Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ✦♡✦LOT ใหม่ลงเพิ่ม SALE เพิ่มLotเก่าส่งฟรีทุกตัว! All Imported! ✦♡✦ เสื้อผ้าเก๋ๆไม่เหมือนใครเชิญเลยค่า ♥ Minimal Style♥ ไอเทม Grid ♥ Simple Chic ♥ คาร์ดิแกนสวยๆ ♥ Knit Wear สุดเก๋ ♥ Cardigan คุณภาพดี ♥ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦♡✦

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

✦♡✦LOT ใหม่ลงเพิ่ม SALE เพิ่มLotเก่าส่งฟรีทุกตัว! All Imported! ✦♡✦ เสื้อผ้าเก๋ๆไม่เหมือนใครเชิญเลยค่า ♥ Minimal Style♥ ไอเทม Grid ♥ Simple Chic ♥ คาร์ดิแกนสวยๆ ♥ Knit Wear สุดเก๋ ♥ Cardigan คุณภาพดี ♥ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦♡✦

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦ โปรดอ่านเงื่อนไขของร้านตรงนี้ก่อนนะคะ ถ้าสนใจถามรายละเอียดมาทาง pm
    หรือ email แม่ค้า janefjapan@gmail.com ลดให้ได้ค่ะ ✦

-ส่งฟรีลงทะเบียนทั่วประเทศไทย
    -ต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาท ทั่วประเทศไทยค่ะ
    -สอบถามละเอียดได้ค่ะ แต่ถ้าแน่ใจแล้วว่าจะ CF แล้ว ไม่ CC นะคะ ถ้า CF แล้วหายแจ้ง blacklist อย่างเดียวค่ะ
    -ปล่อยของให้กับคนที่แจ้ง CF ก่อนเป็นคนแรก เพื่อความยุติธรรมนะคะ ถ้าแจ้ง CF แล้วต้องแจ้งวันโอนที่แน่นอนด้วยนะคะ
    -CF แล้วโอนภายใน 2 วันนะคะ
    ไม่แน่ใจกรุณาอย่า CF นะคะ คนอื่นเสียโอกาสค่ะ!!!
    -CF แล้วต้องแจ้งวันโอนทุกครั้ง มิเช่นนั้นจะถือว่ายังไม่เสร็จสิ้นการ CF ค่ะ ผู้สนใจท่านอื่นจะมีสิทธิ์ CF ได้ทันที
    -เวลา PM หรือ e-mail สอบถามรายละเอียดสินค้า ขอให้บอกรหัสสินค้าด้วยนะคะ เพื่อความสะดวก ไม่มีเข้าใจผิดกันคะ
    -โอนเงินวันไหน ส่งของให้ภายในวันรุ่งขึ้น ปกติส่งของทุกวัน ยกเว้นวันหยุดไปรษณีย์เท่านั้นค่ะ
    -ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนเด็ดขาดค่ะ กรุณาสอบถามรายละเอียดให้เรียบร้อยก่อนนะคะ

แม่ค้าอยากขายผู้ที่อยากได้จริงๆค่ะ ไม่ได้ขายเอาถูกให้ดูขายดีเข้าว่า ราคาตามคุณภาพสินค้า ทุกชิ้นนำเข้าเองจากต่างประเทศ ลดมากกว่าครึ่งของราคาเต็มค่ะ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ

สนใจตัวไหนถามรายละเอียดเพิ่มเติมและขอส่วนลดมาได้ทาง e-mail: janefjapan@gmail.com จะตอบเร็วสุดค่ะ
    ลูกค้าท่านใดสะดวกไลน์ติดต่อ รบกวนเมลมาทิ้ง Id ของท่านไว้ให้ติดต่อกลับนะคะ
    (***คุณลูกค้าอย่าลืมตั้งเป็น public Id ในไลน์นะคะ หลายท่านแอดไป user not found เพราะท่านตั้งเป็น private Id อยู่นะคะ)

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

♥ NEWS! ประกาศ สินค้าล็อตใหม่มาแล้วค่ะ! ทะยอยลงเรื่อยนะคะ คัดมาแล้วทั้งสไตล์และคุณภาพ Update ต่อเนื่องค่ะ~ Lot เก่า SALE เพิ่มพิเศษ Free shipping ทั้งกระทู้ สอบถามกันเข้ามาได้เลยค่า ♥

ลดเพิ่ม!!! สั่งซื้อสินค้าหลายชิ้นลดเพิ่มพิเศษแน่นอนค่ะ สอบถามรายละเอียดกันเข้ามาได้เลยค่ะที่ janefjapan@gmail.com หรือท่านใดสะดวกติดต่อทาง Line กรุณาทิ้งไอดีของท่านมาทางเมลก่อนนะคะ แล้วแม่ค้าจะแจ้ง Line ID หรือแอดท่านกลับไปโดยเร็วค่า ขอบคุณค่า♥

AX43 Special White Pleated Fringe Top ท็อปสีขาวปลายพลีทสุดเก๋ ทั้งปลายเสื้อและปลายแขนเสื้อค่ะ นอกนั้นทรงเรียบเก๋สไตล์ Minimal เน้นคัตติ้งสวย เรียบหรู ผ้าคุณภาพดี เนื้อนุ่มซิลกี้เป็น ไนลอนผสมคุณภาพดี รีดแล้วเรียบสนิท รักษาง่าย ช่วงปลายพลีทน่ารักมากๆเลยค่ะ อัดพลีทละเอียด สวยเก๋ ดีไซน์มาอย่างลงตัวสุดๆ ตัวนี้ใส่ปล่อยๆ จะสวยมากๆค่ะ ใส่ได้ทั้งเอวสูงต่ำ ทั้งกางเกงและกระโปรง Match ง่าย ไฮโซมากๆเลยค่ะ ใส่ได้ทั้ง Casual และไปงานก็ได้เลยค่ะ Match ออกมาได้หลากหลายลุค คุ้มค่าสุดๆค่ะ สภาพเริ่ดดดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยไฮโซมากๆ Match ใส่กับท่อนล่างอะไรก็สวยแน่นอนค่ะ ไม่ผิดหวัง
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนปานกลาง 14 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ปลายบานพริ้ว ใส่สบายสุดๆ แต่ตัวนี้จะพอดีตัวไม่ Oversized ค่ะ สวยเก๋ไฮโซ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็สวยค่ะ

AX42 Black Vertical Striped Minimal Chic Tunicเดรสทรงเสื้อยืดตัวยาวสุดเก๋ ลายทางพื้นดำลายขาว ผ้าลื่นนิ่ม เนื้อสัมผัสนุ่มใส่สบาย ยืดหยุ่นได้ดี คล้ายๆนีโอพรีนแต่บางกว่าใส่สบายมากๆค่ะ เนื้อบางแต่ทึบไม่โป๊ไม่ทะลุแน่นอนค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ Match ใส่กับเลกกิ้งก็สวย หรือเดี่ยวๆก็เอาอยู่เลยค่ะ รับรองว่าลายทางไม่ตกยุคแน่นอน เก็บไว้ใส่ได้หลากหลายโอกาส โดยเฉพาะลายทางตรง หายากมากๆ สภาพเริ่ดดด คุณภาพผ้าเริ่ดมากๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าดีมากๆ นุ่มลื่น เนื้อดึ๋งๆ ไม่ร้อน ใส่สบายสุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ความยาว 34 นิ้ว แขนปานกลาง 11-12 นิ้ว ทรงบานเล็กน้อย

AX41 Baby Blue Line Floral Ribbon Cute Shirt เชิ๊ตปลายริบบิ้นสุดเก๋​ลายดอกไม้สีฟ้าอ่อน Baby Blue กระจายทั่วผืน เป็นโทนสวยสุดๆรับกับเนื้อผ้า เป็น ผ้าลินินเนื้อทอ คุณภาพดีมากๆเลยค่ะ พริ้นลายละเอียดสวยเก๋ เนื้อเนียนนุ่มใส่สบาย ระบายอากาศได้ดี แต่ไม่โป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย ปลายเสื้อผูกริบบิ้นกระชับเข้ากับเอวสูงได้สวยมากๆ หรือปล่อยๆก็น่ารัก ไม่ยาวเกินไป ดีไซน์มากำลังดีเลยค่ะ แขนบานออกยาวปานกลางประข้อศอกกำลังน่ารัก คุณภาพดีสุดๆค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าลินินคุณภาพดีมากๆค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงพริ้วใส่สบาย ความยาวช่วงตัว 20-21 นิ้ว ทรงแขนบานปลายพลีท 11 นิ้ว

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ ใส่สบายมาก เข้ากับเอวสูงได้สวยสุดๆๆ สีฟ้าน่ารัก Match กับท่อนล่างเรียบๆได้ง่ายมากๆค่ะ

AX40 Special White High Lace Fringe Dress เดรสลูกไม้สีขาวสุดไฮโซตัวยาว แต่ไม่ Maxi ค่ะ ยาวกำลังดีพริ้วๆใส่สบาย ทั้งตัวเป็นลูกไม้ลายสวยมากๆ ลายเป็นวงๆเหมือนลายฉลุสุดเก๋ คัตติ้งเนี้ยบสวย ด้านล่างแต่ง Fringe เป็นระบายพู่ๆ น่ารักมากๆ ทั้งตัวสีขาวนวลสวยไม่โอโม่ค่ะ มี 2 ชึ้นคือ ลูกไม้ตัวนอกกับ เดรสสายเดี่ยวตัวในให้ใส่คู่กัน หรือใครอยากจะแยก Match กับตัวในที่มีอยู่แล้วก็ได้ค่ะ รับรองว่าทั้งเซ็ทเอาอยู่แน่นอนค่ะ หายากกกก สภาพเริ่ด คุณภาพก็เริ่ดสุดๆๆๆแน่นอนค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆเพียง 850 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยมากๆๆๆๆๆๆค่ะ คุณภาพดี ใส่ Full look เริ่ดสุดๆค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้วทรงตรงลงมาถึงปลาย ความยาวด้านนอก 40 นิ้ว ตัวซับใน 30 นิ้ว ปกปิดมิดชิด ไม่โป๊ แขนปานกลาง 15 นิ้ว บานออกเล็กน้อย
    * ตัวในเป็นเดรสสายเดี่ยว ยืดหยุ่นได้ดี ใส่สบาย

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นเดรสลูกไม้แบบ Casual ใส่สบาย ด้านในเซฟอย่างดี ไม่โป๊ไม่ทะลุน่าเกลียด ใส่วันปกติก็สวย หรือใส่กับเครื่องประดับ ไอเทมเสริมก็ไปงานได้เลยค่ะ สวยไฮโซมากๆ

AX39 BW Tiny Striped Minimal Chic Set เซ็ทเสื้อยืดกับกางเกงยืดลายทางสีขาวดำสุดเก๋ ผ้าคอตตอนสุดนิ่ม รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ นิ่มลื่น ใส่สบายมากๆ ระบายอากาศได้ดี แต่ไม่โป๊ ไม่ต้องใส่ซับในเลยค่ะ ผ้านิ่มมากๆ ลายทางสวยเก๋ เส้นเล็ก กระจายทั้งตัว ขอบขาวน่ารัก ทำจั๊มทั้งเซ็ทแล้วสวยมากๆ หรือสามารถแยกใส่ Match กับไอเทมเก๋ๆอื่นๆได้อีกหลายลุคแน่นอนค่ะ ลายทางไม่มีวันเชยแน่นอน สภาพเริ่ดทั้งเซ็ท มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อทั้งเซ็ทไม่ขายแยก เพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆเพียง 750 CF บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่ามากๆ ผ้าดีสุดๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    Size: ท่อนบน-ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดีมาก ยาว23 นิ้ว แขนสั้น 8-9 นิ้ว บานออกเล็กน้อย
    ท่อนล่าง- รอบเอวยืดหยุ่นระหว่าง 26-30 นิ้ว สะโพก Free 42 นิ้ว บานพริ้วแต่ไม่โป๊ ผ้ามีน้ำหนักตกลงมาเป็นทรง ความยาว 14 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เมื่อใส่เข้ากันทั้งเซ็ทจะน่ารักมากๆ หรือสามารถแยกเสื้อ หรือกางเกงไปใส่ต่างหากกับไอเทมที่มีอยู่แล้วได้ไม่ยากแน่นอนค่ะ

AX38 Dark Blue Boyfriend Denim Jump Pants เกงเกงยีนส์สีเข้ม สวยเก๋ เอวจั๊มน่ารัก ใส่สบาย ทรงหลวมสะโพก ขาตรง พับขึ้นแล้วน่ารักมากๆค่ะ กระเป๋าข้างอันใหญ่สุดเก๋ รับรองว่ายีนส์คุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ยิ่งซักจะยิ่งนิ่ม ทรงเรียบเก๋สไตล์ minimal ใส่กับท็อปอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ รับรองว่าคุ้มค่าเพราะนำมาใส่ได้บ่อยๆ ทรงไม่ตกยุคแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆเพียง 750 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่า นำมาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ ทรง BF สวยมากๆ
    Size: เอวยืดระหว่าง 26-34 นิ้ว คุณภาพดีไม่รัดพุง สะโพก Free 40 นิ้ว ทรงหลวมๆไม่รัดรูป ยาว 35-36 นิ้ว พับขาแล้วอยู่ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ทรงหลวมๆสไตล์ทอมบอย ใส่เรียบๆก็เท่แน่นอนค่ะ พับขาขึ้นแล้วน่ารักมากๆค่ะ

