นน้ำเงินเข้ม มองไกลๆเหมือนสีทองเลยค่ะ สีน้ำตาลอ่อนตัดน้ำเงินเด่นมากๆ ตัวลายไฮโซมากๆละเอียด และซับซ้อน Mix กันอย่างดี สวยเก๋ไม่เหมือนใครสุดๆๆ มีซับในสีน้ำเงินอย่างดีทั้งตัว คัตติ้งเนี้ยบเก๋ รับประกันว่าไฮเอ็นสุดๆค่ะ ทั้งสภาพและคุณภาพเริ่ดดดดดดด มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยไฮโซ คุณภาพดีสุดๆๆ คุ้มราคาแน่นอนค่ะ แต่ง Match เพื่อ Complete ลุคได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่ะ ไม่มีอีกแล้วค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 25-27 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว บานออกทรงแขนกิโมโน

AL88 Milky White Simple Chic Back-Pleated Shirtdress เดรสสีขาวนวลสวยสไตล์มินิมอลเรียบเก๋ ปกเชิ๊ตทรงพริ้วสุดเก๋ ผ้าคอตตอนลินินคุณภาพดีมากกกกกกกกกค่ะ ตัวนี้รับประกันคุณภาพผ้าสุดๆๆ สวยเก๋ไม่เหมือนใคร มี texture ทอละเอียดในตัว ระบายอากาศได้ดี คุณภาพเริ่ดมากๆๆ สีขาวนวลสวย รับรองไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ ไม่ทะลุ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป มีน้ำหนักทิ้งตัวสวย ด้านหน้าทรงเปเปอร์แบบเรียบๆ พริ้วๆ ใส่สบาย ด้านหลังจับเป็นพลีทสวยเก๋สุดๆๆๆ ดู detail ได้ที่รูปล่างค่ะ ดีไซน์มาอย่างดีทั้งตัว สภาพเริ่ดและคุณภาพก็เริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended! ว่าเนื้อผ้าเริ่ด คุณภาพและดีไซน์ก็เริ่ด ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-39 นิ้ว ลำตัวทรงไม่รัดรูป ด้านหลังพลีทขยายได้อีก ความยาว 35-36 นิ้ว แขนสั้น ทรงบานออก 7 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ด้านหน้าเรียบๆทรงพริ้ว ด้านหลังโชว์พลีทสวยเป็นดีเทล เรียบเก๋ ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ

AL87 Poodle Hand-drawn Printed Soft Top ท็อปคอติดน่ารัก ผ้าพริ้นบางเบาลายพุดเดิ้ลลายเส้นเก๋ๆ สีขาวนวลสวย ไม่โอโม่ เส้นสีดำตัดกันมีสไตล์ คุณภาพผ้านิ่ม เริ่ดสุดๆค่ะ บางเบาแต่ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้ เนื้อทอละเอียดแต่บางเบา มีน้ำหนัก เป็นทรงตกลงมาแบบในภาพเลยค่ะ ตัวนี้ใส่แบบพอดีตัว ไม่รัดรูป รับกับช่วงเอวพอดีๆเลยค่ะ แขนยาวจั๊มหลวมๆน่ารัก ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย เก๋ชิค โดดเด่นแน่นอนค่ะ สไตล์ Minimal สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended! คุณภาพของผ้าดีมาก ยืดหยุ่นใส่สบาย ดีไซน์เก๋ ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ผ้าวอลุ่มยืดหยุ่น ทรงไม่รัดรูป ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว จั๊มได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย แต่ตัวเสียไม่สั้นโชว์สะดือแบบในรูปค่ะ ปิดเอวพอดีๆ เหมาะใส่กับเอวสูงทุกแบบค่ะ

AL80 BW Organic Striped Chic Shirt เสื้อเชิ๊ตซ่อนกระดุมทรงพริ้ว ลายทางสีขาวดำ ลายเป็นเส้นแบบหยักๆ น่ารักมากๆค่ะ โดยรวมดูเรียบสวย เข้ากันทั้งตัว ผ้ามีน้ำหนัก ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ตกเป็นทรงพริ้วๆ ดังรูปค่ะ เนื้อผ้าเป็นคอตตอนผสม ลื่นพริ้ว สีขาวนวลสวย พริ้นลาย เน้นความเรียบ คัตติ้งและเนื้อผ้าคุณภาพดี สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ พริ้วใส่สบายแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงพริ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนปานกลาง 15 นิ้ว

