3ตัวสุดท้ายจ้าา ราคาพิเศษไปเลย~! เหลือ '580' รวมส่งลงทบ. คุ้มมมมั่กมากก สนใจจองได้เลยค่า

***rare item!*** ยีนเอวสูงทรง mom สีดำฟอกเทา สไตล์แบรนด์ดัง แบบคุณพลอยใส่
size S เอว26 สะโพก36 ยาว 39 หายากนะคะ ถึงหาได้ก้ไม่ได้ราคานี้ค่ะ ที่อื่นขาย 790 เราขาย 650 รวมส่งลงทะเบียนค่าา มีจำนวนจำกัดค่ะ ได้ของมาน้อยย
พร้อมส่งของทุกวัน สนใจ พีเอม หรือ เมลมาที่ apple_happy_ka@hotmail.com ค่ะ อีเมลสะดวกสุดค่ะ ตอบกลับรวดเร็ว
สินค้าจริงรูปล่างซ้ายนะคะ งามมากกกกค่าา

ขอบคุนเอสบีเอนค่ะ