[b]สนใจติดต่อสอบถามทางหลังไมค์
หรือ add line ตาม QR code นี้นะคะ

ลงของเพิ่มอยู่ด้านล่างๆนะคะ

ค่าส่งลงทะเบียน 40 บาท EMS 60 บาท
ราคานี้ net สุดๆและลดราคาให้แล้วนะคะ ต่อมา ขอไม่ตอบกลับนะคะ
รับ CF อย่างเดียวจ้า มี SCB กทม ค่ะ

ของทุกชิ้นไม่มีเก่าเก็บนะคะ ได้มาจาก counter ในห้าง, duty free หรือ ห้างในตปท ทั้งหมดค่ะ

Used NARS Sheer Glow สี Deauville (light4) ประมาน MAC NC25
ราคา counter 1,750 บาท เหลือเกิน 80% ส่งต่อ 990฿

Used Chanel CC cream เหลือ 95% เกือบเต็มหลอด ใช้ไปไม่เกิน 5 ครั้ง
ราคา counter 2,200 บาท ส่งต่อ 1,490฿

Origins Mega-Bright Skin Illuminating Treatment Lotion 200ml
เหลือเกิน 90% กลิ่นสมุนไพรไปหน่อย
ส่งต่อ 950฿

New Origins Plantscription Anti-aging Serum เซรั่มช่วยเรื่องริ้วรอย ของใหม่ยังไม่ได้ใช้ค่ะ 50ml
ราคาเต็ม 4,400฿ ขาย 2,900฿

Laneige White Plus Renew Night Cream ของใหม่ค่ะ
เป็น moisture สูตรเพื่อผิวหน้ากระจ่างใส ราคาเต็ม 1,950฿ ส่งต่อ 1,170฿

Used Sulwhasoo Truefresh Soothing Mask ขนาด 80 ml ช่วยปกป้อง และฟึ้นฟูผิวจากมลภาวะภายนอกและความร้อน
วิธีใช้
1.ทามาสก์ตัวนี้ก่อนนอน หรือ
2.ทามาสก์หลังจากการทำกิจกรรมกลางแจ้ง หลังจากมากส์ 10-15 นาที แล้วล้างออก
เหลือเกิน 70% ส่งต่อ 690฿

NEW !!!
Sulwhasoo Renodigm EX Dual Care Cream TPF40, SPF30, PS++ 5ml
ลดอุณภูมิผิวได้เป็นอย่างดีถึง 40 เท่า แนะนำให้ลองค่ะ อากาศร้อน แดดแรงแบบบ้านเรา ต้องตัวนี้เลยค่ะ
ขาย 190฿

NEW !!!
Sulwhasoo Time Treasure Set ของใหม่ มี 5 ชิ้น ชุดนี้ครบทุกขั้นการบำรุง เหมาะสำหรับคนที่อยากลองก่อนไปถอยขนาดจริงค่ะ
ปกติร้านทั่วไปขาย 3 ชิ้น 600
ของเรา 5 ชื้น ขาย 790 บาท

NEW !!! Laura Mercier
รองพื้น - Cream Smooth Foundation เนื้อครีมสูตร Oil free ขนาด 3.5g สี Warm Ivory เหมาะกับผิวขาวเหลือง
ขายพร้อมดินสอเขียนตา สี Storm Grey
ของใหม่ทั้งคู่ ราคาคู่นี้ 250 บาท ค่ะ

NEW !!! Shu Uemura Cleansing Oil สีชมพู สำหรับผิวเป็นสิวง่าย 150 ml
ราคา counter 1,400 ขาย 950฿

NEW !!!
BENEFIT - Stay Don't Stray ขนาด 2.5ml ของใหม่ อายไพรเมอร์ตัวแรกที่ใช้ทารอบดวงตาได้ 360 องศา
ใช้ก่อนลงอายแชโดว์ และก่อนลงคอนซีลเลอร์ใต้ดวงตา 300 บาท

SK-II Gentle Cleansing Cream ขนาดทดลอง มี 2 กระปุก ส่งต่อเป็นคู่ 130฿

NEW !!!
คู่ขวดทองขายเป็นคู่ค่ะ SK-II LXP Serum & Essence 7 ml
Essence LXP ขนาดจริง ขวดละ 9,500 บาท
Serum LXP ขนาดจริง 12,000 เลยนะคะ
ใครอยากลองก่อนซื้อขนาดจริง แนะนำเลยค่ะ
ขายเป็นคู่นะคะ 600 บาท สำหรับ 2 ขวด ค่ะ

NEW !!!
SK-II Essential Power Rich Cream 50ml size จริง ของใหม่ เหมาะกับผิวแห้งค่ะ ของไม่เก่าเก็บนะคะ ดูวันผลิตได้เลยจากรูปค่ะ
ราคาเต็ม 5,200฿ ขายเพียง 3,380฿

NEW !!!
SK-II Facial Treatment Clear Lotion 215ml ของใหม่ ป้ายเซนทรัล
ราคาเต็ม 2,500 บาท ขาย 1,600 บาท

NEW !!!
GIVENCHY - Noir Couture 4 in 1 Waterproof Mascara มาสคาร่า สีดำสนิท แปรงเก๋ๆ แบบในรูปตัวอย่างนะคะ ของใหม่ค่ะ
ราคาเต็ม 1,430 บาท ขาย 850 บาท เท่านั้น !!!

USED LIKE NEW !!!!
Givenchy Hydra Sparkling Fluide Hydratation Lumière Multiprotecteur SPF30-PA++
มอยเจอร์ไรซิ่ง เนื้อฟลูอิด พร้อมกันแดด ใช้ทาบำรุงก่อนแต่งหน้า
เราได้มาจาก ญี่ปุ่นนะคะ มีฉลากภาษาญี่ปุ่นด้วย
เป็นกันแดดที่เป็น waterbase ดังนั้น ไม่มีเหนียว เหนะหนะแน่นอนค่ะ ไม่มีสีนะคะ ตัวนี้
ตัวนี้ราคาเต็ม 1590 บาท ส่งต่อ 800 บาท

NEW !!!
Laneige Homme - สำหรับคุณผู้ชายค่ะ Pore Cleansing Gel 25 ml + Pore Cleansing Cleanser 4 ml (3ซอง)
ขายยกชุดนะคะ 200 บาท Cleanser ซองนึงใช้ได้ 3-4 ครั้งเลยนะคะ ปริมาณต่อซองเยอะมาก

NEW !!!
Laneige Water Bank Moisture Gel Cream Set เหมาะสำหรับสาวผิวผสม-มันค่ะ
ประกอบไปด้วย
Water bank moisture gel set 50 ml
ขนาดเดินทางจาก line water bank อีก 4 ชิ้น
ราคาเต็ม 1,650 บาท ขาย 1,190 บาท