AX37 Floral Printed Cute Long Playsuit จั๊มสูทเอี้ยมทรงเดรสยาว น่ารัก ผ้าคอตตอนนิ่มสุดๆ พริ้นลายดอกไม้เล็กๆลายวนทั่วทั้งผืน สวยเก๋มากๆ เอวจั๊มน่ารัก ทำจั๊มได้หรือปล่อยก็สวยค่ะ ทรงพริ้วน่ารัก ต้องใส่กับเสื้อด้านในถึงจะ Full look ค่ะ น่ารักมากๆ ใส่กับเสื้อยืดก็สวย เบราส์ขาวเรียบก็น่ารัก เชิ๊คก็ดูดีแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆสไตล์คุณหนูสุดๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ใส่สบาย ความยาว 45 นิ้ว แขนกุด (เหมาะใส่เป็นเอี้ยมกับTopด้านใน)

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นจั๊มสูทกระโปรงหลวมๆด้านนอก ด้านในใส่กับ Top เรียบๆแค่นี้ก็สวยแล้วค่ะ น่ารักมากๆ

AX36 Big Blue Grid Fringe Sleeves Top ท็อปสีขาวสุดเก๋ลายตารางกริดใหญ่เส้นสีน้ำเงินตัดกันน่ารักมากๆ ผ้าคอตตอนสีขาวนุ่มลื่นพริ้วทั้งตัว รับประกันคุณภาพผ้าว่านิ่มสุดๆค่ะ ใส่สบายมากๆ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ แต่ระบายอากาศได้ดี texture เนื้อทอในตัวค่ะ ตัวนี้เรียบเก๋แต่มีลูกเล่นน่ารักๆที่แขนบานออกเป็นระบายพริ้วๆ แต่ไม่โป๊ค่ะ ใส่แล้วน่ารักมากๆ คอแมนดาริน แบบไม่มีกระดุม ดู Casual Chic เข้ากับเอวสูงได้ดีสุดๆค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆเพียง 550 CF บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าดีมากๆค่ะ รับรองไม่ผิดหวัง
    Size: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนบานออก 9 นิ้ว

AX35 Special Blue Embroidered Lace Cotton Tunic วันพีซสีขาวผ้าคอตตอนนิ่มสุดเก๋ ปักด้ายสีน้ำเงินเข้มโทนเข้ากับกับพื้นเป็นลวยลายที่ขอบแขน ปลายชายเดรส เป็นแบบปักทั้งตัว ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ น่ารักมากๆ ไม่ใช่ลายพริ้นค่ะ เนื้อผ้าคอตตอนสีขาวนวลสวยเนื้อทอสวยเก๋ ระบายอากาศได้ดี แต่ไม่ทะลุ ไม่โป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ ทรงพริ้วน่ารัก แต่สามารถรัดช่วงเอวด้วยริบบิ้นสีเข้ากันกระชับเพิ่มได้ตามต้องการ ใส่แบบปล่อยๆก็สวย หรือแบบจั๊มก็น่ารักค่ะ รับรองว่าสวยเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดเพียง 650 CF บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋มากๆ ไม่เหมือนใครค่า
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ทรงตรงพริ้วๆใส่สบาย ผูกเชือกจั๊มเอวได้ตามต้องการ ความยาว 32 นิ้ว แขนปานกลาง 13 นิ้ว

AX34 Organic Stripe Pattern Wide-leg Pants กางเกงเอวสูงขาบาน ลายเส้นพริ้นสไตล์ออแกนิค สีนู้ดๆ เบจ ตัดเส้นน้ำเงิน สวยเก๋ ไม่เหมือนใคร คุณภาพดีมากๆ ผ้าคอตตอนนิ่ม ไม่หนาไม่บาง ไม่โป๊ค่ะ ไม่ต้องใส่ซับใน ตัวนี้ขาปานกลางประมาณประเข่า น่ารักมากๆเลยค่ะ ทรงสวยเก๋ มีวอลุ่ม แต่ไม่แข็ง ผ้าพริ้วทั้งตัว ใส่สบายสุดๆ เวลาเคลื่อนไหวก็สะดวกมากๆ ไม่รัดพุงไม่รัดสะโพกด้วยค่ะ เอวเป็นเอวยืดด้านหลัง ด้านหน้าทรงเข้ารูป กระชับได้สวย ใส่กับ Top สวยๆอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆเพียง 750 CF บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวย เนื้อผ้าคุณภาพดีมากเลยค่ะ
    Size: รอบเอวยืดด้านหลัง ระหว่าง 26-32 นิ้ว สะโพก Free 40 นิ้ว ความยาว 32 นิ้ว

AX33 Special Vanilla Full Knit Lace Cardigan & Shorts Set เซ็ทเสื้อคลุมและกางเกงขาสั้นลูกไม้ถักสีครีมวานิลลาอ่อน เข้าชุดกัน ตัวเสื้อเป็นแบบไม่มีกระดุมค่ะ ทรงคาร์ดิแกนน่ารักมากๅ กางเกงเป็นเอวสูง จั๊มแบบผูกเชือก ปรับกระชับให้พอดีได้ตามต้องการ ไม่รัดแน่นจนเกินไปค่ะ ใส่สบายสุดๆ ตัวผ้าเป็นด้ายถักทั้งตัว ตัวเสื้อจะถักโปร่งๆทะลุ ต้องใส่กับด้านในอยู่แล้วค่ะ มีเชือกรัดเอวให้กระชับได้ หรือปล่อยก็สวยค่ะ ส่วนกางเกงมีซับในอย่างดี ไม่โป๊แน่นอน ลูกไม้ถักลายแปลกเก๋ สวยเริ่ดสุดๆ ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆทั้งเซ็ทเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่าแน่นอนค่ะ แยกไอเทมใส่ Match ได้ง่ายสุดๆค่า
    Size: ท่อนบน-ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม แต่ผูกเชือกที่เอวได้ ความยาว 28 นิ้ว แขนปานกลาง 12-13 นิ้ว
    ท่อนล่าง-รอบเอวยืดระหว่าง 25-33 นิ้ว ผูกเชือกปรับกระชับได้ตามต้องการ สะโพก 37 นิ้ว ความยาวประมาณ 15 นิ้ว

ใส่เป็นเซ็ทเข้ากันสไตล์นี้เลยค่ะ หรือสามารถแยกชิ้นใส่เองได้ตามใจชอบเลยค่ะ สวยคุ้มค่าสุดๆ

AX32 White Fracturing Printed Chic Shirt เชิ๊ตสีขาวสุดเก๋ พริ้นลายเส้นเหมือนรอยแตก ดูเป็นทั้งลวดลายและ texture เก๋ๆ สีขาวดำตัดกัน สวยชิคสุดๆค่ะ ใส่สบาย ผ้านิ่มลื่นมากๆ ใส่สบายสุดๆ ใส่เดี่ยวๆได้ บางเบาแต่ไม่โป๊ค่ะ เข้ากับเอวสูงอะไรก็สวยแน่นอน มีความยาวกำลังดีทำจั๊มสวยมากๆค่ะ ด้านหน้าหลังไม่เท่ากัน ทรงพริ้วเก๋ๆ ใส่แบบปล่อยก็ได้ ปกเชิ๊ตน่ารัก แขนบานออกสวยเก๋ มีความยาวปานกลาง พริ้วๆประข้อศอกกำลังสวยเลยค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่า เก๋ชิค โดดเด่น ทั้งลาย ดีไซน์ เนื้อผ้า คุณภาพสุดๆแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ทรงพริ้วใส่สบาย ความยาวด้านหน้า 22 นิ้ว ด้านหลัง 27 นิ้ว แขนปานกลาง 13 นิ้ว ทรงบานออก

AX31 Special BW Mixed Striped Set เซ็ทท็อปและกางเกงขาสั้นลายทางสลับกันสุดเก๋สีขาวดำ มีจุดเด่นนอกจากลายน่ารักแล้ว คุณภาพผ้ายังเริ่ดมากเลยค่ะ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ แต่เนื้อผ้านุ่มนิ่ม มีน้ำหนัก เป็นทรงสวย ไม่เหมือนผ้ายืดธรรมดาแน่นอนค่ะ รับประกันคุณภาพเนื้อผ้าเลยค่ะ แปลกเก๋ คุณภาพดี หายากสุดๆ ทรงทั้งเสื้อและกางเกงไม่รัดรูปค่ะ พริ้วใส่สบาย เอวจั๊มยางยืดคุณภาพดี ยืดหยุ่นได้มาก ไม่รัดพุง ขาบานเล็กน้อย ดีไซน์มาเป็นทรงรับกันกับท่อนบน ใส่เป็นเซ็ท หรือแยกใส่ Match กับไอเทมที่มีอยู่แล้วเองได้สบายๆเลยค่ะ เช่นเอาท็อปมาใส่กับยีนส์เอวสูง หรือเอากางเกงมา Match กับท็อปเรียบๆ ก็สวยค่ะ คุ้มค่ามากๆๆๆ นำมาใส่บ่อยๆได้แน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด *ไม่ขายแยก มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า  Highly Recommended!! คุณภาพผ้าเลยค่ะ ใส่สบาย คุณภาพดีสุดๆๆๆ
    Size: ท่อนบน-ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ความยาว 22 นิ้ว แขนปานกลาง 12 นิ้ว
ท่อนล่าง- รอบเอวยืดระหว่าง 26-32 นิ้ว สะโพก 38-40 นิ้ว ทรงบานออก ความยาว 20 นิ้ว

AX30 Special Dot Pattern One-piece เดรสแขนกุดสุดน่ารัก ลายจุดเล็กใหญ่เรียงตัวเป็นเส้น น่ารักมากๆเลยค่ะ ลายพริ้นท์แปลกเก๋ โดดเด่น แต่ทั้งตัวดูเรียบๆ ทรงน่ารัก สีขาวครีม ลายดำเข้ากันสุดๆๆ ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ ผ้าเป็น Cotton Linen ลายทอเนื้อเนียนสวย แต่มี texture ทอทั้งตัว คุณภาพดีมากๆค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่าง ผ้านิ่มสุดๆ ใส่สบาย ระบายอากาศได้ดี แต่ไม่โป๊ค่า สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆทั้งเซ็ทเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ ผ้าดีสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 34-35 นิ้ว ความยาว 32 นิ้ว แขนกุด

AX29 BW Special Big Stripe Sporty Dress เดรสยาวลายทางแนวตั้งสีขาวดำสุดเก๋ เส้นลายเป็นเส้นใหญ่น่ารักมากๆค่ะ พรางหุ่นดีสุดๆ เดรสตัวนอกโปร่งๆ ขอบปกและแขนเป็นผ้ายืดสไตล์ Sporty น่ารักมากๆค่ะ ใส่สบาย ด้านในเป็น Sporty Top แขนกุดสีดำให้ใส่เป็นซับในค่ะ มาเป็นเซ็ทเข้ากัน หรือจะแยกชิ้นไปใส่เองได้ตามใจชอบ สภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆทั้งเซ็ทเพียง 550 CF บาทค่า Highly Recommended!! ใส่เข้าเซ็ทชุดเดียวอยู่แน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 37 นิ้ว แขน 10 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่า น่ารัก สไตล์ Sporty ทรงพริ้วๆ ไม่รัดรูป สีขาวดำเรียบเก๋ เข้ากับไอเทมเสริม กระเป๋า รองเท้าอะไรก็สวยแน่นอนค่ะ

AX28 White Simple Chic V-neck Sporty Top ท็อปสีขาว คอวีแต่งขอบสีดำ Double Stripe สไตล์ Sporty น่ารักสุดๆค่ะ ตัวนี้น่ารักมากๆที่คุณภาพผ้า และทรงพริ้วเก๋ โดยเฉพาะแขนค่ะ พริ้วๆน่ารักสุดๆ ใส่กับเอวสูง ทำจั๊มแล้วสวยมากๆ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! น่ารักมากๆเลยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนสั้น 11 นิ้ว ทรงพริ้วบานออกเล็กน้อย

AX27 Special Baby Blue Striped Texture Set เซ็ทท็อปแขนกุดกับกระโปรง Mid long สุดเก๋ ผ้าคอตตอนนิ่ม ลายทางสีฟ้า baby blue สลับขาว ตัวลายมี texture ขรุขระในตัว น่ารักมากๆเลยค่ะ ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ แปลกเก๋ เป็นวอลุ่มสวย ไม่ยับง่าย ใส่สบาย ระบายอากาศได้ดี แต่ไม่โป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ ท่อนบนแขนกุดน่ารัก ทรงเข้ารูปแต่ไม่รัดรูป ใส่สบายมากๆเลยค่ะ Match กับท่อนล่าง เป็นกระโปรงกระดุมหน้า ไม่หลุดง่าย ทรงบานพริ้วตกลงมาเป็นวอลุ่ม เอวเป็นยางยืดด้านหลัง ใส่สบายสุดๆ คุณภาพดีมากค่ะ เรียบเก๋มินิมอล สามารถนำไป Match แยกชิ้นเองได้ง่าย เช่น แยก Top ไปใส่กับกางเกงเอวสูง หรือ เอากระโปรงมา Match กับท็อปสวยๆได้ทั้ง เบราส์ เสื้อยืด ฯลฯ คุ้มค่าจริงๆค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อทั้งเซ็ท *ไม่ขายแยก เพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่า คุณภาพดี ดีไซน์สวยค่ะ
    SIZE: ท่อนบน-ไหล่ Free รอบอก 36 นิ้ว ซิปหลัง ความยาว 17 นิ้ว แขนกุด
    ท่อนล่าง-รอบเอวยืดด้านหลังระหว่าง 25-34 นิ้ว สะโพก Free ความยาว 28 นิ้ว

AX26 Japanese Pattern Printed Summer Kimono Cardigan เสื้อคลุมทรงกิโมโนลายสไตล์ญี่ปุ่นน่ารักมากๆเลยค่ะ โทนสีดูญี่ปุ่นมากๆ ลายแปลกเก๋ แพทเทิร์นสวยพริ้วสุดๆ ใส่สบายมากๆ ผ้าไม่หนาไม่บางจนเกินไปค่ะ ลื่นนิ่ม พริ้นลายละเอียดสวย ใส่สบาย โดยเฉพาะช่วงแขนน่ารักมากๆเลยค่ะ กางออกแล้วจะเป็นแบบปีกกว้าง โดดเด่นสุดๆ ถ่ายรูปสวยมากๆ ตัวนี้ใส่กับอะไรก็น่ารัก เหมาะพกพาไป Complete ลุค ไปถ่ายรูปสวยๆได้ทุกที คุ้มค่าแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1450 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าลายและสีสวยเก๋ ใส่สบาย โดดเด่นสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 28 นิ้ว แขนปานกลาง 15 นิ้ว ทรงกิโมโนแขนกว้าง

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ ลายน่ารักมาก ดูญี่ปุ่นสุดๆ โดยเฉพาะช่วงแขนกิโมโนทรงเก๋ เข้าได้กับด้านในเรียบๆหลากหลายแบบแน่นอนค่ะ พกพาไป Complete ลุคได้ง่ายสุดๆค่ะ

AX25 Special Porcelain Blue Tiny Floral Mandarin Collar Dress เดรสลายใบไม้เล็กๆ คอแมนดาริน ตัวยาวทรงพริ้วใส่สบาย โทนสีฟ้าขาวสีอ่อนโทนเทา สวยมากๆเลยค่ะ แขนบานน่ารัก ใส่สบาย ทรงปล่อยพริ้วไม่รัดเอว ผ้าคอตตอนผสมเนื้อนุ่มคุณภาพดีมากๆ ตัวนี้รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ นิ่มมากๆๆๆๆๆ มากกว่าคอตตอนปกติแน่นอนค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้สบายมากๆ ไม่หนาไม่บาง ระบายอากาศได้ดี แต่ไม่โป๊ ไม่ต้องใส่ซับในเลยค่ะ ตัวเดียวอยู่ Match กับไอเทมเสริมรองเท้ากระเป๋าอะไรก็สวยสุดๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้านิ่มมากๆ คุณภาพดีสุดๆค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ทรงตรงถึงเอวปล่อยปลาย มีกระเป๋าช่วงเอวด้านหน้า ความยาว 39 นิ้ว แขนสั้นปานกลาง 10 นิ้ว ทรงบานออกพริ้วๆ

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ คอแมนดาริน ทรง พริ้วๆใส่สบาย ลายดอกไม้สีฟ้าอ่อนละเอียดกระจายทั่วตัวน่ารักมากๆเลยค่ะ
    ดูสวยหวาน แต่ไม่เชย ทรงเก๋ ใส่สบาย Match กับรองเท้า กระเป๋า หมวกแบบใดก็ง่าย ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ

AX24 Ivory Butterfly Cotton Linen Bloom Top ท็อปสีขาวทรงพริ้วสุดเก๋ แขนค้างคาวใส่สบาย ผ้าคอตตอนลินินเนื้อทอ สวยเก๋สุดๆ สีขาวนวลสวยออกครีมแต่ไม่เหลืองค่ะ น่ารักมากๆ ไฮโซสุดๆ เนื้อผ้านุ่ม บางเบา แต่ตัวนี้มีซับในเป็นเหมือนเสื้อกล้ามเย็บติดกันด้านในในตัวค่ะ ไม่ต้องใส่ซับในเพิ่ม บางเบาแต่ใส่สบายสุดๆค่ะ ตัวนี้รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ สวยมากๆ ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ ได้ทั้งเอวสูงต่ำ สไตล์ไหนๆก็เข้าง่ายแน่นอนค่ะ คุ้มค่าสุดๆๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพผ้าเริ่ดสุดๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ทรงค้างคาว ความยาว 23 นิ้ว แขนปานกลางทรงวอลุ่ม 16 นิ้ว

AX23 Navy Floral Creamy Linen Midi Skirt กระโปรงทรงบลูมสุดเก๋ พริ้นลายดอกไม้สวยเก๋ ลายพริ้นเนียนทั้งตัวค่ะ สีน้ำเงินเข้มเข้ากันกับสีครีมพื้นผ้าสุดๆ เนื้อผ้าเป็นผ้าลินินเนื้อทอมีวอลุ่ม ไม่เหี่ยวค่ะ แต่ไม่บานโป๊ ทรงน่ารักมากๆ มีความยาวกำลังดี ทรงไฮโซน่ารักมากๆเลยค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ เข้ากับท็อปสวยๆอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ รับประกันว่าคุณภาพเริ่ดสุดๆๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้าลินินคุณภาพดีสุดๆ ทรงสวย ดีไซน์เก๋แน่นอนค่ะ
    SIZE: รอบเอว ยืดระหว่าง 25-34 นิ้ว ยืดหยุ่นได้อย่างดี ไม่รัดพุง สะโพก Free ความยาว 30 นิ้ว

AX22 Navy Sailor Cute Onepiece เดรสสไตล์ Sailor สุดเก๋ น่ารักมากๆ ค่ะ ขอบเป็นริบบิ้นปัก กับตราหน้าอกน่ารักเข้ากันสุดๆ ผ้าเป็นคอตตอนลินินเนื้อนุ่มเนียนสุดเก๋ แต่มี texture เนื้อทอ ใส่สบาย ระบายอากาศได้ดีมากๆ ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน สภาพและคุณภาพเริ่ดมากๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! น่ารักสุดๆค่า ตัวเดียวอยู่
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ทรงบานออกเล็กน้อย ช่วงสะโพก Free 40 นิ้ว ความยาว 33 นิ้ว แขนสั้น 10.5

AX21 Navy Stripe Organic Cotton Linen Cute Top ท็อปสุดสีขาวลายทางสีน้ำเงินนาวีน่ารักสุดๆ ลายเส้นเด่นชัด พรางหุ่นได้เป็นอย่างดี เนื้อผ้าคอตตอนลินิน มี texture สวยเก๋ในตัว ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ลายทอน่ารักมากๆ สไตล์ญี่ปุ่นน่ารักสุดๆค่ะ แขนเป็นทรงคล้ายแขนตุ๊กตาแต่ไม่พองมาก กำลังดี ทรงตัวก็พริ้วใส่สบาย ไม่รัดรูป เหมาะกับทำจั๊มเข้ารูปในกางเกงหรือกระโปรงเอวสูงได้สวยมากๆ ใส่สบายสุดๆ เนื้อผ้าระบายอากาศได้ดีมากๆ บางเบา ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ไม่ทะลุค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพดีสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าดีมากๆเลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 27 นิ้ว แขน 10 นิ้ว

AX20 Milky White Super Silky Skirt Pants กางเกงกระโปรงสีขาว Milky สวยเก๋ ขาวนวลสวยแต่ไม่ครีมจนเกินไป เก๋ไฮโซมากๆเลยค่ะ เรียบหรู แต่ใส่สบาย ตัวนี้รับประกันเนื้อผ้าเลยค่ะ เป็นไนลอนผสมพริ้วลื่นนิ่มคุณภาพดีมาก ๆเนื้อสัมผัส Silky สุดๆๆๆๆ เนื้อผ้าเด็ดมากๆค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่โป๊ไม่ทะลุ เนื้อผ้าไม่หนาไม่บางจนเกินไป แต่ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ เอวเป็นยางยืดแบบหลวมๆ ใส่สบาย มีรูเข็มขัดจริง กระชับได้เป็นอย่างดีค่ะ ทรงพริ้วเก๋ ขาบานเล็กน้อยเหมือนทรงกระโปรง แต่จริงๆเป็นกางเกงค่ะ ผ้ามีน้ำหนักตกลงมาเป็นทรงค่ะ เวลาเดิน หรือเคลื่อนไหวจะพริ้วๆสวยเก๋ ไฮโซมากๆ รับประกันว่าคุ้มค่า Match ใส่ได้บ่อยๆ หลากหลายสไตล์แน่นอนค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> 950 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีมากๆ ทั้งเนื้อผ้า คัตติ้ง ดีไซน์ สวยไฮโซสุดๆค่ะ
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 25- 34 นิ้ว ยืดหยุ่นได้อย่างดี ไม่รัดพุง สะโพก Free 42 นิ้ว ทรงกางเกงกระโปรง ยาว 33 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ Match ใส่ได้ทั้งแบบ Casual Chic และแบบเรียบหรูไฮโซไปเลย เข้ากับท็อปอะไรก็สวย เอาอยู่ทุกลุคแน่นอนค่ะ

AX17 Black Loose Simple Chic Playsuit เอี้ยมสีดำสไตล์ Minimal แบบหลวมสุดเก๋ ไว้ Match กับท็อปสวยๆได้ใน ทรงพริ้วสวยสไตล์ Sporty ไม่รัดรูป เคลื่อนไหวได้กระชับกระเฉง รับกับ Top สวยๆได้ทุกแบบค่ะ น่ารักมากๆ มีความยาวกำลังดี ใส่สบาย เนื้อผ้านุ่มลื่น ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆช่วงล่างก็ไม่โป๊ไม่ทะลุค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ น่ารักมากๆๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่า น่ารักมากๆ เพราะ Match ใส่กับท็อปสวยๆได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ทรงพริ้ว ไม่รัดรูป ความยาว 37 นิ้ว แขนกุด

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ทรงพริ้วเก๋ เข้ากับท็อปแบบใดก็สวย ทรงหลวมๆสไตล์ Street Sporty เข้ากับกระเป๋า รองเท้าอะไรก็น่ารักมากๆ เรียบๆเก๋ๆ มีสไตล์ค่ะ

AX16 White Organic Cotton Linen Sleeveless Chic Shirt เสื้อเชิ๊ตแขนกุดสีขาวสุดเก๋ ทรงพริ้ว ปกแบบ Mandarin เก๋ชิค สีขาวนวลสวย ผ้าคอตตอนลินินมี texture สวยเก๋ในตัว เนื้อดีระบายอากาศได้ดีสุดๆ ตัวนี้มี texture ในตัวเป็นลายทอค่ะ ผ้าบางใส่สบายแต่ไม่บางโป๊ คัตติ้งใต้อกเข้ารูปแบบจั๊มเล็กน้อย แต่ไม่รัดรูปค่ะ ปล่อยๆใส่สบายมากๆ ทรงน่ารักหายาก มีความยากให้ปล่อยก็สวย หรือทำจั๊มในเอวสูงก็สวยแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเรียบสวยเก๋ ใส่กับเอวสูงอะไรก็ง่าย คุ้มค่า ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ทรงพริ้ว ไม่รัดรูป ความยาวด้านหน้า 28-ด้านหลัง32 นิ้ว ทำจั๊มได้สวย แขนกุด

AX14 Special Minimal Grid White Cute Dress เดรสสีขาวลายกริด สไตล์ Minimal ผ้าคอตตอนลินินคุณภาพดีสุดๆๆ สีขาวนวลสวย เส้นสีเทาเข้มแบบทอทั้งตัว เนื้อผ้าเป็นลายทอทั้งผืนสไตล์ Organic ระบายอากาศได้ดีเยี่ยม เนื้อเนียนนุ่ม ใส่สบายมากๆค่ะ ผ้าจะตรงลงเป็นทรงสวย ไม่บานโป๊ค่ะ ช่วงเอวลงไปอัดเป็นพลีทน่ารักมากๆ ทรงพริ้วใส่สบาย ไม่รัดรูปค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักสุดๆ ลายกริดเรียบเก๋ หายาก ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 36 นิ้ว ทรงตรงลงมาถึงเอว สะโพก Free ยาว 33 นิ้ว แขนสั้นปานกลาง 12 นิ้ว

AX13 White Organic Cotton Linen V-neck Minimal Chic Top ท็อปสีขาวสไตล์ Minimal คอวีสุดเก๋ คอวีกว้างพอดี ไม่มากไม่น้อยไปค่ะ ใส่สบาย ไม่โป๊ ไม่เห็นไปถึงหน้าอกค่ะ ปกปิดอย่างดี ทรงพริ้วใส่สบาย ไม่รัดรูป ใส่ได้ทั้งแบบปล่อยและแบบทำจั๊มในกางเกง ตัวนี้เด็ดที่เนื้อผ้าเลยค่ะ เป็นคอตตอนลินินทอลายทั้งผืน มี texture สวยเก๋ ดูได้ที่รูปล่างเลยค่ะ ไม่เหมือนคอตตอนธรรมดาแน่นอนค่ะ ไฮโซมากๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ เน้นคุณภาพเนื้อผ้า และดีไซน์เรียบๆ คุ้มค่า เพราะใส่ได้บ่อยๆ Match กับอะไรก็สวยค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-41 นิ้ว ทรงพริ้วใส่สบาย ยาว 22 นิ้ว แขนปานกลางทรงบานออก 13 นิ้ว

AX12 Light Blue Stretch Denim Bodycon Skirt กระโปรงทรงบอดีคอนยีนส์สีฟ้าอ่อนสุดเก๋ เอวจั๊มริบบิ้นน่ารัก ที่เด็ดคือเนื้อผ้าเป็น Stretch ๋Jean ยืดหยุ่นได้ดี แบบไม่รัดรูปค่ะ แนบไปอย่างพอดีกับหุ่นคนใส่ เนื้อผ้านุ่มใส่สบาย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้เลย ไม่โป๊ไม่ทะลุค่ะ เอวปรับกระชับได้ตามต้องการ ความยาวก็กำลังเก๋ดีตามทรงเลยค่ะ รับรองว่า Match ใส่กับ Top สวยๆอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อยีนส์คุณภาพดี ยืดหยุ่นดี ทรงสวย Match ใส่กับท็อปเก๋ๆได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: รอบเอวยืดระหว่าง 26-32 นิ้ว สะโพกยืดหยุ่น 34-36 นิ้ว ตัวผ้า Stretch Jean ยืดหยุ่น ความยาว 18-18.5 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยคะ ทรงพอดีตัว ไม่รัดรูปจนเกินไป ริบบิ้นผูกน่ารัก หรือใส่ซ่อนก็สวย เหมาะทำจั๊มกับเสื้อได้สวยสุดๆค่ะ

