Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Tm : เสื้อผ้าใหม่ๆ ราคาโ

piggy_girl_5 is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Tm : เสื้อผ้าใหม่ๆ ราคาโ

กติกา
    1. CF แล้วห้าม CC
    2. ติดต่อแม่ค้า ได้ทาง pm หรือเมลล์มาที่ piggy_girl_5@hotmail.com
    3. รบกวนโอนเงินภายใน 3 วัน หลังจาก CF ค่ะ
    4. ให้สิทธิ์คน CF พร้อมโอนโดยไม่ต่อราคาก่อน
    5. ของแท้ 100 % ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ
    6. แม่ค้ามี scb kbank bbl สาขาใน กทมจ้า

วันนี้มีเสื้อผ้าสวยๆมาโล๊ะค่ะ เนื่องจากว่ามีเสื้อผ้าเยอะมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก เสื้อส่วนมากสภาพดี เรียกได้ว่า ใหม่มั่กๆๆๆๆค่ะ ตัวไหนใส่บ่อยจะขายให้ถูกๆตามราคาจ้า รับรองว่าเสื้อผ้า ใส่แล้ว สวย เริ่ด ราคาประหยัดจ้า
    คัดมาแต่ตัวสวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลยค่ะ แม่ค้าคอนเฟิม ตัวไหนไม่สวย ให้คนงานที่บ้านโล้ด ไม่เอามาขายให้เสียเวลาจ้า

JUMPSUIT ผ้าชีฟองลายดอก

จั้มสูทลายดอก ลายผ้าสวยมั่กๆค่ะ ตัวนี้ทรงและแบบเหมือน LANDMEE เลยจ้ะ ข้างในมีผ้าซับในนะค่ะ ซับในเป็นกางเกง แต่ดูข้างนอกเหมือนกระโปรง ตัวนี้ใส่สบายมั่กๆค่ะ มีกระเป๋าตรงกระโปรงให้ด้วยค่ะ ใส่แล้วดูดีมากมีแต่คนมอง ใส่แล้ว 1 ครั้ง ค่ะ ไซส์ F ซิปข้าง

ซื้อมาจากสยาม 600 กว่า
    ขาย 350 บาทเท่านั้นค่ะ CF แล้วจ้า

เสื้อตัวยาวลายดอก แนววิทเทช

เสื้อตัวยาวลายดอก แนววิทเทช ตัวนี้แพทเทินสวย ใส่แล้วน่ารักมาก อีกทั้งสีสันช่วยขับผิวให้ขาวเวลาใส่ค่ะ ซื้อมาจากร้าน Sara Wand สยาม เซ็นทรัลเวิล์ด ค่ะ ใส่ 1 ครั้ง ไซส์ S -M

ซื้อมา 1000 กว่า
    ขาย 490 บาทค่ะ

เดรสลายดอก สีขาวเทา ดอกโอรส

เดรสตัวนี้ใส่แล้วคุณหนูสุดๆ เลยค่ะ ผ้าดี ดูมีราคา เนื้อผ้าจะดูเงาๆค่ะ ที่สำคัญใส่สบาย กินเยอะแค่ไหนไม่ต้องกลัว พุงป่องเลยจ้ะ ใส่ 1-2 ครั้ง

ซื้อมาจากสยาม 300
    ขาย 150 บาท SOLD

เดรสลายดอกสดใส พื้นสีดำ

เดรสลายดอกสดใส พื้นสีดำ ตีเกร็ด ตรงหน้าอก ด้านหลัง สม็อคค่ะ เพิ่มความเก๋ไก๋ ด้วยกั๊กยีนส์ ก็น่ารักไปอีกแบบค่ะ ซิปข้าง ของใหม่ ซักแล้วไม่เคยใส่ ไซส์ S

ซื้อมา 300
    ขาย 180

กั๊กยีนส์

กั๊กยีนส์สีซีด เอาไว้ประยุกส์กับเดรสน่ารักสุดๆค่ะ ใส่ 1 ครั้ง

ซื้อมา 350
    ขาย 250

เดรสผ้ายืด มิกกี้เมาส์

เดรสผ้ายืดสีดำ ลายมิกกี้เมาส์ เอาไว้ใส่เล่นๆ ขำๆจ้า ใส่ 1 ครั้ง ไซส์ F
    ขาย 100 บาท

เสื้อตัวยาวสีเทา ลายขวาง

เสื้อตัวยาวสีเทา ลายขวาง ไซส์ F น่ารักมากกกกกกค่ะ ใส่ 1 ครั้ง มีตำหนิเปื้อนจุดเล็กบริเวณใกล้ๆคอเสื้อ น่าจะซักออกค่ะ

