สนใจ mail มานะคะ brandmania@hotmail.com
ให้สิทธิ์คนที่สะดวกโอนก่อนค่ะ แล้วถ้า CF แล้วเปลี่ยนใจให้แจ้งนะคะ แม่ค้าไม่โกรธแต่ชอบซื้อขายกับลูกค้าน่ารักมีมารยาทจ๊ะ
รับจองเฉพาะคนที่ให้เบอร์ติดต่อได้
สะดวกส่งไปรษณีย์เท่านั้นนะคะ
ขอค่าส่งลงทะเบียนบ้านละ 30 บาทด้วยจ๊ะ

Chanel Poudre Universelle Libre no. 27 สีกลางๆ ไม่ขาว ใช้ได้กับผิวเหลือง และ ขาวนะคะ แป้งฝุ่นมีกลิ๊ตเตอร์ละเอียด ทาแล้วหน้าสดใส ไม่มัน กลิ่นหอมค่ะ เป็นมือสองนะคะ ใช้ไปสามครั้งเท่านั้นไม่ถนัดใช้แป้งฝุ่น กล่องกระดาษเปื้อนนิดหน่อย ตัว ไม่ได้ใช้ตัวฟัฟแต่เปื้อนสีแป้งนิดหน่อยนะคะ เราใช้ฟัฟฟองน้ำแยกค่ะ ขอขาย 1500 บาทนะคะ

Chanel Poudre Universelle Compacte No 160 สีกลางๆ ไม่ขาว ใช้ได้กับผิวเหลือง และ ขาวนะคะ แป้งอัดแข็งเนื้อละเอียด ทาแล้วหน้าสดใส ไม่มัน ของใหม่ค่ะ ขอขาย 1700 บาทนะคะ

เซ็ทแปรง 6 ช้ิน Les Mini De Chanel แบบพกพา คุ้มสุดๆ ขนแปรงนิ่มน่าใช้ ตัวกระเป๋ามีกระจก มีซองเล็กๆ สำหรับเสียบตัวแปรงด้วยค่ะ ขอขาย 2750 บาทนะคะ

REVIEW ชัดๆน่าใช้มากๆค่ะ เอามาจากพันทิปนะคะ ขอบคุณคุณเมย์จังเจ้าของโพสด้วยค่ะ

http://pantip.com/topic/31798361

บรัชออน สีส้มสวย Frivole ปัดออกมาแล้วสวยมากค่ะ อมส้ม เป็นสาวสุขภาพดี กลิ่นกุหลาบหอมอ่อนๆ น่าใช้มากค่ะ ขาย 1400 บาท

Estee Lauder Pleasure Bloom Size 100 ml. ลองกลิ่นไปครั้งเดียวค่ะ ซื้อจากเซ็นทรัล มีกลิ่นคล้ายๆ กันเยอะแล้วแบ่งๆกันใช้นะคะ ขอขาย 2100 บาทนะคะ