AX11 Dark Navy Linen Sleeveless Shirtdress เดรสปกเชิ๊ตสีน้ำเงินนาวีเข้ม สวยเก๋ คลุมโทน เรียบสวย ทรงพริ้วใส่สบาย ผ้าลินินทั้งตัวทั้งตัว มี texture ทอในตัว คัตติ้งสวยเก๋ ปลายขอบเสื้อทั้งตัวทิ้งชายผ้าเก๋ๆ ดูเซอร์ๆค่ะ แต่โดยรวมแล้วเรียบหรู ไฮโซมากๆ แขนกุดใส่สบาย ไม่เว้าช่วงแขนมาก ความยาวทั้งตัวกำลังดี ประหน้าแข้ง ใส่สบายสุดๆค่ะ กระดุมปลดได้ทั้งตัว ใส่เป็นเสื้อคลุมแขนกุดตัวยาวก็ได้ค่ะ น่ารักมากๆ หรือใส่เดี่ยวๆเป็นเดรสเลยก็เก๋ เอาอยู่แน่นอน เนื้อผ้าเริ่ดสุดๆค่ะ เป็นลินินคุณภาพดีมากๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!!
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 38-40 นิ้ว ทรงตรง ยาว 40 นิ้ว แขนกุด

AX10 Diamond Embroidered Border Paper White Top ท็อปสีขาวแขนบานสุดเก๋ แต่งขอบไหล่ลงมาช่วงอกและปลายแขน เป็นลายปักลายไดม่อนสวยเก๋ (ไม่ใช่ลายพิมพ์) คุณภาพดีสุดๆ เข้ากับสีขาวนวลของพื้นผ้า ทรงพริ้วใส่สบาย แขนบานน่ารักมากๆ ทรงไม่รัดรูป เหมาะกับทำจั๊มเอวสูง หรือปล่อยๆก็สวยค่ะ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอน ผ้าคุณภาพดี รับประกันเลยค่ะ ดีไซน์ก็น่ารักมากกกกกกก สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุณภาพดีสุดๆๆ น่ารักทั้งเนื้อผ้าและดีไซน์เลยค่ะ รับรองไม่ผิดหวังแน่นอน!
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงค้างคาว ยาว 24 นิ้ว แขนปานกลางทรงบานออก 13 นิ้ว

AX7 Minimal Chic White Grid Top ท็อปสีขาวลายกริดสุดเก๋ ตัวลายเป็นแบบทอทั้งผืนในเนื้อผ้าค่ะ ไม่ใช่ลายพริ้นท์ ลายตารางกริดดู minimal เก๋ชิคสุดๆ เรียบๆแต่มีสไตล์ โดดเด่น เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย คัตติ้งเนี้ยบเก๋ โชว์เนื้อผ้าและทรงค่ะ ไม่รัดรูป ใส่สบาย แต่พอดีตัว ไม่เหี่ยว แขนยาวสามส่วนเก๋สุดๆค่ะ นำมา Match ใส่ได้บ่อยๆหลากหลายโอกาสแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเก๋สุดๆๆ คุ้มค่ามากๆ นำมาใส่ได้บ่อยๆไม่มีเอ้าท์แน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 20 นิ้ว แขนยาวปานกลาง 12 นิ้ว

AX6 Light Blue Fringe Denim Tunic เดรสยีนส์นิ่มฟอกสีฟ้าอ่อน แต่งขอบปล่อยๆชายเก๋ๆ ทั้งขอบคอ แขนและปลายเดรสค่ะ ทรง tunic ไม่รัดรูป ใส่สบายๆพอดีตัว ด้านข้างเอวมีกระเป๋าจริงทั้ง 2 ข้างค่ะ แขนสั้นบานออกกำลังดี น่ารักทั้งตัวค่ะ เรียบเก๋ แต่เน้นเนื้อผ้ายีนส์คุณภาพเริ่ด นิ่มสบาย ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่โป๊ทะลุ และไม่ร้อนจนเกินไปค่ะ ด้านในก็นิ่ม คุณภาพดีมากๆ สภาพก็เริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ผ้ายีนส์นิ่มคุณภาพดีมาก ใส่ง่ายใส่สบาย ยีนส์ยิ่งใส่ยิ่งไม่ตกยุคค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ไม่ยืดค่ะ ความยาว 31-32 นิ้ว แขน 11-12 นิ้ว

AX5 Special Mustard Yellow Double Stripe Cute Top ท็อปสไตล์คุณหนูสีขาวลายทางสีเหลืองมัสตาร์ทสุดเก๋ ทั้งตัวเป็นผ้าคอตตอนลินินค่ะ เนื้อมีลายทอ มี texture ในตัว เหมือนคอตตอนออแกนิค แต่พริ้นลายทางในตัว ทั้งผืนคุณภาพดีสุดๆ ทรงพริ้วสวยเก๋ สไตล์ญี่ปุ่น ใส่พริ้วๆได้ หรือใส่แบบรัดเอวแล้วจั๊มขึ้นมาก็ได้ค่ะ มีเชือกรัดสีเดียวกันแถมให้ เป็นเซ็ท พอจั๊มแล้วปลายจะพริ้วๆ ใส่รับกับขาสั้นได้สวยมากๆเลยค่ะ แขนเป็นแขนตุ๊กตาแต่ไม่พองมาก พริ้วใส่สบาย พรางต้นแขนได้ดี ทรงรับกับช่วงตัวสุดๆค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าน่ารักมากๆ โดยเฉพาะผ้าคุณภาพดีมากๆค่ะ *มีเชือกรัดเอวสีเดียวกัน ให้รัดทำจั๊มได้ หรือใส่เดี่ยวๆทรงปล่อยๆก็สวยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 40 นิ้ว ทรงบานออกไม่รัดรูป มีเชือกรัดเอวให้ทำจั๊มได้ค่ะ ความยาว 29-30 นิ้ว แขนปานกลาง 12 นิ้ว

AX1 Minimal Light Blue Denim Crop Set เซ็ทยีนส์สีฟ้าอ่อนสวยเก๋ ประกอบด้วยเสื้อครอปกับกางเกงขาสั้น ตัดขอบ Fringe สวยเก๋ เข้ากันทั้งตัว ผ้ายีนส์แบบเดียวกันทั้งข้างบนและข้างล่าง เนื้อบางนิ่ม ใส่สบายสุดๆ บางแต่ไม่โป๊ ใส่สบายๆ เนื้อด้านในไม่ต้องใส่ซับเลยค่ะ ไม่ทะลุ แต่ระบายอากาศได้ดี สีฟ้าอ่อนสวยเก๋สุดๆๆ คุ้มค่ามากๆ สามารถนำไป Match ใส่แยกเองได้ตามต้องการ เช่น ท็อปใส่กับเอวสูงสวยๆที่มีอยู่แล้วได้หลากหลาย หรือ Match กางเกง ใส่กับท็อปสวยๆได้เก๋สุดๆค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงทั้งเซ็ท *ไม่ขายแยก เพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าผ้ายีนส์คุณภาพดีมากๆ คุ้มค่าสุดๆ เรียบเก๋ Match ใส่เองกับไอเทมอื่นๆได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: เสื้อ-ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้วไม่ยืด ความยาว 18-19 นิ้ว แขนปานกลาง 15 นิ้ว
    กางเกงเอวยืดระหว่าง 25-32 นิ้ว สะโพก 38-39 นิ้ว ยาว 20 นิ้ว

AX3 Baby Blue Super Soft Paisley Pattern Fringe Poncho เสื้อคลุมทรงพอนโชสีโทนฟ้า Baby Blue สุดเก๋ ลายเป็นเลเยอร์สลับกันระหว่างลายพื้น Paisley น่ารักมากๆ ขอบตัดลายแถบลายเล็กละเอียดเก๋ๆ ปลายแต่งระบายถักสีครีม สวยเก๋เข้ากันทั้งตัวมากๆเลยค่ะ ผ้าเป็นคอตตอนสุดนิ่ม พริ้นลายละเอียดอย่างดี รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ นิ่มใส่สบายมากๆ ไม่ร้อน เป็น Spring Poncho สวยเก๋สุดๆ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดดด ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 750 CF บาทค่า Highly Recommended! ว่าคุณภาพผ้าดีสุดๆๆ ลาย และสีสวยเก๋ รับรองไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ พกพาไปใส่ Complete ลุคได้หลายทีหลากโอกาสค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 34-35 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว

AX4 Organic Cotton-Linen Big Stripe Wide-leg Pants กางเกงกระโปรงทรงขาบานเล็กน้อยสวยเก๋สุดๆ ลายทางยาวสีขาวสลับเทาอ่อน ผ้าออแกนิค คอตตอนลินิน เนื้อทอชัดเจน สวยเก๋มากๆค่ะ รับประกันคุณภาพผ้าว่าดีสุดๆๆ ไม่เหมือนใคร ดู detail ได้ที่รูปล่างค่ะ สวยมากๆ ด้านหน้าเป็นขอบเอวปกติ ด้านหลังเป็นขอบยางยืด ทำให้ยืดหยุ่นได้มาก แต่ไม่รัดพุง ใส่สบายสุดๆ ตัวเนื้อผ้าเอวไม่ยืดค่ะ แต่ด้วยทรงและคัตติ้งทำให้ดูพริ้วใส่สบาย ใส่แล้วจะตกลงตามทรงคนใส่ค่ะ ความยาวขาประมาณ 3 ส่วนกำลังดี ทรงนี้รับกับรองเท้าอะไรก็สวย เข้ากับท็อปแบบใดก็น่ารัก สวยเก๋ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดดดดด ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 750 CF บาทค่า Highly Recommended! ว่าเนื้อผ้าดีมากกก ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ คุณภาพเริ่ด ดีไซน์เริ่ดค่ะ
    SIZE: รอบเอวยืดด้านหลังระหว่าง 27-34 นิ้ว สะโพก Free ความยาวสามส่วน 29 นิ้ว

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ ผ้าจะตรงลงพริ้วๆไปตามทรงของคนใส่ ทรงสวยแบบกางเกงกระโปรง สวยไฮโซคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ

AL100 Minimal Light Blue Soft Rain Coat เสื้อคลุมทรงโค้ทผ้ากันฝนแบบบางเบา เนื้อโปร่งแสงแต่ไม่โปร่งใส ไม่ใส่แจ๋วค่ะ สีฟ้าอ่อนโทนขุ่นๆพาสเทลน่ารัก แต่ดูบางเบาใส่สบาย น่ารักมากๆค่ะ ทรงเหมือน Trench Coat สไตล์หน้าหนาว แต่ตัวนี้ใส่สบายสไตล์หน้าร้อนหน้าฝนได้เหมาะสุดๆค่ะ เนื้อผ้าจะลื่นๆแบบเสื้อกันฝน แต่บางเบากว่ามาก พริ้วๆ เนื้อย่นๆ ซักได้ ไม่ต้องรีดค่ะ ผ้าจะเป็น texture สวยๆ มีกระเป๋าจริงช่วงเอวน่ารักมากกกก ทรงเรียบเก๋ Minimal สุดๆ เน้นคัตติ้งสวย คุณภาพดี สภาพเริ่ดค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended! ว่าน่ารัก คุ้มค่าสุดๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 38 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้วพับขึ้นได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะเป็นเสื้อคลุมตัวนอกเข้ากับด้านในอะไรก็ง่าย สีขุ่นๆ Pastel น่ารัก ได้ลุค Minimal Chic
    พกพาง่าย นำไป Complete ลุคได้หลายโอกาส ได้ทั้งฟังก์ชั่นและแฟชั่นค่ะ คุ้มค่าสุดๆๆ

AL96 Special Leaves Pattern Spring/Summer Kimono Cardigan คาร์ดิแกนทรงกิโมโนยาวกำลังดี ลายพริ้นใบไม้โทนสีเขียวสลับโทนสวยเก๋ โทนสีและลายซับซ้อนสวยมากๆค่ะ คุณภาพดีสุดๆๆ ผ้าพริ้ว พริ้นลายเนื้อดีสุดๆๆ เป็นคาร์ดิแกน Spring Summer ใส่สบายๆไม่ร้อน ใส่กับ ด้านในเรียบๆอะไรก็สวยค่ะ เหมาะไปเที่ยว ไปทะเล ปาร์ตี้ พกพาไป Complete ลุคได้หลากหลายโอกาสสุดๆๆ ตัวนี้รับประกันว่าหายาก ถ่ายรูปขึ้นสวยมากๆ เหมาะกับคนที่ชอบลาย pattern แปลกเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใคร แต่ก็ยัง Match ใส่ง่าย พกพาสะดวก เนื้อผ้าพริ้นคุณภาพดีสุดๆค่ะ สภาพเร่ิด คุณภาพเริ่ดดดดด ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง 2150 >>> 1450 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 850 บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาวประมาณ 44 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว ทรงกิโมโน พริ้วๆลู่ลงทั้งตัว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นเสื้อคลุมยาวกำลังดี ไม่ลากพื้น ใส่สบายโชว์ลายสวยเก๋ เข้ากับด้านในเรียบๆอะไรก็สวย
    เหมาะพกพาไป Complete ลุคได้หลายโอกาสแน่นอนค่ะ ได้ลุค เท่มีสไตล์ แต่สดใส โดดเด่นแน่นอนค่ะ

