Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 32 of 42 FirstFirst ... 22 30 31 32 33 34 ... LastLast
Results 311 to 320 of 414

Thread: โปรดทราบ คนที่ขึ้นเวทีเสื้อแดงมีดังต่อไปนี้

matty's Avatar
    matty is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    Quote Originally Posted by authentic_only View Post
    ขออภัยที่โพสต์เยอะด้วยคนค่ะ
    พอดีจากเหตุการณ์นี้ รู้ตัวแล้วว่าเกลียดทักษิณเข้าใส้แล้ว

ปล. ๒ วันนี้หน้าเหี่ยวลงมาก นอนไม่ค่อยหลับ
    ต้องไปมาร์คหน้า กับ กินคอลลาเจนก่อน เดี๋ยวมาใหม่ค่ะ

ขออภัยล่วงหน้าเลยค่ะ เราเองก้อนอนไม่ค่อยหลับค่ะ ไมเกรนรับประทาน 2 วันแร้วววว

ตะกี้เพิ่งดูนายกแถลง ชอบมากที่บอกว่า ตอนนี้ได้มีความพยามให้ข่าวบิดเบือนในตปท ให้ปชช ช่วยกันส่งข่าวที่ถูกต้องให้ตปท ได้รู้ เพราะเด๋วนี้เทคโนโลยีกว้างไกล ฉลาดและหล่อมากๆค่ะ พี่มาร์ค

0/5
    http://edition.cnn.com/video/#/video...ef=videosearch
    อันนี้ก็ขำอะค่ะ

"..... แอคชั่วลี่ เด ออล อินโนเซ้น พีโพ่ แอ่น เด คำ วิด แบ แฮน..."
    แหม มือนี่แบมาเรยยยยย มาขอเงินอีตาแม้วงายยยย

ว่าแต่ฟังไปฟังมามีแต่ ดิอ่าาาา ดิเอ่อออ ดิ ดิ ....
    ดิไรกันมามายว้าาาา ไม่fluentสุดๆๆๆ แล้วยังจะเล่นสื่อต่างประเทศอีกอ่า
    อายเค้ามั้ยแม้วววว!!!

authentic_only's Avatar
    authentic_only is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by matty View Post
    ขออภัยล่วงหน้าเลยค่ะ เราเองก้อนอนไม่ค่อยหลับค่ะ ไมเกรนรับประทาน 2 วันแร้วววว

ตะกี้เพิ่งดูนายกแถลง ชอบมากที่บอกว่า ตอนนี้ได้มีความพยามให้ข่าวบิดเบือนในตปท ให้ปชช ช่วยกันส่งข่าวที่ถูกต้องให้ตปท ได้รู้ เพราะเด๋วนี้เทคโนโลยีกว้างไกล ฉลาดและหล่อมากๆค่ะ พี่มาร์ค

คุณ matty ทำไม่เป็นด้วยคนค่ะ ลอง bbc ดูยังเอ่ย

Aljazeera นี่โอเคเปล่าคะเนี่ยะ จะได้ลงด้วย
    รักในหลวง และ ครอบครัว...

yai_625's Avatar
    yai_625 is offline Trusted Member
    0/5
    เข้าไปให้กำลังใจท่านนายกของเราหน่อยค๊าาา
    http://www.facebook.com/profile.php?...id=72026409777

Gypso's Avatar
    Gypso is offline Trusted Member
    0/5
    เมื่อสักครู่ ท่านนายกแถลงได้ยอดเยี่ยมค่ะ
    เอาใจช่วยท่านนายกค่ะ ขอให้ท่านนำประเทศชาติผ่านพ้นไปได้

Lookyeeja's Avatar
    Lookyeeja is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by oh22 View Post
    คุณลูกหยีขา บ้านเราอยู่ใกล้กันนะ

แต่เราไม่มีอารมณ์เล่นเนตเลย

คิดแต่ว่าจะรอดไหมนี่

ถ้าย้ายก้อจะทิ้งกระเป๋าไว้หมดเลย
    คงไม่ได้ขนไป
    เดี๋ยวคนอื่นหาว่าเราตลก
    5555555 ตรงข้ามกับหยีเลยอ่ะ
    ตื่นมา update ข่าวในเนตเลย
    อยู่บ้านนี่แหละ เฝ้าบ้านไม่ไปไหน
    จริงๆ แม่บอกว่า ถ้าอยู่ใกล้ๆ ที่ชุมนุมมากกว่านี้ จะชวนพวกเสื้อแดงมาเล่นน้ำสงกรานต์ซะหน่อย
    จะสาดด้วยน้ำร้อน เอาซี้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แม่ช้านๆๆๆๆๆๆๆๆๆ รุนแรงกว่า นี่แหละตัวแม่ของจริง 555555

