Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 5 FirstFirst 1 2 3 4 5 LastLast
Results 21 to 30 of 47

Thread: กระทู้ระบาย :: นิสัยอะไรของแฟน ที่คุณไม่ชอบเอามากๆ

Warning Points:
    0/5
    เป็นผู้ชายที่....

คิอว่าตัวเองถูกต้องที่สุดในโลกอยู่คนเดียว

(อ๊ากกกกกกกกกกก)
    ลูกสุนัข...ที่มันน่ารักไม่ใช่เพราะมันแอ๊บแบ๊ว แต่มันน่ารักเพราะมันเป็นธรรมชาติ
    คนก็เหมือนกันนั่นแหละ.. ชิช๊ะ

SweetCandyBee's Avatar
    SweetCandyBee is offline Trusted Member
    0/5

Talking

Quote Originally Posted by wassana View Post
    แจมด้วยคะ กำลังหงุดหงิดพอดีเลย

คือ จะโทรมาทำไมหนักหนาฮึ ว่างมากรึไง แต่ คำถามก็ อุยยยยย เช่น

ถึงที่ทำงานแล้วเหรอจ๊ะ ........................................ อ้าวววววว คงเป็นผีละมั้งที่ยกหูรับเนี้ย
    หลับสบายไม๊................................................... เพื่อ???
    ทำไรอยู่อะ........................................................ ถ้า^^ ไม่รับโทรศัพท์^^ คงทำงานหละคะ
    งั้นไม่กวนละนะ น้ำเสียงเหมือนไม่อยากคุยกับเราเลย ............. อืม..........กี๊ดดดดดดดดดดดด

ปล ทุกวัน วันละหลายรอบ

มาแซวคุณอังอิอิ คิดเหมือนคุณนิคเลยว่า กิ๊ก หรือ สามีอ่ะ สามีเราตรงกันข้ามค่ะ ไม่เคยสนใจโทรศัพท์เลย เวลาอยู่บ้านทิ้งไว้ในห้องแต่งตัวเลขาตามตัวไม่ได้ต้องโทรเข้าเครื่องเรา ตลอด แบตก็ลืมชาร์จ ประเภทเวลาช้านหยุดช้านก็จะล่องลอยไปตามลมอ่ะค่ะ แล้วก็ไม่รู้ทาง แต่ชอบขับรถเลน ขวาสุดอ่ะ ขับเร็วด้วยนะ พอใกล้จะถึงที่หักเข้าซ้ายหวาดเสียวทุกครั้ง.... แต่ก็เป็นเรื่องเล็กๆน้อยๆ อ่ะค่ะ แค่ ให้รำคาญใจ.... อยู่กันด้วยความเข้าใจและยอมรับในความเป็นตัวของเค้าแล้วชีวิตจะมีความสุขค่ะ

pasta's Avatar
    pasta is offline Trusted Member
    0/5

Wink

Quote Originally Posted by wassana View Post
    แจมด้วยคะ กำลังหงุดหงิดพอดีเลย

คือ จะโทรมาทำไมหนักหนาฮึ ว่างมากรึไง แต่ คำถามก็ อุยยยยย เช่น

ถึงที่ทำงานแล้วเหรอจ๊ะ ........................................ อ้าวววววว คงเป็นผีละมั้งที่ยกหูรับเนี้ย
    หลับสบายไม๊................................................... เพื่อ???
    ทำไรอยู่อะ........................................................ ถ้า^^ ไม่รับโทรศัพท์^^ คงทำงานหละคะ
    งั้นไม่กวนละนะ น้ำเสียงเหมือนไม่อยากคุยกับเราเลย ............. อืม..........กี๊ดดดดดดดดดดดด

ปล ทุกวัน วันละหลายรอบ

โอ้โห...เจอคนมีปัญหาแบบมะม้าเราล่ะ ป๊าเรานะโทรหาม้าแบบวันละหลายรอบ เช่น

ปี้อยู่นี่นะ............................(บอกได้ทุกสามชั่วโมง)
    หนูอยู่ไหนแล้ว(เรียกว่าหนู แต่เราว่า_มู 555)........................
    กินไรมั้ย........(ถามทำไมตอนดึกๆ คนเค้าลดความอ้วนอยู่ ถ้าบอกไม่เอาก้อจะซื้อมาให้อยู่ดี ถามเพื่อ???)

