สนใจ mail มานะคะ brandmania@hotmail.com
ให้สิทธิ์คนที่สะดวกโอนก่อนค่ะ แล้วถ้า CF แล้วเปลี่ยนใจให้แจ้งนะคะ แม่ค้าไม่โกรธแต่ชอบซื้อขายกับลูกค้าน่ารักมีมารยาทจ๊ะ
รับจองเฉพาะคนที่ให้เบอร์ติดต่อได้
สะดวกส่งไปรษณีย์เท่านั้นนะคะ
ขอค่าส่งลงทะเบียนบ้านละ 30 บาทด้วยจ๊ะ

เซ็ทแปรง 6 ช้ิน Les Mini De Chanel แบบพกพา คุ้มสุดๆ ขนแปรงนิ่มน่าใช้ ตัวกระเป๋ามีกระจก มีซองเล็กๆ สำหรับเสียบตัวแปรงด้วยค่ะ ขอขาย 2750 บาทนะคะ

REVIEW ชัดๆน่าใช้มากๆค่ะ เอามาจากพันทิปนะคะ ขอบคุณคุณเมย์จังเจ้าของโพสด้วยค่ะ

http://pantip.com/topic/31798361

บรัชออน สีส้มสวย Frivole ปัดออกมาแล้วสวยมากค่ะ อมส้ม เป็นสาวสุขภาพดี กลิ่นกุหลาบหอมอ่อนๆ น่าใช้มากค่ะ ขาย 1400 บาท

Estee Lauder Pleasure Bloom Size 100 ml. ลองกลิ่นไปครั้งเดียวค่ะ ซื้อจากเซ็นทรัล มีกลิ่นคล้ายๆ กันเยอะแล้วแบ่งๆกันใช้นะคะ ขอขาย 2100 บาทนะคะ

ครีมกันแดด ยอดฮิต ดีสุดๆ อยากให้ลองใช้ แล้วจะติดใจ กันแดดได้ 50 SPF เนื้อครีมบางเบา ทาแล้วหน้าไม่วอกขาวเหมือนครีมกันแดดทั่วไป ไม่แพ้ แนะนำโดยแพทย์ผิวหนังค่ะ size 85 g หลอดนึงใช้ได้นานค่ะหมดอายุอีกสองปีนะคะ ขอขาย 1500 บาทนะคะ