AL79 Super Light Grey Basic Chic Jump Pants กางเกงขายาวจั๊มขาทรง Sporty เอวจั๊มยืด สีเทาโทนกลาง ผ้าคอตตอนคุณภาพดี มี texture สวยเก๋หลากหลายเข้มอ่อนในตัวเดียว กระเป๋าข้างจริงทั้งสองข้างน่ารักมากๆเลยค่ะ เอวยางยืดคุณภาพดีสุดๆ ทรงสะโพกไม่ย้วยไปและไม่หย่อนไป สามารถผูกเชือกแก้ตำแหน่งที่ใส่สบายได้ มีความยืดหยุ่นสูง เข้ากับรูปร่างได้ดี พรางหุ่นได้ง่ายๆ เรียบเก๋ แต่เต็มไปด้วยคุณภาพของผ้าค่ะ สภาพเริ่ดดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! คุณภาพของผ้า นิ่มสุดๆ ไม่คัน ใส่สบายสุดๆๆๆ รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ Mix&Match ได้หลากหลายมากๆ เป็นไอเทมที่ควรมีเก็บไว้ในตู้เลยค่ะ นำมาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: รอบเอวยืดคุณภาพดี ระหว่าง 24-34 นิ้ว สะโพก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี แต่ไม่เหี่ยว ความยาว 35 นิ้ว

AL78 Special White Pleated Fringe Long High Dress เดรสยาวสีขาวสุดเก๋ แต่งปกพลีทใหญ่เป็นระบายลงมาถึงช่วงลำตัว และแต่งพลีทปลายเดรสช่วงล่างรับกันสวยเก๋ สีขาวนวลไม่โอโม่ค่ะ คุณภาพดีมากๆๆ แขนสั้นปานกลางใส่สบาย ใส่เป็นทั้ง Casual Dress ปกติ หรือใส่กับเครื่องประดับไปออกงาน หรือปาร์ตี้ได้เลยค่ะ รับรองไม่ผิดหวังแน่นอน คุณภาพดีมากกกกกกกถึงมากที่สุด สภาพเริ่ดดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยทั้งดีไซน์และคุณภาพ ใส่เดี่ยวๆ กับเครื่องประดับ กระเป๋า รองเท้าอะไรก็ง่าย ใส่ได้ทั้ง Casual หรือไปงานไปปาร์ตี้ได้เลยค่ะ คุ้มค่าสุดๆๆๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงตรง ความยาว 37 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว

AL76 Triangle Pattern BW Chic Shirtdress เดรสปกเชิ๊ตทรงหลวมสุดเก๋ลายสามเหลี่ยมน่ารัก ผ้าปริ้นอย่างดีทั้งตัว บางเบาแต่ไม่โป๊ใส่สบาย เนื้อผ้าระบายอากาศได้ดี นิ่มลื่นสุดๆ ไม่ร้อน ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ หรือปลดกระดุมใส่เป็นเสื้อคลุมยาวก็สวยมากๆ ช่วงด้านหน้าท้องมีกระเป๋าใหญ่จริงสองข้างน่ารักมากๆ ดีไซน์แปลกเก๋ไม่เหมือนใคร สภาพและคุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าตัวเดียวอยู่ค่ะ ผ้าดีมากๆๆๆ ลายสวยเริ่ดสุดๆๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 42 นิ้ว ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 36-37 นิ้ว แขนยาว 18-19 นิ้ว

AL74 Light Denim Striped Wide-Leg Jump Pants กางเกงยีนส์ขาบานเล็กน้อย ไม่รัดรูป เอวยืดผูกเชือกระชับได้ตามต้องการ เนื้อผ้ายีนส์สีโทนกลางสวยเก๋ มีtexture ลายเส้นสีขาวแบบทอในตัวเนื้อผ้า ไม่ใช่สกรีนค่ะ สีสวยเข้ากันสุดๆๆ ทรงพริ้วไม่รัดรูป เนื้อยีนส์คุณภาพดี มีน้ำหนักตกเป็นทรงสวย แต่ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ พอใส่แล้วปลายจะลู่ลงตามขาคนใส่ ไม่บานมากเกินไป กำลังดีค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงงงเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 850 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเริ่ดมากๆ ทั้งคุณภาพผ้าและดีไซน์ค่ะ ทรงสวยใส่สบาย นำมาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: รอบเอวยืดคุณภาพดีระหว่าง 26-34 นิ้ว สะโพก Free ความยาว 32 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ทรงสวยเก๋ ไม่รัดรูป ใส่สบายๆ เรียบเท่ ดูดี เข้ากับท่อนบนอะไรก็ง่าย สไตล์ Minimal
    เน้นคุณภาพคัตติ้ง เนื้อยีนส์คุณภาพดี texture สวยสัมผัสนิ่ม ใส่สบาย นำมาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ

AL67 Special BW Special Pattern คาร์ดิแกนทรงกิโมโนแขนกว้างสีโทนขาวดำพริ้นลายสุดเก๋ ลายผ้ากระจายทั่วผืน ด้านบนลายจุดประสี่เหลี่ยมตัดกันเป็นเส้น แต่งลายรับด้านล่างเป็นขอบตัดกันสวยมากๆเลยค่ะ ผ้าลื่นนิ่มสบายเนื้อคอตตอนนิ่มซิลส์กี้สุดๆ บางเบา ไม่ร้อน เนื้อดีมากๆเลยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋สุดๆ ใส่สบาย ทรงเป็นทรงคาร์ดิแกนกิโมโน Freesize สวยเก๋สุดๆ แค่สวมแขนไปก็อยู่ทรงแล้วค่ะ เหมาะใส่พกพาไปนอกบ้านได้เลยค่ะ ไม่ร้อนแน่นอน เหมาะกับอากาศแบบเมืองไทยสุดๆ ใส่คลุมเก๋อากาศปกติได้เลยค่ะ สภาพเร่ิด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงงงเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ใส่สบาย และผ้าคุณภาพดีมากๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาวตัว 20 นิ้ว ความยาวถึงปลายเส้น 29 นิ้ว แขนทรงกิโมโนยาว 18 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ทรงกิโมโนสวยเก๋ แต่ง fringe ด้านล่าง พริ้วสวย เข้ากับอะไรก็ง่าย พกพาไป Complete ลุคได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ

AL33 Natural Beige Cotton Grid Jump Pants กางเกงเอวจั๊มยืดสีเบจเนเชอรัลลายกริดน่ารัก ทรงพริ้วใส่สบาย ผ้า Cotton Organic นิ่มสวย มี texture ในตัว สัมผัสนิ่ม ระบายอากาศได้ดี ไม่โป๊ทะลุและไม่ร้อน ทรงไม่รัดรูป ใส่สบายๆ เข้ากับ Top แบบใดก็สวยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ปรับกระชับได้โดยผูกเชือกสีรับกันที่ด้านหน้าค่ะ สะโพกหลวมๆ มีกระเป๋าจริงข้างทั้ง 2 ข้าง คุณภาพดีมากๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดเพียง 650 บาทค่า
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 26-34 นิ้ว สะโพก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 33 นิ้ว พับได้ตามต้องการ

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ เอวยืดผูกกระชับได้ตามต้องการ สะโพกไม่รัดรูป ใส่สบายสุดๆ ขาตรงลงมาค่ะ เข้ากับ Top สีเข้มอะไรก็ง่ายแน่นอน

AL21 Japanese Organic Cotton Grey Shirtdress เดรสทรงปกเชิ๊ตสีเทาอ่อนผ้าคอตตอนออแกนิคสุดเก๋ เนื้อมี texture ทอทั้งตัว สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆเลยค่ะ ใส่สบาย ไม่ร้อน ระบายอากาศได้ดีสุดๆค่ะ ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่โป๊แน่นอน ช่วงอกมีกระเป๋าจริงคัตติ้งในตัวเสื้อน่ารักสุดๆค่ะ สามารถปลดกระดุมแล้วใส่เป็นเสื้อคลุมก็สวยค่ะ Match ได้หลากหลายแน่นอน เรียบเก๋ โชว์เนื้อผ้าสุดเก๋ ตอนนี้กำลังฮิตเลยค่ะ ทรงเรียบสวยดูดีแน่นอน สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! รับประกันคุณภาพเลยค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน คุ้มค่าสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว ทรงตรงพริ้วไม่รัดรูป ใส่สบาย ความยาว 35-37 นิ้ว แขนสี่ส่วน 18 นิ้ว

AL19 Black Tiny Stripe Minimal Chic Pants กางเกงสีดำลายทางสีขาวสุดเก๋ สไตล์มินิมอล ทรงไม่รัดรูป เรียบเก๋ ใส่สบาย ดูดีมีสไตล์มากๆเลยค่ะ ตัวนี้มีรูเข็มขัดปรับกระชับเพิ่มขึ้นได้อีก ใส่เอวสูง-ต่ำได้ตามต้องการเลยค่ะ ทรงสวย ด้านข้างมีกระเป๋าจริงทั้งสองข้าง ขาพับได้ตามต้องการ สีเรียบหรู ผ้าเนื้อเหมือนสูท ลายทอเล็กๆทั้งตัว สวยเก๋มากๆเลยค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง 1750 >>> พิเศษสุดเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าทั้งผ้าและคัตติ้งคุณภาพดีมากๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    SIZE: รอบเอว 28-30 นิ้ว สะโพก 36-38 นิ้ว ความยาว 35 นิ้ว พับขึ้นได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ทรงสวยมากๆ ไม่รัดรูป ใส่สบาย Match กับท็อปแบบใดก็ง่าย ได้หลายลุค นำมา Match ได้บ่อยๆคุ้มค่าแน่นอนค่ะ

