ติดต่อ
โทร/SMS/LINE/Whatsapp : janeuary

หรือ
numwhan1988@gmail.com
สามารถสอบถาม หรือขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

ใหม่พร้อมกล่อง Mac 550฿ รวมส่งทุกแท่งคะ
---- Saigon Summer : สีที่ออกมาโทนส้มคล้าย morange แต่ลดความสดลง สวยจี๊ดๆค่า
>>ขายแล้วค่ะ<<
---- ravishing : สีในตำนาน ไม่ต้องบอกก้รู้เนอะ >>ขายแล้วค่ะ<<
---- Relentless Red สีแดงสดๆไม่เข้ม ไม่แก่ค่ะ 555
---- Girl about town สาวป็อป ny ชิคๆ สีนี้เริ่ดอ่ะคะ ที่สำคัญทาแล้วขาว >>ขายแล้วค่ะ<<
----- Cyber สาวพั้งค์ บางวันเราอยากคูลๆไปดีลงาน บ้างก้สีนี้อ่ะคะ ลงก่อนแล้วทับด้วยสีอื่น ชอบมาก >>ขายแล้วค่ะ<<
----- Fleshpot ชอบเป็นการส่วนตัว สีนู้ดที่ผิวแทนทาแล้วไม่ค่อยป่วย ที่ไทยไม่มี >>ขายแล้วค่ะ<<
----Pretty please สีฮิต ไม่ลองก้ต้องลองค่ะ >>ขายแล้วค่ะ<<
------ Angel ...must have!!! ไม่มี บอกคำเดียวว่าพลาด!!!! >>ขายแล้วค่ะ<<

Used Mac สี Cockney แดงเหมือน Russian Red ผสม Diva สีนี้เคาร์เติร์ไทยน่าจะไม่มีนะคะ ใครอยากลองเล่นสีใหม่ๆ มาเลยจ้า -------450฿ >>ขายแล้วค่ะ<<

New YSL 690฿ ไม่มีกล่องนะคะ หายไปแว้ว เคาร์เตอร์เกือบพันสามน้า (ทำไมปล่อยถูกจังแว้เรา)>>หมดทุกสีแล้วค่ะ<<

New Illamasqua สีสวยแดง เนื้อแมท สวยกกกก แม่ค้าใช้ยี่ห้อนี้ชอบมากเพราะทาแล้วติดทนได้ใจ รีวิวในเนตก้คะแนนดีมากๆค่ะ ไม่มีกล่องนะคะ -----600฿

450 เท่านั้นจ้า ---- Used Nars ค่ะ
----- Taboo สีน้ำตาลเข้มอมแดงทาแล้วมีวาวๆค่ะ สวยลุคคูลๆเท่ๆ
---Porte น้ำตาลกว่า ไม่มีวาว ทาแล้วขับหน้าผ่องลุคคูลๆเช่นกัน
----- Afghan red สีแดงอันที่ชอบ แดงแบบสีทับทิมเข้มปนชมพู เชียร์ๆๆน้าสีนี้
----- rain สีขาว เอามาทำไม? หวานใช้ลงก่อนทาสีอ่อน เนื้อมันเกลี่ยง่ายขึ้น สีชัดขึ้น และดีกว่าคอนซีลเลอร์เพราะมันคือลิปสติก!! ทนกว่า!
----- beautiful liar พลาดไม่ได้จ้าสีนี้ ชมพูส้มแดงอ่อนในสีเดียว สวยครบค่ะ
------ damage มันคือสีน้ำตาลที่ทาแล้วทอง แต่งหน้าโกลวๆ แนวนางแบบ สีนี้เลยค่ะ
------ corinthe น้ำตาลปนแดงส้มๆ สีนึงที่แต่งแล้วทุกคนจะทักว่าสีอะไร สวย แปลกและลงตัวค่ะ

Clinique used สภาพมากกว่า 95% ทั้งหมด ---- ลุคโทนใส มีกลิ้ตเตอร์ทั้งหมดคะ
ทาแล้วeffectที่ออกมาจะบางๆแต่เข้มกว่า sheer color สีจะขึ้นตามสีที่เห็นจากแท่งน่ะคะ -------150฿ ไลน์มาถามสีได้ค่ะ