ขาย 100 เดียว SOLD

ชุดหมีสีขาว ลายแว่นตา

ชุดหมีสีขาว ลายแว่นตา ชุดนี้เหมาะกับใส่ไปทะเล หรือใส่ไปเดิน ชิวๆ มากๆเลยค่ะ ใส่ไม่เกิน 2 ครั้ง ไซส์ F
    ขาย 150

เดรสผ้ายืด ลายเชอรี่

ใส่ 2 ครั้งไซส์ F
    ขาย 120 บาทจ้า

เดรสลายตาข่าย

เดรสตาข่าย ผ้ายืด ใส่สบายค่ะ ไซส์ F ใส่หุ่นแล้วดูตัวใหญ่ แต่ใส่จริงไม่เยอะนะค่ะ ใส่2-3 ครั้ง
    ขาย 120

NEW !!!!! ของใหม่

เสื้อผ้ามุ้ง สไตล์แลนมี น่ารักสุดๆ เลยจ้า
    มีสีขาว 2 ตัว
    สีดำ 1 ตัว

ขายตัวละ 390 บาทค่ะ

Bodycon สีส้มแดง ซิปหลัง ของใหม่เช่นกันค่ะ
    มี 1 ตัว

ขาย 250 บาทค่ะ

Jumpsuit กางเกงยีนส์สีเข้ม เก๋ไก๋ด้วยสายบ่า แบบโซ่สีทอง ใส่แล้วดู
    หรูหรา น่ารักมากมายค่ะ ด้านหลังเป็นสม็อคทั้งช่วงกลางหลัง และเอวค่ะ

ขนาดสูงรวม 23 นิ้ว
    อกเล็กสุด 29 นิ้ว (มากกว่านี้ยืดได้อีกจ้า)
    เอว 24-30 นิ้ว

ขายที่ 650 บาทค่ะ (ไม่รวมสร้อย และเข็มขัดจ้า)

มี 2 ตัวเท่านั้นจ้า

Jumpsuit กางเกงยีนส์สีอ่อน เก๋ไก๋ด้วยสายบ่า แบบโซ่สีทอง ใส่แล้วดู
    หรูหรา น่ารักมากมายค่ะ ด้านหลังเป็นสม็อคทั้งช่วงกลางหลัง และเอวค่ะ มีซิปข้าง

ขนาดสูงรวม 23 นิ้ว
    อกเล็กสุด 29 นิ้ว (มากกว่านี้ยืดได้อีกจ้า)
    เอว 24-30 นิ้ว

ขายที่ 650 บาทค่ะ (ไม่รวมสร้อย และเข็มขัดจ้า)

มี 1 ตัวเท่านั้นจ้า

Jumpsuit กางเกงยีนส์สีเข้ม แขนยาว พับเป็นแขนสี่ส่วนน่ารักดีค่ะ เก๋ไก๋ด้วยกระดุมข้าวหลามตัดสีขาว และกระเป๋าที่หน้าอก ช่วงเอวเป็นสม็อคด้านหลังนะค่ะ

ขนาดสูงรวม 30 นิ้ว
    อก 34 นิ้ว
    เอวยืดได้มากสุด 32 นิ้ว

มี 1 ตัวเท่านั้นจ้า

Jumpsuit กางเกงยีนส์ สีอ่อน แขนยาว ผ้ายีนส์นิ่มค่ะ พับเป็นแขนสี่ส่วนน่ารักดีค่ะ เก๋ไก๋ด้วยกระดุมข้าวหลามตัดสีขาว และกระเป๋าที่หน้าอก ช่วงเอวเป็นสม็อคด้านหลังนะค่ะ

ขนาดสูงรวม 30 นิ้ว
    อก 34 นิ้ว
    เอวยืดได้มากสุด 32 นิ้ว

มี 2 ตัวเท่านั้นจ้า

เสื้อกล้ามลายขวางขาวดำ ลายหัวใจกอม เป็นผ้ายืดนะค่ะ ผ้านิ่มมากมาย
    ขนาดสูงรวม 26 นิ้ว
    อก 34 นิ้ว
    เอว 36 นิ้ว

ขาย 350 บาท

กระโปรงยีนส์ สี ฟ้าคราม ไม่อ่อนหรือเข้มเกินไป ตรงกลางแต่งหมุดทอง สวยค่ะ ด้านหลังเป็นยางยืดจ้า

