สนใจติดต่อได้รวดเร็วทางไลน์ line ID: mangmao_s นะคะ

ค่าจัดส่งลงทะเบียน 40 บาท/EMS 60 บาท
สั่งหลายชิ้นมีพิเศษจ้าาาา

ALL NEW ITEMS!!! ของใหม่ไม่เคยใช้ทางนี้เลยจ้าาา

ภาพรวมๆก่อนเลยจ้า

1. Pink Chiffon body lotion BBW 88 ml. ขวดเล็ก พกพาง่าย 80บาท

2. Urban Decay eye shadow primer แถมมากับNaked3 แต่ไม่ได้ใช้ ขายถูกๆ 50 บาท

3. Lip Gloss
-ซ้าย Victoria's Secret ออกสีแดงเรื่อๆ 13g. กลิ่นShiny Cherry 180 บาท
-ขวา BBW สีใส 14g. กลิ่น Mint 140 บาท

4. Bioderma ขวดเล็ก 100ml. xxxSOLDxxx

5. Honey Suckle body butter BBW 200g. xxxSOLDxxx

6. Paris Amour body spray 236ml. xxxSOLDxxx

7. Sea Island cotton hand gel 29ml. เหมา 2 ขวด xxxSOLDxxx

8. Hand cream หลอดละ 120บาท ครีมเหนียวนุ่มอยู่ในห้องแอร์ก็เอาอยู่ ใช้ดีจึงบอกต่อ

9. เซ็ตสเปรย์ บอดี้โลชั่น บอดี้ครีม Victoria's Secret เก็บนานมากจนลืม จัดถูกๆ xxxSOLDxxx

10.ขนตาPreciosa เบอร์BK146 มี4กล่อง เหมาเลย 80บาท--->นาทีทองงงงงง 60บาท จัดด่วน!!

11.มูสทาตัว ใหม่ๆๆๆเลยนะ เขย่าๆแล้วฉีดลงบนตัวแล้วทาตามตัว แนะนำสุดๆ เพราะมันวิ้งมาก แม่ค้าชอบ ของBBW กลิ่นออกหวานๆ 100 ml. คุ้มมาก มีขวดเดียวด้วย 450 บาท
ปาร์ตี้นี้เจิดแน่ๆๆๆๆ

ALL USED!!!

ภาพรวมๆก่อนนะคะ

1. Givenchy Irresistible perfume&body lotion เหลือเท่าที่ขีดไว้ หอมแบบสาวเจ้าเสน่ห์อ่ะค่ะ เป็นน้ำหอมเลยนะคะ ยกเซ็ต600บาท

2. น้ำหอม Covet ของ Sarah Jessica Parker ของแท้นะซื้อจากduty free 50ml. แต่ใช้ไปห้าครั้งได้ค่ะ เหลือเกือบเต็มมาพร้อมกล่อง จัดเบาๆ 800บาท

3. แชมพู&ครีมนวด Victoria's Secret So Sexy เป็นแบบผมทำสี ขวดละ300ml. แต่ใช้ไปเท่าที่ขีดไว้ ขอบอกว่าผมหอมมากกกก เหมาเลย 2 ขวด 500บาท

4. ครีมทาเท้าของBebe จากเยอรมัน เหลือครึ่งหลอดได้ค่ะ xxxSOLDxxx หอมนุ่มลื่น เท้าก็ต้องการการบำรุงนะคะสาวๆ

5. Lovely body lotion 200ml. ของ Sarah Jessica Parker จริงๆมากับเซตน้ำหอมแต่ใช้หมดไปแล้วค่ะ เหลือโลชั่นทาตัว หอมยาวนาน 220บาท

6. สเปรย์น้ำหอมของ Victoria's Secret กลิ่น Love Spell หอมนิรันดร์กาล พ่นมาแล้วมีกลิตเตอร์แถมหอมด้วย เพราะเป็นbody spray ในตัว ขนาด100 ml. ใช้แล้ว2-3ครั้ง ขอส่งต่อ 350บาท

7.Urban Decay eye shadow กระเป๋าซิปพกพาง่าย ไม่ค่อยได้ใช้ จัดเบาๆ 400บาท คุ้มสุดๆ

ขอบคุณ SBN นะคะ