>>หมดทุกสีแล้วค่ะ<<

Used Lancome สภาพมากกว่า 95% ทุกสี สีสวย pigment แน่นนนน ----- สีสวยทุกสี คุณภาพลิปสติกดีมากจิงๆค่ะ สีออกแนวไฮโซมากกว่าลุคใสๆนะคะ
หวานชอบทาแล้วผ่องทุกสี!! เลือกสีแล้วแต่ชอบได้เลยค่ะ ----- 200฿

>>ขวาสุด ขายแล้วค่ะ<<

Used Lancome สภาพมากกว่า 95% ทุกสี สีสวย pigment แน่นนนน ----- สีสวยทุกสี คุณภาพลิปสติกดีมากจิงๆค่ะ
สีออกแนวไฮโซมากกว่าลุคใสๆนะคะ หวานชอบทาแล้วผ่องทุกสี!! เลือกสีแล้วแต่ชอบได้เลยค่ะ ----- 200฿

>>ซ้ายสุด ขายแล้วค่ะ<<

Mac limited Marilyn Monroe เป็น tester นะคะ สีสวยน่ารักมากกกทุกสีเบย แถมเนื้อแมททั้งหมดค่ะ กรี้ดๆๆ(ใช้ไม่ทัน)
ไม่มีกล่องนะคะ ปล่อยถูกโลดดดด-----ต้องเก็บทุกสีนะคะ น่ารักหมด >.< หาไม่ได้อีกแล้วด้วยคอลนี้ ------300฿
>>หมดทุกสีแล้วค่ะ<<

1) Estee Tomford Lipgloss สี 01 Coralee ส้มอิฐเหลือทอง summer 2014 สีสวยไฮโซมากๆๆค่ะ -------300฿ เท่านั้น ได้มาก 700นิดๆ
2) Mac Lip gloss สี Krazy Kahuna แทนๆหน่อย สีนี้ฮิตมาก หมดไวมาก ----450฿
3) Illamasqua สีFemme แดงคล้าย mac russian red ปล่อยถูกมากกกก------400฿

New Nars Creme Blush 5.5g สี enchanted & gloss orgasm ขายเป็น set เท่านั้นน้าาาา ------ 1,300฿ ถูกเว่อร์วังๆๆ

New in box ขนาดปกติค่ะ 300฿ (ซื้อมา $700) Estee Tom Ford Lip Gloss สี 01 Coralee

Laura Mercier translucent ใหม่ 100% 1,250฿

Blush Nars สี Orgasm & Gina ใหม่ 100% only 900฿ Each ka
>>Orgasm ขายแล้วค่ะ<<

New Mac limited eyeshadow Smutty Green & Blue Flame สีสวยมากกกกก-------750฿ ปกติพันนิดๆ หาไม่ได้แล้วค่ะ

New Nars Trio Eyeshadow -----650฿ หายากมว้ากกกจ้า

AnnaSui set น่ารักมากมายก่ายกองงง แป้งเบอร์100 , ตลับ และกลอสสี 301 ชมพูนมๆค่ะ -----ใหม่ค่ะ set 1,600฿

Mac Limited Eyeshadow Pallets อันบน 12 สี ------1,000฿ ถูกเว่อร์วังๆๆๆๆ

---ใหม่ทั้งหมด--- ซ้าย-ขวา , บน-ล่าง : Mac Mineral blush สีmuance 3.5g >>ขายแล้ว<< & สีdainty >>ขายแล้ว<< -------อันละ 550฿ (ปกติพันกว่า)
แถว2 Mac mineral eyeshadow สี love connection & สี play on plums -----อันละ 450

แถว3 Mac eye shadows สี cloudburst & สี seedling -----อันละ 400฿ จ้า

Mac blush ---ใหม่ทั้งหมด--- ขนาดปกติ 6g นะคะ.... 1) สี raisin 2) fever 3) gingerly -------650/อันค่ะ

>>Fever ขายแล้วค่ะ<<

New Nars Sample set1 ..... ซ้ายไปขวานะคะ primer, lip pencil สีnew lover, primer spf30,
soft touch eyeshadow pencil สี algle noir หายากกก ใช้ง่ายเว่อร์ๆ....พร้อมถุงnarsนะคะ -------setนี้ 700฿ เท่านั้นน้า

Nars sample set2...... Blush สี super orgasm 3.5g, Bronzing powder สี laguna 3.5g, make-up remover water ------ 1,000฿/set ค่ะ