ขนาดสูงรวม 14 นิ้ว
    เอว 26-34 นิ้ว

ขาย 390 บาท

เสื้อกล้ามลายขวางขาวดำ ลายหัวใจกอม เป็นผ้ายืดนะค่ะ ผ้านิ่มมากมาย

ขนาดสูงรวม 26 นิ้ว
    อก 34 นิ้ว
    เอว 36 นิ้ว

ขาย 350 บาท มี 2 ตัวจ้า

กระโปรงยีนส์ สี ฟ้าคราม ไม่อ่อนหรือเข้มเกินไป ตรงกลางแต่งหมุดทอง สวยค่ะ ด้านหลังเป็นยางยืดจ้า

ขนาดสูงรวม 14 นิ้ว
    เอว 26-34 นิ้ว

ขาย 390 บาท

เสื้อกล้ามสีครีม ปักลายหัวใจ ตรงกลางสกรีน mono ตัวนี้ผ้านิ่มใส่สบายมากมายค่ะ
    ความสูงรวม 28 นิ้ว
    อก 35 นิ้ว

ขาย 290

กระโปรงกางเกง ลายดอกแดง เทา เหมาะกับซัมเมอร์นี้มากมายค่ะ

ความสูงรวม 13.5 นิ้ว
    เอว 26-30 นิ้ว

ขาย 390

กางเกงกระโปรงจ้า

เสื้อกล้ามสีครีม ปักลายหัวใจ ตรงกลางสกรีน mono ตัวนี้ผ้านิ่มใส่สบายมากมายค่ะ

ความสูงรวม 28 นิ้ว
    อก 35 นิ้ว

ขาย 290

กระโปรงกางเกง ลายดอกส้ม น้ำเงิน เหมาะกับซัมเมอร์นี้มากมายค่ะ

ความสูงรวม 13.5 นิ้ว
    ขาย 390

เสื้อเชิ้ตสีฟ้า มีกระเป๋าตรงหน้าอก ผ้านิ่ม เนื้อผ้าดีไม่บางค่ะ ทรงสวยดูดีมากมาย

ขนาดสูงรวม 24.5 นิ้ว
    อก 35 นิ้ว
    เอว 36 นิ้ว

ขาย 390

กระโปรงกางเกงสีดำ ลายจุดห่าง จับจีบรอบตัว น่ารักมากๆค่ะ

ขนาดสูงรวม 12.5 นิ้ว
    เอว 25-28 นิ้ว

ขาย 390

เสื้อยืด สีขาว คอปาด สกรีนลายหัวใจ mono ที่หน้าอก
    ด้านหลัง มีสกรีน คำว่า mono club ใส่สบายมากมายค่ะ

ขนาดสูงรวม 28 นิ้ว
    อก 36 นิ้ว
    เอว 37 นิ้ว

ขาย 350 บาท

กางเกงขาสั้นลายสก็อต ขาวน้ำเงิน เก๋ที่ลายปัก MoNo ตจรงปลายจากางเกง

ขนาดสูง รวม 14 นิ้ว
    เอว 24-28 นิ้ว

ขาย 390 บาท

เสื้อยืด สีดำ คอปาด สกรีนลายหัวใจ mono ตรงกลาง
    ด้านหลัง มีสกรีน คำว่า mono club ใส่สบายมากมายค่ะ

ขนาดสูงรวม 28 นิ้ว
    อก 36 นิ้ว
    เอว 37 นิ้ว

ขาย 350 บาท

เสื้อชีฟองคอปกลายเสื้อสีน้ำเงินน่ารักมากมาย ตัวนี้ผ้านิ่มดีค่ะ เวลาใส่จริงน่ารักกว่าตอนอยู่ในหุ่นอีกค่ะ

ขนาดสูงรวม 22.5 นิ้ว
    อก 33 นิ้ว
    เอว 36 นิ้ว

ขาย 370 บาท

กระโปรงกางเกงสีครีม ผ้าดีมากมายค่ะ

ขนาดสูง 13.5 นิ้ว

ขาย 390 บาท

เสื้อชีฟองคอปกลายเสื้อสีชมพูน่ารักมากมาย ตัวนี้ผ้านิ่มดีค่ะ เวลาใส่จริงน่ารักกว่าตอนอยู่ในหุ่นอีกค่ะ

ขนาดสูงรวม 22.5 นิ้ว
    อก 33 นิ้ว
    เอว 36 นิ้ว

ขาย 370 บาท

กระโปรงกางเกง สีดำ ผ้าดีมากมายค่ะ

ขนาดสูง 13.5 นิ้ว

ขาย 390 บาท

ขอบคุณ SBN มากๆค่า
    ขอบคุณมากค่ะ
    Last edited by piggy_girl_5; 06-20-2010 at 10:23 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->