Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 1 2 3 LastLast
Results 1 to 10 of 23

Thread: ใครไปทำเลเซอร์กำจัดขนมาบ้างค่ะ มาช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

Warning Points:
    0/5

Wink ใครไปทำเลเซอร์กำจัดขนมาบ้างค่ะ มาช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

พอดีกำลังจะไปทำเลเซอร์กำจัดขนรักแร้อะค่ะ ที่รู้จักก็มี รมย์รวินท์ apex Dr.youger ค่ะ
    แต่ไม่รู้ที่ไหนดี กลัวไปทำแล้วเสียตังเปล่าอะค่ะ ใครทำแล้วเป็นไงบ้าง มาเล่าให้ฟังหน่อยนะคะ
    ขอบคุณมากค้าาาาาาาาา

Mukzilla's Avatar
    Mukzilla is offline Trusted Member
    0/5
    ดีค่ะ เราเคยทำที่รมย์รวินทร์ ตอนนี้สบายมากเลยค่ะไม่ต้องโกนขนแล้ว
    รักแร้ขาวขึ้นด้วยค่ะ แต่ตอนทำก็เจ็บนิดนึง เหมือนเอาไฟมาจี้อะค่ะ
    ตอนทำครั้งแรกได้กลิ่นขนไหม้เลย อิอิ

เห็นเพื่อนบอกว่าที่ dr younger ดีอะค่ะ แต่ยังไม่เคยลอง
    ว่าจะไปทำหน้าแข้งที่ dr younger อะค่ะ

DamierLover's Avatar
    DamierLover is offline Trusted Member
    0/5
    เคยไปทำที่ผิวดีคลีนิก อะคะ ขาว + กำจัดขน

ขอถามต่อหน่อยนะคะ

อยากรู้ว่า จริงๆ แล้ว ต้องทำกี่ครั้ง อ่าค่ะ แล้ว ก้ต้องเว้นกี่เดือนทีคะ
    My Wish List
    -CHANEL Classic Flap Black Caviar 10" Silver Hardware
    -CHANEL Classic Flap Distressed Black caviar w/mm lock and bijoux chain
    -GST Grey color Silver Hardware

0/5
    ทำมาแร้วค่ะ Dr.Younger ตรงข้างเอ็มโพเรียมค่ะ
    จะบอกว่าเหลือคอร์สอีก 3 ครั้ง กลับไปทำอีกที ไม่เจอร้านแล้วอ่ะ
    อยากรู้เหมือนกันว่าอยู่ไหนอ่ะค่ะ

แอบกระซิบว่ากลิ่นไหม้แรงมากค่ะ เจ็บ ด้วยอ่ะ ที่นั่นเขาใจดีค่ะ แถมตรงโน้น ตรงนี้ให้เรื่อย เคยแอบถามว่า ผู้หญิงเค้าทำตรงนั้นกันมั๊ย หมอบอกว่า ทำกันเยอะแยะ กร๊าก จะบ้าตายค่ะ

แต่พอเวลาผ่านไปมันก็จะกลับมาเหมือนเดิม แต่ไม่มากเท่าเดิม เป็นขนอ่อน ๆ
    จำได้ว่าเค้าให้เว้นเดือนละประมาณ 2 ครั้งมั๊งคะ หรือพอมันขึ้นก็ไปทำค่ะ
    ต้องรอให้มันขึ้นเยอะ ๆ ก่อน 55 ครั้งแรกเหมือนปลูกหญ้าเลย
    ไม่กล้าหุบแขน

คนไทยเราไม่เท่าไหร่นะคะ เคยถามหมอค่ะ เค้าบอกว่ายิ่งคนเกาหลีนะคะ
    ทำเลเซ่อร์ขนทุกที่เลยค่ะ ขนนิ้ว ก็กำจัดค่ะ ทุกซอกทุกมุมค่ะ
    มิน่า ผิวเค้าถึงเนียนมากมาก

ลองดูนะคะ ไปที่ไหนบอกกันด้วย
    You know u love me....XoXo "Gossip GirL"
    ติดงอมแงมไม่ได้นอนเลย แง๊ว

mindmelody's Avatar
    mindmelody is offline Trusted Member
    0/5
    ทำที่รมย์รวินทร์ เหมือนกันคะ ดีดี

-----------------------------
    Wishlist 2010:

Birkin 35 Togo Bluejean or Orange ,My lovely HB may not allow to buy it!!!
    Chanel Black GST with SHW GOT IT!
    Balen Outermer City GSH GOT IT!
    Balen Black Work GSH Coming!!!
    Balen Red Parttime GSH Coming!!!

Bee is offline Trusted Member
    0/5
    คิดอยากทำเหมือนกันค่ะ

แต่อายหมอจังเวลาทำต้องยกรักแร้ที่มีขนด้วย

0/5
    ทำที่ apex ค่ะ ทำไปสองครั้งเอง ในคอร์สมี 5 ครั้ง และเก็บรายละเอียดอีก 3 ครั้ง ทำมาสองครั้งแล้วชอบมากๆ ขนน้อยลง ขาวขึ้นอย่างเห็นได้ชัด สบายสุดๆเลยค่ะ รู้งี้ทำตั้งนานแล้ว

เจ็บเหมือนกัน ได้กลิ่นไหม้ด้วย แต่ทนได้ อยากสวยต้องอดทน ทำเดือนละครั้ง แต่ตอนเก็บรายละเอียดจะสองเดือนครั้ง ตอนแรกอยากทำ dr.younger เหมือนกัน แต่แถวบ้านไม่มี แต่ที่ apex ก้อดีนะคะ โอเคเลย

ใครอยากทำ ไม่ต้องอายหมอหรอกค่ะ เขาเห็นจนชินแล้วค่า ^_^

bua_benjakamol's Avatar
    bua_benjakamol is offline Trusted Member
    0/5
    แต่ละที่ราคาประมาณเท่าไหร่คะ
    ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)۶ ٩(͡๏̯͡๏)۶ ٩(-̮̮̃ -̃)۶ mynameisgift ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)۶ ٩(͡๏̯͡๏)۶ ٩(-̮̮̃ -̃)۶

ถ้าเราเกิดมาเพื่อที่จะรักใครสักคน
    ...คนๆนั้นจะรักเราตอบ
    แต่ถ้าเราเกิดมาเพื่อที่จะรักใครหลายคน
    ..เชื่อเถอะว่า จะไม่มีใครรักเราจริงเลย
    แม่แต้คนเดียว

0/5
    เคยทำที่รมย์รวินทร์ค่ะ
    แพรเคยทำที่รักแร้(ขาว+กำจัดขน) แล้วก้ที่หน้าแข้งค่ะ ชอบมากๆเลย
    ทำที่จุดนั้นๆเสร็จ คุณหมอจะประคบเย็น ทาบัวหิมะให้ด้วยย
    แต่ต้องทำสม่ำเสมอให้ครบทุกครั้ง อย่าทิ้งนะคะ ไม่งั้นจะไม่เห็นผล
    ไม่เจ็บมากนะคะ สนุกดีค่ะเวลาทำ เย็นๆร้อนๆ55

เรื่องราคานี่จำไม่ได้เลย ท่านแม่ออก อิอิ

0/5
    เพื่อนก้อทำที่ รมรวิณ เหมือนกันค่ะ ไม่ได้ดู แต่เค้าก้อแฮปปี้ดีค่ะ

Page 1 of 3 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook