Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ++UPDATE 03/02/14 ++ HOT HOT++ เสื้อผ้า STYLE SUPERSTAR , Celeb หลากหลาย รายการ พร้อมส่ง ราคาถูก อย่าพลาด !!!

Warning Points:
    0/5

++UPDATE 03/02/14 ++ HOT HOT++ เสื้อผ้า STYLE SUPERSTAR , Celeb หลากหลาย รายการ พร้อมส่ง ราคาถูก อย่าพลาด !!!

เริ่ม ช้อป กันได้เลยค่า

สินค้ากอปแบรนสวยๆลงใหม่เลยจ้ารีบสั่งรีบซื้อได้เลยนะค่ะ

ซื้อ 1-2 ตัว ส่งลงทะเบียน 20
    ซื้อ 3 ตัวส่งฟรี EMS ค่ะ

ติดต่อแม่ค้าได้ตลอดเวลาค่ะ
    Email russia989@gmail.com (แม่ค้าตอบเมล์ทุกวันค่ะ)
    Line id : russia989
    Tel . 086-362-8219 หากแม่ค้าไม่ได้รับ ส่งข้อความมาทาง Line , SMS หรือ Email ได้นะค่ะ

แขนยาวเข้ารูป ของ ซาแนล ผ้าไหมพรม เบาๆไม่หนามาก ใส่แล้ว พอดีตัว ไม่ต้องกลัว จะรัดเป็นแหนม ชัวร์100% ทรงสวย ไม่เชื่อ ลองซื้อไปใส่คะ 3 สี 380 บาท

เสื้อ ที่พลอยใส่ ของ TOPSHOP คะ 3 สี 380 บาท

แม๊กซี่เดรช งานเกาหลีผ้านิ่มมากค้า 2 สี 380 บาท

เสื้อแขนยาวยาวผ้าหล่อบุ้ง cotton แบรนด์ts. แบบคุณกระแต คุณเนยและคุณปูใส่ กับสกินนี่ moto ยีนส์ขาสั้น เข้ากันตามรูปค่ะ
    Colour:3สี. ขาว ดำ เทา
    Size:อกยืดได้ถึง35" ยาว20"
    350 บาท

เสื้อแขนสั้นคอกลม แบรนด์ตามรูปแบบคุณบีใส่ ผ้าcotton 100%. ใส่กับmom แบบคุณบี วินเทจสุดๆ
    Colour:ขาว ดำ
    Size: freeอก36"-38"/ยาว25"
    350 บาท

กางเกงmoto สียีนส์ขาดเซอร์ แบรนด์ts. แบบคุณจอยชล คุณมีน และคุณมะลิใส่ งานเป๊ะทั้งผ้า ตำแหน่งขาดและสีฟอก คุณภาพไม่มียั้ง ใส่ได้กับเสื้อทุกแบบ
    Size: S25"/34"/11"
    M27"/36"/11"
    L 29"/38"/11"
    450 บาท

เสื้อแขนยาวลายเสือแบบคุณเปิ้ลใส่ ตัวนี้Must have item! เลยค่ะ. น่ารักสุดๆ. Shopไทยไม่เข้านะคะ ใส่กับmoto สีดำ กระดุม2เม็ด น่ารักเหมือนคุณเปิ้ล หุหุ
    Colour: กรม เทา
    Size: อก40"/ ยาว25"
    420 บาท

เชิ้ตแขนระบายแบรนด์ขวัญข้าว แบบคุณพลอย คุณแพงและคุณโบว์ ผ้าชีฟองเกาหลี ของแท้เกือบห้าพัน ใส่กับกระโปรง หรือสกินนี่ดูดีค่ะ
    Colour:3. ขาว โอรสอมชมพู ดำ
    Size: free อก37" ยาว26"
    380 บาท

เสื้อยืดผ้าcotton แขนกุด ลายbkk แบบคุณแพง จอยชล วุ้นเส้น นานา และคุณคริสต์ ใส่. ขายดีจริงไรจริง ดาราใส่กันบ่อย ใส่กันเยอะ
    Colour:3 ขาว ดำ เทา
    Size: ผ้ายืด free. อก36"-38"/ยาว25"
    350 บาท

เสื้อสูทแขนกุดตัวยาว ซาร่า แบบคุณอั้ม คุณพลอยและคุณแนนใส่ ผ้าหนาอยู่ทรง ยืดเล็กน้อย ตรงบ่ามีเสริมด้วยฟองน้ำ ตามต้นฉบับ ใส่แมทกับ เสื้อยืดแขนกุด+ moto ยีนส์ ตามรูป. น่ารักแบบดาราในรูปค่ะ
    Colour:2 ขาว ดำ
    Size: free อก36"-38" ยาว31" เป็นเดรสได้ค่ะ
    480 บาท