AL18 White Big Daisy Lace Spring Bomber Jacket เบสบอลแจ็คเกตสีขาวลูกไม้สุดเก๋ สีขาวนวลสวย ไม่โอโม่ค่ะ สวยมากๆ น่ารักที่สุดตรงที่เนื้อลูกไม้เป็นดอกไม้ลายใหญ่ไม่เหมือนลายธรรมดาค่ะ น่ารักมากๆ สีขาวสวยเก๋สไตล์ Minimal ทั้งตัว เน้นโชว์เนื้อผ้าสวยเก๋ ด้านหน้าเป็นซิปคุณภาพดีค่ะ รูดออกได้ทั้งตัว ใส่สวมคลุมทั้งหมด หรือคลุมไหล่ก็สวยค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง 1850 >>> 850 >>> พิเศษสุดเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended! คุณภาพผ้าเลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน!
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ทรงแจ็คเกตไม่รัดรูป ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะเป็น เสื้อคลุม Spring ไม่ร้อน ใส่สบายๆ complete ลุคได้สวยเก๋สุดๆ เข้ากับด้านในอะไรก็ง่าย พกพาสะดวก สวยไฮโซสุดๆค่ะ

AE72 Grey Big Line Knit Pullover เสื้อถักทรงสเวตเตอร์ หรือ Pullover สุดเก๋ สำหรับทำจั๊มแล้วสวยมากๆ เนื้อถักคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ สีเทากลางเรียบสวย คาดตรงกลางสีขาว เป็นเนื้อถักละเอียดทั้งตัว แต่ระบายอากาศได้ดีค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ แขนจั๊มขึ้นได้น่ารัก ตัวนี้ใส่เดี่ยวก็เอาอยู่ค่ะ หรือใส่กับเลกกิ้งก็สวยมากๆแน่นอน สำหรับบางท่านใส่เป็นมินิเดรสเดี่ยวๆได้เลยค่ะ ถ้าใครไปต่างประเทศ โดยเฉพาะประเทศที่อากาศเย็น ไม่หนาวมากไปไม่ร้อนไป รับรองเลยว่าเอาอยู่ เก๋แน่นอนค่ะ ใส่ได้สบายๆ คุณภาพดีมากๆค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ สภาพเริ่ด ตัดใจส่งต่อเพียง 1450 >>> พิเศษสุดเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่า นำมาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 29 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ตัวทรงเสื้อจะเป็นประมาณนี้ค่ะ แต่จะไม่หนามาก ใส่เดี่ยวๆอยู่แน่นอนค่ะ ทรงสวยเก๋ ดู cozy สุดๆ ใครไปต่างประเทศ Pullover สไตล์นี้ต้องมีติดไว้เลยค่ะ

AQ41 Black & Brick Triangle Pattern Knit Long Cardigan คาร์ดิแกนถักไร้กระดุมทรงสวยพริ้วเก๋สีโทนสีน้ำตาลอิฐ สลับดำ ลายกราฟฟิกสามเหลี่ยมสุดเก๋สลับไปมา แปลกไม่เหมือนใคร ช่วงคอลงมาเมื่อทับกันแล้วจะเหมือนทรงคอวี ไม่เหมือนทรงคาร์ดิแกนทั่วไปค่ะ สวยเก๋มากๆ เข้ากับด้านในเรียบๆอะไรก็ง่าย คลุมทีเดียว Complete ลุคได้อยู่เลยค่ะ แขนพับขึ้นได้ตามต้องการ ผ้าถักมีน้ำหนักดึ๋งๆคุณภาพดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไปค่ะ พับแล้วอยู่สวยมากๆ ด้านหน้ามีกระเป๋าจริงช่วงสะโพก ใส่ของ หรือเอามือล้วงเก๋ๆได้ค่ะ ใส่แบบทั้งตัวก็น่ารัก หรือคลุมไหล่ ก็เอาอยู่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> 850 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 650 CF บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! รับประกันคุณภาพเนื้อผ้าเลยค่ะ เนื้อถักคุณภาพดีตาแน่น ไม่เป็นขุยๆ วอลุ่มสวยเก๋ สีสวยและลายพรางหุ่นได้เป็นอย่างดีด้วยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ทรงพริ้วไม่มีกระดุมค่ะ ความยาว 36 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว พับได้ตามต้องการ

AE48 BW 2-tone Faux Leather Bomber Jacket เบสบอลแจ็คเกตหนัง PU คุณภาพดีทั้งตัว ตัดต่อเป็นทูโทน ลำตัวเป็นหนังสีขาว แขนเป็นหนังสีดำค่ะ เนื้อนิ่ม ไม่หนาไม่บางใส่สบาย ไม่อับร้อน ไม่มีกลิ่นหนัง คุณภาพดีนิ่ม เป็นทรง รีดด้านในได้ค่ะ ทรงเรียบเท่ หนังมีน้ำหนัก แต่ไม่หนาเกินไป ด้านในมีซับในอย่างดีทั้งตัวค่ะ เอวและแขนจั๊มสไตล์เบสบอลแจ็คเกต ทรงเรียบเก๋ มีกระเป๋าเอวเป็นกระเป๋าจริงๆ ด้านหน้าเป็นซิปเรียบๆสีดำเข้ากัน คุณภาพเริ่ดสุดๆทั้งตัวค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 2250 >>> 1550 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 1050 บาทค่า Highly Recommended!! คุณภาพดีมาก มีชิ้นเดียวเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงแจ็คเกต ไม่รัดรูป ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ สวมทั้งตัวหรือคลุมไหล่ก็สวย โชว์ texture หนังสวยเก๋ เข้ากับอะไรก็ง่าย
    สีและสไตล์เรียบสวยหรู แต่เก๋ chic สไตล์ minimal ค่ะ พกพาไป Complete ลุค ได้ง่ายๆเลยค่ะ

