กติกาค่ะ
1.ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อน หรือไม่ต่อราคานะค่ะ
2. สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100% เป็นของแม่ค้าเองทุกชิ้น ไม่ใช่มือ3 หรือมือ4 นะค่ะ
3. CF แล้วกรุณาอย่า CCนะค่ะ เพราะฉะนั้นคิดให้ดีก่อนตัดสินใจนะค่ะ ขอรูปเพิ่มได้ทุกมุมค่ะ
4. สนใจสอบถาม Line : lunlaby
4. สะดวกส่งไปรษณีย์เท่านั้นนะค้าา เพราะแม่ค้าอยู่ต่างจังหวัดค่ะ^^ค่าส่ง 50 บาท

1. HAhaha the happy girls : Grace size S
Used like new Grace Sale--->1,990 บาท++

2. Hahaha the happy girls : Nong lek minnie size S
Used like new Nong lek minnie Sale---->1,990 บาท++

3. Hahaha the happy girls : Stepmom on holiday size S
Used like new Sale--->1,990 บาท++

เครดิตรูปจาก facebook Hahaha the happy girlsค่ะ