Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 8 1 2 3 ... LastLast
Results 1 to 10 of 78

Thread: ~วันนี้วันเกิด แต่เพิ่งเลิกกะแฟนสดๆร้อนๆเลยค่ะ ช้ำใจมาก~

KhunNooMoD's Avatar
    KhunNooMoD is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

~วันนี้วันเกิด แต่เพิ่งเลิกกะแฟนสดๆร้อนๆเลยค่ะ ช้ำใจมาก~

ทั้งๆที่เพิ่งมาตั้งกระทู้ถามเรื่องไปเที่ยวทะเลวันก่อน อดไปซะแล้วล่ะค่ะ
    ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่อุตส่าห์มาช่วยแนะนำนะคะ
    ไม่น่าเชื่อว่า เบญจเพศ มดมันจะแรงงง ตั้งกะวันเกิดครบ 25 พอดีเลย :-(

ไม่เข้าใจทำไมผู้ชายต้องเจ้าชู้ด้วยนะ แถมจะให้มดรับให้ได้อีกว่าเค้าเป็นคนแบบนี้
    แต่ยังไงเค้าก็อยู่กับมด

เรื่องอะไรใครจะทนคะ ข้อเสียอย่างอื่นอะไรมดรับได้ค่ะ เป็นคนง่ายๆไม่เรื่องมาก
    ขอเรื่องนี้เรื่องเดียวจริงๆ เรื่องผู้หญิงเนี่ย จะแค่คุยๆกิ๊กๆ มีอะไรกันหรือไม่ได้มีอะไรกันก็ไม่ไหวค่ะ

จริงๆก็เจ็บมาหลายหนแล้ว มาสุดๆเอาก็วันนี้ ตัดสินใจเลิกเด็ดขาดได้ซะที
    ใจนึงก็เศร้านะคะ รักเค้ามากๆ แบบที่ให้ได้ทุกอย่างจริงๆ
    แต่อีกใจนึงมันก็โล่งอกไปเลยค่ะ เหมือนเรื่องพวกนี้มันทรมานมดมานาน
    ในที่สุดก็จะไม่ต้องเจ็บอีกต่อไป

ตอนนี้ก็ตั้งหน้าตั้งตาลดน้ำหนัก เข้าฟิตเนส แล้วก็ว่าจะไปเสริมจมูกด้วยค่ะ
    จะสวยๆๆๆๆๆ แล้วก็จะซื้อน้องเป๋าใหม่ปลอบใจตัวเองซักใบ ops:

เพื่อนๆช่วยเป็นกำลังใจให้มดด้วยนะคะ

0/5
    เข้ามาเป็นกำลังใจให้สู้ๆนะคะ เวลาจะช่วยให้ความรู้สึกของคุณมดดีขึ้น
    ยอมเจ็บหนักแค่ครั้งนี้ครั้งเดียวต่อไปเราจะแข็งแรงขึ้นและได้พบกับคนดีๆ
    ที่คู่ควรกะเรากว่านี้ เป็นผู้หญิงอย่าหยุดสวยค่ะ

MinnieMe is offline Trusted Member
    0/5
    สู้ ๆ ค่ะ ขอให้สวยและมีความสุขในวันต่อ ๆ ไปนะคะ
    ยิ้มไว้ค่ะ

0/5
    สุขสันต์วันเกิดนะคะ เกิดวันเดียวกับลูกสาวพี่เลย

ขอเป็นกำลังใจให้ค่ะ ชื่นชมความเข้มเเข็งเเละเด็ดเดี่ยวนะคะ

สู้สู้ค่ะ

wannit's Avatar
    wannit is offline Trusted Member
    0/5
    สุขสันต์วันเกิด ขอให้คุณมด มีแต่ความสุข ขอให้เจอคนที่ดี คนที่ใช่ และจริงใจกับคุณมด เร็วๆ นะคะ

HAPPY BIRTHDAY

only_authentic is offline Trusted Member
    0/5
    Happy Birthday นะคะ คุณมด ขอให้คุณมดคิดสิ่งใดสมความปรารถนา

ก้าวเดินต่อไปด้วยความมั่นคง และแข็งแกร่งค่ะ

เอ๋เคยผ่านเรื่องเหล่านั้นมาแล้ว (แอบแก่) สักวัน พอคุณมด มองย้อนกลับไป

มันไม่มีอะไรสำคัญสำหรับชีวิตเลยค่ะ เป็นบทเรียนแห่งชีวิต

ท่างทางคุณมดแข้งแข็ง ทำใจให้ได้นะคะ เอ๋เป็นกำลังใจให้จ้า

ซื้้อน้องเป๋าใบใหม่ก็ดีนะคะ เพราะเค้าไม่มีวันทิ้งเราค่ะ นอกจากเราจะทิ้งเค้า

wannit's Avatar
    wannit is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by giftgoy View Post
    สุขสันต์วันเกิดนะคะ เกิดวันเดียวกับลูกสาวพี่เลย

ขอเป็นกำลังใจให้ค่ะ ชื่นชมความเข้มเเข็งเเละเด็ดเดี่ยวนะคะ

สู้สู้ค่ะ
    HAPPY BIRTHDAY ลูกสาวพี่ก้อยด้วยค่า ขอให้เป็นเด็กดีที่น่ารักของพ่อแม่ที่น่ารักอย่างครอบครัวพี่ก้อยด้วยนะคะ

brandname_lover's Avatar
    brandname_lover is offline Trusted Member
    0/5
    สุขสันต์วันเกิด เหมือนกันนะคะ

เฮ้อ คนเจ้าชู้ไม่มีทางเปลี่ยนนิสัยค่ะ อย่าไปสนใจ

ดีแล้วค่ะที่น้องมด(รึเปล่า) เชียร์อัฟตัวเองทำอะไรดีๆ

เห็นด้วยค่ะ เป็นผู้หญิง อย่าหยุดสวยค่ะ

อย่าทำให้โทรม ให้คนที่ทำเราอกหักได้ใจ

ร่าเริงแจ่มใส เข้าไว้ค่ะ สู้ๆนะคะ

เป็นกำลังใจให้จ้า

ใครเล่น multiply มาเป็นเพื่อนกันหน่อยค่ะ cherriees

เพิ่งหัดถ่ายรูปด้วย DSLR 450 D ค่ะ

Lookyeeja's Avatar
    Lookyeeja is offline Trusted Member
    0/5

Talking

Happy birthday นะคะ หยีว่าสิ่งที่เกิดขึ้นกับคุณมด เป็นของขวัญที่ดีที่สุดสำหรับคุณมดเลยค่ะ
    คิดดูว่า เราไม่ต้องทรมานใจอีกแล้ว เวลาต่อจากนี้ไป เรามีเวลาให้กับตัวเองมากขึ้น มีเวลาได้ไปเจอคนใหม่ๆ
    คนที่เราต้องการ คนที่ใช่สำหรับเรา หยีว่านี่แหละ ของขวัญวันเกิดที่ดีที่สุดค่ะ
    ขอบคุณ SBN สำหรับความเอื้อเฟื้อที่แสนดีนะจ๊ะ

pinkky's Avatar
    pinkky is offline Trusted Member
    0/5
    สุขสันต์วันเกิดคุณมดค่ะ

พิ้งค์ว่าคุณมดได้ของขวัญวันเกิดที่เริ่ดแล้วค่ะ คือการเลิกกะแฟน เพราะมันจะเป็นจุดเริ่มต้นให้คุณมดเจอคนที่ดีกว่าค่ะ

Page 1 of 8 1 2 3 ... LastLast

Comments from Facebook