Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 6 of 8 FirstFirst ... 4 5 6 7 8 LastLast
Results 51 to 60 of 78

Thread: ~วันนี้วันเกิด แต่เพิ่งเลิกกะแฟนสดๆร้อนๆเลยค่ะ ช้ำใจมาก~

nimnim's Avatar
    nimnim is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    HAPPY BIRTHDAY คุณมดนะคะ

ขอให้มีแต่ความสุข ความสำเร็จ สิ่งไม่ดีๆที่ผ่านเข้ามาในชีวิต

ให้ถือซะว่าเป็นบทเรียน ชีิวิตก้าวต่อไปขอให้มีแต่สิ่งดีๆนะคะ

ในช่วงเวลาเช่นนี้ การได้อยู่กับตัวเอง กับครอบครัว กับคนที่เรารักและรักเรา จะทำให้ผ่่านช่วงเวลา

ที่แสนทุกข์ได้ค่ะ เมื่อไหร่ก็ตาม ที่รู้สึกเศร้า ให้เข้ามาอ่านกระทู้นี้นะคะ กำลังใจล้นหลามรอให้คุณมด

เข้ามาพักใจกาย สิ่งที่ตัดสินใจทำลงไปในวันนี้ เชื่อเถอะค่ะ ว่าจะเป็นจุดเริ่มต้นของสิ่งดีๆ ของคนที่

ดีกว่า ที่จะเข้ามาในชีวิตเรา ขอให้คุณมดมีแต่ความสุขตลอดไปจ้า
    <a href=http://i217.photobucket.com/albums/cc97/nimnimm/i76f-horz-1.jpg target=_blank>http://i217.photobucket.com/albums/c...76f-horz-1.jpg</a>

pachpicha is offline Trusted Member
    0/5
    HBD NA KA
    อย่าได้แคร์ค่ะ สวยเลือกได้!
    (ยืมเจ้แหม่มมาพูดค่ะ)
    ~NoNg NoO~

wawe's Avatar
    wawe is offline Trusted Member
    0/5
    สุขสันต์วันเกิดหนูมดนะคะ คิดว่าคู่กันแล้วคงไม่แคล้วกันนะคะ ถ้าไม่ใช่ก็โชคดีในวันเกิดจริงๆ ว่าได้ปลดปล่อยคู่เวรคู่กรรมกันได้ในวันนี้ และขอให้โชคดีเจอคู่สร้างคู่สมเร็ว ๆ นะคะ
    ความง่ายอยู่ที่ปาก ความยากอยู่ที่ทำ
    การรู้จักปล่อยวาง เป็นวิถีทางแห่งความสุขสงบ
    มนุษย์ย่อมได้รับผลของการกระทำของตนเสมอ อาจจะเร็วหรือช้าเท่านั้น

0/5
    สุขสันต์วันเกิดค่ะคุณมด อายุเท่ากันเลย แถมมีเรื่องเหมือนกันเลยด้วย เป็นกำลังใจให้นะคะ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

clumsylady's Avatar
    clumsylady is offline Trusted Member
    0/5
    สุขสันต์วันเกิดค่ะน้องมด
    ได้กำลังใจจากเพื่อนๆ พี่ๆ หลายคนเลย ... แต่ทุกคนก็ได้แต่อวยพรแล้วก็ส่งกำลังใจให้นะคะ
    การจะกลับมาเข้มแข็ง และก้าวไปในวันพรุ่งนี้ก็อยู่ที่ตัวของน้องมดเองนะคะ
    วันนี้อาจจะดูแย่ๆ เป็นสีเทา แต่ก็แค่วันนึงของชีวิต ยังมีวันดีๆ ที่รอเราอยู่ข้างหน้านะ
    ไว้วันนึง ..มองย้อนหลังกลับมา ก็จะบอกกับตัวเองว่า มันก็แค่วันแย่ๆ วันนึง ที่เราก้าวผ่านมาได้

เหมือนจะง่าย.. แต่มันไม่ง่ายเหมือนพูดหรอกค่ะ พี่รู้ดี
    แล้วมันก็จะผ่านไปค่ะ ระหว่างนี้ก็ทำตัวเองให้สวยๆ เข้าไว้นะจ้ะ

lukbua's Avatar
    lukbua is offline Trusted Member
    0/5

Wink

ไม่เป็นไรค่ะ

ปล่อยไปเหอะ ผช ห่วยๆ อ่ะค่ะ

คงเศร้าสักพัก...แต่เดี๋ยวพรุ่งนี้ก็เช้าค่ะ

ฟ้าหลังฝนงดงามเสมอ

เป็นกำลังใจให้นะคะ...

แล้วก็อย่างที่คุณมดคิดแหละ ต้องสวยค่ะ อิอิ ปฏิธานเดียวกัน หลังอกหัก
    HappyToBe~HappyToFly กิน บิน เที่ยว...เรื่องเล่า Around The World

http://www.oknation.net/blog/happytofly

0/5
    สุขสันต์วันเกิด ขอให้มีความสุขมากๆ และผ่านเรื่องราวที่แย่ๆไปได้ด้วยดี กลับมาเป็นคนที่เข้มแข็งอีกครั้งครับ

rycool's Avatar
    rycool is offline Trusted Member
    0/5
    สุขสันต์วันเกิดค่ะน้องมด
    มีความสุขมากๆนะคะ สุขภาพแข็งแรง
    เจอคนที่ดีๆ เหมาะกับน้องมดนะคะ
    เอาใจช่วยค่ะ
    RycooL RycooL

rita-1's Avatar
    rita-1 is offline Trusted Member
    0/5
    ขอให้สวยวัน สวยยิ่ง ๆ ขึ้นไปอีกค่ะ
    ใช่ค่ะ อย่าไปสนใจอดีต เพราะอดีตจะทำให้เราสับสน
    สู้ สู้ ค่ะ

natty's Avatar
    natty is offline Trusted Member
    0/5
    HAPPY BIRTHDAY นะคะ
    ขอให้คุณมดมีความสุขมากๆ
    หลังจากนี้ไปขอให้คุณมดพบเจอแต่ที่สิ่งดีๆและคนดีๆนะคะ
    เป็นกำลังใจให้ค่ะ

Page 6 of 8 FirstFirst ... 4 5 6 7 8 LastLast

Comments from Facebook