NEW ชุด SET CLINIQUE ของใหม่ยังไม่ได้ใช้ ประกอบด้วย กระเป๋าใบใหญ่ & เล็ก 250 บาทส่งฟรี, น้ำหอม CLINIQUE HAPPY ขายแล้วค่ะ, CLINIQUE Moisture Surge Intense skin fortifying hydrator gel cream ให้ความชุ่มชื้นแต่ไม่มัน ขายแล้วค่ะ,, อายแชโดว์พาเลท all about shadow 4 สี ขายแล้วค่ะตอนนี้เหลือแต่กระเป๋าใหญ่เล็กค่ะ

NEW ETUDE แป้งฝุ่น Baby sweet sugar powder SPF15 PA++ แป้งฝุ่นเนื้อเนียนละเอียด ใช้แล้วหน้าเด้ง ไม่อุดตัน ของใหม่ยังไม่ได้ใช้ แค่แกะพลาสติกปิดฝาออก 250บาทส่งฟรี

JURLIQUE Purely White Skin Brightening Spot Treatment ใช้สำหรับแต้มจุดด่างดำ รอยดำรอยแดงสิว แผลเป็น เนื้อบางเบาซึมซาบเร็ว เพิ่งซื้อ ลองใช้ไป 2-3ครั้ง ขอส่งต่อที่ >>SALE 390 ส่งฟรี คุ้มมากกค่ะ ของใหม่เกือบ2,000

NEW ESTEE LAUDER ดินสอเขียนขอบปาก Double Wear Lip Pencil สีแดง (Red No.07) ช่วยให้ปากได้รูปสวย สีไม่เลอะเลือน ของใหม่ยังไม่ได้ใช้ แท่งละ 120บาท ส่งฟรี และดินสอเขียนขอบตา Pure Color Eye liner สีดำ ขายแล้วค่ะ

**ซื้อตอนนี้ มีของแถมให้ด้วยนะคะ ทั้ง tester จากเกาหลีและลิปมัน Chapstickของแท้จากอเมริกา จนกว่าของจะหมดค่ะ

ติดต่อทาง LINE ID : superlemonn ( n 2 ตัวค่ะ)
email: predahong@gmail.com แม่ค้าตอบเร็วค่ะ ไม่ได้เช็คpmทุกวันค่ะ

ขอบคุณSBNTOWN ค่ะ
[/SIZE]