>>>>NEW >>>>Dress เสื้อผ้ามากมาย หลายสไตล์ maxidress,เดรสผ้าซีฟอง,topshop เซตนี้ Hot สุดๆ รีบสั่งน่ะจ๊ะ ของมาเยอะ ใกล้หมดแล้วค่ะ ^^

New Arrival เดรสเกาหลีลงใหม่ๆเลยค่ะ ร้อนสุดๆ เพิ่งลงของค่ะ ราคาเป็นมิตรสุดๆ*-* แม่ค้าใจดีสุดๆ
ถ่ายรูปจากของจริงทุกตัวน่ะค่ะ*-*
โปรโมชั่นรอบนี้ ซื้อ 2 ตัวขึ้นไป ส่งฟรีค่ะ
ซื้อ 1 ตัว ค่าส่ง 30 บาทค่ะ
แม่ค้าใจดีค่ะ คุยกันก่อนได้ค่ะ 081-101-5225 ปุ้ยค่ะ

1.เสื้อลายดอกหวานๆสุดชิค คอกว้างหน่อย ใส่สบายแขนก็ พอดิบพอดี ดูเข้ากันดี๊ดี ใส่ทำไปทำงานหรือใส่ไปทะเล จะไปเดทก็ยังได้ค่ะ มีสองสีค่ะ สีส้มกับสีแดงค่ะ ราคาตัวละ 269 บาท

2.เสื้อชีฟอง ลายดอกน่ารักๆๆ ใส่สบาย ไปเที่ยวนี้ก็สุดๆไปเลยค่ะ มีสองโทนสีค่ะ ฟ้า กับ สีนวลขาวดอกแดง ค่ะ ตัวละ 269

3.เสื้อตาข่าย ใส่แล้วเซ็กซี่สุดๆๆ มีเสื้อสายเดี่ยวข้างใน ฟรีไซส์ค่ะ น่ารักค่ะ คอนเฟิร์มค่ะ มีสองสีชมพูบานเย็นกับส้มค่ะ ตัวละ 269 บาทค่ะ (สีชมพูหมดแล้วค่ะ)

4 เสื้อลายลายดอกไม้สีหวานๆๆ ดูลุคหวานๆ หรืออยากจะเปรียวก็สามารถทำได้ เป็นกระดุมหน้า แขนตุ๊กตา ไม่ว่าจะใส่เปิดไหล่ ใส่ปกติ หรือจะใส่เป็นเสื้อสั้นก็สบายค่ะ ตัวนี้ชนะเลิศค่ะ ของจริงๆน่ารักมากมาย พอดีแม่ค้าหุ่นไม่ดีเลยใส่ไม่ค่อยสวยค่ะ มี 4 สีค่ะ สีฟ้า นวลขาว ชมพู เขียว ค่ะ ตัวนี้ตัวละ 269 บาท ค่ะ

5 เสื้อโชว์ไหล่ ลายผู้หญิงผมสั้น ปัดมาสค่าร่ามุกสีแดง ทรงสวยๆค่ะ ใส่แบบโชว์ไหล่สวยๆของคุณ ดูเท่มีเสน่ห์และดูมีสไตล์ค่ะ น่ารักจริงๆค่ะ ตัวละ 250 บาทค่ะ

6 เสื้อสั้นสีเขียวสะท้อนแสง+เสื้อกล้ามสายเดี่ยวสีดำ เนื้อผ้านิ่มใส่สบายไม่ร้อน ใส่แล้วดูเปรี้ยวจี๊ดจ๊าดถูกใจเลยค่ะ
เสื้อสีแสบตา แสบใจสุดเลยค่ะ ใส่แล้วทุกคนต้องหันหลังมามอง ตะลึ่งกับความเซ็กซี่+ความน่ารักของคุณเมื่อคนส่วมใส่เสื้อค่ะ*-* ตัวละ 250 บาทค่ะ

7 เสื้อคล้ายๆผ้าชีฟอง ตัวนี้แนะนำค่ะ น่ารักหวานสุดๆๆๆ ใส่กะกางเกงขาสั้นก็แบบว่าเข้ากันๆๆๆมากมาย
จะใส่โชว์เอวสวยๆๆก็สวยสุดๆ หรือใส่โชว์ไหล่ก็เก๋ไม่เบา ค่ะ มี3 สีค่ะ เทา เขียว ชมพูค่ะ ตัวละ 320 บาทค่ะ

8. เดรสทรงสวยผ้านิ่มตัวนี้ ผ้าใส่สบายสุดๆเลยค่ะ ใส่แล้วดูชิคๆๆ สีของดอกไม้กับสีเสื้อตัดกันดี ดูแบบว่าสดใสมากมายค่ะ มีสองสีค่ะพื้นดำกับพื้นขาวนวล ต้องมีติดไว้ในตู้เสื้อผ้าสักตัวแล้วคุณจะไม่ผิดหวังกันเลยค่ะ ตัวละ 320 บาทค่ะ

9. เสื้อสุดชิค เป็นลายดอกหวานๆค่ะ จะใส่เป็นเสื้อก็น่ารัก เดรสก็น่าหยิก ตัวนี้มีสองสีค่ะ พื้นสีขาวนวลกับพื้นสีชมพูค่ะ*-*
เสื้อลายดอกหวานๆสุดชิค คอเหลี่ยม แขนตุ๊กตา ดูเข้ากันดี๊ดี จะใส่เป็นเดรสสั้นก็เลิศค่ะ ตัวละ 300 บาทค่ะ

10. เสื้อกั๊กยีนส์ สวมใส่เข้าได้ง่ายได้เกือบทุกชุด เอาไว้ใส่รัมรอง น่ารักๆ เก๋กู๊ด อย่าบอกใครเชียวค่ะ
เสื้อกั๊กยีนส์ เอาไว้ไป MIX กับเดรสตัวโปรดก็จะสุคชิคค่ะ ซื้อไว้ติดบ้านสักตัว ไม่เสียหายค่ะ ตัวละ 269 บาทค่ะ

11. เดรสดอทพื้นดำดอทหลากสี ช่วงบนเป็นซีทรู ใส่สบายไม่คันค่ะ ผ้าดี มีซิบด้านหลัง ใส่ดูเป็นลุคสาวหวานๆค่ะ
เดรสดอทหลากสีใส่แล้วดูหวานมากมาย หน้าอกประมาณ 32-34 สะโพกฟรีไซส์ค่ะ ต้องลองถึงรู้ค่ะว่าน่ารักแค่ไหน*-* ตัวนี้ 359 บาทค่ะ

12. เดรสสายเดียวปรับสายได้ตามความต้องการ ลายสก๊อตสีแดง ถ้าใส่คู่กับเสื้อกล้ามก็แสนชิค ค่ะ ตัวละ 269 บาทค่ะ

13. เดรสตัวนี้ สีหวาน น่ารักโดนใจมากมายค่ะ เอาไว้แมทกับเสื้อยีนส์ หรือใส่เดี่ยวๆก็สวยมากมายค่ะ ตัวละ 269 บาทค่ะ

14. เดรสน้องโบ ใส่สบาย เป็นเสื้อสองตัวค่ะ สามารถ เอาตัวในไว้ไป MIX กับชุดตัวโปรดก็สุคชิคแล้วค่ะ มีสองสีค่ะ สีดำกับสีชมพูหวานๆค่ะ ค่ะ ตัวละ 269 บาทค่ะ