Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 6 of 42 FirstFirst ... 4 5 6 7 8 16 ... LastLast
Results 51 to 60 of 414

Thread: โปรดทราบ คนที่ขึ้นเวทีเสื้อแดงมีดังต่อไปนี้

sprintky's Avatar
    sprintky is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    อยากให้มีพลังประชาชนขับไล่พวกนี้แบบตอนชาวสาธรบ้างจัง

บางทีทุกอย่างน่าจะสงบได้ด้วยพลังประชาชนของพวกเรากันเอง เหมือนตอนพลังประชาชนของชาวสาธร

ถ้ามีหนูจะไปร่วม ^^ จะได้ให้พวกนี่หนีถอยไปเสียที

PS. ไม่ได้เข้าข้าง ข้างไหนนะค่ะ แต่อยากให้ประเทศสงบและอยากให้พ่อของเราทุกคนสบายใจ
    Oop..wO0 WoO0oo

Lookyeeja's Avatar
    Lookyeeja is offline Trusted Member
    0/5
    ตอนนี้ทหารกำลังดันผู้ชุมนุมให้ไปรวมตัวกันที่อนุสาวรีย์ชัยฯ
    ไม่รู้ว่ามีแผนดักอะไรหรือเปล่า???

เอ้า ทหารสู้ๆๆๆๆๆๆๆ
    ขอบคุณ SBN สำหรับความเอื้อเฟื้อที่แสนดีนะจ๊ะ

Gypso's Avatar
    Gypso is offline Trusted Member
    0/5
    เอาใจช่วย K.Lookyeeja นะคะ
    พวกเสื้อแดง มันป่าเถื่อน ชั่วร้าย ทำลายคนร่วมชาติ ทำลายแผ่นดินเกิดตัวเอง

0/5
    เมื่อไหร่พวกมันจะรู้ตัวว่าสิ่งที่มันทำอยู่....มันผิด
    fashion & style updates at::http://whatacatsaw.blogspot.com/

sophiny's Avatar
    sophiny is offline Trusted Member
    0/5

Angry

ฮื้ม.... ไอ้พวกนี้ สมอง_ _า ปัญญาค_ _ย เป้นเหยื่อให้ไอ้หน้าเหลี่ยมมันจูงจมูก สงสัยรับประทานหญ้าแทนข้าวกันเหรอค่ะ ป่านนี้มันนั่ง jet จิปไวท์สบายใจเฉิบแล้ว หัวเราะร่า ดูพวกหน้าโง่ตายแทนมัน บ้านเมืองฉิบ__หมดแล้ว

ขอโทษนะค่ะที่ใช้วาจาไม่สุภาพแต่มัน ทนไม่ด้ายยยยยยยยยยยยยยย

0/5
    Quote Originally Posted by Lookyeeja View Post
    ตอนนี้ทหารกำลังดันผู้ชุมนุมให้ไปรวมตัวกันที่อนุสาวรีย์ชัยฯ
    ไม่รู้ว่ามีแผนดักอะไรหรือเปล่า???

เอ้า ทหารสู้ๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณคุณลูกหยีนะคะ ตื่นเต้นไปด้วยเลย กด refresh ตลอดเวลา
    อยากให้พวกเรา ๆ ประชาชนบริสุทธิ์ ไม่ได้ฝักใฝ่ฝ่ายไหนนอกจากอยากเห็นบ้านเมืองสงบสุขออกมารวมตัวขับไล่มันจัง
    แต่มันคงจะไม่มีสมองพอจะคิด คงจะคิดว่าเราเป็นฝ่ายเหลือง

เหมือนสู้กับควาย มันเอาแต่จะขวิด คงไม่มีปัญญาจะคิดประมวลผล
    fashion & style updates at::http://whatacatsaw.blogspot.com/

sprintky's Avatar
    sprintky is offline Trusted Member
    0/5
    อยากให้พวกเรา ๆ ประชาชนบริสุทธิ์ ไม่ได้ฝักใฝ่ฝ่ายไหนนอกจากอยากเห็นบ้านเมืองสงบสุขออกมารวมตัวขับไล่มันจัง

เห็นด้วยอย่างยิ่งค่ะๆๆ หนูจะเป็นเสื้อสีขาว ^^ อิอิ
    Oop..wO0 WoO0oo

Lookyeeja's Avatar
    Lookyeeja is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by Gypso View Post
    เอาใจช่วย K.Lookyeeja นะคะ
    พวกเสื้อแดง มันป่าเถื่อน ชั่วร้าย ทำลายคนร่วมชาติ ทำลายแผ่นดินเกิดตัวเอง
    ขอบคุณนะคะ

หยีเซ็งตั้งแต่วันก่อน ปิดถนน ก้ออกไปไหนไม่ได้แล้ว
    วันนี้ก็เล่นบ้าๆ แถวนี้อีก เฮ้อ ไม่รู้จะพูดยังไง
    คนที่รับเงินมาชุมนุม กลับบ้านเถ๊อะๆๆๆ
    ได้เงินมันไม่คุ้มกับชีวิตหรอก
    ที่พะเยา ป้าหยีโทรหาบอกว่าเค้าให้วันละ 300 บาท
    คุ้มมั้ยเนี่ย??????????

เห็นพ่อหลวงร้องไห้ มันคุ้มกันตรงไหน เศร้า โศก......
    ขอบคุณ SBN สำหรับความเอื้อเฟื้อที่แสนดีนะจ๊ะ

0/5
    ถ้าพันธมิตรหรือประชาชนออกมาขับไล่ เราออกไปกันเถอะคะ ทนไม่ไหวแล้ว
    chou-chou baby boo bag!

SweetCandyBee's Avatar
    SweetCandyBee is offline Trusted Member
    0/5

Unhappy

เป็นวันหยุดที่เศร้าจริงๆ เฮ้อ ขอไม่ออกความคิดเห็นเกี่ยวกับสี.... เป็นกำลังใจให้ประเทศไทยค่ะ

Page 6 of 42 FirstFirst ... 4 5 6 7 8 16 ... LastLast

Comments from Facebook