โทรมาบ่อยจนบางทีม้าขี้เกียจรับโทรศัพท์..................แล้วสุดท้ายก้อจะโทรหาคนอื่นที่บ้านแทนแล้วถามว่าม้าล่ะ? T.T (เอาจนรับให้ได้) etc.

แต่ก้อดีที่เค้ารักกัน ^^

(เอ๊ะ.....ตอบผิดคำถามรึเปล่าเนี่ย แฮะๆ)

tonkau's Avatar
    tonkau is offline Trusted Member
    0/5
    เบื่อนิสัยขี้งอนค่ะ ใหม่ๆก็พอจะง้อได้ หลังๆนี่เบื่อ ต้องสุดหายใจฟืดดดใหญ่ แล้วค่อยเข้าไปง้อค่ะ แบบว่าอดกลั้นสุดๆ (บางเรื่องก็ไม่ได้มีสาระไรเล้ยย)
    _ _ _ - ! - _ _ _ _

0/5
    นิสัยชอบห้ามค่ะ 55 เค้าเป็นคนไม่ชอบกระเป๋าที่ทำจากหนังสัตว์อะไรพวกนี้ แล้วก้คือ ห้ามซื้อห้ามใช้ อย่าเอามาให้เห็น
    PETECHERIE

0/5
    เฉื่อยเหลือเกินในทุกๆ เรื่องค่ะ จนเป็นแบบสุภาษิตที่ว่ากว่าถั่วจะสุก งาก็ไหม้

0/5

Red face

ไม่ถึงขนาดไม่ชอบนะคะ คือทำต่อไปก็ได้ แต่ไม่ค่อยถูกใจเท่าไหร่

เอ๊า...มันก็ไม่ชอบนั่นแหละ 555+

เข้าเรื่องดีกว่า---

ไม่ชอบเวลาเค้ามีเรื่องอะไรในใจ แล้วไม่ยอมพูดค่ะ ชอบเก็บไว้คนเดียว

ไม่ว่าปัญหานั้นจะมีสาเหตุจากเรา หรือว่าคนอื่น

แต่สุดท้าย เราก็จะรู้สึกได้ว่าเค้าดูแปลกๆไป ไม่ร่าเริงเหมือนเดิม

พอถาม...กลายเป็นว่าต้องทะเลาะกัน เพราะเค้าอารมณ์ไม่ดีอยู่

เค้าบอกว่า ชอบแบบนี้ คือไม่อยากให้มาถาม เค้าสามารถหายเองได้ ไม่อยากให้เราเครียดไปด้วย

ว๊ากกก...ก็คนมันเป็นห่วง เข้าใจป๊ะ??!?

แต่ไม่เป็นไร พอเค้าใจเย็นลงแล้ว ก็ดีกันทุกครั้งค่ะ เค้าจะมาง้อ อ้อน ขอโทษ แค่นี้ก็หายแล้วค่ะ ^^

0/5
    คือเค้าชอบเอาตัวเองเป็นที่ตั้งมากมาย คือเค้าเป็นตัวของตัวเองเยอะไป เราก็เซ็งไปเลยเพราะมันเป็นไรที่เเก้ยากมากๆ ฮือ อ อ อ อ เเต่เค้ารักเรามาก นี่ถ้าไม่มีอันนี้เชื่อว่าคงเลิกกันไปนานเเล้วล่ะ

0/5
    เย็นชา อันดับ 1 ของโลก

นิ่ง เงียบ และไม่ค่อยพูด เป็นมาตั้งแต่แรก แรกๆก้ชอบเจอคนไม่จิกไม่กัด พูดง่ายดี
    ไปๆมาๆแอบน้อยใจนะคะ ไม่ค่อยแสดงความรักเล้ยยยย มีอะไรไม่พูด
    น้อยใจก้เก็บไปคิดเอง ใครจะรู้ล่ะ มีอะไรก้คิดคนเดียว แง แง
    BABY420
    087-6543-120

0/5
    นิสัยแฟนเรา

-ชอบขี้หึง
    -ชอบเอาใจ.........เอาใจจนเรารำคาญ ในบางเวลา
    -ชอบถาม
    -ชอบบังคับ ให้กินเยอะๆ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

TimSum......

Page 3 of 5 FirstFirst 1 2 3 4 5 LastLast

Comments from Facebook