จั้มสูททรงปล่อย รอบคอปักด้วยหมุด งานhandmade แบรนด์ts. เป๊ะตามต้นแบบ. คุณวุ้นเส้น คุณจอยริล คุณมิ้นท์ใส่ น่ารักสุดๆ หรือใส่กระโปรงบานทับ แอบเก๋สุดๆ
    Colour:3 ขาว ดำ แดง
    Size:S 33"/27"/30"
    M35"/29"/30"
    L 37"/31"/30"
    480 บาท

เสื้อแขนยาวผ้าเย็บตารางทั้งตัว เอวจั้ม แบบคุณเต้ย คุณซาร่า คุณแพง และคุณ metal แฟนนคุณโดมใส่ ผ้าแพงสุดๆ. ใส่กับกางเกงmoto ยีนส์ขาดเซอร์ตามรูป. น่ารักค่ะ
    Colour: 4 ดำ เทา ขาว น้ำเงิน
    Size: freeผ้ายืด อก 42"ยาว22"
    420 บาท

เสื้อพับแขนผ้าสลาฟหน้าสั้นหลังยาว ผ้านำเข้า แบบคุณเอมี่ คุณพลอย คุณชมพู่. และดาราอีกเยอะมากใส่กันนะคะ มีเสื้อตัวนี้มิกซ์ได้หมดค่ะ ใส่กับmomสีฟอกเทาเป๊ะเหมือนคุณพลอยค่ะ
    Colour:3. ขาว เทา ดำ
    Size: free อก40" ยาวน. 24" ยาวล. 30"
    350 บาท

Review k ploy ใส่ topslap หน้าสั้นหลังยาว+moto mom สีดำฟอกเทาค่ะ. แมทน่ารัก

กางเกงยีนส์moto momสีดำฟอกเทา แบบคุณพลอย คุณพลอยชวา และคุณมิ้นท์ ใส่ สีนี้ทำยากจริงไรจริง เป๊ะตามshop แมทได้ตามดาราในรูปค่ะ
    Size:S26"/36"/39"
    M28"/38"/39"
    L 30"/40"/39"
    600 บาท

เชิ้ตเดรสผ้าชีฟองเกาหลี. แบบคุณเต้ยใส่ แบรนด์vick. เป็นทรงปล่อยหลวมๆ แพทเทิร์นใส่สบายๆ
    Colour:3 เขียว ขาว ดำ
    Size: free อก37" ยาว32".
    380 บาท

เสื้อยืดคอกลมผ้าcotton ลาย NOW OR NEVER. แบบคุณครีมใส่ แบรนด์โซดา ใส่แมทกับmoto mom ตามรูป. อินเทรนสุดๆ
    Colour:2 ขาว ดำ
    Size: freeอก36"-38" ยาว25"
    350 บาท

เสื้อคอปแขนพองแบรนด์ arayaxvatanika แบบคุณชมพู่ และนางแบบใส่ ด้านหลังเป๊ซิปทองผ่าตลอดใส่ง่าย แมทกับmoto mom แบบคุณชมพู่ ดูดีสุดๆค่ะ
    Colour:2. ดำ. ส้ม ตามshop
    Size: free อก34" ยาว16".
    450 บาท

เสื้อยืดคอกลมผ้าสแปนเด็กบาง ลาย UP ALL NIGHT แบบคุณพลอย และคุณพลอยชวาใส่ Front และตำแหน่งพิมพ์ รวมทั้งเนื้อผ้า ตามต้นแบบค่ะ แมทใส่กับ pencil skirt leather ตามรูป เป๊ะแบบมาดามกะรัตในละครสามีตีตรา ค่ะ
    Colour:3 ขาว เทา แดง
    Size: freeผ้ายืด อกเริ่ม36" ยาว26"
    350 บาท

New!! Color กระโปรงผ้าไหมเนื้อดีสุดๆใส่สวยคะด้านในเย็บซับอย่างดีคะ มี4สีมาใหม่ให้เลือกคะ ชมพู ทอง แดง ดำ ห้ามพลาดเลยนะจะ!!
    S เอว26 สัโพกฟรีไซส์
    M เอว28 สะโพกฟรีไซส์
    ราคา 450บาท

New!! Set เสื้อ+กระโปรงลาย disneyสุดน่ารักเนื้อผ้าอย่างดีใส่สบายจ้าสามารถยืดหยุ่นได้ตามตัวคะใส่แล้วน่ารักมาๆเลย มี2ลายคะ ลาย tweety กับ micky mouseห้ามพลาดเลยรุ่นนี้น่ารักสุดไม่ซ้ำใครแน่นอนรีบจับจองเป็นเจ้าของกันนะจะสาวๆ
    Freesize 36-28สะโพกฟรี
    ราคา 450บาท

New!! Set เสื้อ+กระโปรงลาย disneyสุดน่ารักเนื้อผ้าอย่างดีใส่สบายจ้าสามารถยืดหยุ่นได้ตามตัวคะใส่แล้วน่ารักมาๆเลย มี2ลายคะ ลาย tweety กับ micky mouseห้ามพลาดเลยรุ่นนี้น่ารักสุดไม่ซ้ำใครแน่นอนรีบจับจองเป็นเจ้าของกันนะจะสาวๆ
    Freesize 36-28สะโพกฟรี
    ราคา 450บาท

New!! Setเสื้อ+กางเกง Twotone เนื้อผ้าเสื้อและกางเกงทำจากผ้าไหมเกรดดีที่สุดหากยากมากคะขอบอกเนื้อไหมทอเนียนละเอียดดูดีมีราคาสุดๆ มาพร้อมดีเทลสุดน่ารักปักกวางและกระต่ายที่หน้าอกเป็นโทนสีเดียวกับชุดใส่แล้วเข้ากันได้ดีจริงๆคะน่ารักสุดๆใส่ง่ายเหมาะกับช่วงนี้นะคะสาวๆห้ามพลาดเลยนะจะ!! มีสีเดียวคะแต่มี2ลายน้า ลายกวางน้อย กับ ลายกระต่ายจ้า
    S 35-26-36
    M35-28-38
    ราคา 550บาท

มินิเดรส Style.korea
    เดรสผ้ายืดแต่งตาข่ายซีทรู
    งานฟรีไซส์ มีซิปข้าง มาพร้อมบราฟองนำ้ในตัว
    อก32"-34" ยาว28"
    520 บาท มี 2 สี ขาว ดำ

เชิ๊ตปักดอกกุหลาบ น่ารักแบบเนี๊ยบๆ กับแฟชั่นเสื้อเชิ๊ต ที่ทำมาจากผ้าป่านอย่างดี ทรงอย่างสวยคะ เพิ่มด้วยแฟชั่นลายดอกน่ารักๆกับงานปักแฮนด์เมท ทีมีขนาดมินิน่ารักมากๆคะ งานมี2สีคะ สีขาวและกรม ฟรีไซส์
    520 บาท

เซ็ทสกอ๊ตลายใหญ่ แฟชั่นงานเซ็ทสุดชิค กับลุ๊คสาวมันบนลายสก็อตใหญ่ ที่ทำให้สาวๆมีลุ๊คที่เปรี้ยวและเก๋มากๆคะ กับผ้าอย่างดี ทรงอย่างสวย ที่เราออกแบบมาให้เป็นเซ็ท บอกเลยว่าจี๊ดมากๆคะ งานมีสีเดียว มีไซส์ s25-26 m 27-28
    580 บาท

คร็อปสั้นโบว์ ลายทาง เปรี้ยวสุดติ่งกระดิ่งแมว กับแฟชั่นสาวเซ็กซี่ ครอปสั้นโบว์ที่หน้าอก กับผ้าอย่างดี ใส่สบายมากๆ ไม่แข็งเลยหล่ะคะ ทรงสั้นกำลังดี ใส่พอดีตัวไม่อึดอัด แถมมีฟองน้ำที่ใส่มาแล้ว ตู้มมมมมมมมมมมมมากๆคะ เพิ่มลวดลายให้ดูขี้เล่นน่ารัก บอกได้คำเดียวว่าฟินนาเร่ งานมี4สีคะที่รัก มีลายทางกรม ลายทางดำ และเรียบๆขาว และเรียบๆดำคะ ฟรีไซส์
    380 บาท

ขอบคุณที่อุดหนุนค่ะ

Warning Points:
    0/5

Re: ++UPDATE 03/02/14 ++ HOT HOT++ เสื้อผ้า STYLE SUPERSTAR , Celeb หลากหลาย รายการ พร้อมส่ง ราคาถูก อย่าพลาด !!!

เสื้อผ้าสไตล์นี้เป็นแบรนด์ที่น่ารักมากๆเลยค่ะ
    xoslot

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->