AL94 Special White Dash-Line Grid Soft Coat เสื้อคลุมยาวทรงโค้ทสีขาวลายกริดเส้นประ ผ้าคอตตอนเนื้อบางเบา ใส่สบายไม่ร้อนแน่นอนค่ะ เนื้อผ้าบางเบาแต่ทึบแสง ไม่ทะลุไม่โป๊ ดูดีเทลเนื้อผ้าและลายได้ที่รูปล่างค่ะ เนื้อสัมผัสประมาณเสื้อเชิ๊ต มี texture ทอสวยเก๋ ใส่สบายสุดๆ คุณภาพดีมากๆค่ะ สีขาวนวลสวยไม่โอโม่ ทรง Oversized ไม่รัดรูป ปลดกระดุม(แบบซ่อนด้านใน)ทั้งสองเม็ดออกแล้วใส่เป็นเสื้อคลุมยาวพริ้วได้ หรือติดก็สวยแบบในภาพค่ะ ทรงเก๋ Minimal สุดๆๆ คุณภาพดีทั้งตัว สภาพเริ่ด ใหม่เอี่ยม มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยเรียบเก๋ ชิค และคุณภาพเริ่ด Match ขึ้นมาแล้วได้ลุค Chic และ Trendy สุดๆ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free มากทรงเสื้อคลุม Oversized ความยาว 39-40 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้วพับขึ้นได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ตัวทรงเป็น Soft Coat สวยเก๋ เป็นโค้ทสปริงใส่สบายๆ Match กับด้านในอะไรก็สวย
    ใส่อากาศปกติได้ค่ะ ลายกริดสุดเก๋ นำมาใส่ Complete ลุคได้บ่อยๆ ไม่ตกเทรนแน่นอนค่ะ

AL93 Goldish & Navy Oriental Mixed Pattern High Kimono Cardigan เสื้อคลุมทรงกิโมโนพริ้วๆสุดเก๋ ลายสวยดูเป็นตะวันออก โทนสีน้ำตาลทองพื้นน้ำเงินเข้ม มองไกลๆเหมือนสีทองเลยค่ะ สีน้ำตาลอ่อนตัดน้ำเงินเด่นมากๆ ตัวลายไฮโซมากๆละเอียด และซับซ้อน Mix กันอย่างดี สวยเก๋ไม่เหมือนใครสุดๆๆ มีซับในสีน้ำเงินอย่างดีทั้งตัว คัตติ้งเนี้ยบเก๋ รับประกันว่าไฮเอ็นสุดๆค่ะ ทั้งสภาพและคุณภาพเริ่ดดดดดดด มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าสวยไฮโซ คุณภาพดีสุดๆๆ คุ้มราคาแน่นอนค่ะ แต่ง Match เพื่อ Complete ลุคได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่ะ ไม่มีอีกแล้วค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 25-27 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว บานออกทรงแขนกิโมโน

AL92 Light Browny Silky Maxi Cardigan เสื้อคลุมทรงคาร์ดิแกนยาว สีโทนน้ำตาลเบจ ออกโทนชมพูตุ่นๆ มองไปในลายผ้าเป็นลายพิมพ์ละเอียดทั้งตัว ดูดีเทลได้ที่รูปล่างค่ะ ผ้าลื่นเนื้อ Silky สุดๆ ด้านในมีซับในสีนู้ดอย่างดีทั้งตัว คัตติ้งเนี้ยบเก๋ เนื้อผ้านิ่มลื่น รีดแล้วเรียบสนิทค่ะ มีน้ำหนัก ทรงตกลงมาแบบในภาพ แขนยาวกำลังดี พับแล้วอยู่ค่ะ ด้านปลายชาเสื้อคลุมแต่ง Fringe สีดำรับกันน่ารัก เรียบเก๋สีโทน Earth Tone เข้ากันทั้งตัว ใส่สบายมากๆค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ทั้งเนื้อผ้า และดีไซน์ค่ะ เรียบสวยไฮโซสุดๆๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 43 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

AL88 Milky White Simple Chic Back-Pleated Shirtdress เดรสสีขาวนวลสวยสไตล์มินิมอลเรียบเก๋ ปกเชิ๊ตทรงพริ้วสุดเก๋ ผ้าคอตตอนลินินคุณภาพดีมากกกกกกกกกค่ะ ตัวนี้รับประกันคุณภาพผ้าสุดๆๆ สวยเก๋ไม่เหมือนใคร มี texture ทอละเอียดในตัว ระบายอากาศได้ดี คุณภาพเริ่ดมากๆๆ สีขาวนวลสวย รับรองไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ ไม่ทะลุ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป มีน้ำหนักทิ้งตัวสวย ด้านหน้าทรงเปเปอร์แบบเรียบๆ พริ้วๆ ใส่สบาย ด้านหลังจับเป็นพลีทสวยเก๋สุดๆๆๆ ดู detail ได้ที่รูปล่างค่ะ ดีไซน์มาอย่างดีทั้งตัว สภาพเริ่ดและคุณภาพก็เริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ป้ายห้อย ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended! ว่าเนื้อผ้าเริ่ด คุณภาพและดีไซน์ก็เริ่ด ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-39 นิ้ว ลำตัวทรงไม่รัดรูป ด้านหลังพลีทขยายได้อีก ความยาว 35-36 นิ้ว แขนสั้น ทรงบานออก 7 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ด้านหน้าเรียบๆทรงพริ้ว ด้านหลังโชว์พลีทสวยเป็นดีเทล เรียบเก๋ ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ

AL87 Poodle Hand-drawn Printed Soft Top ท็อปคอติดน่ารัก ผ้าพริ้นบางเบาลายพุดเดิ้ลลายเส้นเก๋ๆ สีขาวนวลสวย ไม่โอโม่ เส้นสีดำตัดกันมีสไตล์ คุณภาพผ้านิ่ม เริ่ดสุดๆค่ะ บางเบาแต่ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้ เนื้อทอละเอียดแต่บางเบา มีน้ำหนัก เป็นทรงตกลงมาแบบในภาพเลยค่ะ ตัวนี้ใส่แบบพอดีตัว ไม่รัดรูป รับกับช่วงเอวพอดีๆเลยค่ะ แขนยาวจั๊มหลวมๆน่ารัก ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย เก๋ชิค โดดเด่นแน่นอนค่ะ สไตล์ Minimal สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง 1650 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 750 บาทค่า Highly Recommended! คุณภาพของผ้าดีมาก ยืดหยุ่นใส่สบาย ดีไซน์เก๋ ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ผ้าวอลุ่มยืดหยุ่น ทรงไม่รัดรูป ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว จั๊มได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย แต่ตัวเสียไม่สั้นโชว์สะดือแบบในรูปค่ะ ปิดเอวพอดีๆ เหมาะใส่กับเอวสูงทุกแบบค่ะ

AL81 Nude Pink Sparkling Textured Loose Top ท็อปทรงพริ้วผ้ายืดกลิตเตอร์โทนสีชมพู กลิตเตอร์สีเงินเหลือบๆเป็น texture ขรุขระด้านนอก ด้านในเนื้อผ้าลื่นนิ่ม ใส่สบาย ไม่คันแน่นอนค่ะ ดู detail ได้ที่รูปล่างค่ะ ทรงเรียบสวยแต่ด้านหน้ามีลูกเล่นคือกระเป๋าช่วงอก เป็นกระเป๋าจริง ทรงสวยมากๆ เรียบเข้ากันทั้งตัวค่ะ แขนไม่สั้นมาก บานเล็กน้อย พรางต้นแขนได้เป็นอย่างดี ช่วงปลายล่าง ทำจั๊มในเอวสูงได้สวยมากๆค่ะ หรือใส่ปล่อยๆพริ้วก็ได้เหมือนกัน สภาพเริ่ดสุดๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าเริ่ดสุดๆ เนื้อผ้าแปลกเก๋ไม่เหมือนใครแน่นอน นำมาใส่ Match กับท่อนล่างสวยๆได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ทรงหลวมพริ้ว ความยาวด้านหน้า 22-ด้านหลัง24นิ้ว ทำจั๊มในกางเกงได้พอดี แขนสั้นปานกลาง 12 นิ้ว บานออกเล็กน้อย

AL80 BW Organic Striped Chic Shirt เสื้อเชิ๊ตซ่อนกระดุมทรงพริ้ว ลายทางสีขาวดำ ลายเป็นเส้นแบบหยักๆ น่ารักมากๆค่ะ โดยรวมดูเรียบสวย เข้ากันทั้งตัว ผ้ามีน้ำหนัก ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ตกเป็นทรงพริ้วๆ ดังรูปค่ะ เนื้อผ้าเป็นคอตตอนผสม ลื่นพริ้ว สีขาวนวลสวย พริ้นลาย เน้นความเรียบ คัตติ้งและเนื้อผ้าคุณภาพดี สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเนื้อผ้าคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ พริ้วใส่สบายแน่นอน
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงพริ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนปานกลาง 15 นิ้ว

AL79 Super Light Grey Basic Chic Jump Pants กางเกงขายาวจั๊มขาทรง Sporty เอวจั๊มยืด สีเทาโทนกลาง ผ้าคอตตอนคุณภาพดี มี texture สวยเก๋หลากหลายเข้มอ่อนในตัวเดียว กระเป๋าข้างจริงทั้งสองข้างน่ารักมากๆเลยค่ะ เอวยางยืดคุณภาพดีสุดๆ ทรงสะโพกไม่ย้วยไปและไม่หย่อนไป สามารถผูกเชือกแก้ตำแหน่งที่ใส่สบายได้ มีความยืดหยุ่นสูง เข้ากับรูปร่างได้ดี พรางหุ่นได้ง่ายๆ เรียบเก๋ แต่เต็มไปด้วยคุณภาพของผ้าค่ะ สภาพเริ่ดดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! คุณภาพของผ้า นิ่มสุดๆ ไม่คัน ใส่สบายสุดๆๆๆ รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ Mix&Match ได้หลากหลายมากๆ เป็นไอเทมที่ควรมีเก็บไว้ในตู้เลยค่ะ นำมาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: รอบเอวยืดคุณภาพดี ระหว่าง 24-34 นิ้ว สะโพก Free 40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี แต่ไม่เหี่ยว ความยาว 35 นิ้ว

AL78 Special White Pleated Fringe Long High Dress เดรสยาวสีขาวสุดเก๋ แต่งปกพลีทใหญ่เป็นระบายลงมาถึงช่วงลำตัว และแต่งพลีทปลายเดรสช่วงล่างรับกันสวยเก๋ สีขาวนวลไม่โอโม่ค่ะ คุณภาพดีมากๆๆ แขนสั้นปานกลางใส่สบาย ใส่เป็นทั้ง Casual Dress ปกติ หรือใส่กับเครื่องประดับไปออกงาน หรือปาร์ตี้ได้เลยค่ะ รับรองไม่ผิดหวังแน่นอน คุณภาพดีมากกกกกกกถึงมากที่สุด สภาพเริ่ดดดดด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยทั้งดีไซน์และคุณภาพ ใส่เดี่ยวๆ กับเครื่องประดับ กระเป๋า รองเท้าอะไรก็ง่าย ใส่ได้ทั้ง Casual หรือไปงานไปปาร์ตี้ได้เลยค่ะ คุ้มค่าสุดๆๆๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงตรง ความยาว 37 นิ้ว แขนสั้น 9 นิ้ว

AL76 Triangle Pattern BW Chic Shirtdress เดรสปกเชิ๊ตทรงหลวมสุดเก๋ลายสามเหลี่ยมน่ารัก ผ้าปริ้นอย่างดีทั้งตัว บางเบาแต่ไม่โป๊ใส่สบาย เนื้อผ้าระบายอากาศได้ดี นิ่มลื่นสุดๆ ไม่ร้อน ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ หรือปลดกระดุมใส่เป็นเสื้อคลุมยาวก็สวยมากๆ ช่วงด้านหน้าท้องมีกระเป๋าใหญ่จริงสองข้างน่ารักมากๆ ดีไซน์แปลกเก๋ไม่เหมือนใคร สภาพและคุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าตัวเดียวอยู่ค่ะ ผ้าดีมากๆๆๆ ลายสวยเริ่ดสุดๆๆ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free 42 นิ้ว ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 36-37 นิ้ว แขนยาว 18-19 นิ้ว

AL74 Light Denim Striped Wide-Leg Jump Pants กางเกงยีนส์ขาบานเล็กน้อย ไม่รัดรูป เอวยืดผูกเชือกระชับได้ตามต้องการ เนื้อผ้ายีนส์สีโทนกลางสวยเก๋ มีtexture ลายเส้นสีขาวแบบทอในตัวเนื้อผ้า ไม่ใช่สกรีนค่ะ สีสวยเข้ากันสุดๆๆ ทรงพริ้วไม่รัดรูป เนื้อยีนส์คุณภาพดี มีน้ำหนักตกเป็นทรงสวย แต่ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ พอใส่แล้วปลายจะลู่ลงตามขาคนใส่ ไม่บานมากเกินไป กำลังดีค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงงงเพียง 1950 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 850 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าเริ่ดมากๆ ทั้งคุณภาพผ้าและดีไซน์ค่ะ ทรงสวยใส่สบาย นำมาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: รอบเอวยืดคุณภาพดีระหว่าง 26-34 นิ้ว สะโพก Free ความยาว 32 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ทรงสวยเก๋ ไม่รัดรูป ใส่สบายๆ เรียบเท่ ดูดี เข้ากับท่อนบนอะไรก็ง่าย สไตล์ Minimal
    เน้นคุณภาพคัตติ้ง เนื้อยีนส์คุณภาพดี texture สวยสัมผัสนิ่ม ใส่สบาย นำมาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ

AL70 Blue Tones Hobo Mixed Pattern Tunic เดรสพริ้นลายสีโทนฟ้าลายสลับสไตล์ Hobo สวยเก๋สุดๆ ผ้าคอตตอนนิ่มลื่นสุดๆๆๆ ลายคมชัดสวยมีดีไซน์ทั้งตัว สีฟ้าสดใสสวยมากๆ รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ นิ่มลื่น ไม่ร้อน ระบายอากาศได้ดี แต่ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่โป๊ค่ะ ทรงคอเป็นแบบแมนดารินแต่ไม่ติด ปล่อยๆสบายๆ แขนสามส่วนกำลังดี ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่ะ สภาพและคุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงงงเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าตัวเดียวอยู่ค่ะ ผ้าดีมากๆๆๆ สีและลายสวยเริ่ดสุดๆๆ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงตรง ความยาว 38 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นเดรส tunic ตัวเดียว ทรงไม่รัดรูป ใส่สบายๆ ตัวเดียวอยู่ เน้นลาย hobo สวยเก๋
    ผ้าพริ้วลื่นคุณภาพดี ดูสดใส เข้ากับกระเป๋า รองเท้า เครื่องประดับอื่นๆได้ง่ายแน่นอนค่ะ

AL67 Special BW Special Pattern คาร์ดิแกนทรงกิโมโนแขนกว้างสีโทนขาวดำพริ้นลายสุดเก๋ ลายผ้ากระจายทั่วผืน ด้านบนลายจุดประสี่เหลี่ยมตัดกันเป็นเส้น แต่งลายรับด้านล่างเป็นขอบตัดกันสวยมากๆเลยค่ะ ผ้าลื่นนิ่มสบายเนื้อคอตตอนนิ่มซิลส์กี้สุดๆ บางเบา ไม่ร้อน เนื้อดีมากๆเลยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋สุดๆ ใส่สบาย ทรงเป็นทรงคาร์ดิแกนกิโมโน Freesize สวยเก๋สุดๆ แค่สวมแขนไปก็อยู่ทรงแล้วค่ะ เหมาะใส่พกพาไปนอกบ้านได้เลยค่ะ ไม่ร้อนแน่นอน เหมาะกับอากาศแบบเมืองไทยสุดๆ ใส่คลุมเก๋อากาศปกติได้เลยค่ะ สภาพเร่ิด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงงงเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 650 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ ใส่สบาย และผ้าคุณภาพดีมากๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาวตัว 20 นิ้ว ความยาวถึงปลายเส้น 29 นิ้ว แขนทรงกิโมโนยาว 18 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ทรงกิโมโนสวยเก๋ แต่ง fringe ด้านล่าง พริ้วสวย เข้ากับอะไรก็ง่าย พกพาไป Complete ลุคได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ

AL66 Barcode BW Chic Wide-Leg Pants กางเกงกระโปรงทรงขาบานลายทางขาว สลับกันสวยเก๋ เหมือนลาย barcode ไม่เท่ากันทั้งตัว คุณภาพเริ่ดมากๆค่ะ เอวเป็นยางยืดคุณภาพดี ไม่รัดพุง ยืดได้มาก กระชับเอวได้สวยพอดี เหมาะใส่เอวสูงจะสวยมากๆเลยค่ะ ด้านข้างมีกระเป๋าจริงทั้งสองข้าง ขาบานเล็กน้อย มีน้ำหนักพริ้วตกลงมาดังรูป ผ้าไนลอนผสมพริ้วสวย มี texture ในตัว เป็นเส้นๆตามลายผ้า สวยมากๆเลยค่ะ สภาพเร่ิด คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงงงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยเก๋ คุณภาพดีมากๆ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า
    SIZE: รอบเอวระหว่าง 25-36 นิ้ว ยางยืดคุณภาพดีมาก ไม่รัดพุง สะโพก Free ทรงบานออก ยาว 33 นิ้ว ทรงขากว้าง

ใส่แล้วจะเป็นทรงนี้เลยค่ะ ไม่รัดรูป ขาบานแต่มีน้ำหนัก ไม่บานโป๊ ตกลงมาเป็นทรงสวยเก๋

AL64 Special Light Grey Plumeria Lace Top ท็อปลูกไม้สีเทาคอติดสุดเก๋ ทรงพริ้วไม่รัดรูป ใส่สบายสุดๆ ลายลูกไม้เป็นลายดอกPlumeria ใหญ่ silhouette ชัดเจน สวยเก๋มากๆเลยค่ะ แปลกเก๋ไม่เหมือนใครแน่นอน แต่ตัวนี้มีช่วงผ้าโปร่งตรงที่ไม่ใช่ลายดอกไม้ จึงต้องใส่ซับในด้วยค่ะ ใส่กับสายเดี่ยว เกาะอก หรือ สปอร์ตบราก็สวยแน่นอนค่ะ ไม่โป๊แน่นอน เพราะว่าลายลูกไม้พรางแล้วระดับนึง ใส่กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย สวยเก๋ คุณภาพดีสุดๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงงงเพียง 1750 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าสวยแปลกเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว+ ทรงพริ้วไม่รัดรูป ความยาว 23-24 นิ้ว ทำจั๊มในกางเกงได้ แขนสั้นทรงบานออกเล็กน้อย 8 นิ้ว

AL62 White Basic Chic Polo Shirtdress เดรสโปโลตัวยาวสุดเก๋ สีขาวนวลเรียบสวย ทรงพริ้ว เน้นคัตติ้งและคุณภาพผ้าเป็นหลัก สไตล์ Minimal ใส่สบาย แขนยาวประศอก ปานกลาง พรางหุ่นได้ดีมากๆเลยค่ะ ใส่เดี่ยวก็อยู่ ผ้าคอตตอนนิ่มลื่น ไม่ร้อน ใส่สบาย ทิ้งตัวมีน้ำหนัก ไม่บานโป๊ค่ะ ไม่ขึ้นขุย Match กับรองเท้า เครื่องประดับ หมวกชิคๆ อะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆๆเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! ว่าผ้านิ่ม คุณภาพดีสุดๆ รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 42 นิ้ว ความยาว 35-36 นิ้ว แขนปานกลาง 12 นิ้ว

AL33 Natural Beige Cotton Grid Jump Pants กางเกงเอวจั๊มยืดสีเบจเนเชอรัลลายกริดน่ารัก ทรงพริ้วใส่สบาย ผ้า Cotton Organic นิ่มสวย มี texture ในตัว สัมผัสนิ่ม ระบายอากาศได้ดี ไม่โป๊ทะลุและไม่ร้อน ทรงไม่รัดรูป ใส่สบายๆ เข้ากับ Top แบบใดก็สวยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ปรับกระชับได้โดยผูกเชือกสีรับกันที่ด้านหน้าค่ะ สะโพกหลวมๆ มีกระเป๋าจริงข้างทั้ง 2 ข้าง คุณภาพดีมากๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> พิเศษสุดเพียง 650 บาทค่า
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 26-34 นิ้ว สะโพก Free 38-40 นิ้ว ความยาว 33 นิ้ว พับได้ตามต้องการ

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ เอวยืดผูกกระชับได้ตามต้องการ สะโพกไม่รัดรูป ใส่สบายสุดๆ ขาตรงลงมาค่ะ เข้ากับ Top สีเข้มอะไรก็ง่ายแน่นอน

AL24 V-Neck Triangle Pattern Cute Paper Top ท็อปสีขาวลายสามเหลี่ยมเล็กๆน่ารัก ทรง Paper แขนบานสุดเก๋ ใส่สบาย ผ้าเป็นคอตตอนลินินค่ะ เนื้อละเอียด มี texture ทอ สวยเก๋ในตัว สีขาวนวลสวย ลายกระจายทั่วตัว คอวีน่ารักมากๆ รับกันกับลายสามเหลี่ยมสุดๆค่ะ ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆได้เลยไม่โป๊ ไม่ต้องใส่ซับในค่ะ ไม่ร้อนแน่นอน บางเบาแต่เป็นวอลุ่มสวย เข้ากับเอวสูงได้สวยมากๆ หรือใส่แบบปล่อยๆก็ได้เหมือนกันค่ะ Match ง่ายสุดๆ สภาพและคุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! ว่าเนื้อผ้าดีมากๆ ลายน่ารักสุดๆ คุ้มค่านำมาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ไม่รัดรูป ความยาวด้านหน้า 22-ด้านหลัง 25นิ้ว ทำจั๊มในกางเกงได้สวย แขนปานกลางบานออกเล็กน้อย 12 นิ้ว

AL23 Light Grey Big Dot Mandarin Collar Chic Shirt เชิ๊ตคอแมนดารินสุดเก๋ พื้นสีเทาลายจุดใหญ่สีดำกระจายทั่วตัว น่ารักมากๆเลยค่ะ ผ้าคอตตอนนิ่ม เนื้อดี มี texture ทอละเอียดทั้งตัว มี texture ในตัว บางเบา แต่ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวได้ไม่ร้อนค่ะ ใส่สบายมากๆ ระบายอากาศได้ดีสุดๆ แขนบานออกเล็กน้อย ทรงสุดเก๋ เน้นคัตติ้งเนี้ยบ มีความยาวพอจะทำจั๊มในเอวสูงได้สวยเลยค่ะ เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่ายแน่นอน เรียบเก๋ แต่น่ารักมากๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! รับประกันคุณภาพผ้าเลยค่ะ นิ่มใส่สบายมากๆ ไม่เหมือนใครแน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ไม่รัดรูป ความยาว 24 นิ้ว ทำจั๊มได้ แขนปานกลาง 13 นิ้ว

AL21 Japanese Organic Cotton Grey Shirtdress เดรสทรงปกเชิ๊ตสีเทาอ่อนผ้าคอตตอนออแกนิคสุดเก๋ เนื้อมี texture ทอทั้งตัว สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆเลยค่ะ ใส่สบาย ไม่ร้อน ระบายอากาศได้ดีสุดๆค่ะ ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่โป๊แน่นอน ช่วงอกมีกระเป๋าจริงคัตติ้งในตัวเสื้อน่ารักสุดๆค่ะ สามารถปลดกระดุมแล้วใส่เป็นเสื้อคลุมก็สวยค่ะ Match ได้หลากหลายแน่นอน เรียบเก๋ โชว์เนื้อผ้าสุดเก๋ ตอนนี้กำลังฮิตเลยค่ะ ทรงเรียบสวยดูดีแน่นอน สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended! รับประกันคุณภาพเลยค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน คุ้มค่าสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40-42 นิ้ว ทรงตรงพริ้วไม่รัดรูป ใส่สบาย ความยาว 35-37 นิ้ว แขนสี่ส่วน 18 นิ้ว

AL19 Black Tiny Stripe Minimal Chic Pants กางเกงสีดำลายทางสีขาวสุดเก๋ สไตล์มินิมอล ทรงไม่รัดรูป เรียบเก๋ ใส่สบาย ดูดีมีสไตล์มากๆเลยค่ะ ตัวนี้มีรูเข็มขัดปรับกระชับเพิ่มขึ้นได้อีก ใส่เอวสูง-ต่ำได้ตามต้องการเลยค่ะ ทรงสวย ด้านข้างมีกระเป๋าจริงทั้งสองข้าง ขาพับได้ตามต้องการ สีเรียบหรู ผ้าเนื้อเหมือนสูท ลายทอเล็กๆทั้งตัว สวยเก๋มากๆเลยค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง 1750 >>> พิเศษสุดเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended! ว่าทั้งผ้าและคัตติ้งคุณภาพดีมากๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    SIZE: รอบเอว 28-30 นิ้ว สะโพก 36-38 นิ้ว ความยาว 35 นิ้ว พับขึ้นได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ทรงสวยมากๆ ไม่รัดรูป ใส่สบาย Match กับท็อปแบบใดก็ง่าย ได้หลายลุค นำมา Match ได้บ่อยๆคุ้มค่าแน่นอนค่ะ

AL18 White Big Daisy Lace Spring Bomber Jacket เบสบอลแจ็คเกตสีขาวลูกไม้สุดเก๋ สีขาวนวลสวย ไม่โอโม่ค่ะ สวยมากๆ น่ารักที่สุดตรงที่เนื้อลูกไม้เป็นดอกไม้ลายใหญ่ไม่เหมือนลายธรรมดาค่ะ น่ารักมากๆ สีขาวสวยเก๋สไตล์ Minimal ทั้งตัว เน้นโชว์เนื้อผ้าสวยเก๋ ด้านหน้าเป็นซิปคุณภาพดีค่ะ รูดออกได้ทั้งตัว ใส่สวมคลุมทั้งหมด หรือคลุมไหล่ก็สวยค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง 1850 >>> 850 >>> พิเศษสุดเพียง 650 บาทค่า Highly Recommended! คุณภาพผ้าเลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน!
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ทรงแจ็คเกตไม่รัดรูป ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะเป็น เสื้อคลุม Spring ไม่ร้อน ใส่สบายๆ complete ลุคได้สวยเก๋สุดๆ เข้ากับด้านในอะไรก็ง่าย พกพาสะดวก สวยไฮโซสุดๆค่ะ

