Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: มีใครสนใจ Mask จาก คลินิกสกิน... บ้างไหมคะ? Gold Mask มาสก์สิว มาสก์สเต็มเซลล์

Warning Points:
    0/5

มีใครสนใจ Mask จาก คลินิกสกิน... บ้างไหมคะ? Gold Mask มาสก์สิว มาสก์สเต็มเซลล์

จากบริษัทที่ผลิตให้กับคลินิกสกินหลายแห่ง ผสมน้ำใช้ทำเองได้ ได้คุณภาพเดียวกันค่ะ ของเหล่านี้ได้มาจากบริษัทเวชสำอางค์ที่รู้จักกันในหมู่คนที่จะเปิดร้านสปากับคลินิกผิวหนัง ปกติต้องสั่งเป็นกิโลเข้าคลินิกแต่เราแบ่งให้เป็น 100 กรัม ราคา 300 บาท ใช้ครั้งละประมาณ 20-40 กรัม ค่ะ ที่มาขายเพราะรู้จักกับบริษัทแต่ไม่อยากเปิดร้านเอง (ขี้เกียจ) ทำเองก็ได้ไม่ยากด้วย มาสก์ที่มีเป็น

1. มาสก์ทองคำ
    เป็นผง ใส่ซองแบ่งให้นะคะ ซองละ 100 g ราคา 300 บาท ใช้ผสมน้ำแล้วป้ายบนหน้า รอสัก 15-20 นาทีมาสก์จะกลายเป็นหน้ากากลอกออกได้ค่ะ

สรรพคุณคลีโอพัตรา บำรุงผิวขาว ไร้ร่องรอย

ส่วนประกอบ : Gold flake & Radience skin complex

2. มาสก์ สิว

ตัวนี้เป็นผงส สีน้ำตาล ผสมน้ำแล้วลอกออกได้ ราคา ซองละ 100 g 300 บาทเท่ากันค่ะ บรรเทาอาการอักเสบของสิวและลดรอยดำ

ส่วนประกอบ : Tea tree oild , Willow leaf extract, Marine silt, Zinc, GreenTea

3. มาสก์ สเต็มเซลล์

กระชับรูขุมขน หน้าเนียน ลดริ้วรอย ค่ะ ราคาซองละ 100 g 300 บาท

ส่วนประกอบ : Arganis spinosa sprout cell extract

4. Treatment AHA 30%

ตัวนี้เพื่อ Peeling ทา 15-20 นาทีแล้วล้างออก ราคาจะแพงกว่านะคะ 100 g 450 บาทค่ะ

ส่งฟรีนะคะ ถ้าใครสนใจ e-mail มาได้ที่ Mommyshop99@hotmail.com ถ้ามีคนสนใจหลายคนอาจสั่งตัวอื่นมาลงเพิ่มได้ค่ะ
    ยังไม่มีรูปนะคะ ของจะมาหลังสั่ง แต่จะใส่ซองให้เป็นซองธรรมดาไม่มียี่ห้อค่ะ ปกติบริษัทผลิตจะปั๊มยี่ห้อให้ตามคลินิกที่สั่งน่ะค่ะ เราสั่งเป็นส่วนตัวจะเป็นกล่องไม่มีตราบริษัท

เชื่อถือได้ไหม >>> คิดว่าเอามาแบ่งๆ กันใช้ค่ะ เพราะเราจะสั่งมาใช้เองเป็นกิโลก็คงไม่ไหว หาคนช่วยหารดีกว่า
    Last edited by Mommyshop99; 09-27-2014 at 07:10 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->