Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast
Results 11 to 20 of 25

Thread: กำจัดขนรักแร้เลเซอร์ที่ รมรวินทร์ดีไหมค่ะ และฝากข่าวตอนนี้ลด50%อยู่ค่ะ

give759's Avatar
    give759 is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    ตอนที่ลงคอร์สเลเซอร์กำจัดขนขา เมื่อปี 50 ซื้อ 8 แถม 2 เราได้ 10 ครั้ง 16500 บาท ขนขึ้นเป็นเส้นอ่อนๆแทบไม่เห็นทำให้ใส่กระโปรงแล้วมั่นใจขึ้นคะ
    แต่ถ้าลด 50% ถูกคะ จะได้ไปทำเลเซอร์กำจัดขนรักแร้อีก..อิอิ ที่เซ็นทรัลแจ้งมีโปรโมชั่นเหมือนกันไหมนะ
    "You get the best out of others when you give the best of yourself."
    "คุณจะได้รับสิ่งที่ดีที่สุดของคนอื่น เมื่อคุณได้ให้สิ่งที่ดีที่สุดของคุณไป"
    E-mail.kipling2you@hotmail.com 081-1005750 give

ขอบคุณ SBN และทีมงานมากๆค่ะ

0/5
    --------------------------------------------------------------------------------

ตอนที่ลงคอร์สเลเซอร์กำจัดขนขา เมื่อปี 50 ซื้อ 8 แถม 2 เราได้ 10 ครั้ง 16500 บาท ขนขึ้นเป็นเส้นอ่อนๆแทบไม่เห็นทำให้ใส่กระโปรงแล้วมั่นใจขึ้นคะ
    แต่ถ้าลด 50% ถูกคะ จะได้ไปทำเลเซอร์กำจัดขนรักแร้อีก..อิอิ ที่เซ็นทรัลแจ้งมีโปรโมชั่นเหมือนกันไหมนะ
    -----------------------------------------------
    โปรนี้เรารู้มาจากรมรวินทร์ เซนทรัลพัทยามาน่ะค่ะ ไม่รู้ที่สาขาอื่นด้วยหรือเปล่าน่ะค่ะ อ้อหมดโปรสิ้นเดือนนี้ค่ะ

0/5
    ตอนนี้ทำอยู่ทีรมรวินทร์อยู่ค่ะ ซื้อคอร์ส 8 ครั้ง 8000 ค่ะ เมื่อปีที่แล้ว ทำไป 6 ครั้งแล้วค่ะ.... เจ็บมากก แต่แค่แป๊ปเดียว ตอนนี้ขนหายไป 60 เปอร์เซต์ค่ะ และขึ้นเส้นบางมากก... ว่าจะลองทำที่ขาดูเหมือนกัน เพราะ แวกซ์มาหลายปีแล้ว เริ่มมีขนคุดจนเป็นแผลเป็นเยอะค่ะ หมอบอกว่าทำแล้วขนจะบางลง แล้วลอยก็จางลง ....

0/5
    เจ็บมั้ยค่ะ T^T
    ลูกสุนัข...ที่มันน่ารักไม่ใช่เพราะมันแอ๊บแบ๊ว แต่มันน่ารักเพราะมันเป็นธรรมชาติ
    คนก็เหมือนกันนั่นแหละ.. ชิช๊ะ

kori's Avatar
    kori is offline Trusted Member
    0/5
    เรากำจัดขนที่หนวด เจ็บมากกกกๆๆๆๆค่ะ เจ็บทุกครั้งด้วย
    เราทำครบ 8 แล้ว แต่มันก็ยังขึ้นอยู่ เกือบเท่าเดิม แค่น้อยลงนิดหน่อยเท่านั้น สงสัยเราพันธุ์ขนดก
    เราก็เลยไม่ต่อคอร์ส เราซื้อตอนมีนาปี 2008 ก็ลด 50% เหมือนกันนะคะ
    เราเลยว่ามันน่าจะลดตลอดเวลานะคะ
    Swiss ที่รัก

iyoyo's Avatar
    iyoyo is offline Trusted Member
    0/5
    ทำแล้วแต่ไม่หมดถาวร (หนวดน๊าฮะ)
    ก็ยังขึ้นมาบ้างแต่บางลงไปเยอะ
    จงระวังความคิดของตัวเอง คำพูดของตัวเอง และ การกระทำของตัวเอง

0/5
    พึ่งซื้อคอสที่ สาขาแจ้งวัฒนะ ซื้อ 5 ครั้ง แถมเพิ่มอีก 3 ครั้ง

ในราคา 8500 บาท (ลด 50% ).......ทำครั้งแรก..เจ็บมากค่ะ

หมอบอกว่าจะรู้สึกจี๊ดจ๊าด....(แต่แอบเจ็บนะคะ)เป็นเฉพาะตอนทำและจะเจ็บมาก

เฉพาะตรงที่รูขุมขนหนาค่ะ (ความรู้สึกเหมือนโดนเข็มแทงเร็วๆๆค่ะ)

อ้อ!!!!พึ่งทำครั้งแรกก็เลยยังไม่เห็นผลค่ะเอาไว้ทำครั้งหน้าจะมาแจ้งให้ทราบนะคะว่า

ผลเป็นยังไง...
    " ความรู้สึกอิจฉาริษยาเป็นเรื่องเสียเวลาเปล่า คิดให้ดีก็จะรู้ว่า.....คุณมีทุกอย่างที่คุณจำเป็นต้องมีแล้ว "

0/5
    น่าลองเหมือนกันนะคะ ถ้าเฉลี่ยครั้งละ 1,000 ก็ถือว่าถูกมากๆ สำหรับเลเซอร์ชนิดนี้ค่ะ

ส่วนมาก มันชื่อ "กำจัดขนถาวร" เอาเข้าจริงก็ไม่ถาวรเท่าไหร่ค่ะ เพราะถ้าทำหมดคอร์สแล้ว
    มันจะขึ้นซ้ำอีกทีประมาณ 1-3 ปี เป็นขนอ่อนๆ แล้วแต่คนเลยค่ะ ว่าจะขึ้นซ้ำอีกรอบเมื่อไหร่ จบคอร์สแล้วส่วนมากก็ต้องมาทำซ้ำบ้างค่ะ
    Love, like a river, will cut a new path
    whenever it meets an obstacle
    .

KhunNooMoD's Avatar
    KhunNooMoD is offline Trusted Member
    0/5
    เซ็นแจ้งก็มีเหรอคะ เผื่อจะไปทำบ้าง ข้างๆบ้านเลย
    ใครสนใจไปเป็นเพื่อนกันไหมคะ อิอิ

crabby's Avatar
    crabby is offline Trusted Member
    0/5
    เคยทำที่อื่น ถูกกว่านี้ค่ะ ขนขึ้นมาใหม่บางลงมากค่ะ

Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook