ส่งต่อเสื้อผ้าวัยรุ่นแฟชั่น สภาพดีค่ะ ใส่เองทุกตัวดูแลรักษาดีมากค่ะ บางตัวยังไม่เคยใส่ไปไหนก็มีนะค่ะ เลือกดูก่อนได้เลย
❥ สินค้าทุกชิ้น ..ส่งฟรีลงทะเบียน.. ค่ะ
❥ ถ้าต้องการส่ง ems เพิ่ม +40 บาทค่ะ
❥ สภาพดีทุกตัวจริงๆ ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ
❥ แม่ค้าใจดี เป็นกันเอง สอบถามก่อนได้ ไม่ซื้อไม่ว่าไม่วีนไม่เหวี่ยงจ้าอิอิ
❥ ลงเพิ่มเรื่อยๆ นะค่ะ ฝากติดตามด้วยนะค่ะ
❥ ติดต่อ Line : superkaimook
Email : spongemook@hotmail.com
Tel : 088-751-1300 (โทรมาได้ตลอดค่ะ)

เชิญชมสินค้าค่ะ
#___ กางเกงยีนส์ขาสั้น

❃ กางเกงยีนส์ขาสั้นเอวสูง size M >>> ส่งต่อ.. 150 บาท (free reg.)

❃ กางเกงยีนส์ขาสั้นเอวสูง the dude size L [เหมากันคน size M] >>> ส่งต่อ.. 180 บาท (free reg.)

❃ กางเกงยีนส์ขาสั้นเอวสูง the dude size M >>> ส่งต่อ 180 บาท (free reg.)

❃ กางเกงยีนส์ขาสั้นเอวสูง Hung size M >>> ส่งต่อ 200 บาท (free reg.)

❃ กางเกงยีนส์ขาสั้นเอวต่ำ เอวประมาณ 30 ค่ะ >>> ส่งต่อ 150 บาท (free reg.)

#___ กระโปรง

❃ กระโปรง (มีกางเกงสีดำขาสั้นข้างใน) size M [เอว 25-26] >>> ส่งต่อ 150 บาท (free reg.)

❃ กระโปรง (ไม่มีซับใน) free size >>> ส่งต่อ 120 บาท (free reg.)