ปล. ต้องขอโทษเพื่อนๆ ครั้งที่สิบแล้วมั้ง ที่โพสเยอะนะคะ
    อย่าโกรธเค้านะ ไปโกรธเสื้อแดงแทนแล้วกันนะจ๊ะ
    ขอบคุณ SBN สำหรับความเอื้อเฟื้อที่แสนดีนะจ๊ะ

matty is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by Lookyeeja View Post
    5555555 ตรงข้ามกับหยีเลยอ่ะ
    ตื่นมา update ข่าวในเนตเลย
    อยู่บ้านนี่แหละ เฝ้าบ้านไม่ไปไหน
    จริงๆ แม่บอกว่า ถ้าอยู่ใกล้ๆ ที่ชุมนุมมากกว่านี้ จะชวนพวกเสื้อแดงมาเล่นน้ำสงกรานต์ซะหน่อย
    จะสาดด้วยน้ำร้อน เอาซี้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แม่ช้านๆๆๆๆๆๆๆๆๆ รุนแรงกว่า นี่แหละตัวแม่ของจริง 555555

ปล. ต้องขอโทษเพื่อนๆ ครั้งที่สิบแล้วมั้ง ที่โพสเยอะนะคะ
    อย่าโกรธเค้านะ ไปโกรธเสื้อแดงแทนแล้วกันนะจ๊ะ
    แม่คุณหยี ไม่แรงหรอกค่ะ วันที่มาปิดถนนสาทร ยังเสียดายอยู่เลยว่าเราไปทำงานข้างนอก ตรงนั้นอ่ะ ใกล้ตึกเราเลย ถ้าเราอยู่จะเอาน้ำร้อนไปสาดเหมือนกัน

ปล ขอโทษด้วยอีกคนค่ะ เริ่มโพสเยอะแระ

Lookyeeja's Avatar
    Lookyeeja is offline Trusted Member
    0/5
    สงสารคนที่เสียชีวิตอ่ะ
    ปกป้องบ้านตัวเอง
    แต่โดนไอ้พวกชั่วทำร้าย
    โกรธ เดือด .......

ลูกสาวเค้าร้องไห้ เพราะต้องเสียพ่อ
    แหมๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากให้พิณทองทา แพทองธาร ได้รู้สึกจริงๆ เลย
    โกรธ เดือด ........ อีกแล้ว
    ขอบคุณ SBN สำหรับความเอื้อเฟื้อที่แสนดีนะจ๊ะ

0/5
    Quote Originally Posted by authentic_only View Post

คุณ matty ทำไม่เป็นด้วยคนค่ะ ลอง bbc ดูยังเอ่ย

Aljazeera นี่โอเคเปล่าคะเนี่ยะ จะได้ลงด้วย
    ตอนนี้บังคับซะมีให้ convert file ให้เป็น mpg เฉยๆให้อยู่ค่ะ ส่วนเราก้อสมัคร ireport รอไปพลางๆ เด๋วโพสได้แล้วจะส่งข่าวนะคะ

rita-1's Avatar
    rita-1 is offline Trusted Member
    0/5
    ไม่มีใครรู้หรอกค่ะว่าใครผิดใครเลว มีแต่ทั้ง 2 ฝ่าย ที่รู้ เพราะเขาขัดผลประโยชน์กันเอง ทำให้ประชาชนเดือนร้อน ใช้ประชาชนเป็นเครื่องมือทั้งนั้น ผู้ใหญ่ของทั้ง 2 ฝ่ายก็รู้จักกันแค่ตอนนี้เขาทะเลาะกันถ้าตกลงกันได้แล้วเขาก็ดีกันใหม่ แล้วใครละเป็นฝ่ายเจ็บตัวก็ประชาชนอีกนั้นเละดังนั้นเราควรคิดให้ดีก่อนที่จะทำอะไรลงไป

Page 32 of 42 FirstFirst ... 22 30 31 32 33 34 ... LastLast

Comments from Facebook