AM43 Coral Neoprene Long Kimono Cardigan คาร์ดิแกนยาวไร้กระดุมทรงกิโมโนสีแสดสุดสวยเก๋ ทรงเรียบหรู คัตติ้งเนี้ยบมากๆเลยค่ะ ผ้านีโอพรีนวอลุ่มนุ่มลื่นใส่สบาย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ แขนยาวพับได้ตามต้องการ ตัวนี้ผ้านีโอพรีนจะมีน้ำหนัก ทำให้พริ้วๆ แต่ไม่พอง มีน้ำหนักเป็นทรงอยู่ตลอดเวลา กระเป๋าช่วงเหนือสะโพกมีกระเป๋าจริงน่ารัก คัตติ้งเรียบเก๋ ทรงกิโมโน ตัวคัตติ้งจะเหมือนเป็นตัวดีไซน์ของทรงเสื้อไปในตัวค่ะ ดูดีเมลได้ที่รูปล่างค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม ของใหม่มือ1 ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1250 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 750 บาทค่า Highly Recommend!! สวยทั้งสไตล์และเริ่ดด้วยคุณภาพค่ะ สีสวยไฮโซมากๆๆ
    SIZE: ไหล่ Free นรอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ได้เลยค่า สี coral สวยโดดเด่น แต่ยังคลุมโทนอบอุ่น ทรงเรียบหรู เข้ากับไอเทมเรียบๆด้านในอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ

NM58 Special Grape Pattern Lace Shirt เสื้อเชิ๊ตลูกไม้ลายองุ่นสีขาวทั้งตัว กุ๊นส่วนที่เป็นปกแข็งและขอบตัวเสื้อด้วยผ้าสีขาวเหมือนกันคุณภาพดี มีดีไซน์เข้ากันสุด ๆในทุกๆส่วน recommend ว่าลูกไม้สวยมากๆค่ะ รับรองว่าหายากไม่มีอีกแล้วค่ะ กระดุมที่ทองลายดอกไม้ค่ะ สภาพดีมากๆทั้งตัวค่ะ ส่งต่อเพียง 2300 >>> 1400 >>> พิเศษเพียง 650 บาท เท่านั้นค่ะ รับรองว่าคุ้มสุดๆ ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดได้อีกนิดค่ะ ความยาว 20 นิ้ว แขน 23 นิ้ว

E31 Honey Graphic lattice Pattern Dress มินิเดรสชิ้นเดียว แขนฟรีทรงพอนโช ด้านล่างไม่ใช่เอวนะคะ แต่จะเป็นส่วนกระโปรงเหมือนเป็นบอดีคอนลงไปเลย เพราะมีความยาวเป็นเดรสค่ะ สีเหลืองน้ำผึ้งผ้านุ่มนิ่มน่ารักมากๆค่ะ ลื่นๆ ไม่มัน แต่ใส่สบาย สัมผัส smooth มากๆๆๆ ลายพริ้น primitive กราฟฟิก น่ารัก สีดำตัดกันกับสีเหลือง ลายและคอวีจะทำให้ช่วยพรางหุ่นให้ดูผอมสูงขึ้นด้วยค่ะ สวยเด่น สภาพเริ่ดสุดๆ ส่งต่อเพียง 3500 >>> 1800 >>> 950 >>> พิเศษสุดๆๆ 550 เท่านั้นค่ะ Recommend สุดๆค่า สวยเด็ดมากๆ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE นิ้ว ทรงพอนโช พริ้วๆ ยาว 31 นิ้ว แขนฟรี

ใส่แล้วจะเป็นทรงแบบนี้ค่ะ แขนพอนโช แต่ตัวเป็นเดรสบอดีคอน สวยเก๋ ใส่สบายมากๆค่ะ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    Last edited by jane_f; 08-05-2015 at 08:24 PM.

