กติกาค่ะ

1.กรุณามั่นใจก่อน CF นะคะ เนื่องจากไม่อยากให้ CC ภายหลัง
CF หมายถึงพร้อมโอนภายใน 48 ชั่วโมง หรือประมาณ 2 วัน ถ้าไม่โอนภายในเวลานั้นนั้นถือว่าสละสิทธิ์ค่ะ
ถ้าเปลี่ยนใจไม่รับสินค้าแล้ว กรุณาแจ้งแม่ค้าด้วยนะคะ อย่าหายไปเฉยๆ

2.ราคาสินค้าทุกชิ้นส่งลงทะเบียนฟรีนะคะ
EMS 50 บาทค่ะ งดต่อค่าส่ง
(แม่ค้าส่งไปรษณีย์เอกชนค่าส่งแพงจริงๆค่ะ..TT__________________TT")

3. สินค้าเมื่อการขายสิ้นสุดไม่รับเปลี่ยนหรือคืน

4. ราคาที่ตั้งไม่ได้ตั้งไว้เผื่อต่อนะคะ ตั้งใจขายถูกๆมากเลยจริงๆ
ขายไม่แพงแล้วค่ะ เช็คราคาก่อนได้ รับรองขายถูกจริงๆ
รบกวนงดต่อนะคะ

Princess Jasmine
590-
ส่งลงทะเบียนฟรี
EMS+50 บาท
งดต่อนะคะ

Mermaid's Tears
450-
EMS+50 บาท
งดต่อนะคะ

Cinderella
750-
EMS+50 บาท
งดต่อนะคะ

Bellerina
450-
EMS+50 บาท
งดต่อนะคะ

Aurora
450-
EMS+50 บาท
งดต่อนะคะ

Kelly's
450-
EMS+50 บาท
งดต่อนะคะ

Eternal Charms
750-
EMS+50 บาท
งดต่อนะคะ

Monet
450-
EMS+50 บาท
งดต่อนะคะ

Cosmo
750-
EMS+50 บาท
งดต่อนะคะ

๋Jean Dress Freesize [Used]
ใส่ไป 2-3 ครั้งค่ะ มีขุยนิดหน่อย ใส่แล้วน่ารักค่ะ
เหมาะกับคนใส่ไซส์ S-M
ขาย 350 บาท

Landmee Heart Blouse Freesize [Used]
สีชมพูอ่อนค่ะ ผ้าค่อนข้างบางต้องใส่ซับในนะคะ
สภาพดี ใส่ไม่บ่อยค่ะ เป็นทรงปล่อย อกประมาณ 34
เหมาะกับคนไซส์ S-M ค่ะ
ขาย 700 บาท (งดต่อค่ะ)

Landmee Blouse Freesize [Used]
ผ้าค่อนข้างบางต้องใส่ซับในนะคะ
สภาพดี ใส่ไม่บ่อยค่ะ เป็นทรงปล่อย อกประมาณ 34
เหมาะกับคนไซส์ S-M ค่ะ
ขาย 700 บาท (งดต่อค่ะ)

SET Minisoul
เสื้อใส่ครั้งเดียวค่ะ กางเกงเป็นของใหม่
เหมาะสำหรับคนไซส์ xs-s ปกติเราใส่ s/m ใส่แล้วพอดีตัวไปนิดนึงค่ะ
ขายทั้งเซ็ต(ไม่แยกขาย) 490 บาทค่ะ

ของจริงสีเขียวอมเทาค่ะ สภาพดีมาก
ขาย 250 บาท

Cream Blouse Freesize[Used]
เสื้อสีครีม เนื้อผ้าดี ทิ้งตัวค่ะ เหมาะกับคนไซส์ไม่เกิน S
ขาย 150 บาทค่ะ

Blue Flora Skirt Freesize[Used]
เอวเป็นยางยืดค่ะ ยืดได้เยอะ มีกระเป๋า 2 ข้าง
เนื้อผ้าบาง พริ้วๆ ต้องใส่ซับในนะคะ
ใส่ครั้งเดียว ไม่มีตำหนิค่ะ
ขาย 300 บาท

Mint Bow Blouse Freesize[Used]
ใส่ 2-3 ครั้งค่ะ เนื้อผ้าดี ใส่สบาย ผ้าเนื้อดี ทิ้งตัวสวยค่ะ
ของจริงน่ารักมากค่ะ ใส่แล้วน่ารักมากๆๆๆ เหมือนนางแบบใส่เลยค่ะ
ขาย 350 บาท

Marry Go Round Korean Blouse [Used]
เหมาะกับคนไซส์ xs-s อกไม่เกิน 32-33 ค่ะ
ของจริงน่ารักมากๆ ใส่แล้วเกาหลีสุดๆ
ขาย 450 บาทค่ะ

Snidel Lace Shorts [Used]
กางเกงขาสั้นลูกไม้สีขาว แบรนด์ดังจากญี่ปุ่นค่ะ
เอวเป็นยางยืด ก่อนยืดยาว 25 นิ้ว สะโพกประมาณ 35-36 ยาวประมาณ 14 นิ้ว
ใส่สบาย เป็นลูกไม้น่ารักมากๆๆ
มีตำหนินิดเดียวตามรูปค่ะ
ขาย 350 บาท

Liberty Love Mademoiselle Lace Skirt size M [New]
ตัวนี้ของจริงสีขาว ลูกไม้สวยน่ารักมากค่ะ
เอวประมาณ 28 สะโพกไม่เกิน 36
ขาย 900 บาทค่ะ

Siamsquare Maxi Skirt size M[Used]
ใส่ครั้งเดียวค่ะ กระโปรงเอวสูงสีฟ้าเทา ผ้าลื่นทิ้งตัวสวยมาก
เอวประมาณ 25-26 สะโพกฟรี ยาว 30 นิ้ว
มีตำหนิด้ายรัน 2-3 จุดเล็กๆ ไม่สังเกตไม่เห็นค่ะ
ขอดูตำหนิได้ค่ะ
ขาย 900 บาท

เดรส Siam Square Freeize [New]
น่ารักมากมาย จริงๆๆๆๆๆ
เป็นของใหม่ไม่เคยใส่ ไม่เคยซักค่ะ เพิ่งค้นเจอในตู้
ตัวนี้ในชอปหมดไปนานแล้วนะจ๊ะ
ของจริงสวยกว่าในรูป สีจริงจะออกน้ำเงินอมเขียวนิดๆ
เป็นฟรีไซส์ที่ช่วงตัวค่อนข้างใหญ่ ไซส์ประมาณ L
ถ้าเป็นคนตัวเล็กใส่ได้นะคะ แต่ช่วงตัวจะใหญ่หน่อย ต้องไปเอาเข้าเองนะคะ
เราไม่มีเวลาไปเอาเข้าเลยไม่ได้ใส่ซะที
ขาย 500 บาท งดต่อค่ะ