ติดต่อ สอบถาม ขอรูปเพิ่มเติม นัดรับได้นะ ทางนี้เลยจ้าา

E-mail : lollipop16610@hotmail.com
Phone : 080-594-6394
Line : Mascapone

ขอค่าส่ง 30 บาทแบบลงทะเบียน 50 บาท แบบ EMS ต่อ ออเดอร์นะคะ สั่งกี่ชิ้นก็คิดราคาเดียวค่ะ

Used มาสคารา + ลิปกรอส ของ Estee Lauder

เป็นไซส์เล็กนะคะ ไม่ใช่ไซส์จริง ใช้ไม่เกินสองครั้งค่ะ สภาพ 95%+

ขาย ชิ้นละ 100

ลิปทิ้นท์ของ อีทูดี้ สีแดง เหลือเกือบเต็มหลอดค่ะ ใช้ไม่เกิน 5 ครั้ง

ขอขาย 100 ค่ะ

Clinique palette

มีอายแชโดว์ สี่สี ที่ปัดแก้มสองสี โทนชมพู - ส้ม ด้านในเป็นกระจก บอดี้ด้านนอก ก็สะท้อนได้ค่ะเหมือนกระจกเลย วิ๊งๆ

ขอขาย 300 ค่ะ

น้ำหอม Jo malone กลิ่น english pear & freesia 30 ml

เหลือเกิน 95+% ค่ะ ใช้น้อยมาก ขาย 1800 ค่ะ

น้ำหอม BVLGARI Omnia AMETHYSTE 65 ml ของใหม่

ขาย 1600 ค่ะ

Used once ! Yves Saint Laurent Baby Doll Kiss & Blush Lips & Cheeks สี 8 Pink Hedoniste ขนาด 10 ml.

เพิ่งซื้อมา ปาดไปครั้งเดียวค่ะ สีซ้ำกับที่มีอยู่แล้ว ขาย 1,100 บาท

รีวิวจากคุณทราย ค่ะ
http://www.bloggang.com/mainblog.php...-2014&gblog=98

ขอบคุณที่สนใจค่ะ

ขอบคุณ SBN ด้วยนะคะ !