AL5 Light Grey Pleated Butterfly High Top ท็อปเสื้อพลีทสีเทาอ่อนสุดเก๋ ทรงคล้ายเสื้อยืดค่ะ แต่ตัวยาว เหมาะสำหรับทำจั๊มในท่อนล่าง ไม่ว่าจะกางเกงหรือกระโปรงเอวสูงต่ำได้หมดเลยค่ะ แขนบานสวยสุดๆ แบบในภาพเลยค่ะ เนื้อพลีทละเอียดสวยเก๋ ไม่คลาย อยู่ตัวเป็นวอลุ่มเส้นพลีทสวย รักษาง่าย ใส่สบาย มีซับในทั้งตัว คุณภาพดีสุดๆค่ะ เนื้อนิ่ม แต่โชว์เนื้อพลีทด้านนอกไฮโซสุดๆๆ ดู details ได้ที่รูปล่างเลยค่ะ รับประกันคุณภาพพลีทเลยค่ะ ใส่สบายมากๆๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT บาทค่า Highly Recommended!! สวยเก๋ไฮโซมากๆ ไม่เหมือนพลีทที่วางขายทั่วไปแน่นอนค่ะ คุณภาพดีสุดๆๆ เรียบเก๋ แต่โดดเด่นด้วยเนื้อพลีทคุณภาพดี Match กับท่อนล่างได้หลากหลายเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free พลีทขยายได้มาก ความยาว 29 นิ้ว แขนปานกลาง 14 นิ้ว ทรงบานออก

AE77 Nude Beige Lace Midi Skirt กระโปรงลูกไม้ทรง Midi ทรงบลูมสวยเก๋สีเบจโทนนู้ดสุดสวย ออกน้ำตาลโอวัลตินค่ะ สวยเก๋โดดเด่น ไม่เหมือนใคร ไม่ค่อยเห็นโทนสีนี้ทั่วไปค่ะ ใส่กับท่อนบนอะไรก็ง่าย ใส่สบายสุดๆค่ะ เอวยางยืดคุณภาพดีไม่รัดพุง สามารถใส่ได้ทั้งเป็นเอวสูง หรือกลางต่ำได้ตามสบาย แต่เป็นเอวสูงจะรับกับท็อปแบบจั๊มเข้ามากๆค่ะ สวยเก๋ไม่เหมือนใคร ด้านในมีซับในอย่างดีทั้งตัว ลื่นพริ้ว สัมผัสนุ่ม ไม่ระคายผิวค่ะ ความยาวซับในก็เท่าๆกับปลาย ทำให้ไม่โป๊ ไม่ทะลุลูกไม้ชั้นนอกแน่นอนค่ะ สีสวยเก๋ ดู texture ลูกไม้คุณภาพดีได้ที่รูปล่างเลยค่ะ โดยเฉพาะสีสวยเริ่ด แปลกเก๋มากๆ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ สภาพเริ่ด ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>> 750 >>> พิเศษสุดเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่า คุณภาพดี แปลกเก๋ โดดเด่นไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ
    SIZE: รอบเอวยางยืดคุณภาพดี ระหว่าง 26-34 นิ้ว สะโพก Free ทรงบานพริ้ว ความยาว 30 นิ้ว

ทรงตัวกระโปรง Midi Skirt จะเป็นทรงนี้เลยค่ะ สวยเก๋ไฮโซสุดๆ เข้ากับท่อนบนเรียบๆแบบใดก็ง่าย ได้ลุคเรียบหรู แต่elegant สุดๆค่ะ

AE72 Grey Big Line Knit Pullover เสื้อถักทรงสเวตเตอร์ หรือ Pullover สุดเก๋ สำหรับทำจั๊มแล้วสวยมากๆ เนื้อถักคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ สีเทากลางเรียบสวย คาดตรงกลางสีขาว เป็นเนื้อถักละเอียดทั้งตัว แต่ระบายอากาศได้ดีค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ แขนจั๊มขึ้นได้น่ารัก ตัวนี้ใส่เดี่ยวก็เอาอยู่ค่ะ หรือใส่กับเลกกิ้งก็สวยมากๆแน่นอน สำหรับบางท่านใส่เป็นมินิเดรสเดี่ยวๆได้เลยค่ะ ถ้าใครไปต่างประเทศ โดยเฉพาะประเทศที่อากาศเย็น ไม่หนาวมากไปไม่ร้อนไป รับรองเลยว่าเอาอยู่ เก๋แน่นอนค่ะ ใส่ได้สบายๆ คุณภาพดีมากๆค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ สภาพเริ่ด ตัดใจส่งต่อเพียง 1450 >>> พิเศษสุดเพียง 550 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่า นำมาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 29 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ตัวทรงเสื้อจะเป็นประมาณนี้ค่ะ แต่จะไม่หนามาก ใส่เดี่ยวๆอยู่แน่นอนค่ะ ทรงสวยเก๋ ดู cozy สุดๆ ใครไปต่างประเทศ Pullover สไตล์นี้ต้องมีติดไว้เลยค่ะ

AQ41 Black & Brick Triangle Pattern Knit Long Cardigan คาร์ดิแกนถักไร้กระดุมทรงสวยพริ้วเก๋สีโทนสีน้ำตาลอิฐ สลับดำ ลายกราฟฟิกสามเหลี่ยมสุดเก๋สลับไปมา แปลกไม่เหมือนใคร ช่วงคอลงมาเมื่อทับกันแล้วจะเหมือนทรงคอวี ไม่เหมือนทรงคาร์ดิแกนทั่วไปค่ะ สวยเก๋มากๆ เข้ากับด้านในเรียบๆอะไรก็ง่าย คลุมทีเดียว Complete ลุคได้อยู่เลยค่ะ แขนพับขึ้นได้ตามต้องการ ผ้าถักมีน้ำหนักดึ๋งๆคุณภาพดี ไม่หนาไม่บางจนเกินไปค่ะ พับแล้วอยู่สวยมากๆ ด้านหน้ามีกระเป๋าจริงช่วงสะโพก ใส่ของ หรือเอามือล้วงเก๋ๆได้ค่ะ ใส่แบบทั้งตัวก็น่ารัก หรือคลุมไหล่ ก็เอาอยู่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1850 >>> 850 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 650 บาทเท่านั้นค่า Highly Recommended!! รับประกันคุณภาพเนื้อผ้าเลยค่ะ เนื้อถักคุณภาพดีตาแน่น ไม่เป็นขุยๆ วอลุ่มสวยเก๋ สีสวยและลายพรางหุ่นได้เป็นอย่างดีด้วยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ทรงพริ้วไม่มีกระดุมค่ะ ความยาว 36 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว พับได้ตามต้องการ

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นเสื้อคลุมทรงพริ้ว โชว์ลายกราฟฟิกถักสวยเก๋ เอาไว้คลุมกับด้านในอะไรก็ง่าย Complete ลุคได้ดีมากๆค่ะ

AE48 BW 2-tone Faux Leather Bomber Jacket เบสบอลแจ็คเกตหนัง PU คุณภาพดีทั้งตัว ตัดต่อเป็นทูโทน ลำตัวเป็นหนังสีขาว แขนเป็นหนังสีดำค่ะ เนื้อนิ่ม ไม่หนาไม่บางใส่สบาย ไม่อับร้อน ไม่มีกลิ่นหนัง คุณภาพดีนิ่ม เป็นทรง รีดด้านในได้ค่ะ ทรงเรียบเท่ หนังมีน้ำหนัก แต่ไม่หนาเกินไป ด้านในมีซับในอย่างดีทั้งตัวค่ะ เอวและแขนจั๊มสไตล์เบสบอลแจ็คเกต ทรงเรียบเก๋ มีกระเป๋าเอวเป็นกระเป๋าจริงๆ ด้านหน้าเป็นซิปเรียบๆสีดำเข้ากัน คุณภาพเริ่ดสุดๆทั้งตัวค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 2250 >>> 1550 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 1050 บาทค่า Highly Recommended!! คุณภาพดีมาก มีชิ้นเดียวเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ทรงแจ็คเกต ไม่รัดรูป ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ สวมทั้งตัวหรือคลุมไหล่ก็สวย โชว์ texture หนังสวยเก๋ เข้ากับอะไรก็ง่าย
    สีและสไตล์เรียบสวยหรู แต่เก๋ chic สไตล์ minimal ค่ะ พกพาไป Complete ลุค ได้ง่ายๆเลยค่ะ

AR52 Off White Zig-Zag Textured Volume Long Top เสื้อวอลุ่มสีขาวพื้นผิวลายซิกแซกสุดเก๋ตัวยาวผ้ายืดนุ่ม ผ้าดูหนานุ่มแต่ไม่ร้อนเลยค่ะ ใส่สบาย ระบายอากาศได้ดี เนื้อลื่นๆใส่สบายและเป็นทรงแบบนีโอพรีนค่ะ เนื้อไม่แข็งกระด้างแน่นอน ถักทอด้วยเส้นใยเล็กละเอียดเป็นลายซิกแซกในตัวอย่างที่เห็นค่ะ ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ สวยมากๆ ตัวนี้เป็น Top ตัวยาวหน่อยสำหรับทำจั๊มกับท่อนล่างได้ ให้เอวพองๆสวยรับกับเอวสูงสำหรับคนที่ใส่กับท่อนล่าง หรือบางท่านสามารถใส่เป็นมินิเดรสได้เลยค่ะ แขนสี่ส่วน ไม่ยาวจนเกินไป เอาขึ้นลงได้อีกค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ สวยเก๋ ไฮโซ สุดๆ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง 3XXX >>> 1850 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 750 บาทค่า Highly Recommend!! ว่าผ้าสวยมากๆค่ะ สีสวย ใส่สบาย คุ้มค่าสุดๆไม่มีอีกแล้วค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40+ ยืดหยุ่นได้ดี ทรงไม่รัดรูป ความยาว 29 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

AQ62 White Minimal Grid Shirt Dress เดรสลายกริดสีขาวนวลสวย ลายทางเส้นเล็กน่ารักทั้งตัว เป็นเชิ๊ตเดรสทรงเรียบเก๋ เด่นด้วยคุณภาพเนื้อผ้าและลายกริดสุดเท่ เรียบสวย ด้านหน้ามีกระเป๋าจริงช่วงอกด้วยค่ะ สวยมากๆ ผ้าบางเบาใส่สบาย แต่ไม่โป๊ ไม่ร้อนค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า รับประกันคุณภาพเลยค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ทรงตรงลงมาถึงช่วงเอว สะโพกและปลาย ความยาว 37 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

AM43 Coral Neoprene Long Kimono Cardigan คาร์ดิแกนยาวไร้กระดุมทรงกิโมโนสีแสดสุดสวยเก๋ ทรงเรียบหรู คัตติ้งเนี้ยบมากๆเลยค่ะ ผ้านีโอพรีนวอลุ่มนุ่มลื่นใส่สบาย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ แขนยาวพับได้ตามต้องการ ตัวนี้ผ้านีโอพรีนจะมีน้ำหนัก ทำให้พริ้วๆ แต่ไม่พอง มีน้ำหนักเป็นทรงอยู่ตลอดเวลา กระเป๋าช่วงเหนือสะโพกมีกระเป๋าจริงน่ารัก คัตติ้งเรียบเก๋ ทรงกิโมโน ตัวคัตติ้งจะเหมือนเป็นตัวดีไซน์ของทรงเสื้อไปในตัวค่ะ ดูดีเมลได้ที่รูปล่างค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม ของใหม่มือ1 ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1250 >>> พิเศษสุดเพียงตัวละ 750 บาทค่า Highly Recommend!! สวยทั้งสไตล์และเริ่ดด้วยคุณภาพค่ะ สีสวยไฮโซมากๆๆ
    SIZE: ไหล่ Free นรอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ได้เลยค่า สี coral สวยโดดเด่น แต่ยังคลุมโทนอบอุ่น ทรงเรียบหรู เข้ากับไอเทมเรียบๆด้านในอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ

NM58 Special Grape Pattern Lace Shirt เสื้อเชิ๊ตลูกไม้ลายองุ่นสีขาวทั้งตัว กุ๊นส่วนที่เป็นปกแข็งและขอบตัวเสื้อด้วยผ้าสีขาวเหมือนกันคุณภาพดี มีดีไซน์เข้ากันสุด ๆในทุกๆส่วน recommend ว่าลูกไม้สวยมากๆค่ะ รับรองว่าหายากไม่มีอีกแล้วค่ะ กระดุมที่ทองลายดอกไม้ค่ะ สภาพดีมากๆทั้งตัวค่ะ ส่งต่อเพียง 2300 >>> 1400 >>> พิเศษเพียง 650 บาท เท่านั้นค่ะ รับรองว่าคุ้มสุดๆ ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดได้อีกนิดค่ะ ความยาว 20 นิ้ว แขน 23 นิ้ว

E31 Honey Graphic lattice Pattern Dress มินิเดรสชิ้นเดียว แขนฟรีทรงพอนโช ด้านล่างไม่ใช่เอวนะคะ แต่จะเป็นส่วนกระโปรงเหมือนเป็นบอดีคอนลงไปเลย เพราะมีความยาวเป็นเดรสค่ะ สีเหลืองน้ำผึ้งผ้านุ่มนิ่มน่ารักมากๆค่ะ ลื่นๆ ไม่มัน แต่ใส่สบาย สัมผัส smooth มากๆๆๆ ลายพริ้น primitive กราฟฟิก น่ารัก สีดำตัดกันกับสีเหลือง ลายและคอวีจะทำให้ช่วยพรางหุ่นให้ดูผอมสูงขึ้นด้วยค่ะ สวยเด่น สภาพเริ่ดสุดๆ ส่งต่อเพียง 3500 >>> 1800 >>> 950 >>> พิเศษสุดๆๆ 550 เท่านั้นค่ะ Recommend สุดๆค่า สวยเด็ดมากๆ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE นิ้ว ทรงพอนโช พริ้วๆ ยาว 31 นิ้ว แขนฟรี

ใส่แล้วจะเป็นทรงแบบนี้ค่ะ แขนพอนโช แต่ตัวเป็นเดรสบอดีคอน สวยเก๋ ใส่สบายมากๆค่ะ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    Last edited by jane_f; 07-19-2015 at 08:15 PM.