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

Re: ✦♡✦LOT ใหม่ลงเพิ่ม SALE เพิ่มLotเก่าส่งฟรีทุกตัว! All Imported! ✦♡✦ เสื้อผ้าเก๋ๆไม่เหมือนใครเชิญเลยค่า ♥ Minimal Style♥ ไอเทม Grid ♥ Simple Chic ♥ คาร์ดิแกนสวยๆ ♥ Knit Wear สุดเก๋ ♥ Cardigan คุณภาพดี ♥ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦♡✦

♥ PROMOTION! ZONE NO.1 ♥ ตัวละ 400 บาท 2ตัวเพียง 700บาทรวมส่งฟรี

AX48 Black Super Soft Cute Pattern Jump Pants กางเกงขายาวสีดำเอวจั๊ม ลายเส้นสีขาวเล็กๆสวยเก๋น่ารัก ไม่เหมือนใคร ทรงพริ้วใส่สบาย ขาตรง แต่ไม่รัดรูป โดยเฉพาะช่วงเอวและสะโพก ทรงพริ้วๆ ทำจั๊มเอวสูงกับเสื้อสวยๆแล้วสวยมากๆค่ะ ผ้านิ่มมากๆค่ะ มี texture ในตัวเนื้อผ้า เป็นแบบพื้นผิวไม่เรียบสนิท แต่เนื้อไม่กระด้าง เป็นตัวเนื้อผ้าอยู่แล้วค่ะ ไม่คัน เนื้อนิ่ม ใส่สบายสุดๆค่ะ ทั้งสีพื้นดำและลายทางพรางอย่างดี ไม่โป๊เห็นด้านใน ไม่ต้องใส่ซับค่ะ ใส่เดี่ยวๆ Match กับท็อปสวยๆได้เลยทันที คุ้มค่ามากๆ Match ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1650 >>> 550 >>>พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!!
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 24-34 นิ้ว ยืดหยุ่นได้มาก สะโพก Free 40 นิ้ว+ ทรงไม่รัดรูป ความยาว 34 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ทรงสะโพกพริ้วๆ ขาตรง โชว์ลายเล็กๆสวยเก๋ Match กับ Top สวยๆได้ง่าย หรือแค่เสื้อยืดธรรมดาก็เก๋แน่นอนค่ะ

AX37 Floral Printed Cute Long Playsuit จั๊มสูทเอี้ยมทรงเดรสยาว น่ารัก ผ้าคอตตอนนิ่มสุดๆ พริ้นลายดอกไม้เล็กๆลายวนทั่วทั้งผืน สวยเก๋มากๆ เอวจั๊มน่ารัก ทำจั๊มได้หรือปล่อยก็สวยค่ะ ทรงพริ้วน่ารัก ต้องใส่กับเสื้อด้านในถึงจะ Full look ค่ะ น่ารักมากๆ ใส่กับเสื้อยืดก็สวย เบราส์ขาวเรียบก็น่ารัก เชิ๊คก็ดูดีแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆเพียง 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆสไตล์คุณหนูสุดๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ใส่สบาย ความยาว 45 นิ้ว แขนกุด (เหมาะใส่เป็นเอี้ยมกับTopด้านใน)

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นจั๊มสูทกระโปรงหลวมๆด้านนอก ด้านในใส่กับ Top เรียบๆแค่นี้ก็สวยแล้วค่ะ น่ารักมากๆ

AX53 Light Vanilla Lace Cute Doll Sleeves Top ท็อปลูกไม้สีขาวครีมวานิลลาสวยเก๋ สีอ่อนน่ารัก ไม่ขาวโอโม่แน่นอนค่ะ สวยไฮโซสุดๆ ลายลูกไม้เป็นดอกไม้ใหญ่ ไม่ทะลุมาก ช่วงอกลงมามีซับในอย่างดี ไม่โป๊แน่นอนค่ะ ทรงไม่รัดรูป แต่พอดีตัว ไม่ย้วย ใส่กับเอวสูงทำจั๊มแล้วสวยมากๆ มีลูกเล่นเป็นแต่งขอบลูกไม้ปักวงกลม น่ารักสุดๆ แขนทรงตุ๊กตาแต่ไม่พองมาก กำลังน่ารักเลยค่ะ สวยเริ่ด Match กับอะไรก็ดูดีไฮโซง่ายแน่นอน ผ้าลูกไม้ลายแปลกเก๋เริ่ดมากๆค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง 1850 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆๆๆ 400 CF บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยไฮโซ คุณภาพดีสุดๆแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป พอดีตัว ความยาว 21-22 นิ้ว ทำจั๊มในกางเกงได้ แขนตุ๊กตาแต่ไม่พองมาก ยาว 11 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ค่ะ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็สวย ได้ทั้งกระโปรง กางเกงเอวสูง สวยไฮโซสุดๆ แต่จะไม่โป๊ทะลุแบบในภาพ มีซับในช่วงอกลงมาในตัว ปกปิดเรียบร้อยอย่างดีค่ะ