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

Re: ✦♡✦LOT ใหม่ลงเพิ่ม SALE เพิ่มLotเก่าส่งฟรีทุกตัว! All Imported! ✦♡✦ เสื้อผ้าเก๋ๆไม่เหมือนใครเชิญเลยค่า ♥ Minimal Style♥ ไอเทม Grid ♥ Simple Chic ♥ คาร์ดิแกนสวยๆ ♥ Knit Wear สุดเก๋ ♥ Cardigan คุณภาพดี ♥ ไอเทมเก๋ เน้นสไตล์และคุณภาพค่ะ ✦♡✦

♥ PROMOTION! ZONE NO.1 ♥ ตัวละ 400 บาท 2ตัวเพียง 700บาทรวมส่งฟรี

AL69 Navy Blue Minimal Chic Sailor Top ท็อปสีนาวีปกกะลาสีสุดน่ารัก เรียบเก๋ Minimal ทั้งตัว ทรงพริ้วใส่สบาย กระดุมหน้าอันเล็กๆน่ารัก แต่อยู่ทรง ผ้าคอตตอนสุดนิ่มคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ รับประกันคุณภาพผ้า เนื้อสัมผัสนุ่มมม ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่สบายสุดๆ ระบายอากาศได้ดี ไม่ร้อน แต่ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ค่ะ มีความยาวพอดีใส่แบบปล่อยก็สวย หรือใส่แบบจั๊มในท่อนล่างเข้ากับเอวสูงได้สวยมากๆค่ะ แขนยาวปานกลางกำลังดี ทั้งทรงและสีนาวีพรางหุ่นได้เป็นอย่างดี เข้ากับท่อนล่างแบบใดก็ง่าย ทั้งเรียบทั้งลาย คุ้มค่าสุดๆค่ะ คุณภาพและสภาพเริ่ด! มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงงงเพียง 1550 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคุ้มค่าเข้ากับอะไรก็ง่าย นำมา Match ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว ยืดหยุ่นได้ดี ความยาว 23 นิ้ว แขนปานกลาง 16 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ทรงสวยเก๋ ใส่ได้ทั้งแบบเข้าในกางเกงและแบบปล่อยๆ ทรงเรียบเก๋ ด้านหน้าน่ารัก ด้านหลังปกกะลาสีสวยเก๋ คุ้มค่าแน่นอนค่ะ

AL38 BW Bordered Loose Long Cardigan คาร์ดิแกนตัวยาวทรงพริ้ว พื้นสีขาวนวลสวยแต่งขอบวอลุ่มสีดำสุดเก่ทั้งตัว ให้ขอบเป็นทั้งลายเก๋ๆและคัตติ้งในตัวด้วยค่ะ โดยเฉพาะช่วงไลน์ไหล่สวยมากๆ ทำให้ทรงสวย ด้านล่างปล่อยพริ้วและเก็บปลายเรียบร้อย สไตล์ Minimal Chic ใส่ง่ายใส่สบาย ผ้าพริ้วบางเบาแต่มีน้ำหนัก ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ คัตติ้งด้านหลังแต่งจีบอย่างดี คุณภาพดีมากๆ รีดแล้วเรียบสนิทค่ะ พกพาไป match กับด้านในอะไรก็ง่ายแน่นอน Complete ลุคได้เก๋สุดๆค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1750 >>>650 >>> พิเศษสุดเพียง 400 บาทค่า Highly Recommended!! ว่าคัตติ้งเนี้ยบเก๋ คุณภาพเริ่ดค่ะ คุ้มค่ามากๆ เพราะ Match ได้ง่าย ได้หลากหลายโอกาสแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 40 นิ้ว แขนปานกลาง 11 นิ้ว

ใส่แล้วเวลาเคลื่อนไหวทรงจะพริ้วๆแบบนี้เลยค่ะ สวยมากๆ ใส่สบาย พกพาไป Complete ลุคได้ง่าย ทุกที หลายโอกาสเลยค่ะ พริ้ว สวยเริ่ดมากๆ

AL73 White Tiny Striped Chic Summer Cardigan เสื้อคลุมทรงพริ้วสีขาวลายทางเส้นเล็กสไตล์ Minimal เรียบๆทั้งตัว มีช่วงอกตัดต่อเป็นขอบ 2 ชั้นเก๋ๆขึ้นมาค่ะ โดยรวมทรงเรียบเท่ ผ้าคุณภาพดี นิ่มลื่นใส่สบาย กุ๊นขอบอย่างดีทั้งตัว เป็นไอเทมเสื้อคลุม Summer ใส่สบายๆหน้าร้อนค่ะ พกพาได้สะดวก match กับด้านในอะไรก็เข้าง่าย สามารถแต่งตัวได้ปกติและพกพาไป Complete ลุคให้เก๋ยิ่งขึ้นได้สบายค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆๆ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 1250 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 400 บาทค่า Highly Recommended!! ใส่สบาย สวยเก๋ พกพาไป Match ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 32 นิ้ว แขนปานกลาง 16 นิ้ว

ใส่คลุมสบายๆสไตล์นี้เลยค่ะ ทรงพริ้วๆ เป็นเสื้อคลุม Summer พกพาสะดวก ไป Match ที่ไหนก็ง่ายแน่นอนค่ะ

AE24 Grey Stripe Ribbon Chic Jump Pants กางเกงเอวยืดจั๊มริบบิ้นสีเทาลายทางยาว สีขาว เนื้อผ้านุ่ม แต่บางเบาสบาย ผ้าคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ เนื้อเหมือนผ้าสูทเลยค่ะ มี texture ทอละเอียดในตัว แต่ไม่หนาจนร้อน ใส่สบายมากๆ เอวยืดไม่รัดรูป สามารถจั๊มได้ไม่รัดพุง แล้วผูกเชือก หรือริบบิ้นแยกค่ะ ไม่ผูกก็ได้ เอวจั๊มขึ้นอยู่ทรงเหมือนกันค่ะ ใส่ง่าย เข้ากับท็อปสวยๆได้ง่าย โดยเฉพาะสีขาว เมื่อใส่ในกางเกงทรงนี้แล้วจะขับให้ทรงเสื้อจั๊มดูเด่นเลยค่ะ เรียบเก๋ เข้ากับแบบใดก็ง่าย สภาพเริ่ดสุดๆ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 1450 >>> 750 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 400 บาทค่า Highly Recommended!! เรื่องเนื้อผ้าเลยค่ะ ทรงสวย นำมาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 26-32 นิ้ว ยางยืดคุณภาพดีไม่รัดรูป สะโพก Free 38-40 ทรงไม่รัดรูป ขาตรงใส่สบาย ยาว 35 นิ้ว

AE35 White Baseball Collar Long Minimal Cardigan เสื้อคลุมสีขาวตัวยาวทรงเบสบอลท่อนบนตัดต่อผ้าพริ้วๆท่อนล่างเรียบเก๋ เป็นเสื้อคลุมค่ะ แต่เรียบสวยสไตล์มินิมอล ใส่กับด้านในอะไรก็ง่าย ได้ทั้งขาสั้นขายาว และท็อปแบบใดก็ง่าย ท่อนบนเมื่อรูดซิปขึ้นจะ ไม่ทะลุค่ะ แต่ผ้าท่อนล่างที่เป็นพริ้วๆ กับตัวแขนจะบางเบา transparent นิดๆ สวยเก๋สุดๆ เหมาะกับพกพาไป Match ได้ตลอดแน่นอนค่ะ รับรองว่าเก๋ชิค ไม่ตกยุคค่า คุณภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 1850 >>> 650 >>> พิเศษสุดเพียง 400 บาท เท่านั้นค่า Highly Recommended!! รับรองว่าคุณภาพดี โดยเฉพาะผ้าดีมากๆเลยค่ะ คุ้มค่านำมาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอกเมื่อรูดซิป 38-40 นิ้ว ความยาว 40-41 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

AE78 Snowy White Small Dot Jump Pleated Black Skirt กระโปรงพลีทละเอียดเอวจั๊มสุดสวย ผ้าพื้นสีดำลายจุดสีขาวเล็กๆกระจายทั้งตัวเก๋ๆ พลีทหลายชั้นจึงทำให้มีวอลุ่ม เป็นเลเยอร์สวยเก๋แบบที่เห็นในรูปค่ะ Texture ละเอียดสวยมากๆ คุณภาพดีสุดๆๆ มองไกลๆลายจุดเหมือนประกายระยิบระยับเลยค่ะ เอวจั๊มยางยืดคุณภาพดีจั๊มขึ้นลงได้ตามต้องการค่ะ พลีทนิ่มคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ เนื้อผ้านำมาตัดเย็บพลีทหลายชั้น ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊แน่นอนค่ะ ผ้าดีมากๆ นิ่ม ยืดหยุ่น แต่ไม่ย้วย ทรงสุภาพและคุณภาพเริ่ด สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง 1350 >>>650 >>> พิเศษสุดเพียง 400 บาทค่า Highly Recommended!!
    SIZE: รอบเอวยืดระหว่าง 24-32 นิ้ว ไม่รัดพุง ยืดหยุ่นคุณภาพดี สะโพก Free ความยาว 28 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นเอวสูงจะรับกับท็อปแบบใดก็สวยเก๋แน่นอนค่ะ ลายดอทเล็กๆ รับกับพลีทพริ้วๆ Match ง่าย นำมาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ

AE21 Super Soft HQ Chiffon Maxi Cardigan เสื้อคลุมสีเทานู้ดอมม่วงผ้าบางเบายาว Maxi สุดน่ารัก พริ้วๆใส่สบาย เป็นชีฟองสีสวยคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ซีทรูหน่อยๆ ไม่มีกระดุม ทรงพริ้วสวย แบบว่าทรงหรูเลยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ใส่สบายสุดๆ ไม่ร้อน และ พกพาติดตัวไปใส่ Complete ลุคได้ทุกที่สะดวกมากๆค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 1350 >>> 650 >>>พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 400 บาทเท่านั้นค่า สีสวยและคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 44-45 นิ้ว แขนสั้น 12 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เป็นเสื้อคลุมทรงพริ้วๆ แต่ความยาวจะเป็น Maxi สีสวยเก๋ ใส่กับข้างในเรียบๆปกติ ยังไงก็สวยง่ายค่ะ

AE11 Simple Chic Marble Grey & White Stripe Dress เดรสลายทางสีขาวเทาอ่อนลายมาร์เบิ้ลสุดเก๋ ผ้าคอตตอนยืดนิ่มคุณภาพดี ตัวนี้เนื้อสัมผัสนิ่มมากเลยค่ะ ไม่เหมือนผ้ายืดธรรมดาแน่นอนค่ะ มีน้ำหนักทิ้งตัวพริ้วๆแต่ไม่มากจนร้อนค่ะ คอตตอนคุณภาพดี ใส่สบาย เป็นทรงสวยเก๋ตลอดเวลา เข้ากับคาร์ดิแกนได้ง่าย หรือใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ แขนพับได้ตามต้องการ พับแล้วอยู่เลยค่ะ คุณภาพดีมากๆทั้งคัตติ้งและดีไซน์ พิเศษที่ช่วงคอยางยืดสีขาวนวลสวยไม่โอโม่ คอติดแต่ไม่เต่ามาก ใส่สบายสุดๆ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ มือ 1 ของใหม่ ตัดใจส่งต่อสุดๆเพียง 1450 >>> 550 >>> พิเศษสุดๆๆๆเพียงตัวละ 400 บาทค่า สวยเก๋ ทรงไม่รัดรูป ใส่สบาย ตัวนี้ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไปค่ะ ทรงสวยมากค่ะ ตัวเดียวอยู่แน่นอน Highly Recommended!!
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ทรงพริ้ว 40 นิ้ว++ ความยาว 31 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ZONE NO.3 ตัวละ 200 บาทถ้วน รวมส่งแล้ว (โซนนี้งดต่อแล้วนะคะ)

E17 Special Cow Pattern Velvet Top เสื้อแขนสี่ส่วนผ้ากำมะหยี่ลายวัวสุดเก๋สีน้ำตาล ขาวตามรูปค่ะ น่ารักมากๆ ผ้ากำมะหยี่ยืดทั้งตัว คุณภาพดีมากๆ ไม่เสียทรง ไม่ยับง่ายค่ะ กุ๊นขอบอย่างดีทั้งคอ ชายแขน ฯลฯ สภาพเริ่ดมากๆ หายาก โดดเด่น มีตัวเดียวเท่านั้นค่ะ สภาพเริ่ด ส่งต่อเพียง 2XXX >>> 1200 >>> 750 >>> พิเศษสุดดดดด 200 ค่ะ Recommend texture กำมะหยี่แวววาวสุดเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดได้อีกค่ะ ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

AB4 Light Pink Sweet Printed Ribbon Blouse เบราส์ปกใหญ่คอผูกทำเป็นโบว์ได้ หรือปล่อย(ผูกรอบเดียว) ก็ได้ น่ารักมากๆเลยค่ะ ลายพิมพ์ขนนก กับช่อดอกไม้สีน้ำตาล ดูเข้ากันกับพื้นสีชมพูอ่อน หวานน่ารัก สไตล์คุณหนู แต่เก๋ไม่ซ้ำใคร สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1500 >>> 800 >>> 400 บาท >>> พิเศษสุด 200 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 18 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

✦✦✦ ขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆเลยค่ะ ✦✦✦

LINK ห้อง Hi-Street UPDATE สินค้า Brands ของแท้สภาพดีทุกตัวค่า
    ♡♥♡ แบรนด์ Hi-Street ของแม่ค้าเองค่ะ ห้องนี้ก็ลดพิเศษให้เช่นกันค่า ♡♥♡
    http://siambrandname.com/forum/showt...8#pt1067713978

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->