AX44 Khaki Fringe-Decor Simple Chic Tunic เดรสสีน้ำตาลอ่อนแต่ง Fringe ที่ช่วงอกน่ารักมากๆค่ะ รับกันไปถึงไหล่ ตัวนี้เด็ดที่เนื้อผ้าดีมากๆ คอตตอนนิ่มยืดหยุ่นได้ดี ระบายอากาศได้ดี ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ทะลุ ทรงไม่รัดรูป นิ่มลื่น แขนบานออกเล็กน้อยน่ารัก รับกันกับดีไซน์ทั้งตัว มีความยาวกำลังดี ไม่สั้นไปค่ะ สีน้ำตาลโทนน่ารัก สามารถ Match กับคาร์ดิแกนได้ง่ายด้วยค่ะ หรือใส่เดี่ยวๆก็เอาอยู่ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆเพียง 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าดีมากๆเลยค่ะ นิ่มใส่สบายสุดๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ทรงตรงถึงปลาย ความยาว 34 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้วทรงบานออกเล็กน้อย

AL38 BW Bordered Loose Long Cardigan คาร์ดิแกนตัวยาวทรงพริ้ว พื้นสีขาวนวลสวยแต่งขอบวอลุ่มสีดำสุดเก่ทั้งตัว ให้ขอบเป็นทั้งลายเก๋ๆและคัตติ้งในตัวด้วยค่ะ โดยเฉพาะช่วงไลน์ไหล่สวยมากๆ ทำให้ทรงสวย ด้านล่างปล่อยพริ้วและเก็บปลายเรียบร้อย สไตล์ Minimal Chic ใส่ง่ายใส่สบาย ผ้าพริ้วบางเบาแต่มีน้ำหนัก ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ คัตติ้งด้านหลังแต่งจีบอย่างดี คุณภาพดีมากๆ รีดแล้วเรียบสนิทค่ะ พกพาไป match กับด้านในอะไรก็ง่ายแน่นอน Complete ลุคได้เก๋สุดๆค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>>650 >>> พิเศษสุดเพียง 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคัตติ้งเนี้ยบเก๋ คุณภาพเริ่ดค่ะ คุ้มค่ามากๆ เพราะ Match ได้ง่าย ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 40 นิ้ว แขนปานกลาง 11 นิ้ว

ใส่แล้วเวลาเคลื่อนไหวทรงจะพริ้วๆแบบนี้เลยค่ะ สวยมากๆ ใส่สบาย พกพาไป Complete ลุคได้ง่าย ทุกที หลายโอกาสเลยค่ะ พริ้ว สวยเริ่ดมากๆ

AE78 Snowy White Small Dot Jump Pleated Black Skirt กระโปรงพลีทละเอียดเอวจั๊มสุดสวย ผ้าพื้นสีดำลายจุดสีขาวเล็กๆกระจายทั้งตัวเก๋ๆ พลีทหลายชั้นจึงทำให้มีวอลุ่ม เป็นเลเยอร์สวยเก๋แบบที่เห็นในรูปค่ะ Texture ละเอียดสวยมากๆ คุณภาพดีสุดๆๆ มองไกลๆลายจุดเหมือนประกายระยิบระยับเลยค่ะ เอวจั๊มยางยืดคุณภาพดีจั๊มขึ้นลงได้ตามต้องการค่ะ พลีทนิ่มคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ เนื้อผ้านำมาตัดเย็บพลีทหลายชั้น ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊แน่นอนค่ะ ผ้าดีมากๆ นิ่ม ยืดหยุ่น แต่ไม่ย้วย ทรงสุภาพและคุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง 1350 >>>650 >>> พิเศษสุดเพียง 400 บาทค่า Highly Recommended!!
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 24-32 นิ้ว ไม่รัดพุง ยืดหยุ่นคุณภาพดี สะโพก Free ความยาว 28 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นเอวสูงจะรับกับท็อปแบบใดก็สวยเก๋แน่นอนค่ะ ลายดอทเล็กๆ รับกับพลีทพริ้วๆ Match ง่าย นำมาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ

AE77 Nude Beige Lace Midi Skirt กระโปรงลูกไม้ทรง Midi ทรงบลูมสวยเก๋สีเบจโทนนู้ดสุดสวย ออกน้ำตาลโอวัลตินค่ะ สวยเก๋โดดเด่น ไม่เหมือนใคร ไม่ค่อยเห็นโทนสีนี้ทั่วไปค่ะ ใส่กับท่อนบนอะไรก็ง่าย ใส่สบายสุดๆค่ะ เอวยางยืดคุณภาพดีไม่รัดพุง สามารถใส่ได้ทั้งเป็นเอวสูง หรือกลางต่ำได้ตามสบาย แต่เป็นเอวสูงจะรับกับท็อปแบบจั๊มเข้ามากๆค่ะ สวยเก๋ไม่เหมือนใคร ด้านในมีซับในอย่างดีทั้งตัว ลื่นพริ้ว สัมผัสนุ่ม ไม่ระคายผิวค่ะ ความยาวซับในก็เท่าๆกับปลาย ทำให้ไม่โป๊ ไม่ทะลุลูกไม้ชั้นนอกแน่นอนค่ะ สีสวยเก๋ ดู texture ลูกไม้คุณภาพดีได้ที่รูปล่างเลยค่ะ โดยเฉพาะสีสวยเริ่ด แปลกเก๋มากๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ สภาพเริ่ด ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> 750 >>> พิเศษสุดเพียง 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่า คุณภาพดี แปลกเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    SIZE: รอบเอวยางยืดคุณภาพดี ระหว่าง 26-34 นิ้ว สะโพก Free ทรงบานพริ้ว ความยาว 30 นิ้ว

ทรงตัวกระโปรง Midi Skirt จะเป็นทรงนี้เลยค่ะ สวยเก๋ไฮโซสุดๆ เข้ากับท่อนบนเรียบๆแบบใดก็ง่าย ได้ลุคเรียบหรู แต่elegant สุดๆค่ะ

AE21 Super Soft HQ Chiffon Maxi Cardigan เสื้อคลุมสีเทานู้ดอมม่วงผ้าบางเบายาว Maxi สุดน่ารัก พริ้วๆใส่สบาย เป็นชีฟองสีสวยคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ซีทรูหน่อยๆ ไม่มีกระดุม ทรงพริ้วสวย แบบว่าทรงหรูเลยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ใส่สบายสุดๆ ไม่ร้อน และ พกพาติดตัวไปใส่ Complete ลุคได้ทุกที่สะดวกมากๆค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 1350 >>> 650 >>>พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 400 บาทเท่านั้นค่า สีสวยและคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 44-45 นิ้ว แขนสั้น 12 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นเสื้อคลุมทรงพริ้วๆ แต่ความยาวจะเป็น Maxi สีสวยเก๋ ใส่กับข้างในเรียบๆปกติ ยังไงก็สวยง่ายค่ะ

AE11 Simple Chic Marble Grey & White Stripe Dress เดรสลายทางสีขาวเทาอ่อนลายมาร์เบิ้ลสุดเก๋ ผ้าคอตตอนยืดนิ่มคุณภาพดี ตัวนี้เนื้อสัมผัสนิ่มมากเลยค่ะ ไม่เหมือนผ้ายืดธรรมดาแน่นอนค่ะ มีน้ำหนักทิ้งตัวพริ้วๆแต่ไม่มากจนร้อนค่ะ คอตตอนคุณภาพดี ใส่สบาย เป็นทรงสวยเก๋ตลอดเวลา เข้ากับคาร์ดิแกนได้ง่าย หรือใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ แขนพับได้ตามต้องการ พับแล้วอยู่เลยค่ะ คุณภาพดีมากๆทั้งคัตติ้งและดีไซน์ พิเศษที่ช่วงคอยางยืดสีขาวนวลสวยไม่โอโม่ คอติดแต่ไม่เต่ามาก ใส่สบายสุดๆ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 1450 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 400 CF บาทค่า สวยเก๋ ทรงไม่รัดรูป ใส่สบาย ตัวนี้ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไปค่ะ ทรงสวยมากค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน Highly Recommended!!
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ทรงพริ้ว 40 นิ้ว++ ความยาว 31 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ZONE NO.3 ตัวละ 200 บาทถ้วน รวมส่งแล้ว (โซนนี้งดต่อแล้วนะคะ)

E17 Special Cow Pattern Velvet Top เสื้อแขนสี่ส่วนผ้ากำมะหยี่ลายวัวสุดเก๋สีน้ำตาล ขาวตามรูปค่ะ น่ารักมากๆ ผ้ากำมะหยี่ยืดทั้งตัว คุณภาพดีมากๆ ไม่เสียทรง ไม่ยับง่ายค่ะ กุ๊นขอบอย่างดีทั้งคอ ชายแขน ฯลฯ สภาพเริ่ดมากๆ หายาก โดดเด่น มีตัวเดียวเท่านั้นค่ะ สภาพเริ่ด ส่งต่อเพียง 2XXX >>> 1200 >>> 750 >>> พิเศษสุดดดดด 200 ค่ะ Recommend texture กำมะหยี่แวววาวสุดเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดได้อีกค่ะ ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

AB4 Light Pink Sweet Printed Ribbon Blouse เบราส์ปกใหญ่คอผูกทำเป็นโบว์ได้ หรือปล่อย(ผูกรอบเดียว) ก็ได้ น่ารักมากๆเลยค่ะ ลายพิมพ์ขนนก กับช่อดอกไม้สีน้ำตาล ดูเข้ากันกับพื้นสีชมพูอ่อน หวานน่ารัก สไตล์คุณหนู แต่เก๋ไม่ซ้ำใคร สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1500 >>> 800 >>> 400 บาท >>> พิเศษสุด 200 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 18 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

✦✦✦ ขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆเลยค่ะ ✦✦✦

LINK ห้อง Hi-Street UPDATE สินค้า Brands ของแท้สภาพดีทุกตัวค่า
    ♡♥♡ แบรนด์ Hi-Street ของแม่ค้าเองค่ะ ห้องนี้ก็ลดพิเศษให้เช่นกันค่า ♡♥♡
    http://siambrandname.com/forum/showt...7#pt1067726897

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->